๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
พฤษภาคม 12, 2024, 03:13:07 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1] 2 3
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ทำเล่นๆ โพลล์เลือกตั้ง 15 ต.ค.49 ท่านจะเลือกใคร  (อ่าน 6787 ครั้ง)
โจ
Hero Member

คะแนน 51

« เมื่อ: กรกฎาคม 24, 2006, 02:56:07 PM »

ลองทำเล่นๆดูครับ
G. BKK
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 12

T: 081-44-22-833

« ตอบ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 24, 2006, 04:21:29 PM »

Wink เลือก :Smiley ที่จะนอนอยู่บ้าน ครับ Grin Grin

เป็น คนดี ให้เค้า เกรง            ดีกว่า เป็น นักเลง ให้เค้า กลัว             F*ck Off    I'm    Mixing !
PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #2 เมื่อ: กรกฎาคม 24, 2006, 04:24:00 PM »

ทำไมไม่มีข้อที่ 5 ระบุว่าเลือกใช้สิทธิไม่ลงคะแนนให้ใครล่ะ ..... ตอนนี้ยังมองไม่ออก

ต.แม่สาย
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 495

« ตอบ #3 เมื่อ: กรกฎาคม 24, 2006, 04:33:54 PM »

ผมว่าทรท น่าจะโดนยุบ ในที่สุดก็จะไปไหนไม่ได้เพราะถูกกำหนด 90 วัน

ผู้ใดทำใจให้เป็นกลางได้ ผู้นั้นจะพ้นจากความทุกข์ทั้งปวง
ช่าง...ตู่....
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 39

« ตอบ #4 เมื่อ: กรกฎาคม 24, 2006, 04:56:30 PM »

ตอบเล่น ๆ แล้วกันครับ.... Grin Grin Grin

โอม...อสุรี - ผีโขมดโฉดชั่ว                      ท้องฟ้ามืดหม่นไหม้
พสุธากู - ปู่ย่า - ตายาย                                 สิ่งดีงามสร้างสรรค์ไว้มาเนิ่นนาน

วะเหวย...เฮ้ยสู - เจ้ามาจากไหน                สูเป็นใครจึงมุ่งร้ายต่อลูกหลาน
ปล้นทรัพย์สินแผ่นดินไทยอย่างยักษ์มาร          ประหัตถ์ประหารเข่นฆ่าประชาชี

ถือตนอำนาจบาตรใหญ่                           ใช้อำนาจมาดร้าย - บัดสี
เข่นฆ่าฟาดฟัน - อัปรีย์                                  ทุนนิยมเสรี - ริยำ

กลโกงโถมทับกลับกลอก                          ปลอกลอก - กลอกกลิ้งยิ่งล้ำ
เล่นแร่แปรธาตุฟาดลำ                                   ตามน้ำตามกินดิ้นไป

กฎหมายกดคำหงำหงอก                           ปลอกลอก - ประชาชนสงสัย
เพื่อวงศาคณาญาติ - ใครรักใคร?                    ล้วนที่มา - ความฉิบหายแห่งบ้านเมือง...

หวาเหวย - เฮ้ยสู - ชิชะ                            ทุนนิยมปะแป้ง - แต่งเรื่อง
เอ่ยอ้างประเทศชาติรุ่งเรือง                             เฟ้อเฟื่องกอบโกยโซ้ยมันส์

กอบโกยโซ้ยเมืองเฟื่องเฟ้อ                       เห่อเหิม - เอออา ( เมกา ) น่าหยัน
ระวังเถอะ ! ระวังไทยจะโรมรัน                         โอม...บัดนั้น - สูเจ้าจักเสียใจ

Grin Grin Grin

...ตากแดดที่แสนร้อน...ยังเย็นได้ด้วยเหงื่อกาย....
...ตากแอร์เย็นสบาย....แต่ร้อนใจดังไฟเผา......

