๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
พฤษภาคม 11, 2024, 11:16:20 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 18 19 20 [21] 22 23 24 ... 26
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เรื่อง"เฮไม่ฮา..มาเล่าสู่กันฟัง" นะครับ  (อ่าน 83823 ครั้ง)
AJ_6080
พระราม2 กทม.
Hero Member

คะแนน 1600

บารมี-มีได้เพราะความดี...

« ตอบ #300 เมื่อ: มกราคม 26, 2013, 09:39:57 PM »

สำคัญช่วงเผาบ้านกับเปิดแก๊สทิ้ง  ตามน้าสิทกับน้านะว่าเราออกไปแด๊กเหล้านอกบ้านนี่สิ้

กลับบ้านมาน้ำตารินไหลร่วง หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

+1 พี่ๆทั้งหลาย....ความคิดบรรเจิด เอ้ย บรรลัย...ทั้งน้าน....

ผมรักในหลวง...ครับ
123 dog-dog
Hero Member

คะแนน 1138

« ตอบ #301 เมื่อ: มกราคม 27, 2013, 10:07:50 PM »

หลังจากติดแก๊สมา  ตอนเย็นว่าจะเอามาทำความสะอาด พอเปิดประตู้รถปุ๊บ  โอ้โห้  กลิ่นแก๊ส คลุ้งไปหมดนีถ้าไม่ได้กลิ่นแก๊ส(แบบว่าเป็นหวัด) สต๊าทร์รถเลยสงสัย  ปึ้ม   อ๋อย
EV2MK4
Hero Member

คะแนน 596

ผมรักชมรมฯ...ครับ!

« ตอบ #302 เมื่อ: มกราคม 28, 2013, 10:31:48 PM »

หลังจากติดแก๊สมา  ตอนเย็นว่าจะเอามาทำความสะอาด พอเปิดประตู้รถปุ๊บ  โอ้โห้  กลิ่นแก๊ส คลุ้งไปหมดนีถ้าไม่ได้กลิ่นแก๊ส(แบบว่าเป็นหวัด) สต๊าทร์รถเลยสงสัย  ปึ้ม   อ๋อย

โชคดีมากๆ ครับ นายช่าง ดุก  Shocked Smiley
   ...รถคันนึั ถัาลงใต้ สงสัยจะ"เฮไม่ฮา..ไม่มีสิทธิ์มาเล่าสู่กันฟัง" นะครับ  ขำก๊าก ขำก๊าก ไหว้
  ขอ+1 ให้กับความโชคดีนี้ ขอรับ  เยี่ยม
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 29, 2013, 05:20:19 PM โดย EV2MK4 » บันทึกการเข้า

sitta.
Hero Member

คะแนน 488

« ตอบ #303 เมื่อ: มกราคม 30, 2013, 08:09:32 AM »

หลังจากติดแก๊สมา  ตอนเย็นว่าจะเอามาทำความสะอาด พอเปิดประตู้รถปุ๊บ  โอ้โห้  กลิ่นแก๊ส คลุ้งไปหมดนีถ้าไม่ได้กลิ่นแก๊ส(แบบว่าเป็นหวัด) สต๊าทร์รถเลยสงสัย  ปึ้ม   อ๋อย

โชคดีมากๆ ครับ นายช่าง ดุก  Shocked Smiley
   ...รถคันนึั ถัาลงใต้ สงสัยจะ"เฮไม่ฮา..ไม่มีสิทธิ์มาเล่าสู่กันฟัง" นะครับ  ขำก๊าก ขำก๊าก ไหว้
  ขอ+1 ให้กับความโชคดีนี้ ขอรับ  เยี่ยม

ตอนยกเข้า ยกออก ใช้แรงกี่คนครับเนี่ย
ดูพื้นที่แล้วคิดว่าท่ายกน่าจะไม่เหมาะ ระวังเรื่องปวดหลังเรื้อรังด้วยครับ
เห็นหุ่นนายช่างทางเว็บแล้วถ้าต้องยกของหนักก็อดเป็นห่วงไม่ได้ครับ

