๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
พฤษภาคม 01, 2024, 07:12:37 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 7 8 9 [10] 11 12
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ยิงไอพีเอสซีที่สนามฟาร์มจระเข้  (อ่าน 31184 ครั้ง)
Lulu
อาณาจักรของคนรักส้ม
Hero Member

คะแนน 19

« ตอบ #135 เมื่อ: พฤษภาคม 09, 2006, 10:32:56 AM »

คนนี้ผมจำไม่ลืมเลย ตกใจ ตกใจ ตกใจ เป็น RO สนามไหนปืนผมต้องมีปัญหาทุกสนาม ยิงทั้งวันไม่มีอะไร เจอสนาม RO ท่านนี้แจ๊กพอตแตกทุกที...ขนาดเอาสายสิญจ์คล้องไว้ยังไม่อยู่ เท่าที่ทราบ RO ท่านนี้โจทย์เพียบเลย...... Grin Grin Grin Grin...เอ...เข้ามาดูบ้างหรือเปล่าก็ไม่รู้..... ตกใจ ตกใจ ตกใจ
[/color]

ผมเข้ามายืนยังกับพี่นกไฟด้วยอีกคนครับ RO อ้อ ท่านนี้มีโจทย์กับนักกีฬาหลายๆท่านครับ ผมเองก็เป็นหนึ่งในนั้นครับผม Grin Grin Grin แค่มายืนดูผมยิงผมก็แย่แล้วครับสายสิญจ์ผมว่าเล็กไปอาจจะต้องนิมนต์พระมาทั้งวัดถึงจะเอาอยู่ครับ ตกใจ ตกใจ ตกใจ
Choltit
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 143

« ตอบ #136 เมื่อ: พฤษภาคม 09, 2006, 10:49:55 AM »

คนนี้ผมจำไม่ลืมเลย ตกใจ ตกใจ ตกใจ เป็น RO สนามไหนปืนผมต้องมีปัญหาทุกสนาม ยิงทั้งวันไม่มีอะไร เจอสนาม RO ท่านนี้แจ๊กพอตแตกทุกที...ขนาดเอาสายสิญจ์คล้องไว้ยังไม่อยู่ เท่าที่ทราบ RO ท่านนี้โจทย์เพียบเลย...... Grin Grin Grin Grin...เอ...เข้ามาดูบ้างหรือเปล่าก็ไม่รู้..... ตกใจ ตกใจ ตกใจ
[/color]

ผมเข้ามายืนยังกับพี่นกไฟด้วยอีกคนครับ RO อ้อ ท่านนี้มีโจทย์กับนักกีฬาหลายๆท่านครับ ผมเองก็เป็นหนึ่งในนั้นครับผม Grin Grin Grin แค่มายืนดูผมยิงผมก็แย่แล้วครับสายสิญจ์ผมว่าเล็กไปอาจจะต้องนิมนต์พระมาทั้งวัดถึงจะเอาอยู่ครับ ตกใจ ตกใจ ตกใจ

คู่กรณีโพสท์กันใหญ่     Shocked

coda
None of us is as smart as all of us.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1081

« ตอบ #137 เมื่อ: พฤษภาคม 09, 2006, 10:50:25 AM »

...ผมเจอ RO ท่านนี้  ยิงดีทุกทีครับ  ไม่รู้เป็นไง  Grin Grin

Check your monitor:

https://www.facebook.com/StudioCoda

"ยึดปืนคนดี  อัปรีย์จะครองเมือง"
Choltit
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 143

« ตอบ #138 เมื่อ: พฤษภาคม 09, 2006, 10:52:39 AM »

ดูมาด.... Smiley

Lulu
Hero Member

คะแนน 19

« ตอบ #139 เมื่อ: พฤษภาคม 09, 2006, 10:56:30 AM »

คู่กรณีโพสท์กันใหญ่ Shocked

ผมอัดอั้นมานานแล้วครับผม Grin เจอที่ไร RO อ้อ ต้องไปอยู่ประจำสนามยาวๆทุกทีเลยไม่รู้เป็นอะไรสนาม 9 นัดก็มีเยอะไม่รู้จักไปอยู่ ชอบจริงๆสนาม 18-23 นัด Grin Grin Grin โอ้ยปวดหัวครับ.......... หัวเราะร่าน้ำตาริน
carrera
กินลูกเดียวเที่ยวสองลูก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2357

« ตอบ #140 เมื่อ: พฤษภาคม 09, 2006, 11:05:11 AM »

ผมยกมือไหว้ พูดขอบคุณครับกับ RO ทุกครั้งที่ยิงเสร็จ ตอนเซ็นรับสกอร์ชีททุกสนามตั้งแต่ยิงมาก็ว่าได้ (สองปีกว่าแล้ว)  Grin Grin Grin ไม่ค่อยรู้สึกอะไรเวลาแข่ง  Grin Grin Grin

ผมโดน DQ มาสองครั้ง RO เจอกันยังปรกติดี  Grin Grin Grin

ผมเคยเห็นเด็กโดนจับ DQ แล้วโมโหด่า _วย ออกมาด้วยไม่สวยเลยยยย Grin Grin Grin  อะไรจะซีเรียสขนาดนั้น (แนวปืนเขาผิดแน่นอน)

เนื้อร้ายตัดทิ้ง
www.ipscthailand.com
Choltit
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 143

« ตอบ #141 เมื่อ: พฤษภาคม 09, 2006, 11:20:01 AM »

ผมเคยเห็นเด็กโดนจับ DQ แล้วโมโหด่า _วย ออกมาด้วยไม่สวยเลยยยย Grin Grin Grin อะไรจะซีเรียสขนาดนั้น (แนวปืนเขาผิดแน่นอน)

