๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
พฤษภาคม 15, 2024, 08:36:33 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 3 4 5 [6] 7 8 9 ... 25
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: SPSC Shotgun Championship (Level II) วันอาทิตย์ที่ 15 มิถุนายน 2551  (อ่าน 59014 ครั้ง)
wanvai
Sr. Member

คะแนน 31

« ตอบ #75 เมื่อ: พฤษภาคม 20, 2008, 04:10:08 PM »

Update ให้แล้วนะคะ
mod.19
Full Member

คะแนน 21

« ตอบ #76 เมื่อ: พฤษภาคม 20, 2008, 04:38:46 PM »

แงๆ หัวเราะร่าน้ำตารินเล่นหนีไปลงออโตกันหมดเลยนะพี่แหมวพี่น้อยแล้วใครจะช่วยผมรับมือตาเกนหล่ะครับ ตกใจ ตกใจหน้าซีด ตกใจหน้าซีดฉายเดี่ยวอีกแล้วครับฮือๆๆๆๆ
เอก@ดอยฯ
ปฏิบัติอย่างถูกต้องตั้งแต่แรกเริ่ม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 183

Do it right the first time

« ตอบ #77 เมื่อ: พฤษภาคม 20, 2008, 04:50:35 PM »

แงๆ หัวเราะร่าน้ำตารินเล่นหนีไปลงออโตกันหมดเลยนะพี่แหมวพี่น้อยแล้วใครจะช่วยผมรับมือตาเกนหล่ะครับ ตกใจ ตกใจหน้าซีด ตกใจหน้าซีดฉายเดี่ยวอีกแล้วครับฮือๆๆๆๆ

ผมด้วยคนครับพี่ รับชะตาเดียวกัน ปืนออโต้ไม่มีกะเขาหนีไม่ออก  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

SPSC No.057       THPSA No.A-331
M.Suchat
ผูกมิตร ดีกว่าสร้างศัตรู
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 7

« ตอบ #78 เมื่อ: พฤษภาคม 20, 2008, 05:26:22 PM »

น้าเตี้ยจะลงอบรมกับเค้าด้วยเหรอครับ ยังไงก็เข้าไปจ่ายตังค์พร้อมกันน่ะจ๊ะ เจอกันที่สนามครับพี่

กะว่า   ไม่มีใครรู้ จะลงมือใหม่เลย (u)  ชื่อปาสากิต  Suchat Makchaiy ครับคุนวัน

panda63
Full Member

คะแนน 0

« ตอบ #79 เมื่อ: พฤษภาคม 20, 2008, 07:08:03 PM »

หวัดดีครับพี่ๆทุกคน  สบายดีป่าวครับ    จะพยายามทำตัวไห้ว่าง    ไปดูรายชื่อ pump แล้วน่ากลัวเหลือเกิน    รู้สึกคุ้นๆว่าจะเห็นรายชื่อในหน้งสือกันหลายคน   ตกใจ ตกใจ ตกใจ ตกใจ   งานนี้หากมีโอกาสได้ไป   คงต้องซ้อมกันเหนื่อย ยี๊ ยี๊ ยี๊  แต่ถ้าไปแล้วก็ต้องสู้ๆๆๆ ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย    แต่ก่อนอื่นต้องซ้อมๆๆๆๆๆและก็ซ้อมๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ  เหนื่อยจัง
วิศิษฏ์เอ๊กซ์
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 58

« ตอบ #80 เมื่อ: พฤษภาคม 20, 2008, 07:20:59 PM »

ไหว้ สวัสดีครับ ไม่เปนไรเด๋วพี่ลงปั้มเป็นเพื่อนดีไหม  แต่เป็นปั้มโอเพ่น นะ   ยิ้มีเลศนัย  ขำก๊าก  แบร่