นักะติ๊ Club
โจ
Hero Member

คะแนน 51

« ตอบ #5 เมื่อ: กรกฎาคม 24, 2006, 05:03:56 PM »

อื่นๆ ผมก็ตอบไม่เลือกใครเลยครับ
มือปืน อีโบ๊ะ
" ขวัญใจ ลูกทุ่ง "
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 2

กูผู้ชนะ

« ตอบ #6 เมื่อ: กรกฎาคม 24, 2006, 06:15:11 PM »

ผมว่าทรท น่าจะโดนยุบ ในที่สุดก็จะไปไหนไม่ได้เพราะถูกกำหนด 90 วัน

---ผมขอฟันธง ถ้ามีการยุบก็  "ยุบทั้งคู่" ครับท่าน ม่ายงั้น แผ่นดินลุกเป็นไฟแน่นอน ถ้ายุบแค่พรรคเดียว.. ( เป็นคำทำนายนะครับ)

--อ้อ. ช่อง NO VOTE อยู่ตรงไหนครับ.

E_mail
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #7 เมื่อ: กรกฎาคม 24, 2006, 06:33:10 PM »

---ผมขอฟันธง ถ้ามีการยุบก็  "ยุบทั้งคู่" ครับท่าน ม่ายงั้น แผ่นดินลุกเป็นไฟแน่นอน ถ้ายุบแค่พรรคเดียว.. ( เป็นคำทำนายนะครับ)

--อ้อ. ช่อง NO VOTE อยู่ตรงไหนครับ.

ผมมองว่ากลับกันครับ ถ้ายุบเฉพาะทรท.แผ่นดินจะสงบร่มเย็นเพราะช่วงหลังมานี้กระบอกเสียงของทรท.ในกรุงเทพฯค่อนข้างจะแผ่ว

อาจมีการจ้าง/ปลุกระดมให้ลุกฮือขึ้นมาโวยวายตามตจว.ที่เป็นพื้นที่ของทรท.แต่ก็คงไม่นาน เพราะเจ้าของเงินคงไม่กล้าควักกระเป๋าอย่างเต็มเม็ดเต็มหน่วยซักเท่าไหร่

จะเล่นแรงๆก็ไม่ได้แล้ว เพราะเสียการควบคุมกำลังทหารในกทม.ไปเมื่อสัปดาห์ที่แล้ว ........ (รักทหารไทยจังครับที่ยอมออกมาส่งสัญญาณให้ได้รับรู้ ว่ายังเป็นทหารของประเทศไทยที่จงรักภักดีต่อพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัว ไม่ใช่แค่คนถือปืนหลวงที่หงอให้รมต.กลาโหม/ภักดีต่อเงินและอำนาจที่แข็งเป๊กกกกกกก  หลงรัก ) .......

.......ถ้าไม่มีคนจ้างรับประกันว่ามีรถอีแต๋นลงมาถึงกรุงเทพฯไม่ซักกี่คันหรอก.......

กลับกัน.......ถ้ายุบเฉพาะปชป.ฝ่ายพันธมิตรฯต้องตีโพยตีพายอาละวาดสาหัสแน่ๆ ผนวกกับกระแสของคนในกทม.ที่ส่วนมากชิงชังการใช้อำนาจของนายทักษิณและเหล่าลิ่วล้อลูกกระแป๋ง.......

......ซึ่งคนเจ้าเล่ห์อย่างพล.ต.จำลอง+คนอาฆาตแรงอย่างนายสนธิคงไม่ปล่อยโอกาสนี้ให้ผ่านไปแน่ๆ.........

คนกทม.อาจไม่ได้ชอบ,หลายคนถึงกับไม่ชอบปชป. แต่เกลียดทักษิณหนักกว่า การต่อต้านของคนกทม.ที่เพลาลงไปในช่วงงานฉลองราชพิธีฯก็จะกลับมาประทุขึ้นมาอีก และจะต่อเนื่องยาวนานกว่าเดิม....แม้จะเบื่อ/ไม่เต็มใจ แต่ผู้คนจะกลัวว่าหากเสียปชป.ไป จะขาดคนที่มาฟัดกับทรท.แทนพวกเค้า