MAGNUM-60
Hero Member

คะแนน 346

« ตอบ #304 เมื่อ: มกราคม 30, 2013, 06:09:35 PM »

หลังจากติดแก๊สมา  ตอนเย็นว่าจะเอามาทำความสะอาด พอเปิดประตู้รถปุ๊บ  โอ้โห้  กลิ่นแก๊ส คลุ้งไปหมดนีถ้าไม่ได้กลิ่นแก๊ส(แบบว่าเป็นหวัด) สต๊าทร์รถเลยสงสัย  ปึ้ม   อ๋อย

โชคดีมากๆ ครับ นายช่าง ดุก  Shocked Smiley
   ...รถคันนึั ถัาลงใต้ สงสัยจะ"เฮไม่ฮา..ไม่มีสิทธิ์มาเล่าสู่กันฟัง" นะครับ  ขำก๊าก ขำก๊าก ไหว้
  ขอ+1 ให้กับความโชคดีนี้ ขอรับ  เยี่ยม

ตอนยกเข้า ยกออก ใช้แรงกี่คนครับเนี่ย
ดูพื้นที่แล้วคิดว่าท่ายกน่าจะไม่เหมาะ ระวังเรื่องปวดหลังเรื้อรังด้วยครับ
เห็นหุ่นนายช่างทางเว็บแล้วถ้าต้องยกของหนักก็อดเป็นห่วงไม่ได้ครับ

ถ้าวัดใจกันนะผมว่า  ใจแกนะ 25-26 แต่สังขารซิไม่รู้ว่ามันจะรีบไปไหนกัน  ปาดซ้ายที ปาดขวาทีปาดหน้าเพื่อนๆ ไปอยู่แถวไหนก็ลองกลับตัวเลขเอาแล้วกัน
123 dog-dog
Hero Member

คะแนน 1138

« ตอบ #305 เมื่อ: มกราคม 30, 2013, 09:53:15 PM »

ถ้าวัดใจกันนะผมว่า  ใจแกนะ 25-26 แต่สังขารซิไม่รู้ว่ามันจะรีบไปไหนกัน  ปาดซ้ายที ปาดขวาทีปาดหน้าเพื่อนๆ ไปอยู่แถวไหนก็ลองกลับตัวเลขเอาแล้วกัน

นีก็เข้าใจผิดครับ  ผมยกขึ้นลงคนเดียวครับ  พี่สาวจะช่วยยังไล่เลยครับ จริงๆ 555 ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก
             เวลาสำหรับผมมีค่ามากครับ  ปาดซ้ายทีปาดขวาที  ถูกต้องครับนี่แหละผม  เยี่ยมเคยเห็นท้ายรถกระบะเก่าๆเขียนว่า"ถึงวัยชรา แต่ สันดานยังวัยรุ่น"  ถูกใจจริงๆ ไอ้ประเภทขับรถราคาเป็นล้านแต่ใช้มันแค่แสนแปดหรือไอ้พวกขับรถหาบ้านเช่าให้เมียน้อย  พวกนี้........ แลบลิ้น แลบลิ้น แลบลิ้น
         ปอโช้ง ปอเช่ เฟอร์รารี่ บีเอ็ม ผมแซงมาหมดแล้วครับ(ตอนมันจอดอยู่ครับ ฮิฮิ)  คิก คิก คิก คิก ไหว้
123 dog-dog
Hero Member

คะแนน 1138

« ตอบ #306 เมื่อ: มกราคม 30, 2013, 10:16:24 PM »

เรื่องรถคุยกันยาว..  ไม่สงสัยเหรอ"ขับรถหาบ้านเช่าให้เมียน้อย" มันเป็นยังไง ฮิฮิ คิก คิก คิก คิก
     เคยโดนตำรวจจับ แจ้งข้อหาว่า ขับเร็วและหวาดเสียว
  ผม       ก็เถียงว่า ขับเร็วได้ไงผมขับแค่ 60กม./ชม.
  ตำรวจ  ก็ตอบมาแบบดุๆว่า คุณขับรถถอยหลังครับ  ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยี๊
AJ_6080
Hero Member

