๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 29, 2024, 03:35:21 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 5 6 7 [8] 9 10
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: สมัครสมาชิกแล้วค่ะ....  (อ่าน 60771 ครั้ง)
Ninja 19 + รักในหลวง +
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 333

" อยู่อย่างจงรัก ตายอย่างภักดี "

« ตอบ #105 เมื่อ: กรกฎาคม 26, 2004, 10:08:52 AM »

มาแล้วค่ะ.....  โอ้โห ไม่ได้หายไปไหน แค่ไม่มีโอกาสเข้าอินเตอร์เน็ตในช่วง เสาร์-อาทิตย์ ไม่ทราบว่าจะมีพี่ๆ ให้การต้อนรับมากมายเพียงนี้ ขอบคุณมากๆค่ะ  เวบนี้ ต้อนรับกันอบอุ่น สมคำล่ำลือจริงๆ   

............... :Smiley :Smiley..นึกว่าหายไปไหนซะแล้ว เพื่อนๆในเวบ เขารอกันอยู่ครับ..555555555555555555.. :Smiley :Smiley :Smiley :Smiley Grin

BLUE ZONE " สิ่งเดียวที่ทำให้คนชั่วได้ชัยชนะ นั้นก็เพราะคนดีๆ นิ่งดูดาย " http://www.youtube.com/watch?v=EfCsNdSTNdQ
ozero++รักในหลวงมากค่ะ++
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1287

มารยาท...มีให้รักษา

« ตอบ #106 เมื่อ: กรกฎาคม 26, 2004, 10:15:04 AM »

Grin เจ้นอนดึกจังวันนี้ ไปเที่ยวไหนมาเอ่ย Grin
ไม่ได้เที่ยวจ้า ไปนั่งบ้านเพื่อนมา...เพื่อนมันเหงาอ่ะ Wink Cheesy
Grin ไม่มานั่งบ้านผม ผมก็กำลังเหงาเลย 555 ขับรถมาไหวป่ะ Grin

อันนี้ก็กลายปาย...เพื่อนเจ๊อยู่ห่างจากบ้านเจ๊ไม่ถึง5กม.เล๊ย Embarrassed

เอาเป็นว่าถ้าให้เจ๊ไปหาเนี่ย อย่าลืมเลี้ยงเครื่องดื่มที่สตรีท1ด้วยนะ เผอิญเป็นคนที่ไม่เห็นแก่กินเท่าไหร่หรอก Grin

เข้ามากด like กันได้นะคะ http://www.facebook.com/OAroi
และ https://www.facebook.com/SiaAke
โก๋ต่อ วังเดิม
*****.40 CLUB ***** HS7UHN
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 70

.40 CLUB

« ตอบ #107 เมื่อ: กรกฎาคม 26, 2004, 11:37:58 AM »

พี่ใหม่ไม่คุ้นหน้าบ้างหรือครับ....?

ฉลามวัยสะรุ่น COUNTER TERRORIST 

เกียรติยศ...เป็นของชาติ ภารกิจ...เป็นของข้าฯ

รู้จัก โก๋ต่อ วังเดิม

MAIL ถึง HS7UHN[/EM
E_mail
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #108 เมื่อ: กรกฎาคม 26, 2004, 12:34:01 PM »

คำร่ำลือที่ว่ากันเนี่ย  มีพูดมั่งมั๊ยครับว่าให้ระวังพญางูเอาไว้ด้วย ทั้งงูเล็ก,งูใหญ่,พญานาค,อนาคอนด้าแถมนาค7เศียรก็ยังมีนะเอ้อ
 Grin Grin Grin
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1287

« ตอบ #109 เมื่อ: กรกฎาคม 26, 2004, 01:50:29 PM »

ขอเดาว่าคุณจีอากิเนี่ย...ต้องรู้จักกะคุณตัวต่อ(911)เป็นการส่วนตัวแหงๆ...อิๆ Cheesy Grin

เข้ามากด like กันได้นะคะ http://www.facebook.com/OAroi
และ https://www.facebook.com/SiaAke
submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6128

Let us go..!

