๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 29, 2024, 10:02:36 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เก็บตก งานลอยกระทงหนองประจักษ์ อุดรธานี  (อ่าน 8507 ครั้ง)
visith
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 474

« ตอบ #15 เมื่อ: พฤศจิกายน 12, 2011, 02:02:47 PM »

...ไปเดินเล่นแป๊บนึง มาชมภาพกันครับ

..ได้ภาพสวย ๆแบบนี้ไม่ "แป๊บ" แล้วครับ  คิก คิก ว่าแต่พี่แก้วพา "หลานสาว" คนไหนไปลอยกระทงครับ  หลงรัก

"ร่วมส่งเสริมและพิทักษ์สิทธิการใช้อาวุธปืนของประชาชน"
coda
None of us is as smart as all of us.
Moderator
Hero Member

คะแนน 1081

« ตอบ #16 เมื่อ: พฤศจิกายน 12, 2011, 02:51:44 PM »

...ไปเดินเล่นแป๊บนึง มาชมภาพกันครับ

..ได้ภาพสวย ๆแบบนี้ไม่ "แป๊บ" แล้วครับ  คิก คิก ว่าแต่พี่แก้วพา "หลานสาว" คนไหนไปลอยกระทงครับ  หลงรัก

...ถามอะไรก็ไม่รุ  คิก คิก

Check your monitor:

https://www.facebook.com/StudioCoda

"ยึดปืนคนดี  อัปรีย์จะครองเมือง"
ชายเจษฎ์
ถูกใจ ใช่เลย คริ คริ
Hero Member

คะแนน 1249

ํก็รักอ่ะ

« ตอบ #17 เมื่อ: พฤศจิกายน 12, 2011, 07:52:24 PM »

ขออนุญาติพี่แก้ว แจมของสุไหงโก-ลกด้วยคนครับ.... Cheesy

บรรยากาศหน้างานครับ

อิติปิ โส ภะคะวา อะระหัง สัมมาสัมพุทโธ วิชชา จะระณะสัมปันโน สุคะโต โลกะวิทู อะนุตตะโร ปุริสะ ทัมมะสาระถิ สัตถา เทวะมะนุสสานัง พุทโธ ภะคะวาติ ฯ
ชายเจษฎ์
Hero Member

คะแนน 1249

ํก็รักอ่ะ

« ตอบ #18 เมื่อ: พฤศจิกายน 12, 2011, 07:58:19 PM »

อีกด้านหนึ่งครับ...

เห็นน้องกำลังโพสท่าให้เคา้ถ่ายรูปอยู่ เลยรีบไปกดแจมๆมา.... คิก คิก

ซุ้มนี้สำหรับคอเบียร์ครับ....

อิติปิ โส ภะคะวา อะระหัง สัมมาสัมพุทโธ วิชชา จะระณะสัมปันโน สุคะโต โลกะวิทู อะนุตตะโร ปุริสะ ทัมมะสาระถิ สัตถา เทวะมะนุสสานัง พุทโธ ภะคะวาติ ฯ
ชายเจษฎ์
Hero Member

คะแนน 1249

ํก็รักอ่ะ

« ตอบ #19 เมื่อ: พฤศจิกายน 12, 2011, 08:00:57 PM »

ส่วนอันนี้ของเด็กๆครับ โดยเฉพาะลูกชาย....ชอบมาก  Cheesy

ส่วนลูกสาวก็ยืนรอกินอยู่.....

ชายเจษฎ์
Hero Member

คะแนน 1249

ํก็รักอ่ะ

« ตอบ #20 เมื่อ: พฤศจิกายน 12, 2011, 08:05:00 PM »

บรรดาของกินทั้งหลายครับ.....

อันนี้เรียกว่า  กะโป๊ะ  ครับ เป็นคล้ายๆปลาเส้นทอด อร่ิอยดีครับ....

นี่ก็ขายดีครับ เห็นมุงกันตรึมเลย....

ชายเจษฎ์
Hero Member

คะแนน 1249

ํก็รักอ่ะ

« ตอบ #21 เมื่อ: พฤศจิกายน 12, 2011, 08:09:40 PM »

นี่ก็มาถึงโกลกแล้วครับ รู้สึกจะเริ่มมีครั้งแรกเมื่อสามปีที่แล้วนี่เองครับ.....

ปลอยแล้วก็ยืนชมผลงานกันครับ....

ส่วนนี่เป็นกิจกรรมหน้าเวทีครับ....คนตรึมเลย  Grin

ปล.....ชักจะมันมือ ยิ่งโพสยิ่งเยอะ เกรงใจพี่แก้วแล้วครับ.... Cheesy Grin ไหว้

nick357 "รักในหลวง"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 197

no!!! conflict.let'sit and talk!!!!

« ตอบ #22 เมื่อ: พฤศจิกายน 13, 2011, 07:53:13 AM »

โคมลอย....มีข่าวอยู่ในนั้นด้วยปาวครับ Grin
พริกหนุ่ม(ภ๕ / ๒๕๔๓)
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 31

รีดไถแล้วรวยทำไปทำไม ข้าฯตชด.อยู่อย่างพอเพียง

« ตอบ #23 เมื่อ: พฤศจิกายน 18, 2011, 07:37:40 AM »

ไหว้ชอบครับ

พวกเราแค่ปิดทองใต้ฐานพระประทาน จะใช้ประโยชน์เรียกมา หมดปัญหาก็ลืม วีรบุรุษในเงามืด"Brave actions never want trumpet"
visith
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 474

« ตอบ #24 เมื่อ: ธันวาคม 06, 2011, 10:09:17 AM »

..ปีนี้ยังไม่เห็นภาพขบวนแห่ งานทุ่งศรีเมือง อุดรธานี ฝีมือ พี่แก้ว เลยนิ....

"ร่วมส่งเสริมและพิทักษ์สิทธิการใช้อาวุธปืนของประชาชน"
หน้า: 1 [2]
  พิมพ์