๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
พฤษภาคม 06, 2024, 03:55:06 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2] 3
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: " พึ่งซื้อมา เลยเอามาแบ่งกันชมครับ "  (อ่าน 6180 ครั้ง)
coda
None of us is as smart as all of us.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1081

« ตอบ #15 เมื่อ: กรกฎาคม 21, 2005, 09:09:52 AM »

...ดูน่าใช้ครับ Wink

Check your monitor:

https://www.facebook.com/StudioCoda

"ยึดปืนคนดี  อัปรีย์จะครองเมือง"
USP40
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #16 เมื่อ: กรกฎาคม 21, 2005, 09:30:27 AM »

Wink Wink Wink Wink Wink
INTEND
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 3

Skeet Lover

« ตอบ #17 เมื่อ: กรกฎาคม 21, 2005, 09:58:55 AM »

ซองสวยครับ....ท่านติง..
แต่ปืนนี่ดิ......ไม่สวยเลย...
เอามาให้ผมดูแลไม๊.... Wink

ช่าย ๆ เดี๋ยวผมจะช่วยดูแลให้อีกคน

ป้อมทอง พรานชุมไพร
ดับบาป ด้วยบุญปืน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 780

นรชาติวางวาย สถิตย์ไว้ แต่ความดีประดับไว้โลกา

« ตอบ #18 เมื่อ: กรกฎาคม 21, 2005, 10:38:51 AM »

น้ำลายหก ร้านไหนครับ..........จะไปตัดใส่   ๒๒๐ 

รักกันไว้เถอะ  เราเกิดร่วมแดนไทย   จะเกิดภาคไหนๆ    ก็ไทยด้วยกัน      
เชื้อสายประเพณีไม่มีขีดคั่น        เกิดเป็นไทยนั้นปวงชนทุกคนคือไทย
ใหญ่
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 3

« ตอบ #19 เมื่อ: กรกฎาคม 21, 2005, 10:45:48 AM »

K. Tingly,

Nice holster krab.
Also nice sticker, but have you been stopped by police because of it???

Grin Grin Grin

..ขอให้ความรู้ในอดีต  จุดประกายอนาคตของท่าน..
boon
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #20 เมื่อ: กรกฎาคม 21, 2005, 11:14:19 AM »

สวยมากครับ สวยทั้งปืน สวยทั้งซอง สงสัยนิดหนึ่งครับ เห็นมีปุ่มสีน้ำเงินสองปุ่ม
สีสวยดี ทำด้วยเหล็กหรือพลาสติกครับ มีสีให้เลือกตามต้องการหรือเปล่า 
RUGER
ความเกรงใจเป็นสมบัติของผู้ดี ตรองดูซีทุกคนก็มีหัวใจ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1262

ฟ้าลิขิตชีวิตข้า ให้ค้าขาย

« ตอบ #21 เมื่อ: กรกฎาคม 21, 2005, 11:49:08 AM »

Cheesy Cheesy สวยจริงๆครับ ทั้งปืนทั้งซอง  Cheesy Cheesy

สวยมากครับ สวยทั้งปืน สวยทั้งซอง สงสัยนิดหนึ่งครับ เห็นมีปุ่มสีน้ำเงินสองปุ่ม
สีสวยดี ทำด้วยเหล็กหรือพลาสติกครับ มีสีให้เลือกตามต้องการหรือเปล่า
     สงสัยพี่ ติงลี่ ถอดออกมาจากมอเตอร์ไซ  ครับ พี่บุญ Grin Grin

http://www.youtube.com/watch?v=Ci3YXN93QEs
เนื้อร้าย  ต้องตัดทิ้ง  ... 555
พลายแก้ว
Hero Member

คะแนน 5

โอย......อยากยิงปืนใจจะขาดอยู่แล้ว ปัง ปัง ปัง

« ตอบ #22 เมื่อ: กรกฎาคม 21, 2005, 12:52:19 PM »

สวยมากเลยครับพี่ติงลี่ งามทั้งอาวุธปืน เก๋ไก๋ทั้งซองพก ยังจำความหลังได้เสมอเมื่อครั้งเก่าก่อนที่เจอกันครั้งแรกตอนไปสุพรรณ ตั้งแต่พี่ติงยังบ่อมีปืน ตอนนี้มีทั้งปืนทั้งซองหนัง(งามๆ) ขอแสดงความดีใจกับพี่ครับ พี่มีความสุขผมก็ดีใจและเป็นสุขไปด้วยครับผม

