๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
พฤษภาคม 15, 2024, 08:48:22 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1] 2
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: แอ้ด-เมียรวย90ล. "อุ๋ย"พันล้าน!สิทธิชัยก็อู้ฟู่-ปืนอื้อ  (อ่าน 3241 ครั้ง)
สีอำพัน-รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 258

« เมื่อ: ธันวาคม 02, 2006, 10:12:01 AM »

http://www.matichon.co.th/khaosod/khaosod_detail.php?s_tag=03p0102021249&day=2006/12/02http://
-ฮือฮา"สิทธิชัย-เมีย"รวยเกินพันล.

15.นายเกษม สนิทวงศ์ ณ อยุธยา รมว.ทรัพยากรธรรมชาติและสิ่งแวดล้อม มีทรัพย์สิน 80,645,724 บาท คุณหญิงจามรี สนิทวงศ์ ณ อยุธยา คู่สมรส มีทรัพย์สิน 11,265,608 บาท 16.นายสิทธิชัย โภไคยอุดม รมว.เทคโนโลยีสารสนเทศและการสื่อสาร มีทรัพย์สิน 318,956,358 บาท โดยในส่วนของทรัพย์สินอื่นๆจำนวน 22,400,000 บาท ซึ่งทรัพย์สินดังกล่าวล้วนแต่เป็นอาวุธปืนจำนวน 320 รายการ มีทั้งปืนออโตเมติกและกึ่งอัตโนมัติ ปืนสั้น และปืนยาวประเภทต่างๆ นางพรพรรณ โภไคยอุดม คู่สมรส มีทรัพย์สิน 814,552,372 บาท ทรัพย์สินส่วนใหญ่ เป็นที่ดิน 31 แปลง มูลค่า 349,759,250 บาท 17.นายเกริกไกร จีระแพทย์ รมว.พาณิชย์ มีทรัพย์สิน 26,316,806.03 บาท นางกาญจนา จีระแพทย์ คู่สมรส มีทรัพย์สิน 20,167,455 บาท 18.นายปิยสวัสดิ์ อัมระนันทน์ รมว.พลังงาน มีทรัพย์สิน 383,665,702 บาท ส่วนใหญ่เป็นที่ดิน 17 แปลง มูลค่า 206,701,000 บาท และเงินลงทุนในหลักทรัพย์จดทะเบียน 108,423,542 บาท ส่วนใหญ่อยู่ในบริษัท ปตท.สำรวจและผลิตปิโตรเลียม และบ.ผาแดงอินดัสตรี้ นางอานิก อัมระนันทน์ คู่สมรส มีทรัพย์สิน 82,950,447 บาท

อันวันใดไม่สำคัญเท่าวันนี้ เป็นวันที่สำคัญกว่าวันไหน
อันวันนี้สำคัญกว่าวันใด  วันไหนไหนไม่สำคัญเท่าวันนี้
BADBOY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1 เมื่อ: ธันวาคม 02, 2006, 10:29:36 AM »

ปืน 300 กว่ากระบอก....โอย...
นายกระจง
Cement For Life.....
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2938

ช่างมันเถอะ

« ตอบ #2 เมื่อ: ธันวาคม 02, 2006, 10:48:59 AM »

คือแบบว่า

ดีครับผมว่า หากเราไปขอแล้วนายทะเบียนอ้างขึ้นมามีทำไมเยอะแยะเราก็เอาข่าวนี้ให้ท่านอ่านครับ หวังว่าท่านคงจะเข้าใจครับ

ขอบคุณครับ

เกิดเป็นคนต้องอดทน ไม่อดทนก็อดตาย

BADBOY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #3 เมื่อ: ธันวาคม 02, 2006, 10:59:13 AM »

หาดทรายยังขาว  ... ต้นพร้าว ก็ยังสวย ..แต่มาบัดนี้ น้อง...ไม่อยู่ด้วย หาดที่เคยสวย ก็หม๊ดความหมาย  ต้นพร้าว ก็เฉา รักเรา ก็เหงา ใจกาย เสียงคลื่นยัง กระทบทราย  ส่วนพี่ เดียวดาย....ที่ ชายเล.............

