๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
พฤษภาคม 13, 2024, 11:01:43 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 7 8 9 [10] 11 12 13 ... 54
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: Toz ไรเฟิล .22 ลูกเลื่อนทดสอบแบบชาวบ้าน ๆ ...ครับ...กับราคา 14.5 K...  (อ่าน 329394 ครั้ง)
CAPTAINKID-รักในหลวงที่สุด
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 63

สบู่สมุนไพรบ้านสุทธิกานต์ อาบสะอาดหอมสดชื่นแบบไทยๆ

« ตอบ #135 เมื่อ: มิถุนายน 29, 2009, 08:17:56 PM »

อิๆ ผมทิ้งเอ็มสี่ไปแล้วครับ เอาตอซดีกว่า อ้อได้ขากล้องเรียบร้อยแล้วครับ เป็นของมิลเลต แบบขันปรับซ้ายขวาได้ แต่ยังไม่ได้ลองเลยครับ

สบู่สมุนไพรบ้านสุทธิกานต์ ใช้เนื้อสบู่ที่มีคุณภาพ ไม่มีไขมันสัตว์ ผสมสมุนไพรจีนและไทยกว่า 10 ชนิด ตามสูตรโบราณ ให้กลิ่นหอมแบบไทยๆ ฟองมาก อาบสะอาด ช่วยขจัดคราบไคล แก้ปัญหากลิ่นกาย โรคผิวหนัง สิวฝ้า และจุดด่างดำต่างๆ ได้ดี

หาซื้อได้ที่โฮมเฟรชมาร์ท ใน เดอะมอลล์ ทุกสาขา
Thanapong รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 366

ไม่มีดินผืนใดมีความหมาย เท่ากับผืนดินไทย ของคนไทย

« ตอบ #136 เมื่อ: มิถุนายน 29, 2009, 08:20:20 PM »

อิๆ ผมทิ้งเอ็มสี่ไปแล้วครับ เอาตอซดีกว่า อ้อได้ขากล้องเรียบร้อยแล้วครับ เป็นของมิลเลต แบบขันปรับซ้ายขวาได้ แต่ยังไม่ได้ลองเลยครับ

ยินดีด้วยครับ ถ้าลองแล้วอย่างไรช่วยลงผลทดสอบด้วยนะครับ

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 63

สบู่สมุนไพรบ้านสุทธิกานต์ อาบสะอาดหอมสดชื่นแบบไทยๆ

« ตอบ #137 เมื่อ: มิถุนายน 30, 2009, 07:38:10 AM »

ไม่ลืมแน่นอนครับ ตอนนี้โปรเจคเพียบ แต่ยังเตรียมอุปกรณ์ไม่พร้อม แถมตอนนี้หลังยอกนอนกายภาพบำบัดอยู่เลยไปไหนไม่ได้เลย

สบู่สมุนไพรบ้านสุทธิกานต์ ใช้เนื้อสบู่ที่มีคุณภาพ ไม่มีไขมันสัตว์ ผสมสมุนไพรจีนและไทยกว่า 10 ชนิด ตามสูตรโบราณ ให้กลิ่นหอมแบบไทยๆ ฟองมาก อาบสะอาด ช่วยขจัดคราบไคล แก้ปัญหากลิ่นกาย โรคผิวหนัง สิวฝ้า และจุดด่างดำต่างๆ ได้ดี

หาซื้อได้ที่โฮมเฟรชมาร์ท ใน เดอะมอลล์ ทุกสาขา
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 366

ไม่มีดินผืนใดมีความหมาย เท่ากับผืนดินไทย ของคนไทย

« ตอบ #138 เมื่อ: มิถุนายน 30, 2009, 11:09:49 PM »

ไม่ลืมแน่นอนครับ ตอนนี้โปรเจคเพียบ แต่ยังเตรียมอุปกรณ์ไม่พร้อม แถมตอนนี้หลังยอกนอนกายภาพบำบัดอยู่เลยไปไหนไม่ได้เลย