ชั่งนน.ระหว่างฝ่ายทรท.ที่ต้องเดินทางมาไกลเพื่อเศษเงินที่คงไม่เต็มเม็ดเต็มหน่วย VS คนกทม.ที่จะชุมนุมเพราะ"เกลียด".....ควักกระเป๋าเองก็ไม่ยี่หระ ผมว่ารู้ผลโดยไม่ต้องต่อเวลาพิเศษเลยนา Cheesy

ช่องNo voteคงโดนพวกเราใช้หมดไปตั้งแต่เมื่อคราวเลือกตั้ง2ครั้งที่แล้วมังครับ  Grin

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 24, 2006, 06:48:44 PM โดย E_mail » บันทึกการเข้า
A B A C U S รั ก ใ น ห ล ว ง
สัตว์ โลก เดิน ไป ตาม แรง กรรม ดี ชั่ว อยู่ ที่ ใจ ตน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 206

มี ศัตรู เป็น บัณฑิต ดีกว่ามี มิตร เป็น ค น พ า ล

« ตอบ #8 เมื่อ: กรกฎาคม 24, 2006, 07:28:00 PM »

หลงรัก
ครับ
ผมเลือกพรรคเก่าแก่ครับ
1 เดียวในใจ
 หลงรัก
แต่ก็เคารพพณ.ท่านครับ
 หลงรัก

Tiger wut
อาวุธประจำตัวคือ"ขวดนม"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 975

พี่ครับ พี่ครับ เสือมา

« ตอบ #9 เมื่อ: กรกฎาคม 24, 2006, 07:44:46 PM »

Wink ผมไม่เลือกประชาธิปัตย์ครับ 

Wink มาร์ค จบแค่ ม.๗ จะมาบริหารประเทศได้อย่างไร?...อิอิ

รักดีกินถั่ว   รักชั่วกินเหล้า  รักทั้งดี -ทั้งชั่ว กินถั่วแกล้มเหล้า
coda
None of us is as smart as all of us.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1081

« ตอบ #10 เมื่อ: กรกฎาคม 24, 2006, 08:00:18 PM »

...โหวตแล้วครับ  Grin

Check your monitor:

https://www.facebook.com/StudioCoda

"ยึดปืนคนดี  อัปรีย์จะครองเมือง"
1911&FISHING
Hero Member

คะแนน 19

« ตอบ #11 เมื่อ: กรกฎาคม 24, 2006, 08:09:08 PM »

ไม่เลือก ประชาธิปัตย์ แน่นอนครับ เป็นคำตอบเดียวและเป็นคำตอบสุดท้ายครับ

More Care
Less Hate
joonjan
Hero Member

คะแนน 3

ธรรมย่อมคุ้มครองผู้ประพฤติธรรม

« ตอบ #12 เมื่อ: กรกฎาคม 24, 2006, 08:15:47 PM »

ผมเลือกไทรรักไทยครับ เพราะชอบทักษิณ ที่เป็นนายกรัฐมนตรีไทยที่อินเตอร์ที่สุด ผมชอบของผมอย่างนี้ครับ

จะแน่วแน่แก้ไขในสิ่งผิด               จะรักชาติจนชีวิตเป็นผุยผง
จะยอมตายหมายให้เกียรติดำรง      จะปิดทองหลังองค์พระปฏิมา
Nakin
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 115

รักทุกคนเลย ......

« ตอบ #13 เมื่อ: กรกฎาคม 24, 2006, 09:02:42 PM »

อืมม์    ...........

ไม่ เลือก    พรรค  ประชาธิปัตย์            Grin       (  แน่นอน  )

งั้นก็    ......    เลือก    พรรค  ไทยรักไทย    ก็แล้วกัน         Grin

Happy   shooting    ......   

พูดจริง     ก็หาว่า    โกหก     ........     พูดตลก    ก็หาว่า     หลอกลวง
ทิดเป้า
Hero Member

คะแนน -1181

« ตอบ #14 เมื่อ: กรกฎาคม 24, 2006, 09:12:19 PM »

Winkยังเลือก

...ป๋ามะขิ่น...

....เป็นหัวหน้าทีมเหมือนเดิมครับ

หน้า: [1] 2 3
  พิมพ์