๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
พฤษภาคม 03, 2024, 11:46:56 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2] 3
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: 10 ข้อวิธีปฎิบัติตนเวลาเข้าเธค ขำๆ  (อ่าน 4220 ครั้ง)
coda
None of us is as smart as all of us.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1081

« ตอบ #15 เมื่อ: มิถุนายน 10, 2010, 11:20:29 AM »

...ผมต้องใส่ Ear Plug ครับ  คิก คิก

Check your monitor:

https://www.facebook.com/StudioCoda

"ยึดปืนคนดี  อัปรีย์จะครองเมือง"
PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #16 เมื่อ: มิถุนายน 10, 2010, 11:22:27 AM »

นานมากที่ไม่ได้เข้า ส่วนมากชอบบรรยากาศเสียงเพลงเบาๆใต้แสงเทียนครับ Grin

น้ายงนักรักที่โรแมนติคเสมอ

สหายแป๋ง คนดง
ถึงตัวเจ้าจะจากไปแต่ชื่อและความดีของเจ้าจะอยู่ในใจพี่เสมอ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2301

ป่าสร้างคนแต่คนกลับสร้างป่า ด้วยลมปาก

« ตอบ #17 เมื่อ: มิถุนายน 10, 2010, 11:23:21 AM »

พี่ๆอาๆลุงๆแป๋งโตขึ้นพาแป๋งไปเที่ยวเธคบ้างนะครับ ไหว้

รักชาติ  ศาสน์  กษัตริย์ 
ยืนหยัดในความเป็นไทย

เกิดเป็นเซื้อซาดแฮ้ง  อย่าเหม็นสาบกุยกัน.......
  ข้าราษฎรประจำไทยควรคำนึง
http://www.youtube.com/watch?v=gM1D0xIwLVo
ต้นคระกูลไทย
http://www.youtube.com/watch?v=
steam.รักในหลวง
รวดเร็วดั่งสายลม สงบนิ่งดั่งแนวป่า ร้อนแรงดั่งเปลวเพลิง มั่นคงดั่งขุนเขา
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2579

« ตอบ #18 เมื่อ: มิถุนายน 10, 2010, 11:23:34 AM »

นานมากที่ไม่ได้เข้า ส่วนมากชอบบรรยากาศเสียงเพลงเบาๆใต้แสงเทียนครับ Grin

น้ายงนักรักที่โรแมนติคเสมอ

น่าค้นหาด้วยครับผม Grin
steam.รักในหลวง
รวดเร็วดั่งสายลม สงบนิ่งดั่งแนวป่า ร้อนแรงดั่งเปลวเพลิง มั่นคงดั่งขุนเขา
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2579

« ตอบ #19 เมื่อ: มิถุนายน 10, 2010, 11:26:41 AM »

พี่ๆอาๆลุงๆแป๋งโตขึ้นพาแป๋งไปเที่ยวเธคบ้างนะครับ ไหว้

หยั่งงั้นเลยเหรอครับพี่แป๋ง ได้ครับเดี่ยวผมพาเข้าแถวๆรัชดาพอไหวมั้ยครับ  Grin
rute - รักในหลวง
Forgive , But not Forget .
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1990

"ผลิดอกงามแตกกิ่งใบ..."

« ตอบ #20 เมื่อ: มิถุนายน 10, 2010, 11:43:41 AM »

สมัยนี้ยังมีเธคอยู่อีกหรือครับ... Huh

ผมไม่ได้เข้ามาร่วมสิบปีแล้วมั้ง...  หัวเราะร่าน้ำตาริน
คมขวาน รักในหลวง
"จากดินแดนที่ราบสูงแห่งใบขวาน ข้ามแม่น้ำ ข้ามทะเล(ถ้านั่งเครื่อง) ข้ามภูเขา สู่ดินแดนแห่งด้ามขวาน "
Hero Member

