๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
พฤษภาคม 07, 2024, 01:15:02 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2] 3 4
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ***เพิ่มวันแข่งที่ รด.***  (อ่าน 10142 ครั้ง)
coda
None of us is as smart as all of us.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1081

« ตอบ #15 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 07, 2005, 10:36:13 AM »

ไม่มีการแจ้งล่วงหน้า ทำให้นักกีฬาไปเก้อหลายคน ที่มาจากต่างจังหวัดก็มีนะ น่าจะเห็นใจกันบ้าง เพราะกำหนดวันการเลือกตั้งก็มีออกมาให้รู้ตั้งนานแล้ว เฮ้อ  Undecided

ตกลงว่าไรเฟิลจะมีแข่ง หรือไม่มีแข่ง ช่วยแจ้งให้นักกีฬาทราบด้วย จะได้ไม่มีใครเค้าไปเก้ออีกเป็นรอบที่ 2

...น่าจะจัดแมทช์ไรเฟิลรณยุทธโดยฉะแพะ เอ๊ย! โดยเฉพาะที่ บางบัวทอง ดีไหมจ๊ะน้องปูจ๋า  :Smiley Cool

Check your monitor:

https://www.facebook.com/StudioCoda

"ยึดปืนคนดี  อัปรีย์จะครองเมือง"
poojar
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 6

« ตอบ #16 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 07, 2005, 10:50:41 AM »

Cheesy พี่แก้วกำหนดวันมาได้เลยค่ะ เพราะว่าพี่แก้วอาวุโสสุด เอ๊ย ขอโทษค่ะ อยู่ไกลที่สุด  หลงรัก แล้วปูจะบอกเพื่อน ๆ ให้

coda
None of us is as smart as all of us.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1081

« ตอบ #17 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 07, 2005, 11:20:36 AM »

Cheesy พี่แก้วกำหนดวันมาได้เลยค่ะ เพราะว่าพี่แก้วอาวุโสสุด เอ๊ย ขอโทษค่ะ อยู่ไกลที่สุด  หลงรัก แล้วปูจะบอกเพื่อน ๆ ให้

...รู้สึกจะย้ำกันจังอะนะ เรื่องอาวุโสเนี่ย

...สักวันเสาร์ที่ 12 มีนาคม เป็นไงครับ ขอปรึกษาเพื่อนๆ

...ตั้งกระทู้ใหม่ดีไหมจ๊ะ น้องปูจ๋า กระทู้นี้เป็นเรื่องวันแข่งขันที่ รด. น่ะ Wink Cool

Check your monitor:

https://www.facebook.com/StudioCoda

"ยึดปืนคนดี  อัปรีย์จะครองเมือง"
kat
Full Member

คะแนน 38

« ตอบ #18 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 07, 2005, 11:53:14 AM »

แข่งสนามบางบัวทอง ขอลงชื่อด้วยคน(แบบว่าอยู่ใกล้)ลงขันซื้อถ้วยเยาะๆๆๆๆ ยิงยังไงก็ได้ถ้วยกลับบ้าน น้ำลายหก น้ำลายหก

เอาชนะ อุปสรรคทั้งปวง ด้วยความอุตสาหะ
Manit
สนุกกับการยิงปืน....
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 9

« ตอบ #19 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 08, 2005, 08:01:36 AM »

เท่าที่ถามเจ้าหน้าที่เป็นการเลื่อนครับ ยังไม่ใช่งด   Angry

เลื่อนครับ  เลื่อน.....   Angry    Angry
usedguns
Full Member

คะแนน 9

843 TEAM SPIRIT

« ตอบ #20 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 09, 2005, 09:33:40 AM »

Winkเท่าที่สอบถามมาล่าสุดวันนี้
ทุกประเภทยังมีแข่งขันตามกำหนดเดิม
และทุกประเภทที่แข่งขันวันที่ 5,6 กุมภาพันธ์
จะมีแข่งอีกครั้งวันที่ 5,6 มีนาคม
ใครยิงไปบ้างแล้ว ใช้คะแนนเดิมรวมด้วยครับ

ที่น่าสนุกน่าจะเป็นรายการTHREE GUN
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 09, 2005, 09:37:51 AM โดย usedguns » บันทึกการเข้า

ความสามารถทำให้คุณไปสู่จุดสูงสุด แต่ความอ่อนน้อมทำให้คุณอยู่จุดนั้นได้นานสุด
bas
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #21 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 10, 2005, 11:41:25 PM »

Grin Lips Sealed Embarrassed Tongue :Smiley ขอรายละเอียดการเเข่งขัน วันที่ 12-13 ด้วยครับ ขอคุณครับ
นาจา™รักในหลวง
คุณธรรม...นำสู่ยุติธรรม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #22 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 11, 2005, 07:11:29 AM »

Grin Lips Sealed Embarrassed Tongue :Smiley ขอรายละเอียดการเเข่งขัน วันที่ 12-13 ด้วยครับ ขอคุณครับ

วันเสาร์ที่ 12 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2548 เริ่มการแข่งขันเวลา 09.00 น.

