๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 26, 2024, 06:23:09 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2] 3 4 5 ... 123
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: IPSC แมทช์พิเศษโพรดักชั่นล้วนๆ 8 เมษายน 2006( เปลื่อนจาก 29 มาเป็น 8 เมษา ครับ)  (อ่าน 253247 ครั้ง)
ป - ปั้น-รักในหลวง
ถ้าท้อเป็นเพียงถ่าน ถ้าผ่านจึงเป็นเพชร
Hero Member

คะแนน 90

..พูดดีก็ดีด้วย พูดร้ายก็ร้ายตอบ...

« ตอบ #15 เมื่อ: ธันวาคม 28, 2005, 03:49:51 PM »

.....คุณคาร์ HK USP .45 ลงได้หรือเปล่าครับ.......

ลงได้ครับพี่ Grin Grin Grin  ปืนดีมากเลย  Grin Grin Grin ผมมีซองให้ยืมด้วย CR Speed สำหรับ HK
.....ถ้าปืนผ่านคราวนี้อยู่ที่คนแล้ว   ช่วยแนะนำและติวให้หน่อย  ขอคาราวะล่วงหน้าครับ...... Cheesy

......พรุ่งนี้ก็สายเสียแล้ว.... 
www.gingamegun.com
Uncle
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #16 เมื่อ: ธันวาคม 28, 2005, 03:52:32 PM »

ไปด้วย..  ขอบคุณที่กรุณาแจ้งข่าวครับ Grin
carrera
กินลูกเดียวเที่ยวสองลูก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2357

« ตอบ #17 เมื่อ: ธันวาคม 28, 2005, 03:52:43 PM »

ทีมกล็อกมีอย่างนี้หรือเปล่า

1. คุณต้ม 2. คุณคาร์ฯ 3. พี่สุนันท์ 4. เทียนเส็ง  ไม่รู้พวกเฮียชิวใช้ปืนอะไรกันมั่ง?

พี่นันแหละตัวดี ไปจอง SP-01 แล้ว  Grin Grin Grin เทียนเส็งไปยิง Standard แต่มี Grand Master ซื้อปืนมายิงอีกหลายท่านไม่อยากจะเซดดดดดดด  Grin Grin Grin มันส์ สุดๆคราวนี้

เนื้อร้ายตัดทิ้ง
www.ipscthailand.com
carrera
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2357

« ตอบ #18 เมื่อ: ธันวาคม 28, 2005, 03:55:00 PM »

.....คุณคาร์ HK USP .45 ลงได้หรือเปล่าครับ.......

ลงได้ครับพี่ Grin Grin Grin  ปืนดีมากเลย  Grin Grin Grin ผมมีซองให้ยืมด้วย CR Speed สำหรับ HK
.....ถ้าปืนผ่านคราวนี้อยู่ที่คนแล้ว ช่วยแนะนำและติวให้หน่อย ขอคาราวะล่วงหน้าครับ...... Cheesy

ได้เลยครับ มีเวลาอีกหลายเดือน  Grin Grin Grin เอา HK ยิง .45 ถ้าชนะมาล่ะมีเฮครับ  Grin Grin Grin

pimuk
Hero Member

คะแนน 82

« ตอบ #19 เมื่อ: ธันวาคม 28, 2005, 03:57:10 PM »

ทีมกล็อกมีอย่างนี้หรือเปล่า

1. คุณต้ม 2. คุณคาร์ฯ 3. พี่สุนันท์ 4. เทียนเส็ง ไม่รู้พวกเฮียชิวใช้ปืนอะไรกันมั่ง?

พี่นันแหละตัวดี ไปจอง SP-01 แล้ว Grin Grin Grin เทียนเส็งไปยิง Standard แต่มี Grand Master ซื้อปืนมายิงอีกหลายท่านไม่อยากจะเซดดดดดดด Grin Grin Grin มันส์ สุดๆคราวนี้

งานนี้ CZ กินขาด คุมปืนง่ายกว่าเยอะ ไกเฉียบ ศูนย์แคบกว่า ไม่เฉออกนอกเป้าเยอะแบบกล็อก ยกเว้นกล็อกอยู่ในมือโปรจริงๆ
อย่างระดับท่านคาร์ฯ ขึ้นไป  Grin

ว่าแต่เทียนเส็งยังมีกล็อกอยู่นา คงเอามาลงแหละ
coda
None of us is as smart as all of us.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1081

« ตอบ #20 เมื่อ: ธันวาคม 28, 2005, 03:59:40 PM »

.....ถ้าปืนผ่านคราวนี้อยู่ที่คนแล้ว   ช่วยแนะนำและติวให้หน่อย  ขอคาราวะล่วงหน้าครับ...... Cheesy

...ลุยครับ คุณ ป.ปั้น  Grin

Check your monitor:

https://www.facebook.com/StudioCoda

"ยึดปืนคนดี  อัปรีย์จะครองเมือง"
carrera
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2357

« ตอบ #21 เมื่อ: ธันวาคม 28, 2005, 04:01:10 PM »

ปืนออโต้ไกดัลเบิ้ล ซิงเกิ้ล แข่งได้เกือบหมดครับ

ใครมี Berretta ก็มาได้เลยนะครับ Sig-Sauer อะไรที่อยู่ในนี้แข่งได้หมดนะครับ ลูกโม่ก็ลงได้ http://www.thpsa.com/PHP-Nuke/html/modules.php?name=Content&pa=showpage&pid=30

JarengkaBOW
Dog in Thailand
Hero Member

คะแนน 18

By physically, the object couldn't lit by itself.