คะแนน 1830

ดนตรี คืออาภรณ์ของปราชญ์

« ตอบ #21 เมื่อ: มิถุนายน 10, 2010, 11:44:32 AM »

พี่ๆอาๆลุงๆแป่งโตขึ้นพาแป่งไปเที่ยวเธคบ้างนะครับ ไหว้
       น้อง แป่ง นี่ลูกคน(เมีย)ใหน ของลุงแป๋ง ครับ คิก คิก คิก คิก

คลิ๊ก ทริปจักรยาน   "บินเดี่ยว ทางไกล ตามใจฝัน"     ลูกอิสาน พลัดถิ่น  จากแดนดิน  "ไหปลาแดก"  เร่ร่อน รอนแรม เดินทางดั้นด้น  มาสู่  "โคนต้นสะตอ"
มะเอ็ม
Hero Member

คะแนน 348

"ปักษ์ใต้บ้านเรามันเหงาจังไม่มีคนนั่งแลหนังโนราห์"

« ตอบ #22 เมื่อ: มิถุนายน 10, 2010, 11:45:30 AM »

หนุ่มใหญ่ดิ้นที่ไหนไม่รู้  คิก คิก คิก คิก คิก คิก
สหายแป๋ง คนดง
ถึงตัวเจ้าจะจากไปแต่ชื่อและความดีของเจ้าจะอยู่ในใจพี่เสมอ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2301

ป่าสร้างคนแต่คนกลับสร้างป่า ด้วยลมปาก

« ตอบ #23 เมื่อ: มิถุนายน 10, 2010, 11:50:16 AM »

ตอนเด็กๆ(ลูกชาย)ผมชอบเที่ยวอาร์เอ็มพระรามเก้าเป็นอย่างยิ่ง  หลังเที่ยงคืนหมอนวด"julaina"เลิก  ข้ามถนนมาเที่ยวหวานคอแป๋ง
  จีบๆสีๆกินฟรีตลอดแถมดอดไปนอนห้องเขาแถวซอยศูนย์วิจัยอีก  เมื่อไหร่จะโตๆสักทีหนอเราจะได้ไปเที่ยวแบบนั้นอีก คิก คิก คิก คิก คิก คิก

พี่ๆอาๆลุงๆแป่งโตขึ้นพาแป่งไปเที่ยวเธคบ้างนะครับ ไหว้
       น้อง แป่ง นี่ลูกคน(เมีย)ใหน ของลุงแป๋ง ครับ คิก คิก คิก คิก

คนไหนก็ไม่รู้จำไม่ได้ Grin

รักชาติ  ศาสน์  กษัตริย์ 
ยืนหยัดในความเป็นไทย

เกิดเป็นเซื้อซาดแฮ้ง  อย่าเหม็นสาบกุยกัน.......
  ข้าราษฎรประจำไทยควรคำนึง
http://www.youtube.com/watch?v=gM1D0xIwLVo
ต้นคระกูลไทย
http://www.youtube.com/watch?v=
มะเอ็ม
Hero Member

คะแนน 348

"ปักษ์ใต้บ้านเรามันเหงาจังไม่มีคนนั่งแลหนังโนราห์"

« ตอบ #24 เมื่อ: มิถุนายน 10, 2010, 11:51:21 AM »

น้ามะเอ็มคิดถึงความหลังเหรอ กลับมาเที่ยวหน้าอย่าลืมล่ะ เธคแกรนด์ยังอยู่ บรรยากาศก็ยังเหมือนเดิม แถมได้ฝึกทักษะการต่อสู้ไปในตัวด้วย  คิก คิก บู่

นั่งกินข้าวต้มแถว แยกจงรักษ์  ดีกว่าครับ...(บางที่ก็กินอยู่ร้านเพื่อนตาครับกับแถวแปลงเกษตรคณะราษฎ์) เธคไม่ไหวแล้วท่านเจษฏ์ หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน
PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #25 เมื่อ: มิถุนายน 10, 2010, 12:16:04 PM »