« ตอบ #110 เมื่อ: กรกฎาคม 26, 2004, 01:58:49 PM »

มาแล้วค่ะ.....  โอ้โห ไม่ได้หายไปไหน แค่ไม่มีโอกาสเข้าอินเตอร์เน็ตในช่วง เสาร์-อาทิตย์ ไม่ทราบว่าจะมีพี่ๆ ให้การต้อนรับมากมายเพียงนี้ ขอบคุณมากๆค่ะ  เวบนี้ ต้อนรับกันอบอุ่น สมคำล่ำลือจริงๆ   

แหม...คราวหลังจะหายไปไหนก็บอกกันบ้างสิครับ
ไหนๆก็อยู่บ้านเดียวกันแล้ว
(บ้าน อาวุธปืน)
อยู่ดีๆหายไปไม่บอกกล่าว รู้ไหม  ว่าคนข้างหลังเป็นห่วงยังไง
ถึงวันเสาร์ อาทิตย์เข้าเวบไม่ได้ ก็โทรมาบอกกันก็ได้
ผมก็อยากโทรไปหาง่ะ.....แต่ไม่ทราบเบอร์โทร
 Grin Grin

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

มะขิ่น
Hero Member

คะแนน 2453

"ทหารแก่ไม่มีวันตาย แต่จะค่อยๆเลือนหายไป"

« ตอบ #111 เมื่อ: กรกฎาคม 26, 2004, 02:13:51 PM »

แหม...คราวหลังจะหายไปไหนก็บอกกันบ้างสิครับ
ไหนๆก็อยู่บ้านเดียวกันแล้ว
(บ้าน อาวุธปืน)
อยู่ดีๆหายไปไม่บอกกล่าว รู้ไหม  ว่าคนข้างหลังเป็นห่วงยังไง
ถึงวันเสาร์ อาทิตย์เข้าเวบไม่ได้ ก็โทรมาบอกกันก็ได้
ผมก็อยากโทรไปหาง่ะ.....แต่ไม่ทราบเบอร์โทร
 Grin Grin

ออกมาแล้ววุ้ย.....พญางูใหญ่ ฮ่าๆๆๆๆๆๆ

อย่าดึงฟ้าต่ำ  อย่าทำหินแตก  อย่าแยกแผ่นดิน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1287

« ตอบ #112 เมื่อ: กรกฎาคม 26, 2004, 02:34:30 PM »

ตีงู...ตีงู Grin

coda
None of us is as smart as all of us.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1081

« ตอบ #113 เมื่อ: กรกฎาคม 26, 2004, 02:41:16 PM »

...กันส์ แอนด์สเนค ด่อท คอม อิอิ Wink

...หยอกเอินกันน่ารักดีครับ Cheesy

Check your monitor:

https://www.facebook.com/StudioCoda

"ยึดปืนคนดี  อัปรีย์จะครองเมือง"
NaiMai>รักในหลวง
ไม่ว่าจะมีพร้อมทุกสิ่ง แต่ก็ยังไม่มีสิ่งใดเหนือกว่าความมีสติ
Hero Member

คะแนน 741

นายใหม่ รักหมู่

« ตอบ #114 เมื่อ: กรกฎาคม 26, 2004, 04:50:57 PM »

เอาเป็นว่าถ้าให้เจ๊ไปหาเนี่ย อย่าลืมเลี้ยงเครื่องดื่มที่สตรีท1ด้วยนะ เผอิญเป็นคนที่ไม่เห็นแก่กินเท่าไหร่หรอก Grin
Grin มาจริงก็กล้าเลี้ยงล่ะครับ Grin

พี่ใหม่ไม่คุ้นหน้าบ้างหรือครับ....?
Grin บอกตามตรง ว่ามองไม่เห็นหน้าเลยอ่ะ แต่บอกมาอย่างนี้เริ่มคุ้นแล้ว 555 Grin

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6128

« ตอบ #115 เมื่อ: กรกฎาคม 26, 2004, 05:00:31 PM »

เอ้อ...คุณจีอากิครับ
วันเสาร์ที่31กรกฎาคมนี่...ว่างไหมครับ
จะได้นัดไปเจอกันที่สนามยิงปืน รด.
เพราะเราจะไปกันหลายคนน่ะครับ
มีเพื่อนคนนึงอันเป็นที่รักของเราเดินทางกลับมาจากสวิสเซอร์แลนด์
ก็คือคุณ..เอ่อ....คุณ.....

