๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 29, 2024, 02:00:12 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 3 [4]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: (อัพเดทรายชื่อผู้ได้รับรางวัลครับ)แชมป์ภาคใต้ครั้งที่ 1ถ้วยพระราชทานสมเด็จพระเทพ  (อ่าน 21596 ครั้ง)
CTU
Jr. Member
**

คะแนน 3

« ตอบ #45 เมื่อ: พฤษภาคม 22, 2008, 07:36:15 PM »

กำลังจะอัพเดท ผลการแข่งขันแล้วครับ  รอสักครู่ครับ เยี่ยม
CTU
Jr. Member
**

คะแนน 3

« ตอบ #46 เมื่อ: พฤษภาคม 22, 2008, 07:37:13 PM »

ผลการแข่งขัน ยิงปืนชิงแชมป์ภาคใต้ ครั้ง ที่ 1 ครับ

ปืนสั้น Speed Event มือโปร

1.คุณสุนทรวิทย์ รัตนพงษไพบูลย์กิจ
2.คุณสราวุติ ศิริ
3.คุณทะนงศักดิ์ สมจิต

ปืนลูงซอง ปั้มแอ็คชั่น

1.คุณชูเกียรติ์  แก้วฟาเจริญ
2.คุณสมศักดิ์ ภูแก้ว
3.คุณมิตรชัย พงษ์เนตรวิไล
4.คุณพงษ์ศักดิ์ หวังวงศ์ไพบูลย์
5.คุณสมพงษ์ ณ สกุล

ปืนลูกซองออดตเมติก

1.คุณสมพงษ์ ณ สกุล
2.คุณสมศักดิ์  ภู่แจ้ง
3.คุณศรัญ นิมิตรศดิสกุล
4.คุณพงษ์ศักดิ์ หวังวงศ์ไพบูลย์
5.คุณมิตรชัย พงษ์เนตรวิไล

ปืนลูกซอง เลดี้

1.คุณนฤวรรณ  ชูจันทร์
2.คุณใจจรัส  ตุ้มน้อย
3.คุณจันจิรา  โลหิตหาญ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 22, 2008, 07:49:28 PM โดย ฉัตรกุล » บันทึกการเข้า
CTU
Jr. Member
**

คะแนน 3

« ตอบ #47 เมื่อ: พฤษภาคม 22, 2008, 08:04:41 PM »

ปืนสั้นมือใหม่ระยะ 10 เมตร (ออโตเมติก)
ที่ 1   คุณสรกฤษณ์  วงศ์กฤษฎาพร
ที่ 2   คุณทนงศักดิ์  สมจิตต์
ที่ 3   คุณกิตติพงษ์  จันทร์ชูกลิ่น
ที่ 4   คุณสุขสันต์  หลิวรุ่งทรัพย์
ที่ 5   คุณมนู  รัศมี
ปืนสั้นมือใหม่ระยะ 10 เมตร (รีวอลเวอร์)
ที่ 1  คุณจักกฤษณ์  เอียงเจริญ
ที่ 2  คุณฉัตรกุล  ตุ้มน้อย
ที่ 3  ดต.วีรชาติ  อรุณจักร
ที่ 4  คุณนวดล วิชัย
ที่ 5  คุณสำราญ  หนูแก้ว
ปืนสั้นทั่วไประยะ 10 เมตร
ที่ 1  คุณสุพจน์  เอียงเจริญ
ที่ 2  คุณสรกฤษณ์  วงศ์กฤษฎาพร
ที่ 3  คุณทนงศักดิ์  สมจิตต์
ที่ 4  คุณคเชนทร์ วิริยะเสรีกุล
ที่ 5  คุณสำราญ  หนูแก้ว
ปืนสั้น ระยะ 10 เมตร Lady
ที่ 1  คุณวิรวรรณ  สนชัย
ที่ 2  คุณปรินดา  สำเภาเงิน
ที่ 3  คุณนฤวรรณ  ชูจันทร์
ปืนสั้นมือใหม่ ระยะ 15 เมตร (ออโตเมติก) กำหนด  95  คะแนน
ที่ 1   คุณจำนง  แดงพยนต์
ที่ 2   คุณวิทยา  กำบัง
ที่ 3   คุณทนงศักดิ์  รุ่งรัศมี
ที่ 4   คุณสมยศ  กำบัง
ที่ 5   คุณอมร  ตั้งตน
ปืนสั้นมือใหม่ระยะ 15 เมตร (รีวอลเวอร์)
ที่ 1  คุณสมบัติ  แนบใจ
ที่ 2  คุณวิทยา   กำบัง
ที่ 3  คุณจำแล  จู่จันทร์
ที่ 4  คุณจันทร์จิรา  โลหิตหาญ
ที่ 5  คุณจำนง  แดงพยนต์

