๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 27, 2024, 01:25:32 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ชมรมกีฬายิงปืน จ.ขอนแก่น  (อ่าน 8152 ครั้ง)
NG_SIG
Newbie
*

คะแนน 0

Sig sauer P226 Navy

« เมื่อ: มีนาคม 18, 2008, 10:59:19 AM »

ชมรมกีฬายิงปืน จ.ขอนแก่นตั้งอยู่ตรงไหนของแก่นขอนครับ ผู้รู้ช่วยตอบด้วย

ความอดทนของมนุษย์นั้นมีขีดจำกัด แต่การที่จะเป็นมนุษย์ต้องทำขีดจำกัดความอดทนให้สูงที่สุด
ใหญ่_ขอนแก่น
Full Member

คะแนน 22

คุณธรรม นำ ประชาธิปไตย

« ตอบ #1 เมื่อ: มีนาคม 18, 2008, 12:16:01 PM »

ชมรมกีฬายิงปืน จ.ขอนแก่นตั้งอยู่ตรงไหนของแก่นขอนครับ ผู้รู้ช่วยตอบด้วย

Grin แก่นขอนคงไม่มีใครตอบได้......

แต่ถ้าขอนแก่นละก็ .....ลองไปถามดูที่สนามยิงปืนตำรวจภูธรภาค4นะครับ
Tiger wut
อาวุธประจำตัวคือ"ขวดนม"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 975

พี่ครับ พี่ครับ เสือมา

« ตอบ #2 เมื่อ: มีนาคม 18, 2008, 12:44:58 PM »

Cheesy คิดถึงเมืองขอนแก่นจัง........อยากไปอยู่  อยากไปเที่ยวจัง........ Cheesy

รักดีกินถั่ว   รักชั่วกินเหล้า  รักทั้งดี -ทั้งชั่ว กินถั่วแกล้มเหล้า
coda
None of us is as smart as all of us.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1081

« ตอบ #3 เมื่อ: มีนาคม 18, 2008, 01:03:59 PM »

Cheesy คิดถึงเมืองขอนแก่นจัง........อยากไปอยู่  อยากไปเที่ยวจัง........ Cheesy

...ดินแดนแห่งความหลัง  คิก คิก

Check your monitor:

https://www.facebook.com/StudioCoda

"ยึดปืนคนดี  อัปรีย์จะครองเมือง"
nanmaxnum
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 8

« ตอบ #4 เมื่อ: มีนาคม 18, 2008, 02:29:11 PM »

ยึดหลักใหญ่ที่ศาลากลางจังหวัดขอนแก่นครับ สำหรับท่านที่ไม่เคยไป สนามยิงปืน คุปตะบุตร ของตำรวจภูธร ภาค 4  จะอยู่ทางทิศตะวันออก มุมเยื้องศาลากลางครับ
       ในสนามมากด้วยไมตรีจากเจ้าหน้าที่ที่เป็นครูฝึก คอยให้คำแนะนำและแลกเปลี่ยนอย่างเป็นกันเองยิ่ง  นำทีมโดย ป๋าหาญและคณะ

ทราบมาว่า แชมป์ประเทศไทย ก็มาซ้อมที่สนามนี้ครับ

ยินดีต้อนรับทุกท่าน สู่เมืองดอกคูณเสียงแคนฯ ครับ

sniper-kom
Newbie
*

คะแนน 0

« ตอบ #5 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 22, 2012, 10:41:45 PM »

อยากจะทราบค่าบริการสนาม รวมทั้งถ้าไม่มี อวป. ไปด้วยต้องมีค่าใช้จ่ายอย่างไง มีปืนให้ยืมไหม ถ้ามีขนาดใหนบ้างครับ รบกวนผู้รู้ช่วยตอบหน่อยครับ
sniper-kom
Newbie
*

คะแนน 0

« ตอบ #6 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 22, 2012, 10:44:30 PM »

ยึดหลักใหญ่ที่ศาลากลางจังหวัดขอนแก่นครับ สำหรับท่านที่ไม่เคยไป สนามยิงปืน คุปตะบุตร ของตำรวจภูธร ภาค 4  จะอยู่ทางทิศตะวันออก มุมเยื้องศาลากลางครับ
       ในสนามมากด้วยไมตรีจากเจ้าหน้าที่ที่เป็นครูฝึก คอยให้คำแนะนำและแลกเปลี่ยนอย่างเป็นกันเองยิ่ง  นำทีมโดย ป๋าหาญและคณะ

ทราบมาว่า แชมป์ประเทศไทย ก็มาซ้อมที่สนามนี้ครับ

ยินดีต้อนรับทุกท่าน สู่เมืองดอกคูณเสียงแคนฯ ครับ

จะไปลองดูครับ บ้านเกิดอยู่ขอนแก่น แต่มาอยู่ที่กรุงเทพไม่ได้ไปลองซักที
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 22, 2012, 10:47:01 PM โดย sniper-kom » บันทึกการเข้า
หน้า: [1]
  พิมพ์