๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
พฤษภาคม 15, 2024, 08:21:41 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 [3]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ขอทราบความเห็นเกี่ยวกับปืนกล็อก 19  (อ่าน 43788 ครั้ง)
krudam
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #30 เมื่อ: ตุลาคม 07, 2004, 02:31:12 PM »

...ถูกต้องแล้วครับครูดำ  ตอนที่ถ่ายรูปนี้ยังไม่ได้เปลี่ยนศูนย์ครับพ้ม  Grin

....แล้วพี่แก้วจะไม่เอารูปตอนที่เปลี่ยนศูนย์แล้วมาให้ดูชัดๆอีกทีเหรอครับ  Grin

...บอกยี่ห้อและราคาด้วยครับ  Wink
coda
None of us is as smart as all of us.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1081

« ตอบ #31 เมื่อ: ตุลาคม 07, 2004, 02:39:30 PM »

...ศูนย์เรืองแสงของ Arotek ครับครูดำ  ซื้อจากกันแอนด์กาย จำราคาไม่ได้ (ตามเคย Embarrassed )

...ตัวซ้ายมือในรูป

Check your monitor:

https://www.facebook.com/StudioCoda

"ยึดปืนคนดี  อัปรีย์จะครองเมือง"
Road King
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #32 เมื่อ: ตุลาคม 07, 2004, 02:40:17 PM »

ดูดู๋... ชื่อของข้าพเจ้าก็บ่งบอกอย่างชัดแจ้ง  ไม่ยักถามแฮะ...  Sad

จะได้เอาไปให้ดูถึงบ้านเลยอ่ะ  Wink ให้ลองยิงด้วยนะเออ  Cheesy

Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin
วสี
นัตถิ ปัญญา สมา อาภา
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1178

^_^

« ตอบ #33 เมื่อ: ตุลาคม 07, 2004, 04:44:28 PM »

Grin ขอให้ได้ปืนกล๊อกสมใจ... ราคาถูกๆ...ยินดีล่วงหน้าไว้เลย....แอบอิจฉาเหมือนกันเพราะอยากได้มั่งจัง.. Cheesy

submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6128

Let us go..!

« ตอบ #34 เมื่อ: ตุลาคม 07, 2004, 06:40:28 PM »

Grin Grin Grin Grin Grin

อืม..ม...ม...ม.....
พลายแก้วแววไวยไม่อยู่
ท่านครูดำ....ท่านครูดำ.......
เป็นตัวตายตัวแทนรึท่าน

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

เสนัด...
............
Sr. Member

คะแนน 4

ลั่นไก 1911

« ตอบ #35 เมื่อ: ตุลาคม 07, 2004, 07:09:05 PM »

สมบุกสมบันหายห่วง Grin

คนเรามีชีวิตอยู่ได้แค่ สองหมื่นกว่าวัน อย่าปล่อยชีวิตให้.............
Prasert Phouksom
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #36 เมื่อ: ตุลาคม 07, 2004, 07:20:22 PM »

Shockedอิจฉาท่านที่ซื้อ glock 19 ได้ในราคา 46,000 จัง ผมซื้อเมื่อตอนกลางเดือน กย.47 ราคาตั้ง 52,000 ปืนยิงดีมากชอบและพกพาก็สบายไม่หนักจนปวดเอวปวดท้อง เคยลองยิงโคลย์ 11 มม.และ 9 มม ของเพื่อนตอนยังไม่ซื้อรู้สิกว่าชอบมาก ตอนแรกก็ไม่อยากซื้อเพราะเห็นพวกที่สนามเขาชอบแซวว่าเป็นป์นเด็กเล่น แต่เมื่อมี G19  เป็นของตนเองยิ่งยิงยิ่งมัน ตอนนี้กลับชอบมากกว่าใครที่ยังลังเลอยู่ขอให้ตัดสินใจได้เลย รับรองว่าไม่ผิดหวังแน่นอน
Choltit
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 143

« ตอบ #37 เมื่อ: ตุลาคม 07, 2004, 10:20:47 PM »

หากจะมีผู้สำรวจสถิติปืนออโตที่ขายดีที่สุดในประเทศไทย ในรอบห้าปีที่ผ่านมา
ผมเชื่อว่า กล็อก 19  ต้องมาเป็นที่หนึ่งไม่เกินที่สอง

visith
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 474

« ตอบ #38 เมื่อ: ตุลาคม 07, 2004, 10:33:59 PM »

