๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
พฤษภาคม 07, 2024, 06:09:47 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: จะไปยิงปืนกับเพื่อนน่ะค่ะ แต่เพื่อนเป็นฝรั่ง ถ้าไปที่สนาม ร.ด ยิงชุดละ 2600 บาทเ  (อ่าน 6309 ครั้ง)
มะเอ็ม
Hero Member

คะแนน 348

"ปักษ์ใต้บ้านเรามันเหงาจังไม่มีคนนั่งแลหนังโนราห์"

« ตอบ #15 เมื่อ: กันยายน 07, 2004, 03:10:34 PM »

Grin Grin พื้นที่ พี่มะขิ่นแล้วล่ะครับ....จะประมูลเท่าไหร่... Grin Grin
มะขิ่น
Hero Member

คะแนน 2453

"ทหารแก่ไม่มีวันตาย แต่จะค่อยๆเลือนหายไป"

« ตอบ #16 เมื่อ: กันยายน 07, 2004, 04:02:55 PM »

ไปบางบัวทองก็ไกลนะ
เอาเป็นว่า นอกจากที่โยธีแล้ว
ที่ร.1รอ.ถนนวิภาวดีนี่
คนต่างชาติ เขาต้อนรับอย่างไรมั่งครับพี่มะขิ่น

ปกติครับ..หากเป็น"แขก"ของสมาชิก

อย่าดึงฟ้าต่ำ  อย่าทำหินแตก  อย่าแยกแผ่นดิน
51
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #17 เมื่อ: กันยายน 07, 2004, 04:40:55 PM »

ไปบางบัวทองก็ไกลนะ
เอาเป็นว่า นอกจากที่โยธีแล้ว
ที่ร.1รอ.ถนนวิภาวดีนี่
คนต่างชาติ เขาต้อนรับอย่างไรมั่งครับพี่มะขิ่น

ปกติครับ..หากเป็น"แขก"ของสมาชิก

แถมมีปืนให้เลือกยิงหลายรุ่น หลายขนาดด้วยครับ อิ อิ
อาทิ คริกโก้....รุ่น โซแน็กซ์ฉีดมือ เป็นต้น

จากนิ้วที่จิ้มแป้น....

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 07, 2004, 04:43:25 PM โดย 51 » บันทึกการเข้า
submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6128

Let us go..!

« ตอบ #18 เมื่อ: กันยายน 07, 2004, 04:45:12 PM »

นี่อีตา51
เขาพัฒนาแย้ว...
แหม..เอาแต่เรื่องสมัยนู้น..มากล่าว

แต่ที่สนามร.1น่ะ เขาไม่มีบราวนิ่งก์รุ่นแกะหัวงูให้เช่ายิงหรอก

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

krudam
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #19 เมื่อ: กันยายน 07, 2004, 04:51:42 PM »

นี่อีตา51
เขาพัฒนาแย้ว...
แหม..เอาแต่เรื่องสมัยนู้น..มากล่าว

แต่ที่สนามร.1น่ะ เขาไม่มีบราวนิ่งก์รุ่นแกะหัวงูให้เช่ายิงหรอก

ได้ข่าวว่ารมดำใหม่แล้วใช่ป่ะ บาดทะยักไม่กินแล้วนี่  Grin Grin
Pex Shotgun-รักในหลวงครับ
เป็ก ครับ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 70

« ตอบ #20 เมื่อ: กันยายน 07, 2004, 05:04:45 PM »

:Smiley :Smiley :Smiley

สนาม จ่าหนู ไงพี่มะขิ่น เห็นญี่ปุ่นไปยิงบ่อยๆ ใกล้ที่ทำงานพี่ อ่ะ   Smiley Smiley Smiley

ปืนที่เรามีเปรียบดังเช่นเครื่องดับเพลิง พวกเราภาวนาว่าไม่ต้องใช้มันในสถานะการณ์จริง

แต่ถ้าเราจำเป็นต้องใช้ ต้องใช้อย่างมีประสิทธิภาพสูงสุด
JarengkaBOW
Dog in Thailand
Hero Member

คะแนน 18

By physically, the object couldn't lit by itself.

