๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
พฤษภาคม 12, 2024, 06:58:25 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7 ... 123
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: IPSC แมทช์พิเศษโพรดักชั่นล้วนๆ 8 เมษายน 2006( เปลื่อนจาก 29 มาเป็น 8 เมษา ครับ)  (อ่าน 253286 ครั้ง)
coda
None of us is as smart as all of us.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1081

« ตอบ #45 เมื่อ: ธันวาคม 28, 2005, 05:27:17 PM »

...แมตช์นี้น่าจะสร้างความคึกคักให้วงการ IPSC มากๆ  มือใหม่จะมาอีกตรึมนะ  ผมว่า  Wink

Check your monitor:

https://www.facebook.com/StudioCoda

"ยึดปืนคนดี  อัปรีย์จะครองเมือง"
carrera
กินลูกเดียวเที่ยวสองลูก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2357

« ตอบ #46 เมื่อ: ธันวาคม 28, 2005, 05:28:19 PM »

ผมอยากเห็นเบเร็ตต้าแข่ง IPSC มานานแล้ว ที่อเมริกาเขาก็ใช้กัน Grin Grin Grin  บ้านเรายังไม่มีใครใช้จะได้เห็นเสียที  Grin Grin Grin

ปืนดีครับ  Grin Grin Grin มาเลยยยยยยยยยย

เนื้อร้ายตัดทิ้ง
www.ipscthailand.com
ผองพัฒ
Administrator
Hero Member

คะแนน 311

« ตอบ #47 เมื่อ: ธันวาคม 28, 2005, 05:28:21 PM »

Grin ปีหน้า ฟ้าคงเปิดสำหรับผม Grin

ไม่มีทีมเบเรตต้าเหรอครับ Huh Huh หัวเราะร่าน้ำตาริน

Grin มีครับปิ๊ก คุณ KARN มาปรึกษาอยู่ เห็นว่าจะเอาเบเรตต้าลงแข่งโปรดัคชั่น Grin
งั้นจูงมือคุณ KARN ไปยิงดีกั่ว อิอิ  Grin Grin
carrera
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2357

« ตอบ #48 เมื่อ: ธันวาคม 28, 2005, 05:30:10 PM »

Grin ปีหน้า ฟ้าคงเปิดสำหรับผม Grin

ไม่มีทีมเบเรตต้าเหรอครับ Huh Huh หัวเราะร่าน้ำตาริน

Grin มีครับปิ๊ก คุณ KARN มาปรึกษาอยู่ เห็นว่าจะเอาเบเรตต้าลงแข่งโปรดัคชั่น Grin
งั้นจูงมือคุณ KARN ไปยิงดีกั่ว อิอิ Grin Grin

ยิง HK ยิง Berretta เท่ห์ออกจะตาย  Grin Grin Grin คนอื่นไม่ค่อยมี  Grin Grin Grin จัดได้ 4 คนส่งทีมยังได้เลยครับ

Pex Shotgun-รักในหลวงครับ
เป็ก ครับ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 70

« ตอบ #49 เมื่อ: ธันวาคม 28, 2005, 05:30:49 PM »

โดดร่ม โดดร่ม ..... ไปยิง
รอมือทั่วไป ด้วยเด้อ Grin

ปืนที่เรามีเปรียบดังเช่นเครื่องดับเพลิง พวกเราภาวนาว่าไม่ต้องใช้มันในสถานะการณ์จริง

แต่ถ้าเราจำเป็นต้องใช้ ต้องใช้อย่างมีประสิทธิภาพสูงสุด
noomrider
Hero Member

คะแนน 74

ชีวิตไม่สิ้น ก็ดิ้นกันไป

« ตอบ #50 เมื่อ: ธันวาคม 28, 2005, 05:36:28 PM »

อีกตั้งนาน....ต้องซ้อมหน่อยแล้ว Grin

มือมาสเตอร์มาแล้ว Grin Grin Grin แต่ถึงเวลาจะยิงอะไรเนี่ย CZ หรือ Glock กันแน่เนี่ย Grin Grin Grin

ยิงCZLOCKคร๊าบบบ..... Grin

อย่านอนตื่นสาย   อย่าอายทำกิน   อย่าหมิ่นเงินน้อย  อย่าคอยวาสนา
carrera
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2357

« ตอบ #51 เมื่อ: ธันวาคม 28, 2005, 05:37:10 PM »