ปืนสั้นมือทั่วไป ระยะ 15 เมตร
ที่ 1  ดต.สมบัติ  มั่งน้อย
ที่ 2  คุณวินัย  แพทย์อดิพงษ์
ที่ 3  คุณธีรวัฒน์  เก็บไว้

ปืนสั้น  ผู้นำท้องถิ่น  ระยะ 10 เมตร
ที่ 1  คุณจำแล  จู่จันทร์
ที่ 2  คุณปราโมทย์  ช่วงโชติ
ที่ 3  คุณทนงศักดิ์  รุ่งรัศมี
ที่ 4 คุณสุทัศน์ นิยะมะ

ปืนสั้น  อาวุโส อายุ 50 ปี ขึ้นไป 
ที่ 1  คุณปรีชา  กฤษณะเศรณี
ที่ 2  ดต.เกษม  ศรีราษฎร์
ที่ 3  คุณชิน  เงินแท่ง
ที่ 4  คุณปราโมทย์  ช่วงโชติ
ที่ 5 จ.ส.อ.ธงชัย  วิงวอน

ปืนสั้น  มือทั่วไประยะ 25 เมตร 
ที่ 1  คุณมงคล  เอี่ยมศรีเพ็ง
ที่ 2  คุณกิตติเดช  ลบแย้ม
ที่ 3  คุณอานนท์  กมลยชาติ

ปืนสั้น  มือโปร ระยะ 25 เมตร 
ที่ 1  คุณฉัตรชัยวัชร  สองจันทร์
ที่ 2  คุณไพศาล  ขวัญเมือง
ที่ 3  คุณอานนท์  กมลยชาติ

ปืนสั้น  5 นัด 8 วินาที 
ที่ 1  คุณกิตติเดช  ลบแย้ม
ที่ 2  คุณบริพัฒน์ หัตถโชวาท
ที่ 3  ดต.ลำปาง  ภูโชคศิริ

ปืนสั้น  5 นัด 6 วินาที 
ที่ 1  คุณอำพล  ปุณณะเวส
ที่ 2  คุณคเชนทร์  วิริยะเสรีกุล
ที่ 3  คุณสมยศ  กำบัง

ปืนสั้น  5 นัด 10 วินาที 
ที่ 1  คุณกิตติเดช  ลบแย้ม
ที่ 2  คุณไพศาล  ขวัญเมืองกุล
ที่ 3  คุณสมยศ  กำบัง

CTU
Jr. Member
**

คะแนน 3

« ตอบ #48 เมื่อ: พฤษภาคม 22, 2008, 08:05:57 PM »

เศร้าเล่นซะเหนื่อยเลยนะคุณอา หัวเราะร่าน้ำตาริน
pds
Jr. Member
**

คะแนน 1

« ตอบ #49 เมื่อ: พฤษภาคม 22, 2008, 10:53:03 PM »

คุณ ฉัตรกุล ผมรบกวนอีกครั้งครับ ขอเป็นผลคะแนนด้วยครับ เยี่ยม

ประชาธิปไตยอยู่ในมือเรา
bannakit charoenpon
Newbie
*

คะแนน 0

« ตอบ #50 เมื่อ: พฤษภาคม 23, 2008, 12:41:18 PM »

