๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
พฤษภาคม 07, 2024, 06:02:45 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: วิธีเปิดเซฟแบบไม่ต้องใช้รหัส  (อ่าน 7158 ครั้ง)
เสนัด...
............
Sr. Member

คะแนน 4

ลั่นไก 1911

« ตอบ #15 เมื่อ: กันยายน 09, 2004, 07:28:23 PM »

เปิดยังกะหนังแอ็กชั่น  Grin

คนเรามีชีวิตอยู่ได้แค่ สองหมื่นกว่าวัน อย่าปล่อยชีวิตให้.............
นาจา™รักในหลวง
คุณธรรม...นำสู่ยุติธรรม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #16 เมื่อ: กันยายน 09, 2004, 07:35:09 PM »

Grin เข้าใจเปิดนะ...นักแซ้งส์ที่นี่ อายเลย Grin

อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน
buck_g19
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 13

« ตอบ #17 เมื่อ: กันยายน 09, 2004, 07:41:37 PM »

เค้าเรียกเปิดแบบเศรษฐีครับ... Grin

Glock เพื่อนแท้ไม่มีวันตาย
coda
None of us is as smart as all of us.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1081

« ตอบ #18 เมื่อ: กันยายน 09, 2004, 08:11:16 PM »

...น่าจะตั้งชื่อกระทู้ว่า "วิธีพังตู้เซฟด้วยลุกปีน"  Grin Grin

Check your monitor:

https://www.facebook.com/StudioCoda

"ยึดปืนคนดี  อัปรีย์จะครองเมือง"
Zeus-รักในหลวง
อะฮู้.....ไฮยีน่าก็เป็นแมวนะคราบบบ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 817

I'm going to make him an offer that he can't refus

« ตอบ #19 เมื่อ: กันยายน 09, 2004, 10:09:41 PM »

Grin Grin Grinว่าง ๆ รบกวนหาตู้เย็นมาลองมั้งสิครับยังติดใจไม่หายว่ากันกระสุนได้ Grin.....เอ้แต่แถว ๆนี่เขาคิดค่ายิงตู้เย็นรูละล้านนะครับไม่ทราบว่า...ตู้เซพนี่คิดค่าเสียหายเท่าไรครับ Grin

“A fear of weapons is a sign of retarded sexual and
emotional maturity.”
- Sigmund Freud

“ความกลัวอาวุธคือสัญญาณของความถดถอยทางเพศและวุฒิภาวะทางอารมณ์”
- ซิกมุนด์ ฟรอยด์
Sundance
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 124

« ตอบ #20 เมื่อ: กันยายน 10, 2004, 01:11:04 AM »

คนธนาคารเล่าว่าถ้าเปิด Safe ไม่ได้ (ไม่มีกุญแจ) ให้ยก Safe กลับบนลงล่าง สลักจะตก เปิดได้เลย แต่ Safe จะเสียครับ ต้องส่งซ่อม (การยก Safe กลับหัวนี่ไม่ใช่เรื่องง่ายนะครับ) ข้อควรคำนึงอีกข้อหนึ่งคือจุดอ่อนของ Safe อยู่ที่ด้านหลัง
SigPro-รักในหลวง
Hero Member

คะแนน 177

« ตอบ #21 เมื่อ: กันยายน 10, 2004, 06:54:42 AM »

มาแล้วคร้าบบบว่าง ๆ รบกวนหาตู้เย็นมาลองมั้งสิครับยังติดใจไม่หายว่ากันกระสุนได้
...ตู้เย็นยังไม่มีครับ....ตอนนี้มีตู้อบผ้ารอคิวอยู่ Grin

แจกโคมใส ใว้ให้ครอบแทนกะลา
เบื่อเสียงหมา หาว่ากูไม่ใช่ไทย
APACHE _ Love The King
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 21

« ตอบ #22 เมื่อ: กันยายน 10, 2004, 07:00:16 AM »

ถ้าอยากลองเปิดตู้เย็นละก็..เหอะๆๆ.. บอกกองปราบฯ ซิ เดียวก็รู้ ...อะจ๊าก... Cheesy
SigPro-รักในหลวง
Hero Member

คะแนน 177

« ตอบ #23 เมื่อ: กันยายน 10, 2004, 07:03:46 AM »

ผมเป็นพวกเด็กมือบอนน่ะครับ ชอบลองไปเรื่อย เบื่อยิงเป้ากระดาษ Grin

แจกโคมใส ใว้ให้ครอบแทนกะลา
เบื่อเสียงหมา หาว่ากูไม่ใช่ไทย
submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6128

Let us go..!

« ตอบ #24 เมื่อ: กันยายน 10, 2004, 09:52:53 AM »

เห็นเซฟตัวนี้ นึกถึงตอนทำงานที่อบต.แห่งหนึ่ง(หลังหมดโครงการจากป่าไม้)
ย้ายที่ทำการอบต.ทีนึง ขนกันเหงื่อโชก
เหลี่ยมมุมให้จับไม่มี แถมหนักอีกต่างหาก
สุดท้ายเอากระสอบป่านซ้อนสามชั้นมาวางแล้วเอาเซฟเลื่อนขึ้นวาง
หลังจากนั้นค่อยจับมุมกระสอบป่านยก
โชคดีที่ผ่าน ถ้าไม่งั้นคงต้องใช้ เชือกผูกมัดแล้วเรียกรถแบ็คโฮมาช่วยยก
(เคยมีคนทำจริงๆ เอารถแบ็คโฮมาแล้วเอาชือกมัดเซฟให้แน่นๆ โยงเชือกผูกกะคอรถ แล้วให้แบ็คโฮยกใส่ปิคอัพ)

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

carrera
กินลูกเดียวเที่ยวสองลูก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2357

« ตอบ #25 เมื่อ: กันยายน 10, 2004, 10:07:00 AM »

เซฟส่านใหญ่น้ำหนักมาก ขนาดเล็กๆ ยัง 80โลง่ายๆ ถ้าสูงซัก 1.80 เมตร ใหญ่หน่อยน้ำหนักเป็น ตัน

สมควรใช้อุปกรณ์ช่วยหิ้วครับ

เนื้อร้ายตัดทิ้ง
www.ipscthailand.com
อ.หล่ำ
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน -1

« ตอบ #26 เมื่อ: กันยายน 10, 2004, 11:58:18 AM »

เหมือนแอลเอสมัยก่อนเลย เมื่อก่อนผมก็ขนเอาอะไรต่ออะไรไปยิงกันที่หลังเขาแบบนี้ ไม่ต้องเสียเงินค่าสนามด้วย แต่ตอนนี้ทำไม่ได้แล้ว  ผมคงต้องไปเที่ยวเล่นที่เวกัส สักสองสามวันแล้วสิ ได้ข่าวว่ามีปืนเป็นโกดัง ผมคงไม่ต้องขนปืนไป

แถวไหนหรอครับ
ช่วยเล่าให้ฟังด้วยนะครับ

Sunshine follows thunder'..
หน้า: 1 [2]
  พิมพ์