๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
พฤษภาคม 14, 2024, 06:49:20 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 3 [4]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ภาพการแข่งขันไรเฟิลคอมแบ็ท บางบัวทอง 11 ก.ค.47  (อ่าน 18722 ครั้ง)
ozero++รักในหลวงมากค่ะ++
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1287

มารยาท...มีให้รักษา

« ตอบ #45 เมื่อ: กรกฎาคม 16, 2004, 12:12:26 PM »

ส่วนใหญ่เวลาที่จะเริ่มซื้อของที่เป็นเทคโนโลยีเนี่ย จะต้องเช็คยิบเลย แต่พอซื้อมาแล้วต้องเอาหูไปนาเอาตาไปไร่ เพราะราคามันจะตกไปเรื่อยๆเลยต้องทำใจ Undecided

เข้ามากด like กันได้นะคะ http://www.facebook.com/OAroi
และ https://www.facebook.com/SiaAke
buck_g19
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 13

« ตอบ #46 เมื่อ: กรกฎาคม 16, 2004, 12:50:40 PM »

แต่ก่อนซื้อSony P9มา23,000 ตอนนี้เหลือหมื่นต้นๆ Cry

Glock เพื่อนแท้ไม่มีวันตาย
...GlockGlack™...
โพสท์ถึง 999 ก็พอ
Sr. Member

คะแนน 8

สติหมา ปัญญาหมี

« ตอบ #47 เมื่อ: กรกฎาคม 16, 2004, 12:52:42 PM »

อ้างถึง
...คุณ buck ครับ ผมใช้กล้อง Canon Powershot G3 ราคาจำไม่ได้แล้วครับ (ตอนที่ซื้อก็สืบราคาพอสมควร พอแน่ใจว่าราคา OK ก็ซื้อ แล้วก็ลืมไปเลย) กล้องตัวนี้ใช้คุ้มมาก แบตก็ใช้ได้นานมาก ชาร์จทีนึงถ่ายได้เป็นร้อยรูปครับ
สงสัยต้องขายSony P9ไปเล่นCannonดีกว่า ภาพสู้กันไม่ได้เลย

ลองไปดูรายละเอียดที่นี่ครับ ตัวนี้ G3 4 ล้านพิกเซล

ตัวนี้มาใหม่ G5 5 ล้านพิกเซล

ไปดูการเปรียบเทียบภาพที่ได้จากกล้องรุ่นต่างๆสิครับ ที่...
http://www.dpreview.com/reviews/compare_post.asp

ผมใช้กล้องแคนนอนรุ่น S1 IS  ถูกใจครับ  Wink  แต่ก็ถูกยึดไปซะแล้ว  Cry

วันใดที่อาวุธปืนมีทะเบียนเป็นสิ่งผิดกฎหมาย สุจริตชนจะพ่าย แต่โจรผู้ร้ายกลับชนะ

Success Begins With A Fellow's Will,  It's All In The State Of Mind  Smiley
ช.ช้าง
Rifle Team
Sr. Member

คะแนน 32

หลงรสเหล้าเมาควันปืน

« ตอบ #48 เมื่อ: กรกฎาคม 16, 2004, 02:01:09 PM »

โอขอย้ำไว้ตรงนี้เลยนะคะว่าโอเป็นคนถ่ายรูปไม่ขึ้นจริงๆ ทางที่ดีต้องมาเจอตัวจริงเท่านั้นค่ะ Cheesy Grin

แต่ที่แน่ๆ รูปโลโก้พี่บุญเนี่ย...คนนั้นสวยกว่าน๊า Cheesy Grin

Oh!...No...My God....พี่แก้วไม่น่าพลาดเลยจริงๆ Shocked :Smiley

เพราะชิวิตไม่สวยงามเหมือนความฝัน...การฆ่าฟันจึงยังคงอยู่
ozero++รักในหลวงมากค่ะ++
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1287

มารยาท...มีให้รักษา

« ตอบ #49 เมื่อ: กรกฎาคม 16, 2004, 03:10:39 PM »

โอขอย้ำไว้ตรงนี้เลยนะคะว่าโอเป็นคนถ่ายรูปไม่ขึ้นจริงๆ ทางที่ดีต้องมาเจอตัวจริงเท่านั้นค่ะ Cheesy Grin

แต่ที่แน่ๆ รูปโลโก้พี่บุญเนี่ย...คนนั้นสวยกว่าน๊า Cheesy Grin

Oh!...No...My God....พี่แก้วไม่น่าพลาดเลยจริงๆ Shocked :Smiley

555...จ๋มจ๋ม...ไอ้เราก็ใครพูดเข้าทางไม่ได้เลย...อิๆ Cheesy Grin Cheesy Grin

เข้ามากด like กันได้นะคะ http://www.facebook.com/OAroi
และ https://www.facebook.com/SiaAke
โก๋ต่อ วังเดิม
*****.40 CLUB ***** HS7UHN
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 70

.40 CLUB

« ตอบ #50 เมื่อ: กรกฎาคม 16, 2004, 04:55:43 PM »

...เอ๊ะ ผมเข้าใจอะไรผิดหรือเปล่า ตกลงเกมนี้เขาเรียก "ไรเฟิลคอมแบ็ท" หรือ "คอมแบ็ทไรเฟิล" Huh

...ภาพนี้ต้องให้เจ้าตัวมาอธิบายเองนะครับ ผมแอบได้ยินแต่ไม่กล้าเล่าอ้ะ Cool

มาแล้วคร้าบบบ....  กลับมาจากศรีราชา เพิ่งรู้ว่ามาบอร์ดใหม่กันแล้ว  กว่าจะตามมาเจอ  เกือบตกรุ่น.......