อืม..ม..ม... Huh Huh

เอาเป็นว่าเขากลับมาแล้วเราจะนัดเจอกันในวันดังกล่าวนะครับ
อยากให้คุณจีอากิไปด้วย

(ส่วนท่านพลายแก้ว ไม่ว่างก็ไม่ต้องมานะครับ ไม่อยากรบกวน)

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

NaiMai>รักในหลวง
ไม่ว่าจะมีพร้อมทุกสิ่ง แต่ก็ยังไม่มีสิ่งใดเหนือกว่าความมีสติ
Hero Member

คะแนน 741

นายใหม่ รักหมู่

« ตอบ #116 เมื่อ: กรกฎาคม 26, 2004, 05:03:37 PM »

Grin คุณตาซับ ชิงชวนก่อนเลยน๊า 555 แต่ผมว่าน๊า ชวนคุณจิอากิน๊า ต้องบอกใครในเวบก่อนด้วยหรือเปล่าน๊า 555 Grin

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6128

« ตอบ #117 เมื่อ: กรกฎาคม 26, 2004, 05:12:30 PM »

ตีงู...ตีงู Grin
นี่...
แม่เจ้าประคุณโอ
ได้ที ตามน้ำตามท่านมะขิ่นเลยนะเนี่ย

ส่วนท่านใหม่ครับ
มีข่าวอะไรที่ผมควรทราบ อย่ารีรอที่จะส่งข้อความมาหลังบ้าน
(อ่านแล้วรู้สึกไม่ค่อยดีง่ะ..รึจะโดนบาเร็ตต้าหมดแม็ก...ก็ไม่รู้)
 Grin Grin Grin

พลายแก้ว
Hero Member

คะแนน 5

โอย......อยากยิงปืนใจจะขาดอยู่แล้ว ปัง ปัง ปัง

« ตอบ #118 เมื่อ: กรกฎาคม 26, 2004, 05:23:45 PM »

ยินดีต้อนรับครับคุณจิอากิ รูปคุณดูดีมากกกกกกกกกกก เลยนะครับ หากมีบุญวาสนาคงได้ยิงปืนร่วมกันนะครับ(งานอื่นเขาลอยกระทงร่วมกัน แต่ชาวปืนขอยิงปืนร่วมกันดีกว่าเนอะ) ดีใจครับ นึกว่าหนีหายไปซะแล้วววว

ขอพระอวยพรคุณจิอากิ และพี่น้องทุกท่านครับผม

ดินปืนส่งกระสุน ควันอุ่นอุ่นตลบอบอวล รีคอยด์แสนนิ่มนวล เสียงโหยหวนของดินปืน นำปืนจับเข้ากริป แนบสนิทตรงง่ามมือ ท่ายืนอย่าได้ฝืน เล็งศูนย์ปืนให้เนียนเนียน วงดำอย่าให้ดิ้น ตั้งใจจริงในการเล็ง วงดำนั้นอย่างเจ๋ง ขึ้นนกเล็งแล้วลั่นไก
E_mail
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #119 เมื่อ: กรกฎาคม 26, 2004, 05:48:53 PM »

เอ้อ...คุณจีอากิครับ
วันเสาร์ที่31กรกฎาคมนี่...ว่างไหมครับ
จะได้นัดไปเจอกันที่สนามยิงปืน รด.
เพราะเราจะไปกันหลายคนน่ะครับ
มีเพื่อนคนนึงอันเป็นที่รักของเราเดินทางกลับมาจากสวิสเซอร์แลนด์
ก็คือคุณ..เอ่อ....คุณ.....

อืม..ม..ม... Huh Huh

เอาเป็นว่าเขากลับมาแล้วเราจะนัดเจอกันในวันดังกล่าวนะครับ
อยากให้คุณจีอากิไปด้วย

(ส่วนท่านพลายแก้ว ไม่ว่างก็ไม่ต้องมานะครับ ไม่อยากรบกวน)

เหอะๆๆๆ เกิดปรากฏการณ์งูใหญ่กั๊กงูเล็กแล้วครับทั่น Grin Grin Grin
หน้า: 1 ... 5 6 7 [8] 9 10
  พิมพ์