หากจะมีผู้สำรวจสถิติปืนออโตที่ขายดีที่สุดในประเทศไทย ในรอบห้าปีที่ผ่านมา
ผมเชื่อว่า กล็อก 19  ต้องมาเป็นที่หนึ่งไม่เกินที่สอง

...น่าจะหาข้อมูลเปรียบเทียบได้นะครับ อยากรู้เหมือนกันว่าคู่กัดตลอดกาล (Glock/CZ) ปีๆหนึ่งนำเข้ามากี่ร้อย กี่พันกระบอก... Huh

"ร่วมส่งเสริมและพิทักษ์สิทธิการใช้อาวุธปืนของประชาชน"
SAVOK CZ
Hero Member

คะแนน 31

« ตอบ #39 เมื่อ: ตุลาคม 07, 2004, 10:34:22 PM »

...เอ่ออ...ผมว่าคุณชลทิต ลองทำโพล ระหว่าง Glock กะ CZ เฉพาะ 9 มม.ดูหน่อยไหมครับ ผมเองก็อยากรู้เหมือนกัน เพื่อเป็นข้อมูลสำหรับ มือใหม่ Grin Grin
เอาซัก 2 ตัวเลือก 1. เลือก GLocK 2.CZ น่าจะเป็นคู่กัด UZI ไม่อาววว :Smiley

ไทยนี้รักสงบ แต่ถึงรบไม่ขลาด เอกราชจะไม่ให้ใครข่มขี่
Choltit
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 143

« ตอบ #40 เมื่อ: ตุลาคม 08, 2004, 08:15:40 PM »

โพล์แบบไหนครับ  ผมไม่เข้าใจ
ถ้าจากสมาชิกในเวป  อย่าลืมว่าชาวเวปที่วนเวียนเข้าเวปบอร์ด อวป. นี่
ไม่ถึง 6%  ของผู้อ่านหนังสือ อวป. ทั้งหมดเลยนะครับ

SAVOK CZ
Hero Member

คะแนน 31

« ตอบ #41 เมื่อ: ตุลาคม 08, 2004, 08:35:47 PM »

ถ้าจากสมาชิกในเวป  อย่าลืมว่าชาวเวปที่วนเวียนเข้าเวปบอร์ด อวป. นี่
ไม่ถึง 6%  ของผู้อ่านหนังสือ อวป. ทั้งหมดเลยนะครับ

สำรวจค่านิยม คือเอาเป็นว่า ทั้งที่มีอยู่แล้ว ชอบ อยากจะมี ทั้ง 2 ยีห้อ(ออโต 9 มม.ต่อสู้ป้องกันตัว) เฉพาะในเวปนี่แหละครับ เพราะผมเองก็เคยอาศัยความรู้จากท่านผู้รู้ ณ ที่นี้ เป็นข้อมูลส่วนหนึ่ง แล้วถึงตัดสินใจซื้อ Grin แฮะๆ..ไม่แน่ผมเองก็อาจหาเพิ่มอีกด้วยครับ  Grin

ไทยนี้รักสงบ แต่ถึงรบไม่ขลาด เอกราชจะไม่ให้ใครข่มขี่
visith
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 474

« ตอบ #42 เมื่อ: ตุลาคม 08, 2004, 09:19:12 PM »

สำรวจค่านิยม คือเอาเป็นว่า ทั้งที่มีอยู่แล้ว ชอบ อยากจะมี ทั้ง 2 ยีห้อ(ออโต 9 มม.ต่อสู้ป้องกันตัว) เฉพาะในเวปนี่แหละครับ เพราะผมเองก็เคยอาศัยความรู้จากท่านผู้รู้ ณ ที่นี้ เป็นข้อมูลส่วนหนึ่ง แล้วถึงตัดสินใจซื้อ Grin แฮะๆ..ไม่แน่ผมเองก็อาจหาเพิ่มอีกด้วยครับ  Grin

...ดูเหมือนจะเคย vote ในเวปนี้ไปแล้วนะครับ รู้สึกว่า glock จะนำ CZ อยู่ครึ่งช่วงตัว.... Wink

"ร่วมส่งเสริมและพิทักษ์สิทธิการใช้อาวุธปืนของประชาชน"
หน้า: 1 2 [3]
  พิมพ์