หวัดดีครับพี่ๆทุกคน  สบายดีป่าวครับ    จะพยายามทำตัวไห้ว่าง    ไปดูรายชื่อ pump แล้วน่ากลัวเหลือเกิน    รู้สึกคุ้นๆว่าจะเห็นรายชื่อในหน้งสือกันหลายคน   ตกใจ ตกใจ ตกใจ ตกใจ   งานนี้หากมีโอกาสได้ไป   คงต้องซ้อมกันเหนื่อย ยี๊ ยี๊ ยี๊  แต่ถ้าไปแล้วก็ต้องสู้ๆๆๆ ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย    แต่ก่อนอื่นต้องซ้อมๆๆๆๆๆและก็ซ้อมๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ  เหนื่อยจัง
  ไหว้ สวัสดีครับเกน  ไม่ต้องซ้อมมากก็ได้ครับเดี๋ยวผมจะบอกนักกีฬาที่ลงปั้มให้ อ่อนข้อให้เกน นะดีไหม   แบร่
  แบร่  ล้อเล่นน่า  ไม่มีใครอ่อนข้อให้หลอกครับ   ยิ้มีเลศนัย   สู้เต๊มที่นะครับ   เยี่ยม

การพูดว่า..ให้..คือความผิดอันสูงสุดในชีวิตผม  ต่อไปนี้จะไม่มีคำว่า...ให้...อีกต่อไป
shotgun_trang
ลูกซองรณยุทธ
Hero Member

คะแนน 25

ความเป็นธรรม

« ตอบ #81 เมื่อ: พฤษภาคม 20, 2008, 08:30:44 PM »

เยี่ยม

ผมด้วยคนครับพี่ รับชะตาเดียวกัน ปืนออโต้ไม่มีกะเขาหนีไม่ออก  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน
         เยี่ยม

โก  ตั้งใจ..ว่า..ขอใช้  สิทธิ  ลง  Standard Pump   บ้าง??  ลง  ไป ช่วยต้อนรับ..น้องเกน..
                น้องสล่า   น้องm.19    ..................?
               ไม่ต้องห่วง   นัองนัฐ  คู่ แฝด  นัฐ  สิโรรส  (เชียงใหม่)  กลับจาก  USA  พอ ดี 
                เดี๋ยว...จะพาไปช่วยงาย อีก แรง.....อ้อ..?  นัองตับ...จาก  พัทลุง...  บอก  เอา  ด้วย...
               ปั้ม.....ไฟ  แล่บ...  ล่ะ  งานนี้...               น้ำลายหก น้ำลายหก

รู้รัก สามัคคี ทำดี เพื่อความดี
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 58

« ตอบ #82 เมื่อ: พฤษภาคม 20, 2008, 08:58:16 PM »

เยี่ยม

โก  ตั้งใจ..ว่า..ขอใช้  สิทธิ  ลง  Standard Pump   บ้าง??  ลง  ไป ช่วยต้อนรับ..น้องเกน..
                น้องสล่า   น้องm.19    ..................?
               ไม่ต้องห่วง   นัองนัฐ  คู่ แฝด  นัฐ  สิโรรส  (เชียงใหม่)  กลับจาก  USA  พอ ดี 
                เดี๋ยว...จะพาไปช่วยงาย อีก แรง.....อ้อ..?  นัองตับ...จาก  พัทลุง...  บอก  เอา  ด้วย...
               ปั้ม.....ไฟ  แล่บ...  ล่ะ  งานนี้...               น้ำลายหก น้ำลายหก
[/quote]
       ไหว้  สวัสดีครับ อยากให้ถึงงานเร็วๆจังเลยครับ อยากดูนักกีฬาปั้มหวดกันงานนี้หนุกหนาน ซ่ะแล้ว   ไหว้

การพูดว่า..ให้..คือความผิดอันสูงสุดในชีวิตผม  ต่อไปนี้จะไม่มีคำว่า...ให้...อีกต่อไป
sasinun รักในหลวง
Sr. Member

คะแนน 37

« ตอบ #83 เมื่อ: พฤษภาคม 20, 2008, 09:07:51 PM »