Choltit
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 143

« ตอบ #142 เมื่อ: พฤษภาคม 09, 2006, 11:35:55 AM »

อยากให้มีสัก 5-10 คนกำลังสวย เดี๋ยวท่าน M&M Production คงนัดอีกทีนะครับ   

ผมนับๆตอนนี้น่าจะได้ ถ้ามากันครบหมด

ถ้าครบบอกเลยครับผมจะไปยิงเล่นด้วย     แต่ช่วงนี้ขอยิงโพรดักชั่นไปถึงสิ้นปีครับ   

เคยมีลูกโม่มากสุด Level III ที่หัวหินหกคน 
การจะมีถึงสิบไม่ใช่เรื่องง่าย  วงการยังไม่พัฒนาถึงขั้นนั้น  แต่สิบปีข้างหน้าไม่แน่

coda
None of us is as smart as all of us.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1081

« ตอบ #143 เมื่อ: พฤษภาคม 09, 2006, 11:39:44 AM »

ผมเคยเห็นเด็กโดนจับ DQ แล้วโมโหด่า _วย ออกมาด้วยไม่สวยเลยยยย Grin Grin Grin อะไรจะซีเรียสขนาดนั้น (แนวปืนเขาผิดแน่นอน)

... ตกใจ แย่จัง  Undecided

Check your monitor:

https://www.facebook.com/StudioCoda

"ยึดปืนคนดี  อัปรีย์จะครองเมือง"
carrera
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2357

« ตอบ #144 เมื่อ: พฤษภาคม 09, 2006, 12:09:31 PM »

เคยมีลูกโม่มากสุด Level III ที่หัวหินหกคน
การจะมีถึงสิบไม่ใช่เรื่องง่าย วงการยังไม่พัฒนาถึงขั้นนั้น แต่สิบปีข้างหน้าไม่แน่

ยิงลูกโม่มันส์ไม่แพ้ปืนเซมิออโต้แน่ๆ ครับ แล้วเวลายิงต้องยิงบี้กับมือระดับประเทศแล้วได้รสชาดมากกกกกกกก ถึงแพ้ไม่ต้องเสียดายเลย

แต่ไม่มีเวลาซ้อมแล้ว ยิงสลับกันมากๆแย่และหมด Grin Grin Grin  แต่อยากให้คนมีปืนลูกโม่มาเล่นจริงๆเลย Grin Grin Grin  ยิงไปเปลี่ยนโม่ไปสนุกจริงๆ

ปืนออโต้แต่ละสนามเหนี่ยวอย่างเดียวมันสะดวกสบายไปอะ Grin Grin Grin

Phoenix
Hero Member

คะแนน 81

« ตอบ #145 เมื่อ: พฤษภาคม 09, 2006, 01:32:59 PM »

[/color]

มีอีกคนก็คุณท๊อปครับ โจทย์ของพี่อ้อ..... Grin Grin Grin Grin
เมื่อวานพี่อ้อ บอกว่าสงสัยต้องรวมโจทย์มาอยู่ Squad เดียวกันจะได้รู้ว่าใครจะรอดแกไปได้..... Grin Grin Grin

carrera
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2357

« ตอบ #146 เมื่อ: พฤษภาคม 09, 2006, 01:54:03 PM »

มีอีกคนก็คุณท๊อปครับ โจทย์ของพี่อ้อ..... Grin Grin Grin Grin
เมื่อวานพี่อ้อ บอกว่าสงสัยต้องรวมโจทย์มาอยู่ Squad เดียวกันจะได้รู้ว่าใครจะรอดแกไปได้..... Grin Grin Grin

Grin Grin Grin ว๊ายยยยยยย  Grin Grin Grin

Lulu
Hero Member

คะแนน 19

« ตอบ #147 เมื่อ: พฤษภาคม 09, 2006, 03:20:54 PM »

[/color]

พี่ นกไฟ ครับ ผมกลัวว่าถ้ารวม Squad สำหรับโจทย์ของ RO อ้อ เข้าด้วยกัน สงสัยจะเละเทะทั้ง Squad ครับพี่ Grin Grin Grin

Grin Grin Grin ว๊ายยยยยยย Grin Grin Grin
อ้างถึง
[/color]

คุณ Carrera อย่าล้อเล่นนะครับเกิดมีคนจัดขึ้นมาจริงๆ ตายยยยแน่นนนน,ตายยยยแน่นนนน โดนชก โดนชก โดนชก
Tonyman
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 59

Best Wishes and Many Fast "A's" to You.

« ตอบ #148 เมื่อ: พฤษภาคม 09, 2006, 03:38:36 PM »

อยู่ในเหตุการณ์ครับ  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน (แนวปืนผิดชัวร์ครับ เลย 180' ไป สองก้าว แล้วถอยมาก้าวนึงแล้วยิง)

We can either find the way or make one.
noomrider
Hero Member

คะแนน 74

ชีวิตไม่สิ้น ก็ดิ้นกันไป

« ตอบ #149 เมื่อ: พฤษภาคม 09, 2006, 04:09:22 PM »

แย่จริงๆ  สงสัยยังไม่เข้าใจเรื่องความปลอดภัย  อันตรายถึงชีวิต สปิริตของนักกีฬา  และคำว่าเกมกีฬา.....

อย่านอนตื่นสาย   อย่าอายทำกิน   อย่าหมิ่นเงินน้อย  อย่าคอยวาสนา
หน้า: 1 ... 7 8 9 [10] 11 12
  พิมพ์