๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 26, 2024, 08:07:58 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 119 120 121 [122] 123
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: IPSC แมทช์พิเศษโพรดักชั่นล้วนๆ 8 เมษายน 2006( เปลื่อนจาก 29 มาเป็น 8 เมษา ครับ)  (อ่าน 253248 ครั้ง)
Tonyman
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 59

Best Wishes and Many Fast "A's" to You.

« ตอบ #1815 เมื่อ: เมษายน 12, 2006, 09:59:32 AM »

ทางผู้จัดได้สรุปค่าใช้จ่ายแล้ว จะเหลือเงินประมาณ 4 หมื่นบาท
ซึ่งทางผู้จัดจะเก็บไว้เป็นทุนในการจัดการแข่งขันในครั้งต่อไปนะครับ Wink

We can either find the way or make one.
carrera
กินลูกเดียวเที่ยวสองลูก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2357

« ตอบ #1816 เมื่อ: เมษายน 12, 2006, 10:02:36 AM »

ช่วงนี้อากาศเปลี่ยนระวังไอ คุกๆๆๆๆ นะครับพี่ๆ

ค้างคืนเขาให้ผ้าห่มครับปิ๊ก Grin Grin Grin ดึกๆไม่ต้องกลัวหนาววว Grin Grin Grin อิ อิ อิ
[/color]

ถ้าทางคุณ Carrera จะทราบดี Grin Grin Grin มีอะไรช่วยแนะนำด้วยนะครับ Grin Grin Grin

ได้เลยครับ  Grin Grin Grin

เนื้อร้ายตัดทิ้ง
www.ipscthailand.com
Tonyman
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 59

Best Wishes and Many Fast "A's" to You.

« ตอบ #1817 เมื่อ: เมษายน 12, 2006, 10:04:07 AM »

เจ้านายไม่มาลีลาเยอะเหลือเกินนะพี่ Wink Grin

ออกแนวพริ้วสุดๆ Grin Grin Grin

ผลยิงออกมาเลยไม่ค่อยพริ้วแหละ.. เยาะเย้ย  มัวแต่ไปพริ้วอย่างอื่น

แต่ความเป็นจริงไป ข้าวสารกะพี่พ้มมมมม Grin Grin Grin

ว่าแล้วทำไมน้องขอตัวกลับก่อน  Grin
ข้าวสุกไม่ชอบ  ชอบข้าวสาร......อร่อยไหม TONY  หลงรัก 

ก็พอดียังไม่ได้กินครับ ได้ไปดมๆ เฉยๆ อ่ะนะ  น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก

We can either find the way or make one.
coda
None of us is as smart as all of us.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1081

« ตอบ #1818 เมื่อ: เมษายน 12, 2006, 10:08:04 AM »

ทางผู้จัดได้สรุปค่าใช้จ่ายแล้ว จะเหลือเงินประมาณ 4 หมื่นบาท
ซึ่งทางผู้จัดจะเก็บไว้เป็นทุนในการจัดการแข่งขันในครั้งต่อไปนะครับ Wink

...เที่ยวหน้าขอสนามยากๆ หน่อย อิอิ  Grin Grin

Check your monitor:

https://www.facebook.com/StudioCoda

"ยึดปืนคนดี  อัปรีย์จะครองเมือง"
carrera
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2357

« ตอบ #1819 เมื่อ: เมษายน 12, 2006, 10:09:22 AM »

...เที่ยวหน้าขอสนามยากๆ หน่อย อิอิ Grin Grin

คุณได้สิทธิ์นั้นทันที  Grin Grin Grin
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 12, 2006, 10:55:42 AM โดย carrera » บันทึกการเข้า

นาจา™รักในหลวง
คุณธรรม...นำสู่ยุติธรรม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #1820 เมื่อ: เมษายน 12, 2006, 10:23:53 AM »

ขอแสดงความยินดีด้วยครับ...

อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน
coda
None of us is as smart as all of us.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1081

« ตอบ #1821 เมื่อ: เมษายน 12, 2006, 10:27:22 AM »

ขอแสดงความยินดีด้วยครับ...

...จริงด้วย  ขอแสดงความยินดีครับ  ได้ทั้งเงินทั้งกล่อง  Grin

https://www.facebook.com/StudioCoda

"ยึดปืนคนดี  อัปรีย์จะครองเมือง"
Lulu
อาณาจักรของคนรักส้ม
Hero Member

คะแนน 19

« ตอบ #1822 เมื่อ: เมษายน 12, 2006, 10:48:20 AM »

...จริงด้วย ขอแสดงความยินดีครับ ได้ทั้งเงินทั้งกล่อง Grin
[/color]

พี่แก้วครับ เรื่องเงินที่เหลือนาย Tony บอกว่าไม่ใช่ของส่วนตัว เค้าจะเก็บไว้ในการจัดเที่ยวหน้า ส่วนเรื่องกล่องผมว่าเข้าสมควรได้ครับเหนื่อยมากแต่ที่สำคัญกว่านั้น นาย Tony บอกมาว่าอยากได้ผ้าเย็น 2 ผืนนั้นครับ Grin Grin Grin
Manit
สนุกกับการยิงปืน....
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 9