ตาเอ็มบ้า   ตาเอ็มบ๊อง  ตาเอ็มติงต๊อง   ..........    แลบลิ้น แลบลิ้น แลบลิ้น x100                     งอน

PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #26 เมื่อ: มิถุนายน 10, 2010, 12:21:42 PM »

ไว้ใจไม่ได้  ต้องหายันต์ไว้ป้องกันตัวหน่อย  ขำก๊าก

neunang-นิ้วนาง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 278

« ตอบ #27 เมื่อ: มิถุนายน 10, 2010, 02:02:05 PM »

เธคโรงแรมในปัตตานี เถื่อนที่สุดแล้วมั่งครับ  การ์ดคุมเธคเดินเรียงสามเอาไม้กระบองเดินลากกับบาร์เต้นเวลา โคโยตี้โชว์  ทั่งสองเวลาคือก่อนดึกกับหลังเที่ยงโชว์ อาบน้ำ  ผมนี้งง?เฮ้ยตกลงเราอยู่ในเธค!! รึอยู่ในคุกฟ่ะเนี้ยะ   แล้วมีเรื่องทุกวันด้วย  ใครอยากแจ้งเกิดมาเที่ยวที่นี้ได้ครับ  ผมเองก็ไม่ได้ไปหลายเดือนแล้ว  แบร่ แบร่ 
อยู่แถวดอนรักใช่มั้ยครับ Grin
เธคโรงแรมในปัตตานี เถื่อนที่สุดแล้วมั่งครับ  การ์ดคุมเธคเดินเรียงสามเอาไม้กระบองเดินลากกับบาร์เต้นเวลา โคโยตี้โชว์  ทั่งสองเวลาคือก่อนดึกกับหลังเที่ยงโชว์ อาบน้ำ  ผมนี้งง?เฮ้ยตกลงเราอยู่ในเธค!! รึอยู่ในคุกฟ่ะเนี้ยะ   แล้วมีเรื่องทุกวันด้วย  ใครอยากแจ้งเกิดมาเที่ยวที่นี้ได้ครับ  ผมเองก็ไม่ได้ไปหลายเดือนแล้ว  แบร่ แบร่ 

รุ่นท่าน เค้าไม่เข้าเธคกันแล้ว ครับ   คิก คิก คิก คิก คิก คิก
ถูกต้องครับท่าน JOYHUNTER  ไหว้  ผมหลงตามเพื่อนๆๆเข้าไปครับศักดา คิก คิก

logo maker" border="0
neunang-นิ้วนาง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 278

« ตอบ #28 เมื่อ: มิถุนายน 10, 2010, 02:04:11 PM »

น้ามะเอ็มคิดถึงความหลังเหรอ กลับมาเที่ยวหน้าอย่าลืมล่ะ เธคแกรนด์ยังอยู่ บรรยากาศก็ยังเหมือนเดิม แถมได้ฝึกทักษะการต่อสู้ไปในตัวด้วย  คิก คิก บู่

นั่งกินข้าวต้มแถว แยกจงรักษ์  ดีกว่าครับ...(บางที่ก็กินอยู่ร้านเพื่อนตาครับกับแถวแปลงเกษตรคณะราษฎ์) เธคไม่ไหวแล้วท่านเจษฏ์ หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน
ท่านมะเอ็มอยู่ ยะลาหรือครับ

logo maker" border="0
มะเอ็ม
Hero Member

คะแนน 348

« ตอบ #29 เมื่อ: มิถุนายน 10, 2010, 02:14:50 PM »

ท่านมะเอ็มอยู่ ยะลาหรือครับ
ตอนนี้ทำงานเมืองชลครับ....แต่สงกานต์กลับบ้านที่ยะลา 5 แยกผังเมือง2 ครับ เยี่ยม เยี่ยม
หน้า: 1 [2] 3
  พิมพ์