เยี่ยม

โก  ตั้งใจ..ว่า..ขอใช้  สิทธิ  ลง  Standard Pump   บ้าง??  ลง  ไป ช่วยต้อนรับ..น้องเกน..
                น้องสล่า   น้องm.19    ..................?
               ไม่ต้องห่วง   นัองนัฐ  คู่ แฝด  นัฐ  สิโรรส  (เชียงใหม่)  กลับจาก  USA  พอ ดี 
               ปั้ม.....ไฟ  แล่บ...  ล่ะ  งานนี้...               น้ำลายหก น้ำลายหก

ไหว้  สวัสดีครับ อยากให้ถึงงานเร็วๆจังเลยครับ อยากดูนักกีฬาปั้มหวดกันงานนี้หนุกหนาน ซ่ะแล้ว   ไหว้
[/quote]โกครับ...จะพาน้องนัฐมาปั้มที่...บบท ตกใจอย่างนี้ต้องอาจารย์Xพาไปปั้มครับ ขำก๊าก(มาก่อนล่วงหน้าสัก3วัน) คิก คิก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 58

« ตอบ #84 เมื่อ: พฤษภาคม 20, 2008, 09:11:15 PM »

ไหว้  สวัสดีครับ มาสิเด๋วผมจะจัดให้ จะพาไปปั้มให้เข่าอ่อนเลย  หุ หุ หุ   คิก คิก

sasinun รักในหลวง
Sr. Member

คะแนน 37

« ตอบ #85 เมื่อ: พฤษภาคม 20, 2008, 09:15:20 PM »

ไหว้  สวัสดีครับ มาสิเด๋วผมจะจัดให้ จะพาไปปั้มให้เข่าอ่อนเลย  หุ หุ หุ   คิก คิก
น้าXพาน้องเอกกับพี่น้องไปด้วยคราวที่แล้วแห้วกันหมด ขำก๊าก
เอก@ดอยฯ
ปฏิบัติอย่างถูกต้องตั้งแต่แรกเริ่ม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 183

« ตอบ #86 เมื่อ: พฤษภาคม 20, 2008, 09:22:54 PM »

ลางานๆๆๆๆๆ   ไปซ้อมๆๆๆๆๆๆๆ หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

SPSC No.057       THPSA No.A-331
เอก@ดอยฯ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 183

« ตอบ #87 เมื่อ: พฤษภาคม 20, 2008, 09:30:08 PM »

ไม่เป็นไรครับ งานนี้ไปขำๆ เอาฮาลูกเดียว  Wink Grin เยี่ยม คิก คิก ขำก๊าก

mod.19
Full Member

คะแนน 21

« ตอบ #88 เมื่อ: พฤษภาคม 20, 2008, 10:18:01 PM »

โอ่แม่เจ้าระดับเทพทั้งนั้นเลย ตกใจงานนี้คงเอามันอย่างเดียวดีกว่าเรา เยาะเย้ย ไม่มีแววเลย หัวเราะร่าน้ำตาริน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 58

« ตอบ #89 เมื่อ: พฤษภาคม 20, 2008, 11:02:07 PM »

ไม่เป็นไรครับ งานนี้ไปขำๆ เอาฮาลูกเดียว  Wink Grin เยี่ยม คิก คิก ขำก๊าก
  ไหว้ สวัสดีครับสะหล่า  ไม่ต้องฮานะรู้นะคิดอะไรอยู่    น้ำลายหก  น้ำลายหก  น้ำลายหก
โอ่แม่เจ้าระดับเทพทั้งนั้นเลย ตกใจงานนี้คงเอามันอย่างเดียวดีกว่าเรา เยาะเย้ย ไม่มีแววเลย หัวเราะร่าน้ำตาริน
  ไหว้ สวัสดีครับ   ไม่ต้องห่วงผมไม่ใช่ระดับเทพครับ   ผมเป็น มารผมขาว ครับ   ขำก๊าก  แบร่

หน้า: 1 ... 3 4 5 [6] 7 8 9 ... 25
  พิมพ์