Grin Grin Grin นึกว่ามือ Master จะไม่ว่างเสียอีก Grin Grin Grin เต็มที่เลยคราบบบบบบบบบ

เห็นไหม ที่มาเนี่ย CZ ทั้งนั้น  Grin Grin Grin

carrera
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2357

« ตอบ #52 เมื่อ: ธันวาคม 28, 2005, 05:39:11 PM »

มือ Master เขากวนกันอย่างนี้นี่เองงงงงงงง  Grin Grin Grin ตกลง SP-01 มาเมื่อไร

noomrider
Hero Member

คะแนน 74

« ตอบ #53 เมื่อ: ธันวาคม 28, 2005, 05:39:19 PM »

อีกตั้งนาน....ต้องซ้อมหน่อยแล้ว Grin

แหมๆๆๆ พี่น่ะ ต้องสอนน้องๆ ด้วยนะ ยิงที ที่ 2 Overall เลย มาแรงๆ Grin

สอนม่ายยยเป็นนนนน.....ถ้าเรื่องนั้นสบายยยยย.... Grin

อย่านอนตื่นสาย   อย่าอายทำกิน   อย่าหมิ่นเงินน้อย  อย่าคอยวาสนา
วายุ - รักในหลวง
เย็นศิระ เพราะพระบริบาล
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 335

พระเจ้าสร้างมนุษย์ แต่โคลท์ทำให้มนุษย์เท่าเทียมกัน

« ตอบ #54 เมื่อ: ธันวาคม 28, 2005, 05:39:23 PM »

โดดร่มทำไมครับพี่ ? .... ขี่รถไปก็ได้นี่ครับ อิ อิ  Grin  Grin

บรรพบุรุษของไทยแต่โบราณ ปกบ้านป้องเมืองคุ้มเหย้า เสียเลือดเสียเนื้อมิใช่เบา หน้าที่เรารักษาสืบไป...
pimuk
Hero Member

คะแนน 82

« ตอบ #55 เมื่อ: ธันวาคม 28, 2005, 05:42:03 PM »

แหมๆๆๆ พี่น่ะ ต้องสอนน้องๆ ด้วยนะ ยิงที ที่ 2 Overall เลย มาแรงๆ Grin

สอนม่ายยยเป็นนนนน.....ถ้าเรื่องนั้นสบายยยยย.... Grin

ตั้งแต่คริสต์มาสมาเนี่ย เมียปล่อยแล้วเหรอ  Cheesy Grin
noomrider
Hero Member

คะแนน 74

« ตอบ #56 เมื่อ: ธันวาคม 28, 2005, 05:42:26 PM »

มือ Master เขากวนกันอย่างนี้นี่เองงงงงงงง Grin Grin Grin ตกลง SP-01 มาเมื่อไร

เดี๋ยวไปถามภรรยาก่อน  โบนัสผมออกเมื่อไหร่ Wink

noomrider
Hero Member

คะแนน 74

« ตอบ #57 เมื่อ: ธันวาคม 28, 2005, 05:44:27 PM »

ตั้งแต่คริสต์มาสมาเนี่ย เมียปล่อยแล้วเหรอ Cheesy Grin

ปล่อยออกจากบ้านแต่ไม่ปล่อยตัวอ่ะ... Grin

วายุ - รักในหลวง
เย็นศิระ เพราะพระบริบาล
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 335

พระเจ้าสร้างมนุษย์ แต่โคลท์ทำให้มนุษย์เท่าเทียมกัน

« ตอบ #58 เมื่อ: ธันวาคม 28, 2005, 05:47:38 PM »

โดนจับข้อหาอะไรครับคุณหนุ่ม.... Grin

บรรพบุรุษของไทยแต่โบราณ ปกบ้านป้องเมืองคุ้มเหย้า เสียเลือดเสียเนื้อมิใช่เบา หน้าที่เรารักษาสืบไป...
pimuk
Hero Member

คะแนน 82

« ตอบ #59 เมื่อ: ธันวาคม 28, 2005, 05:47:42 PM »

ตั้งแต่คริสต์มาสมาเนี่ย เมียปล่อยแล้วเหรอ Cheesy Grin

ปล่อยออกจากบ้านแต่ไม่ปล่อยตัวอ่ะ... Grin

โอ.. โน  Grin
หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7 ... 123
  พิมพ์