ขอต่อหน่อย..ชอบครับ .. Grin
หนานปั๋น
Hero Member

คะแนน 33

« ตอบ #4 เมื่อ: ธันวาคม 02, 2006, 11:07:01 AM »

เป็นกองร้อยเลยครับ
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #5 เมื่อ: ธันวาคม 02, 2006, 11:38:05 AM »

หาดทรายยังขาว  ... ต้นพร้าว ก็ยังสวย ..แต่มาบัดนี้ น้อง...ไม่อยู่ด้วย หาดที่เคยสวย ก็หม๊ดความหมาย  ต้นพร้าว ก็เฉา รักเรา ก็เหงา ใจกาย เสียงคลื่นยัง กระทบทราย  ส่วนพี่ เดียวดาย....ที่ ชายเล.............

ขอต่อหน่อย..ชอบครับ .. Grin

มามะมาจอยกันจอยกัน  ไอ้หนุ่มดอยเต่ามันม่วนเหลือหลาย  อ้าว  ผิดกระทู้   อิ อ อ
นายกระจง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2938

ช่างมันเถอะ

« ตอบ #6 เมื่อ: ธันวาคม 02, 2006, 11:55:37 AM »

คือแบบว่า จัดห้ายครับพี่หลวง

พร้าว
Artist : มาลีฮวนน่า

หาดทรายขาวๆ กับต้นพร้าวที่ชายเล
ที่เราเคยนอนไกวเปล แค่ริมเลน้ำใสๆ
เสียงคลื่นซัดสาด ฟังแล้วชาดหวังเหวิดใจ
น้องทุ่มพี่ไปเสียไกล คิดถึงมั่งม่ายละน้อง.

ถึงพี่ไม่หล่อ ตัวดำเหมือนกับมีดหม้อ ก็พอไปวัดไปวา.
น้องกลัวบัดสี เป็นแฟนกับพี่ไม่สมราคา
กับบาทกับเหรียญยีบห้า ใครจะบ้ามาแลกกัน.

หาดทรายยังขาว ต้นพร้าวกะยังสวย
แต่มาบัดนี้น้องไม่อยู่ด้วย หาดที่เคยสวย กะหมดความหมาย.
ต้นพร้าวกะเฉา รักเราก็เหงาใจกาย
เสียงคลื่นยังกระทบทราย ส่วนพี่เดียวดายที่ชายเล

ถึงพี่ไม่หล่อ ตัวดำเหมือนกับมีดหม้อ ก็พอไปวัดไปวา.
น้องกลัวบัดสี เป็นแฟนกับพี่ไม่สมราคา
กับบาทกับเหรียญยีบห้า ใครจะบ้ามาแลกกัน.

หาดทรายยังขาว ต้นพร้าวกะยังสวย
แต่มาบัดนี้น้องไม่อยู่ด้วย หาดที่เคยสวย กะหมดความหมาย.
ต้นพร้าวกะเฉา รักเราก็เหงาใจกาย
เสียงคลื่นยังกระทบทราย ส่วนพี่เดียวดายแค่ๆชายเล

อย่าถามคอร์ดนะครับ ยังหาไม่เจอครับ

ขอบคุณครับ

เกิดเป็นคนต้องอดทน ไม่อดทนก็อดตาย

PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #7 เมื่อ: ธันวาคม 02, 2006, 12:46:34 PM »

โอ้ว ยังมีไม่ถึง ห้าเปอร์เซนต์ ของนายท่านเลย ..... จาเปนโลม

HogHeaven
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 95

« ตอบ #8 เมื่อ: ธันวาคม 02, 2006, 12:51:07 PM »

ทำไมคนที่เข้ามาเกี่ยวข้องกับการบ้านการเมือง มีอันจะกิน รวยๆกันทุกคนเลยครับ .....อิจฉาจัง หวังว่าคงไม่เข้ามากอบโกย โกงกินกันเพิ่มเติมนะครับ
xiehua dun
เรารักในหลวง
Hero Member

คะแนน 134

ปัจจุบันวัดความดีของคนที่ กม.