« ตอบ #21 เมื่อ: กันยายน 07, 2004, 05:06:21 PM »

เพิ่งทราบว่ามีการแบ่งแยกราคาระหว่างคนไทย กับชาวต่างชาติเจ้าค่ะ Huh

I am dying... -*-

coda
None of us is as smart as all of us.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1081

« ตอบ #22 เมื่อ: กันยายน 07, 2004, 05:32:20 PM »

เพิ่งทราบว่ามีการแบ่งแยกราคาระหว่างคนไทย กับชาวต่างชาติเจ้าค่ะ Huh

...ก็เหมือนๆ กับราคาค่าเข้าชมสถานที่ รวมทั้งดูโชว์ต่างๆ ที่ราคาไทยกับต่างชาติต่างกัน ราคาคนไทยจะใช้เลขไทย เช่น ผู้ใหญ่ ๒๐ บาท เด็ก ๑๐ บาท แต่เขียนราคาฝรั่งไว้ว่า Admission Fee ฿200 ไงล่ะจ๊ะ

Check your monitor:

https://www.facebook.com/StudioCoda

"ยึดปืนคนดี  อัปรีย์จะครองเมือง"
aniki
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 232

สังคมดีไม่มีขาย...ถ้าอยากได้ต้องร่วมสร้าง

« ตอบ #23 เมื่อ: กันยายน 07, 2004, 06:41:22 PM »

ผมเคยพาเพื่อนไปเที่ยวเมืองไทยบ่อยๆ อายครับ Angry

ขอคืนคุณสู่แผ่นดิน  รักในหลวง
JarengkaBOW
Hero Member

คะแนน 18

By physically, the object couldn't lit by itself.

« ตอบ #24 เมื่อ: กันยายน 07, 2004, 06:45:32 PM »

...ก็เหมือนๆ กับราคาค่าเข้าชมสถานที่ รวมทั้งดูโชว์ต่างๆ ที่ราคาไทยกับต่างชาติต่างกัน ราคาคนไทยจะใช้เลขไทย เช่น ผู้ใหญ่ ๒๐ บาท เด็ก ๑๐ บาท แต่เขียนราคาฝรั่งไว้ว่า Admission Fee ฿200 ไงล่ะจ๊ะ

อย่างสถานที่ท่องเที่ยวยังเคยเห็นบ้างว่ามีการแยกราคาคนไทย กับชาวต่างชาติ แต่สนามยิงปืนเนี่ย ไม่เห็นน่าเก็บต่างราคากันเลยเจ้าคะ

นาจา™รักในหลวง
คุณธรรม...นำสู่ยุติธรรม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #25 เมื่อ: กันยายน 07, 2004, 09:14:37 PM »

อย่างสถานที่ท่องเที่ยวยังเคยเห็นบ้างว่ามีการแยกราคาคนไทย กับชาวต่างชาติ แต่สนามยิงปืนเนี่ย ไม่เห็นน่าเก็บต่างราคากันเลยเจ้าคะ

...เป็นเงื่อนไขทางธุรกิจเฉพาะที่จ้าน้องโบว์....

อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน
JarengkaBOW
Hero Member

คะแนน 18

« ตอบ #26 เมื่อ: กันยายน 07, 2004, 09:38:11 PM »

ก็แปลว่าไม่ใช่ทุกที่...แล้วตอนนี้มีสนามไหนบ้างที่คิดราคาต่างกันเจ้าค่ะ??

มะขิ่น
Hero Member

คะแนน 2453

"ทหารแก่ไม่มีวันตาย แต่จะค่อยๆเลือนหายไป"

« ตอบ #27 เมื่อ: กันยายน 07, 2004, 10:02:24 PM »

ผมเคยพาเพื่อนไปเที่ยวเมืองไทยบ่อยๆ อายครับ Angry

ไม่ต้องอายหรอกครับ...............ผมเองไปเมืองนอกเอง ยังโดนฝรั่งฟันซะเต็มกระเบื้อง

เงื่อนไขทางธุรกิจครับ.................อยากยิงก็ต้องจ่าย  ก็เท่านั้น Wink

อย่าดึงฟ้าต่ำ  อย่าทำหินแตก  อย่าแยกแผ่นดิน
หน้า: 1 [2]
  พิมพ์