-ปืนสั้นอัดลม หญิง 40 นัด  บุคคลทั่วไป 5 รางวัล

-ปืนสั้นอัดลม ชาย 60 นัด บุคคลทั่วไป 5 รางวัล

วันอาทิตย์ที่ 13 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2548 เริ่มการแข่งขันเวลา 09.00 น

-ปืนยาวอัดลม หญิง 40 นัด บุคคลทั่วไป 5 รางวัล

-ปืนยาวอัดลม ชาย  60 นัด บุคคลทั่วไป 5 รางวัล

-ปืนสั้นมาตรฐาน   บุคคลทั่วไป 5 รางวัล

-ปืนสั้นชนวนกลาง  บุคคลทั่วไป 5 รางวัล

-ปืนสั้นต่อสู้ 3 ระยะ ออโต 5 รางวัล , รีวอลเวอร์ 5 รางวัล

อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน
usedguns
Full Member

คะแนน 9

« ตอบ #23 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 11, 2005, 08:12:58 PM »

Grinพี่ naja อาทิตย์นี้ไปยิงปืนสั้นสามระยะ หรือเปล่าครับ
  แมทช์นี้แยกปืนด้วย Cheesy

ความสามารถทำให้คุณไปสู่จุดสูงสุด แต่ความอ่อนน้อมทำให้คุณอยู่จุดนั้นได้นานสุด
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #24 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 11, 2005, 09:03:17 PM »

Grinพี่ naja อาทิตย์นี้ไปยิงปืนสั้นสามระยะ หรือเปล่าครับ
  แมทช์นี้แยกปืนด้วย Cheesy

ขอบคุณคุณสมยศครับที่ชวน อิอิ ณ วันนี้ยังไม่ได้ขยับอะไรเลยครับ ไม่ได้หยิบปืนซ้อมมาตั้งแต่ธันวาแล้ว....แม้แต่IPSC นี่พลาดมาหลายงานแล้วครับ....สามระยะนี่ก็ชอบครับ แต่ต้องให้คุ้นเคยมากกว่านี้ หากมีโอกาสจะไปเชียร์...แมทซ์นี้กวาดกี่ถ้วยครับคุณสมยศ...โชคดีนะครับ Grin หลงรัก

อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน
BSW
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #25 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 12, 2005, 10:11:22 AM »

....สามระยะนี่ก็ชอบครับ แต่ต้องให้คุ้นเคยมากกว่านี้.....

...รอจนคุณพี่ naja คุ้นเคย  อาจจะเปลี่ยนเป็น สี่ระยะ หรือ ห้าระยะ  ไปแล้วอ่ะ.......หุหุ 

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #26 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 12, 2005, 04:07:48 PM »

....สามระยะนี่ก็ชอบครับ แต่ต้องให้คุ้นเคยมากกว่านี้.....

...รอจนคุณพี่ naja คุ้นเคย  อาจจะเปลี่ยนเป็น สี่ระยะ หรือ ห้าระยะ  ไปแล้วอ่ะ.......หุหุ 

55555 แค่คุ้นๆ ก่อนครับพี่...เดี๋ยวก็เคย หลงรัก

usedguns
Full Member

คะแนน 9

« ตอบ #27 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 12, 2005, 11:30:19 PM »

ขอบคุณคุณสมยศครับที่ชวน อิอิ ณ วันนี้ยังไม่ได้ขยับอะไรเลยครับ ไม่ได้หยิบปืนซ้อมมาตั้งแต่ธันวาแล้ว....แม้แต่IPSC นี่พลาดมาหลายงานแล้วครับ....สามระยะนี่ก็ชอบครับ แต่ต้องให้คุ้นเคยมากกว่านี้ หากมีโอกาสจะไปเชียร์...แมทซ์นี้กวาดกี่ถ้วยครับคุณสมยศ...โชคดีนะครับ Grin หลงรัก

Smileyตั้งแต่ธันวาก็ไม่ได้จับปืนเหมือนกันเลยครับพี่ ก่อนเลือกตั้งไม่มีใครจัดแข่งเลย
ผมเองก็ไม่ค่อยอยากเอาปืนติดรถไปไหน พรุ่งนี้ว่าจะไปเคาะสนิมซะหน่อย
ขอบคุณสำหรับคำอวยพรครับ ความโชคดีของพวกเราก็คือยังมีปืนให้ยิง จริงไหมครับพี่ Grin

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #28 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 13, 2005, 05:37:30 AM »

Smileyตั้งแต่ธันวาก็ไม่ได้จับปืนเหมือนกันเลยครับพี่ ก่อนเลือกตั้งไม่มีใครจัดแข่งเลย
ผมเองก็ไม่ค่อยอยากเอาปืนติดรถไปไหน พรุ่งนี้ว่าจะไปเคาะสนิมซะหน่อย
ขอบคุณสำหรับคำอวยพรครับ ความโชคดีของพวกเราก็คือยังมีปืนให้ยิง จริงไหมครับพี่ Grin

แม่นแหล๋ว...ท่านศักดิ์ในเว็บนี้ก็คงไปลงแข่ง 3 ระยะ คงได้เจอคุณสมยศแหล่ะครับ เอาที่ 1 เหมือนเดิมนะครับ Cheesy Grin

sak.
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #29 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 13, 2005, 01:12:15 PM »

น้ำลายหก
ครับ
ท่านนาจา  ผมไปร่วมแข่ง แล้ว 3 รายการครับ
15 เมตร ลูกโม่ สกอแย่ครับ ได้แค่95 94 93 92 91 เอง  มือไม้ไม่นิ่งเลย  ตาก็แย่ลงครับ
สปีด เวลาแย่ครับ 6 วิ 5 วิ  5 วิ  เต็ม  เต็ม  เต็ม  เต็ม  เต็ม  เต็ม  เต็ม เต็ม..ใช้ 9 มม CZ ครับ
3ระยะ ลูกโม้ แต้มก็แย่ครับ 140 140 136 136 126  126 ครับ
โดยรวมแย่ครับ มือไม้ไม่นิ่งเลย (แต่ก็สนุกครับ)

น้ำลายหก
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 13, 2005, 01:35:45 PM โดย sak. » บันทึกการเข้า
หน้า: 1 [2] 3 4
  พิมพ์