« ตอบ #9 เมื่อ: ธันวาคม 02, 2006, 12:52:18 PM »

อยากให้รมตที่มีปืนเยอะๆทุกท่านมาให้สัมภาษณ์เวบเรานะครับ

เพราะฉันจะไป ด้วยหัวใจดวงนี้ สองขาที่มีจะปีนสู่ภูผา
เพราะฉันจะไป ให้เห็นความสุขแท้มันด้วยตา
เมื่อได้มองลงมาเห็นโลกในมุมอีกมุม     มันคงช่างงดงาม
BADBOY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #10 เมื่อ: ธันวาคม 02, 2006, 01:01:44 PM »

อย่าถามคอร์ดนะครับ ยังหาไม่เจอครับ

ขอบคุณครับ

Smileyผมว่าเริ่มที่ Key G น่าจะได้นะครับพี่...เอ...กระทู้จะกลายพันธ์ซะแล้ว..สิ...เดี๋ยว ว่าง ๆ เรามาตั้งกระทู้ แฟนมาลีฮวนน่ากับแฮมเมอร์บ้างดีกว่าครับ.. Grin
Little Jack
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 57

« ตอบ #11 เมื่อ: ธันวาคม 02, 2006, 01:43:28 PM »

Grin ขอ....แสงจันทร์.....ด้วยครับ
นายกระจง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2938

ช่างมันเถอะ

« ตอบ #12 เมื่อ: ธันวาคม 02, 2006, 02:04:09 PM »

Grin ขอ....แสงจันทร์.....ด้วยครับ

คือแบบว่า

จัดห้ายครับ

แสงจันทร์
Artist : มาลีฮวนน่า

แสงจันทร์กระจ่าง ส่องนำทางสัญจร คิดถึงนางฟ้าอรชร ป่านนี้นางนอนหลับแล้วหรือยัง
          แสงจันทร์นวลใย ข้ายังจ่อมจมอยู่ในภวังค์ เรไรเสียงไพรแว่วดังยิ่งฟังยิ่งเหงาจับใจ....คิดถึง
         เดินทางกลางคืน กลางหมู่เดือนและหมู่ดาว แหงนมองฟ้าดั่งมองหาเงา ของเยาวมานอยู่ในสายลม
         ผู้ใดสอนเจ้า นำทางเหน็บหนาว และ ขื่นขม น้ำตาหยดหยดทุกข์ระทม พร่างพรมอยู่ในสายตา... หวั่นไหว

*เอาใจและร่าง ออกมาวางเดิมพัน เดินทางไกลอยู่ใต้แสงจันทร์คิดถึงทุกวัน คิดถึงทุกคืน
         คิดถึงคนรักชุ่มชูใจให้เกินฝืน โอ้ฝันอยู่ทุกค่ำคืน ในคืนที่มีแสงจันทร์.....อ่อนหวาน
         เอาความฝันใฝ่ สองเราไว้ที่ปลายฟ้า เดินทางผ่านสายธารเวลา ขอให้ศรัทธา อย่าลืมลางเลือน

รอแสงสว่าง อรุณรุ่งรางมาเยือน ฝากใจไว้กับแสงดาวเดือน ขอให้มาเยือนอยู่ในนิทรา....หลับฝัน
                                                           (ซ้ำ*)
         รอแสงสว่าง อรุณรุ่งรางมาเยือน ฝากใจไว้กับแสงดาวเดือน ขอให้มาเยือนเธอในนิทรา

ขอบคุณครับที่ชื่นชอบผลงานของศิลปินชาวใต้ครับ

ขอบคุณครับ

BADBOY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #13 เมื่อ: ธันวาคม 02, 2006, 02:15:28 PM »

แหม....โดนใจครับ...ชอบมาก ๆ .... หลงรัก
ฅนนิรนาม
Full Member

คะแนน 3

« ตอบ #14 เมื่อ: ธันวาคม 02, 2006, 04:08:53 PM »

ดูรายละเอียดได้ที่นี่ครับ
http://www.nccc.go.th/asset/shownewgov/in9oct2549.html
หน้า: [1] 2
  พิมพ์