« ตอบ #1823 เมื่อ: เมษายน 12, 2006, 10:54:16 AM »

ก็พอดียังไม่ได้กินครับ ได้ไปดมๆ เฉยๆ อ่ะนะ น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก

อ๋อ.....รอข้าวสุกก่อน....แล้วค่อยกิน...ก็ดี....จะได้ไม่เป็นหวัด...ไอ...คุกกกกก  Grin

coda
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1081

« ตอบ #1824 เมื่อ: เมษายน 12, 2006, 10:55:17 AM »

...จริงด้วย ขอแสดงความยินดีครับ ได้ทั้งเงินทั้งกล่อง Grin
[/color]

พี่แก้วครับ เรื่องเงินที่เหลือนาย Tony บอกว่าไม่ใช่ของส่วนตัว เค้าจะเก็บไว้ในการจัดเที่ยวหน้า ส่วนเรื่องกล่องผมว่าเข้าสมควรได้ครับเหนื่อยมากแต่ที่สำคัญกว่านั้น นาย Tony บอกมาว่าอยากได้ผ้าเย็น 2 ผืนนั้นครับ Grin Grin Grin

...เข้าใจครับว่าไม่ได้เข้าพกเข้าห่อ  Grin  ผมหมายถึงว่าจัดได้ดีมีคุณภาพ  แถมยังมีเงินเหลืออีก  แสดงว่าฝีมือจริงๆ Wink

noomrider
Hero Member

คะแนน 74

ชีวิตไม่สิ้น ก็ดิ้นกันไป

« ตอบ #1825 เมื่อ: เมษายน 12, 2006, 12:40:49 PM »

เจ้านายไม่มาลีลาเยอะเหลือเกินนะพี่ Wink Grin

ออกแนวพริ้วสุดๆ Grin Grin Grin

ผลยิงออกมาเลยไม่ค่อยพริ้วแหละ.. เยาะเย้ย  มัวแต่ไปพริ้วอย่างอื่น

แต่ความเป็นจริงไป ข้าวสารกะพี่พ้มมมมม Grin Grin Grin

ว่าแล้วทำไมน้องขอตัวกลับก่อน  Grin
ข้าวสุกไม่ชอบ  ชอบข้าวสาร......อร่อยไหม TONY  หลงรัก 

ก็พอดียังไม่ได้กินครับ ได้ไปดมๆ เฉยๆ อ่ะนะ น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก

555...tonymanเจอข้าวดิบ  ได้แต่ดมกินไม่ได้..... :-*

อย่านอนตื่นสาย   อย่าอายทำกิน   อย่าหมิ่นเงินน้อย  อย่าคอยวาสนา
Tonyman
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 59

« ตอบ #1826 เมื่อ: เมษายน 12, 2006, 01:51:27 PM »

555...tonymanเจอข้าวดิบ  ได้แต่ดมกินไม่ได้..... :-*

ดิบมากกินแล้วเดี๋ยวไอครับ สงสัยต้องหุงซักปีก่อนครับ กินแล้วจะได้ไม่ไอ ไม่ปวดท้อง Grin Grin

noomrider
Hero Member

คะแนน 74

« ตอบ #1827 เมื่อ: เมษายน 12, 2006, 02:08:03 PM »

ดิบมากกินแล้วเดี๋ยวไอครับ สงสัยต้องหุงซักปีก่อนครับ กินแล้วจะได้ไม่ไอ ไม่ปวดท้อง Grin Grin

กลัวอะไรการแพทย์สมัยใหม่พัฒนาแล้ว  งงป่ะ อิ อิ...แค่อย่าบอกใครก็ไม่มีพยานแล้วววว...... Grin

ถ้าไม่กล้าก็ส่งมา  ผมจะซาวนำล้างให้สะอาดก่อนหุงเอง  กินเองอร่อยยยย..... น้ำลายหก

อย่านอนตื่นสาย   อย่าอายทำกิน   อย่าหมิ่นเงินน้อย  อย่าคอยวาสนา
carrera
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2357

« ตอบ #1828 เมื่อ: เมษายน 12, 2006, 02:12:32 PM »

ถ้าไม่กล้าก็ส่งมา  ผมจะซาวนำล้างให้สะอาดก่อนหุงเอง  กินเองอร่อยยยย..... น้ำลายหก

กินคนเดียวแช่ง Grin Grin Grin  ขอให้เจอตำหนวดดดดด Grin Grin Grin แบ่งมาซะดี ดี

noomrider
Hero Member

คะแนน 74

« ตอบ #1829 เมื่อ: เมษายน 12, 2006, 02:16:32 PM »

ถ้าไม่กล้าก็ส่งมา ผมจะซาวนำล้างให้สะอาดก่อนหุงเอง กินเองอร่อยยยย..... น้ำลายหก

กินคนเดียวแช่ง Grin Grin Grin ขอให้เจอตำหนวดดดดด Grin Grin Grin แบ่งมาซะดี ดี

ไม่ได้!....ผมจะกินข้าวไม่ได้กินแซนวิชชช...... Shocked Grin

หน้า: 1 ... 119 120 121 [122] 123
  พิมพ์