ขอพระอวยพรทุกท่านครับผม

ดินปืนส่งกระสุน ควันอุ่นอุ่นตลบอบอวล รีคอยด์แสนนิ่มนวล เสียงโหยหวนของดินปืน นำปืนจับเข้ากริป แนบสนิทตรงง่ามมือ ท่ายืนอย่าได้ฝืน เล็งศูนย์ปืนให้เนียนเนียน วงดำอย่าให้ดิ้น ตั้งใจจริงในการเล็ง วงดำนั้นอย่างเจ๋ง ขึ้นนกเล็งแล้วลั่นไก
Don Quixote
Only God delivers the judgement, we only deliver the suspects.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 987

,=,"--- X Santiago... !!

« ตอบ #23 เมื่อ: กรกฎาคม 21, 2005, 12:56:21 PM »

๙องสวยดีครับ มีปุ่มปรับแน่นตั้ง 2 ปุ่ม น่าใช้ดีมาก

ที่ร้านอุไร มี ซิก 226 สภาพร้อยละ 99 ด้ามไม้อย่างสวยสุดๆ ค่าตัว 69,000 นอนรอหาผู้อุปการะอยู่ครับ อิ อิ

Thou shalt have guns.
Thou shalt have tons of ammo.
Thou shalt shoot well.
Thou shalt not rely on help from the stranger.
Machine_1
เรา รัก ใน หลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 8

« ตอบ #24 เมื่อ: กรกฎาคม 21, 2005, 01:09:11 PM »

หลงรัก..ซองสวยครับ
berm
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 14

« ตอบ #25 เมื่อ: กรกฎาคม 21, 2005, 02:30:51 PM »

ปืนดี อยู่กับซองสวย แจ๋ว
berm
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 14

« ตอบ #26 เมื่อ: กรกฎาคม 21, 2005, 02:35:32 PM »

หลังร้านสิงห์ทองครับ เรียกว่าอะไรไม่รู้ ให้ รปภ 20 บาท (ไม่เอาใบเสร็จ)
berm
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 14

« ตอบ #27 เมื่อ: กรกฎาคม 21, 2005, 02:36:56 PM »

หลังร้านสิงห์ทองครับ เรียกว่าอะไรไม่รู้ ให้ รปภ 20 บาท (ไม่เอาใบเสร็จ)
โทษครับผิดกระทู้ ก้มหน้าก้มตาพิมพ์
51
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #28 เมื่อ: กรกฎาคม 21, 2005, 05:03:47 PM »

ปืน SIG   P-228 ของท่านติงลี่....หรือ?

ก็งั้น ๆ แหละครับ....
เพื่อน ๆ ทราบราคาแล้วจะหนาว.....ใหม่กิ๊ก....
หน้าลูกเลื่อนไม่มีคราบ ไม่มีรอยเลย....(ไม่เคยยิง)

ราคาแค่...หกหมื่นนิด ๆ เท่านั้นเอง....ยังไม่ถึงแสนสาม...(แสนสาหัส) เลย...ครับ

ไม่รู้เลือกมาได้ไง.......จริงป่ะครับ  พี่มะขิ่น เนอะ...อิ อิ

ปืนอาราย.....ไม่ได้เรื่องหรอก....ครับ  ไกหนักเป็นครก....เลย....อิ อิ

วันแรก....ท่านเจ้าของปืน...(ท่านติงลี่)  เที่ยวหิ้วมาขอแลก....เหมือนแลกของเลยครับ.....
แหวะ....อิ อิ

ซองปืนนะ  อาจจะดีแน่ ๆ ครับ

ส่วน Sticker นั้น....อูยยยย......ไม่ต้องไปชมเค้าหรอกครับ.....
ของปลอม....ตัดเอาเอง....ครับ....
เจอ ๆ อยู่แถว ๆ หน้าตู้....คว้า ๆ มาติดรถ...ครับ
ใครหามาให้ก็ม่ายยย...รู้......ไม่ได้เรื่อง...ไม่ได้ราว....เลย...อิ อิ
เจ้าตัว...(ท่านติงลี่) เอามา show....อิ อิ

จากนิ้ว....ที่จิ้มแป้น....

JJ-รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 387

« ตอบ #29 เมื่อ: กรกฎาคม 21, 2005, 06:33:49 PM »

ซองปืนสวยดีครับ
หน้า: 1 [2] 3
  พิมพ์