ต้องขอขอบคุณ ฉัตรกุล เป็นอย่างมากที่ลงผลการแข่งขันให้ และต้องขอโทษคุณ pds ด้วยที่ไม่ได้เอาคะแนนลงให้ดู พอดีคะแนนทั้งหมด เจ้าหน้าที่รักษาความปลอดภัย (ตชด. 146 บ้านด่านสิงขร) รวบรวมเก็บไว้ พอแข่งขันยิงปืนเสร็จก็ขึ้นไปรักษาชายแดนแนวรอยตะเข็บแนวเขาตะนาวศรี จึงติดต่อกันไม่ได้เลยเอาคะแนนมาลงให้ดูไม่ได้ ขอโทษด้วยนะครับ แค่ลงใครชนะเลิศประเภทไหนบ้าง หลาน ฉัตรกุล ก็ตาลายไปหมดแล้ว 82 รางวัล แกพิมพ์ไป 3 วันแล้ว....เห็นใจ อา ด้วยเถอะ อาแก่แล้ว อาก็ได้ ฉัตรกุลละที่เป็นกำลังสำคัญ..ฮึๆ คุณอา ยอผมอีกแล้ว*** อันนำใจไมตรีมีไว้เถิด..ผลดีเกิดสนองให้ในภายหลัง..มีเงินทองมากมายใช่จีรัง..คนข้างหลังด่า แช่ง แร้งน้ำใจ... อาพูดจริงๆนะเนี่ย**ขอบคุณนะ ฉัตรกุล แล้วจะตามไปอุดหนุนที่กระบี่...เฮ
Egle
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #51 เมื่อ: พฤษภาคม 23, 2008, 04:19:03 PM »

ท่าน ฉัตรกุล อยู่ อำเภอ ใหน ครับ
sasinun รักในหลวง
Sr. Member

คะแนน 37

« ตอบ #52 เมื่อ: พฤษภาคม 23, 2008, 07:56:38 PM »

ขอแสดงความยินดีกับนักกีฬาทุกท่านที่ได้รัรางวัลด้วยครับ เยี่ยม
Pond K.
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 7

« ตอบ #53 เมื่อ: มิถุนายน 05, 2008, 05:13:01 AM »

อยากมีชื่ออยู่ในนั้นบ้างจัง
bannakit charoenpon
Newbie
*

คะแนน 0

« ตอบ #54 เมื่อ: กรกฎาคม 03, 2008, 01:33:00 PM »

สวัสดีครับเพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ นักกีฬาที่เคารพทุกท่านที่ได้เข้าร่วมการแข่งขันกีฬายิงปืน "ชิงแชม์ปยิงปืนภาคกลางตอนใต้" ถ้วยพระราชทานฯ "สมเด็จพระเทพรัตนราชสุดา สยามบรมราชกุมารี"ครั้งที่ผ่านมา หลายคนคงสมหวังแต่หลายคนอาจจะผิดหวัง ไม่เป็นไรนะครับ ชมรมกีฬายิงปืนประจวบฯก็พยายามจัดให้ท่านได้สนุกกันอย่างเต็มที่สำหรับท่านที่มาก็คงได้เห็นแล้ว ครั้งต่อไป ชมรมกีฬายิงปืนเมืองประจวบฯ จะจัดการแข่งขันยิงปืนภาคกลางตอนใต้ ครั้งที่ 2 ชิงถ้วยรางวัลพระราชทาน "สมเด็จพระเจ้าลูกเธอ เจ้าฟ้าจุฬาภรณวลัยลักษณ์ อัครราชกุมารี" ในวันที่ 24-25 ตุลาคม 2551 ส่วนรายละเอียดจะแจ้งให้ท่านทราบอีกครั้งหนึ่ง บอกกล่าวให้ท่านได้ทราบไว้ล่วงหน้าและท่านจะได้มีโอกาสซ้อมฝีมือกันไว้เนิ่นๆนะครับ ผมจะแจ้งให้ท่านทราบทุกคนที่ผมมีรายละเอียดอยู่ในมือแล้วนะครับ อย่าลืมนะครับคอยติดตามรายละเอียดด้วยนะครับ ขอบคุณครับ
CTU
Jr. Member
**

คะแนน 3

« ตอบ #55 เมื่อ: กรกฎาคม 03, 2008, 03:45:55 PM »

เยี่ยมอย่าลืมนะครับแล้วเจอกันที่เดินตุลาคับ... เยี่ยม
หน้า: 1 2 3 [4]
  พิมพ์