คะแนน 1600

« ตอบ #307 เมื่อ: มกราคม 31, 2013, 07:22:54 AM »

เรื่องรถคุยกันยาว..  ไม่สงสัยเหรอ"ขับรถหาบ้านเช่าให้เมียน้อย" มันเป็นยังไง ฮิฮิ คิก คิก คิก คิก
     เคยโดนตำรวจจับ แจ้งข้อหาว่า ขับเร็วและหวาดเสียว
  ผม       ก็เถียงว่า ขับเร็วได้ไงผมขับแค่ 60กม./ชม.
  ตำรวจ  ก็ตอบมาแบบดุๆว่า คุณขับรถถอยหลังครับ  ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยี๊

5555 ขนาดถอยพี่ยังเล่นซะ 60 แล้วเดินหน้าล่ะครับเท่าไหร่หนอ??? .......+1 ครับ.... Grin Grin

sitta.
Hero Member

คะแนน 488

« ตอบ #308 เมื่อ: มกราคม 31, 2013, 08:27:34 AM »

5555 ขนาดถอยพี่ยังเล่นซะ 60 แล้วเดินหน้าล่ะครับเท่าไหร่หนอ??? .......+1 ครับ.... Grin Grin

ขับรถบนถนนยังเร็วขนาดนี้ แล้วตอนเข้าซอยคงจะถี่ยิบน่าดูจนเมียน้อยนับไม่ทัน
sakda m41 รักในหลวง
Hero Member

คะแนน 751

« ตอบ #309 เมื่อ: มกราคม 31, 2013, 09:14:57 PM »

เพื่อนผมจะย้ายแล้ว ทำยังไงดี หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

ต่อไปผมจะขอ ป. 3 จากใคร น่าเศร้า หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน
Congto-รักในหลวง
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 82

« ตอบ #310 เมื่อ: มกราคม 31, 2013, 09:25:23 PM »

เพื่อนผมจะย้ายแล้ว ทำยังไงดี หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

ต่อไปผมจะขอ ป. 3 จากใคร น่าเศร้า หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

รีบขอ ใว้ก่อน พี่ เอาทุกขนาดเลย 555
AJ_6080
Hero Member

คะแนน 1600

« ตอบ #311 เมื่อ: มกราคม 31, 2013, 09:30:17 PM »

รีบขอ ใว้ก่อน พี่ เอาทุกขนาดเลย 555

เสี่ยศักดา เขามีครบทุกขนาดแล้วล่ะครับ....ทั้งกึ่งออโต้..และลูกโม่....  Grin Grin

Hero Member

คะแนน 751

« ตอบ #312 เมื่อ: มกราคม 31, 2013, 09:54:01 PM »

เสียดายเพื่อน ข่าวว่าน่าจะตกแถว ใกล้ ๆ กรุง

แถวกรุงเก่าครับ  อยากย้ายตาม เพราะไม่มีเพื่อนกินเหล้า เศร้า

คนใหม่มาไม่รู้ จะเป็นจะได๋ เศร้า เศร้า

Hero Member

คะแนน 751

« ตอบ #313 เมื่อ: มกราคม 31, 2013, 09:56:54 PM »

เสี่ยศักดา เขามีครบทุกขนาดแล้วล่ะครับ....ทั้งกึ่งออโต้..และลูกโม่....  Grin Grin

อย่าเรียกเสี่ย เลยน้องพี่ เรียกพี่ไพเราะกว่าเยอะ นะนะ  ขอร้อง
jukdk
ชมรมคนรักปืนลม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 917

STEYR LG 110 HP HUNTING .22

« ตอบ #314 เมื่อ: มกราคม 31, 2013, 10:02:12 PM »

อย่าเรียกเสี่ย เลยน้องพี่ เรียกพี่ไพเราะกว่าเยอะ นะนะ  ขอร้อง

ใด้ครับพี่เสี่ย 5555

สิทธิโชค
     T 0909724872 (รับอัดอากาศ)
หน้า: 1 ... 18 19 20 [21] 22 23 24 ... 26
  พิมพ์