๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
พฤษภาคม 15, 2024, 01:18:52 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1] 2 3 4 ... 8
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: รวมพลคนรักปืนชาวเหนือภาค 2  (อ่าน 14664 ครั้ง)
Dhong
บุคคลทั่วไป
« เมื่อ: กันยายน 30, 2005, 02:06:05 PM »

กราบเรียนพ่อแม่พี่น้องผองเพื่อนสมาชิกเว็บชาวเหนือทุกท่าน จูบบบบ..................เงื้อง่ามานาน...........บัดนี้ถึงเวลานัดรวมพลแล้วครับ............มาทักทายมาทำความรู้จักมาร่วมสังสรรค์ฯลฯ...............ประชดน้ำท่วม หัวเราะร่าน้ำตารินซะเลย
                             วันที่ 15 ตุลาคม 2548 ณ สนามกีฬา 700 ปี ตั้งแต่เวลา 13.30 น.เป็นต้นไป
.................อย่าอายครับ.......ที่จะเข้ามารู้จักกัน............เพราะผมก็ยังไม่เคยเจอใครเหมือนกัน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน............จริงๆแล้วผมก็เป็นคนขี้อายนะครับ หลงรัก........ผมยังไปเลยครับ เยาะเย้ย เยาะเย้ย เยาะเย้ย
โจ ™
สมาชิกลำดับที่: 41
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 220

« ตอบ #1 เมื่อ: กันยายน 30, 2005, 02:08:05 PM »

คนเหนือ ขี้อายกันหมดเลยหรือครับ   Grin Grin Grin  แบบนี้  ยินดีด้วยครับที่ได้เวลารวมพลรอบแรก   น้ำลายหก

ดอนเมือง​1
สีอำพัน-รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 258

« ตอบ #2 เมื่อ: กันยายน 30, 2005, 02:50:42 PM »

วันที่ 15 ตุลาคม 2548 ณ สนามกีฬา 700 ปี ตั้งแต่เวลา 13.30 น.เป็นต้นไป

ยังไม่รับปากนะครับ คำสั่งเปลี่ยนผู้บริหารมาเมื่อวานนี้
กำลังเตรียมเอกสาร ให้กับท่านทั้งหลายส่งมอบงาน
เสร็จแล้วจะมีอะไรอีกบ้างไม่รู้ครับ

อันวันใดไม่สำคัญเท่าวันนี้ เป็นวันที่สำคัญกว่าวันไหน
อันวันนี้สำคัญกว่าวันใด  วันไหนไหนไม่สำคัญเท่าวันนี้
coda
None of us is as smart as all of us.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1081

« ตอบ #3 เมื่อ: กันยายน 30, 2005, 03:06:14 PM »

...นัดกันตอนนี้  จะต้องพายเรือไปยิงปืนไหมครับ  เป็นห่วงกลัวปืนเปียก  Grin Grin

Check your monitor:

https://www.facebook.com/StudioCoda

"ยึดปืนคนดี  อัปรีย์จะครองเมือง"
M629
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #4 เมื่อ: กันยายน 30, 2005, 03:11:59 PM »

...นัดกันตอนนี้ จะต้องพายเรือไปยิงปืนไหมครับ เป็นห่วงกลัวปืนเปียก Grin Grin
ครับ ใส่ชุดว่ายน้ำ พายเรือยิง IPSC !! Grin Grin Grin

โจ ™
สมาชิกลำดับที่: 41
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 220

« ตอบ #5 เมื่อ: กันยายน 30, 2005, 03:13:15 PM »

...นัดกันตอนนี้ จะต้องพายเรือไปยิงปืนไหมครับ เป็นห่วงกลัวปืนเปียก Grin Grin
ครับ ใส่ชุดว่ายน้ำ พายเรือยิง IPSC !! Grin Grin Grin

มีใครเคยจัดแข่ง IPSC ในน้ำมั๊ยครับ พวกพายเรือยิงอะไรทำนองนี้น่ะครับ  ช่วงนี้โอกาสเหมาะแล้วครับ 

ดอนเมือง​1
หินเหล็กไฟ
ถึงตายไปก็ช่างมัน...ขอให้ชีวิตยังอยู่ก็พอ..
Hero Member

คะแนน 1319

« ตอบ #6 เมื่อ: กันยายน 30, 2005, 03:23:47 PM »

Cheesy Cheesy ผมเคยอยู่ภาคเหนือ(ลำพูน)ไปด้วยได้ใหมครับ Grin Grin

[img]http://i7.tinypic.com/333hiqw.jpg[/img
Dhong
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #7 เมื่อ: กันยายน 30, 2005, 03:27:35 PM »

หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตารินใจร้ายเว็บนี้มีแต่พวกใจร้าย Angry...........ไม่สงสารผมก็สงสารเด็กนักศึกษาสาวๆตาดำๆอายุน้อยๆเถอะครับ...........แซวกันเข้าไปฮืออออออออ หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน
Dhong
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #8 เมื่อ: กันยายน 30, 2005, 03:28:50 PM »

Cheesy Cheesy ผมเคยอยู่ภาคเหนือ(ลำพูน)ไปด้วยได้ใหมครับ Grin Grin
.............. Grinยินดีต้อนรับครับ
Dhong
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #9 เมื่อ: ตุลาคม 01, 2005, 02:05:42 AM »

ขอยกหน่อยนะครับ...............ตกไปหน้าสามแล้ว Wink
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #10 เมื่อ: ตุลาคม 01, 2005, 08:35:34 AM »

ว่าแต่ คนที่จะมีว่าที่แฟนเป็นชาวเหนือไปได้ไหมล่ะ... ว่าจะไปลองยื่นใบสมัครหาดูแถว ๆ นั้นหน่อย
Dhong
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #11 เมื่อ: ตุลาคม 01, 2005, 08:40:26 AM »

Wink...................................... Grin Grin Grinมาได้เลยครับ  Cool.....................แต่ตอนนี้ปิดเทอมพอดี จูบบบบคงหาสาวๆยากหน่อยนะครับ เยาะเย้ย
นายบอย
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 71

« ตอบ #12 เมื่อ: ตุลาคม 01, 2005, 08:50:25 AM »

หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตารินใจร้ายเว็บนี้มีแต่พวกใจร้าย Angry...........ไม่สงสารผมก็สงสารเด็กนักศึกษาสาวๆตาดำๆอายุน้อยๆเถอะครับ...........แซวกันเข้าไปฮืออออออออ หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน
นั่นแน่  น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหกอันนี้แหละสำคัญ  อันตรายนะ      แต่ไปแน่คับ หลงรัก หลงรัก หลงรัก
Choltit
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 143

« ตอบ #13 เมื่อ: ตุลาคม 01, 2005, 08:53:17 AM »

มีใครเคยจัดแข่ง IPSC ในน้ำมั๊ยครับ พวกพายเรือยิงอะไรทำนองนี้น่ะครับ

เคยครับ  แต่ไม่ได้พาย  แค่จอดเรือเฉย ๆ แล้วยิงบนเรือโคลงเคลง Cheesy

babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #14 เมื่อ: ตุลาคม 01, 2005, 10:16:11 AM »

ใครอย่าแกล้งครูโด่งนะ ไม่งั้นผมเคืองจริง ๆ ด้วย อิ อิ อิ
หน้า: [1] 2 3 4 ... 8
  พิมพ์