« ตอบ #22 เมื่อ: ธันวาคม 28, 2005, 04:18:28 PM »

ถ้าจะให้อัพเดทเช็คลิสต์ที่นี่ชัวร์กว่าเจ้าค่ะ Cheesy

http://www.ipsc.org/proddiv.php

I am dying... -*-

carrera
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2357

« ตอบ #23 เมื่อ: ธันวาคม 28, 2005, 04:26:58 PM »

ถ้าจะให้อัพเดทเช็คลิสต์ที่นี่ชัวร์กว่าเจ้าค่ะ Cheesy

http://www.ipsc.org/proddiv.php

ขอบคุณมาก Grin Grin Grin เยี่ยมเลลลลยยยยยยยย

carrera
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2357

« ตอบ #24 เมื่อ: ธันวาคม 28, 2005, 04:28:02 PM »

Glock 26 ยังแข่งได้ Grin Grin Grin ถ้าลูกแรงพอผ่านแฟกเตอร์  Grin Grin Grin
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 28, 2005, 04:34:06 PM โดย carrera » บันทึกการเข้า

วายุ - รักในหลวง
เย็นศิระ เพราะพระบริบาล
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 335

พระเจ้าสร้างมนุษย์ แต่โคลท์ทำให้มนุษย์เท่าเทียมกัน

« ตอบ #25 เมื่อ: ธันวาคม 28, 2005, 04:30:57 PM »

...สู้ว๊อย Grin

ไม่อยากบอก ทีม CZ เขาจัดตัวแล้วด้วย Glock ยังไม่ได้หาเลย Grin Grin Grin

พี่คาร์ เป็นหัวหน้าทีม Glock ละกัน ผมขอเป็นลูกทีมอีก 1  ... Grin Grin Grin

บรรพบุรุษของไทยแต่โบราณ ปกบ้านป้องเมืองคุ้มเหย้า เสียเลือดเสียเนื้อมิใช่เบา หน้าที่เรารักษาสืบไป...
นาจา™รักในหลวง
คุณธรรม...นำสู่ยุติธรรม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #26 เมื่อ: ธันวาคม 28, 2005, 04:34:29 PM »

ตามเชียร์ครับ Cheesy

อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน
ป - ปั้น-รักในหลวง
ถ้าท้อเป็นเพียงถ่าน ถ้าผ่านจึงเป็นเพชร
Hero Member

คะแนน 90

..พูดดีก็ดีด้วย พูดร้ายก็ร้ายตอบ...

« ตอบ #27 เมื่อ: ธันวาคม 28, 2005, 04:35:01 PM »

...ลุยครับ คุณ ป.ปั้น  Grin
....ขอบคุณครับพี่    ลองลงดูครับผมยังไม่เคยเห็นเขาเอา HK ลงแข่ง  ไม่รู้มีหรือเปล่า   ลงสนุกๆให้เขาฮากัน Cheesy  (  อ่านแล้วสะกิดใจกับประโยคนี้ในกระทู้แรก    "เพื่อส่งเสริมผู้ที่มีปืนแต่ไม่ค่อยได้ใช้ "    งั้นมาลงกันเยอะครับ  Grin Grin Grin)

......พรุ่งนี้ก็สายเสียแล้ว.... 
www.gingamegun.com
วายุ - รักในหลวง
เย็นศิระ เพราะพระบริบาล
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 335

พระเจ้าสร้างมนุษย์ แต่โคลท์ทำให้มนุษย์เท่าเทียมกัน

« ตอบ #28 เมื่อ: ธันวาคม 28, 2005, 04:38:57 PM »

ตามเชียร์ครับ Cheesy

ไม่ลงแข่งด้วยเหรอครับพี่นาจา Grin

บรรพบุรุษของไทยแต่โบราณ ปกบ้านป้องเมืองคุ้มเหย้า เสียเลือดเสียเนื้อมิใช่เบา หน้าที่เรารักษาสืบไป...
carrera
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2357

« ตอบ #29 เมื่อ: ธันวาคม 28, 2005, 04:42:12 PM »

พี่คาร์ เป็นหัวหน้าทีม Glock ละกัน ผมขอเป็นลูกทีมอีก 1 ... Grin Grin Grin

รับรองมีหลายทีมทั้ง CZ ทั้ง Glock ครับ แข่งเดี่ยวด้วย ทีมด้วย สิ้นปีมี เอเชี่ยนลีกส์ เอาไว้รับแขกต่างประเทศได้อีก  Grin Grin Grin

หน้า: 1 [2] 3 4 5 ... 123
  พิมพ์