ขอให้หายเร็ว ๆ นะครับ 

ถ้าจำไม่ผิดน๊อตตัวหน้าปรับระยะเดินไก และ ตัวหลังปรับเชียร์ครับ

lomnow เทิดไท้องค์มหาราชัน พระมหาราชองค์พระภูมิพล
Newbie
*

คะแนน 0

« ตอบ #139 เมื่อ: กรกฎาคม 15, 2009, 03:44:01 PM »

สมาชิกใหม่ TOZ ครับ พึงไปรับมาครับ แบบลำกล้องหนา ไม่มีศู่นย์   ถูกใจมากครับ  ไม่ผิดหวังเลยกับราคานี้
ติดที่ขากล้องครับ  ยังหาที่เหมาะสมไม่ได้เลย

ช่วยแนะนำผมด้วยครับ  ว่าไปซื้อขาจับกล้องร้านไหนดี  หรือว่า ซื้อรุ่นไหน แล้วนำมาแต่งครับ

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 63

« ตอบ #140 เมื่อ: กรกฎาคม 16, 2009, 12:44:25 AM »

ปัญหาเดียวกันครับ ที่ใช้อยู่ของมิลเลตครับ หรืจะใช้ลิวโพล์แบบกระกบซ้ายขวาก็ได้ ดูในกระทู้ซื้อขายพอมีอยู่

โตชิ ณ เมืองเลย
Jr. Member
**

คะแนน 1

« ตอบ #141 เมื่อ: กรกฎาคม 21, 2009, 11:39:47 AM »

ไกล้จะได้มาครองแล้วคราบ  TOZ   สั่งจองวันที่ 11 มิ.ย.  ใบตอบรับวันที่  17  มิ.ย.แต่ได้รับ 24  มิ.ย.  ขอ  ป.3   1  ก.ค.  โทรถาม  ป.เมื่อวาน  บอกว่า ป.3 โอเคแล้ว ว่าจะไปรับ  ป.3 วันศุกร์ แต่ไม่รู้จะไปรับปืนวันไหน ไข้หวัดใหญ่ดักหน้าซะงั้น  อิๆๆๆๆๆ

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 366

« ตอบ #142 เมื่อ: กรกฎาคม 21, 2009, 02:49:33 PM »

ไกล้จะได้มาครองแล้วคราบ  TOZ   สั่งจองวันที่ 11 มิ.ย.  ใบตอบรับวันที่  17  มิ.ย.แต่ได้รับ 24  มิ.ย.  ขอ  ป.3   1  ก.ค.  โทรถาม  ป.เมื่อวาน  บอกว่า ป.3 โอเคแล้ว ว่าจะไปรับ  ป.3 วันศุกร์ แต่ไม่รู้จะไปรับปืนวันไหน ไข้หวัดใหญ่ดักหน้าซะงั้น  อิๆๆๆๆๆ

ใช้หน้ากากอนามัย สิครับ

atom_99_atom
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 350

« ตอบ #143 เมื่อ: กรกฎาคม 21, 2009, 06:36:57 PM »

อยากได้เหมือนกันครับ Cheesy

โอ้โห... ท่านอะตอม ก็มีเกือบทุกอย่างไปจนถึง .308 แล้ว ... ยังอยากได้ TOZ อีก ..หุ ..หุ .
อย่างงี้ แสดงว่า TOZ เค้าดีจริงนะครับ ..... ผมเองก็ชักอยากได้แล้วสิ ติดอยู่ที่ M 4 ๆๆๆๆๆ

เราผลิตข้าวเปลือกกว่า 90 วันได้มา 1 เกวียน นำไปแลกตัวนี้ยังไม่ได้เลยครับ
พิจารณาราคาแล้วก็อยากให้มีปืนดีๆ ราคาเหมาะสมสำหรับชาวไร่น๊ะครับ  ไหว้
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 21, 2009, 07:46:31 PM โดย atom_99_atom » บันทึกการเข้า
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 366

« ตอบ #144 เมื่อ: กรกฎาคม 22, 2009, 06:37:08 AM »

โอ้โห... ท่านอะตอม ก็มีเกือบทุกอย่างไปจนถึง .308 แล้ว ... ยังอยากได้ TOZ อีก ..หุ ..หุ .
อย่างงี้ แสดงว่า TOZ เค้าดีจริงนะครับ ..... ผมเองก็ชักอยากได้แล้วสิ ติดอยู่ที่ M 4 ๆๆๆๆๆ