แหม...พี่ coda ครับ รูปอื่นสวยๆ งามๆ เยอะแยะ ทำไมมาถ่ายเอารูปนี้  เขินนะครับ...

ฉลามวัยสะรุ่น COUNTER TERRORIST 

เกียรติยศ...เป็นของชาติ ภารกิจ...เป็นของข้าฯ

รู้จัก โก๋ต่อ วังเดิม

MAIL ถึง HS7UHN[/EM
โก๋ต่อ วังเดิม
*****.40 CLUB ***** HS7UHN
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 70

.40 CLUB

« ตอบ #51 เมื่อ: กรกฎาคม 16, 2004, 05:03:17 PM »

Embarrassedลืมบอกไปครับพี่แก้ว  ภาพนั้นชื่อว่า  "ลม...บ้าหมู"  คือมิได้มีอะไรขุ่นข้องหรอกครับ  แต่มันร้อนแดด  เลยหยีไปหน่อย....  Cheesy

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 16, 2004, 05:07:23 PM โดย ตัวต่อ (911) » บันทึกการเข้า

ฉลามวัยสะรุ่น COUNTER TERRORIST 

เกียรติยศ...เป็นของชาติ ภารกิจ...เป็นของข้าฯ

รู้จัก โก๋ต่อ วังเดิม

MAIL ถึง HS7UHN[/EM
NaiMai>รักในหลวง
ไม่ว่าจะมีพร้อมทุกสิ่ง แต่ก็ยังไม่มีสิ่งใดเหนือกว่าความมีสติ
Hero Member

คะแนน 741

นายใหม่ รักหมู่

« ตอบ #52 เมื่อ: กรกฎาคม 16, 2004, 10:46:36 PM »

Grin ผมดูแล้วมีความเห็นว่า คุณใหม่ กำลังขยายตัว ไล่ พี่นาจาไปติด ๆ  Cheesy Grin Grin
Grin ไม่ได้ขยายตัวอย่างเดียวนะครับ อย่างอื่นก็ขยายด้วย 555 Grin

Choltit
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 143

« ตอบ #53 เมื่อ: กรกฎาคม 25, 2004, 07:30:26 AM »

จ๊ากกก...มีรูปพ๋ม ติดมาด้วย.....ตกกะจายหมดเลยยย;D

คุณเด็กขนส่ง หน้าเหมือนคุณหนึ่ง Guns and Guys เลย  Shocked

นาจา™รักในหลวง
คุณธรรม...นำสู่ยุติธรรม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #54 เมื่อ: กรกฎาคม 25, 2004, 07:38:00 AM »

คุณเด็กขนส่ง หน้าเหมือนคุณหนึ่ง Guns and Guys เลย  Shocked

...นั่นซิครับคุณอ๋อง..คู่แฝดคุณหนึ่งเปล่า...อิอิ.. Grin Grin Grin

อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน
NaiMai>รักในหลวง
ไม่ว่าจะมีพร้อมทุกสิ่ง แต่ก็ยังไม่มีสิ่งใดเหนือกว่าความมีสติ
Hero Member

คะแนน 741

นายใหม่ รักหมู่

« ตอบ #55 เมื่อ: กรกฎาคม 25, 2004, 05:11:13 PM »

...นั่นซิครับคุณอ๋อง..คู่แฝดคุณหนึ่งเปล่า...อิอิ.. Grin Grin Grin
Grin เอ้อ! นั่นสิ ผมก็ว่าหน้าคุ้น ๆ เหมือนใคร เพิ่งนึกออก Grin

coda
None of us is as smart as all of us.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1081

« ตอบ #56 เมื่อ: กรกฎาคม 25, 2004, 06:28:46 PM »

...ผมว่าเป็นคุณหนึ่งในเวอร์ชั่นที่ "เกรียม" กว่าครับ อิอิ  Grin Grin

Check your monitor:

https://www.facebook.com/StudioCoda

"ยึดปืนคนดี  อัปรีย์จะครองเมือง"
lassvandsr
Newbie
*

คะแนน 0

« ตอบ #57 เมื่อ: พฤศจิกายน 20, 2011, 10:57:34 PM »

T shirt is the spring and summer the hundreds ride is also the most common items, but the mention of the t-shirt is always thought of white or black monochrome t, and it makes it too monotonous, t-what is is not monotone fashion hundreds and take it on? Little knitted for you today to some fashion sense was solicited foot tide t and both personality, t you become the focus of attention on the preparation of these tide! Original edit of this article by Alice women network, reproduced please specify! Large waves of flower prints t, distinctive flower design show elegant taste, stood very gorgeous skin color is white, self-cultivation of very thin, match simple jeans fashion atmosphere!Summer skirt wear in winter is a popular method of wearing this year, already low temperatures in the North, but Amy MM will still come up summer skirt match continue to wear my coat, pop texture of silk skirts in the fall and winter and summer is still light. Chiffon, lace, light texture makes you less in the winter of a bloated! Below together to take a look at how skirt wear in winter-summer mix wears out of their charm, right click on the picture to see the next picture | paste to QQ/MSN friends black shirt is a sense of design, mashup raw yarn skirt, looked legs long and slender, minimalist elegance take out.
หน้า: 1 2 3 [4]
  พิมพ์