เราผลิตข้าวเปลือกกว่า 90 วันได้มา 1 เกวียน นำไปแลกตัวนี้ยังไม่ได้เลยครับ
พิจารณาราคาแล้วก็อยากให้มีปืนดีๆ ราคาเหมาะสมสำหรับชาวไร่น๊ะครับ  ไหว้

แล้วจะไปรับมาอยู่ด้วยเมื่อใดครับพี่  Grin Grin

atom_99_atom
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 350

« ตอบ #145 เมื่อ: กรกฎาคม 22, 2009, 07:03:19 AM »

แล้วจะไปรับมาอยู่ด้วยเมื่อใดครับพี่  Grin Grin

สวัสดีตอนเช้าครับ ที่มีประจำการก็ยังหอบเอาไปยิงไม่ครบเลยครับ สำหรับ .22 คงพักไว้ไตร่ตรองก่อนครับ  Wink Cheesy
ไม่ได้ไปเดินตลาดเลยครับ ช่วงนี้มีตัวแปลกๆ ใดมาเพิ่มเติมบ้างครับ แต่หากได้อิซมาสเซเบิลก็ดีนะครับ ชอบมีแม๊กสำรองเก็บไว้ใต้ด้ามอีก 2 คิดแล้วกิเลสเริ่มมาอีกแล้วล่ะ  หัวเราะร่าน้ำตาริน
หมง เนตเต่า
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 103

« ตอบ #146 เมื่อ: กรกฎาคม 23, 2009, 09:32:27 PM »

ไหว้  รบกวนสอบถาม  ตอนนี้หน้าร้านใดมีขายบ้าง ราคาเท่าไรครับ

ไหว้  ขอบพระคุณล่วงหน้าครับ   ไหว้

หนังกะติ๊ก Club ขยับจะยิงแต่รักจริงนะจ๊ะ จุ๊บๆ จ๊วบๆ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 63

« ตอบ #147 เมื่อ: กรกฎาคม 23, 2009, 09:51:55 PM »

ที่ร้านเทเวศครับ แต่เป็นยี่ห้อวินเชสเตอร์ที่จ้างตอซผลิต เป็นรุ่นลำกล้องบาง มีศูนย์พับแบบ10/22 และไกปรับไม่ได้

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 63

« ตอบ #148 เมื่อ: กรกฎาคม 23, 2009, 10:11:46 PM »

หลังจากได้นำมาพิจารณาลูบๆคลำพักใหญ่ เริ่มคันไม้คันมืออยากซน เริ่มจากขัดลูกเลื่อนด้วยวีนอลตรงที่มันด่างๆแต่ไม่ถึงกับขัดมันแค่ให้ขาวขึ้นนิดหน่อย ต่อไปกำลังว่าจะวางรางใหม่เพราะดูแล้วมันเบียดขวาอยู่ ของท่านใดทำอะไรแล้วเล่าให้ฟังบ้างนะครับ

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 366

« ตอบ #149 เมื่อ: กรกฎาคม 24, 2009, 07:15:29 AM »

หลังจากได้นำมาพิจารณาลูบๆคลำพักใหญ่ เริ่มคันไม้คันมืออยากซน เริ่มจากขัดลูกเลื่อนด้วยวีนอลตรงที่มันด่างๆแต่ไม่ถึงกับขัดมันแค่ให้ขาวขึ้นนิดหน่อย ต่อไปกำลังว่าจะวางรางใหม่เพราะดูแล้วมันเบียดขวาอยู่ ของท่านใดทำอะไรแล้วเล่าให้ฟังบ้างนะครับ

ถอดลูกเลื่อนออกแล้ว ใช้ "วีนอล" ขัดเงาที่ "แง่เข็ม" ที่จะไปล็อคกับ "แง่เชียร์" ครับ  พร้อมทั้งขัดเงาเชียร์ส่วนที่สัมผัสกับแง่เข็ม ด้วยครับ

หน้า: 1 ... 7 8 9 [10] 11 12 13 ... 54
  พิมพ์