๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 19, 2024, 10:47:39 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 3 4 5 [6]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ลองยิง Sig Sauer P226 X-5 Cal. .40 S&W  (อ่าน 39623 ครั้ง)
pimtata
Jr. Member
**

คะแนน 7

« ตอบ #75 เมื่อ: พฤษภาคม 07, 2012, 12:31:35 PM »

ลองดูรายละเอียดที่เวปซิกฯ นะครับ

http://sigsauer.com/CatalogProductDetails/p226-x-five.aspx

Specification...

Item Number                        226X5-9-L1 (9mm) 226X5-40-L1 (.40S&W)
  Caliber                                9mm or .40 S&W
  Action Type                        SAO
  Trigger Pull                         DA N/A
  Trigger Pull                         SA 2 to 4lbs, Adjustable
  Overall Length                    8.80 in
  Overall Height                     5.9 in
  Overall Width                     1.7 in
  Barrel Length                     5.0 in
  Sight Radius                      7.1 in
  Weight w/Mag                   47.2 oz
  Mag Capacity                    (9mm) - 19 Rounds (.40S&W) 14 Rounds
  Sights Low-Profile              Adjustable
  Grips                                 Nill grips
  Frame                               Finish Stainless
  Slide                                  Finish Stainless
  Features Beavertail frame, Ambidextrous thumb safety and stainless slide and frame with magwell

ขอบคุณทุกท่านที่ติดตามชมครับ  ไหว้
ถ้าอย่างนั้นรุ่น .40 ยิงได้ทั้ง 9และ.40 ใช่ใหม๊ครับ

ไม่ใช่ ครับ  ๙ ก็ ๙..   .๔๐  ก็ .๔๐  คนละตัวกัน

or = หรือ..    คือ ตัวใด ตัวหนึ่ง ไม่ใช่ ตัวเดียวกัน ครับ
[/quote
ลองดูรายละเอียดที่เวปซิกฯ นะครับ

http://sigsauer.com/CatalogProductDetails/p226-x-five.aspx

Specification...

Item Number                        226X5-9-L1 (9mm) 226X5-40-L1 (.40S&W)
  Caliber                                9mm or .40 S&W
  Action Type                        SAO
  Trigger Pull                         DA N/A
  Trigger Pull                         SA 2 to 4lbs, Adjustable
  Overall Length                    8.80 in
  Overall Height                     5.9 in
  Overall Width                     1.7 in
  Barrel Length                     5.0 in
  Sight Radius                      7.1 in
  Weight w/Mag                   47.2 oz
  Mag Capacity                    (9mm) - 19 Rounds (.40S&W) 14 Rounds
  Sights Low-Profile              Adjustable
  Grips                                 Nill grips
  Frame                               Finish Stainless
  Slide                                  Finish Stainless
  Features Beavertail frame, Ambidextrous thumb safety and stainless slide and frame with magwell

ขอบคุณทุกท่านที่ติดตามชมครับ  ไหว้
ถ้าอย่างนั้นรุ่น .40 ยิงได้ทั้ง 9และ.40 ใช่ใหม๊ครับ

ไม่ใช่ ครับ  ๙ ก็ ๙..   .๔๐  ก็ .๔๐  คนละตัวกัน

or = หรือ..    คือ ตัวใด ตัวหนึ่ง ไม่ใช่ ตัวเดียวกัน ครับ
ขอบคุณครับ
วายุ - รักในหลวง
เย็นศิระ เพราะพระบริบาล
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 335

พระเจ้าสร้างมนุษย์ แต่โคลท์ทำให้มนุษย์เท่าเทียมกัน

« ตอบ #76 เมื่อ: กันยายน 05, 2012, 05:18:19 PM »

UP หน่อยครับ ดันกระแส .40S&W หน่อย  คิก คิก เยี่ยม

บรรพบุรุษของไทยแต่โบราณ ปกบ้านป้องเมืองคุ้มเหย้า เสียเลือดเสียเนื้อมิใช่เบา หน้าที่เรารักษาสืบไป...
p_paskul
Jr. Member
**

คะแนน 7

« ตอบ #77 เมื่อ: กันยายน 05, 2012, 10:32:04 PM »

สุดยอดมากครับ  เยี่ยม เยี่ยม
เอกท่ายาง
Newbie
*

คะแนน 1

« ตอบ #78 เมื่อ: กันยายน 08, 2012, 10:51:28 PM »

ว้าวววววววว หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน ไหว้
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 335

พระเจ้าสร้างมนุษย์ แต่โคลท์ทำให้มนุษย์เท่าเทียมกัน

« ตอบ #79 เมื่อ: พฤษภาคม 08, 2013, 01:05:12 PM »

ว้าวววววววว หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน ไหว้

คิก คิก คิก คิก คิก คิก

บรรพบุรุษของไทยแต่โบราณ ปกบ้านป้องเมืองคุ้มเหย้า เสียเลือดเสียเนื้อมิใช่เบา หน้าที่เรารักษาสืบไป...
chew - รักในหลวง
VOTE NO = ไม่เลือกควายตัวไหน และ สัตว์คอกใด ทั้งสิ้น
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1893

เอาแผ่นดินของพ่อหลวงคืนมา เอาคนโกงชาติเข้าคุกไป

« ตอบ #80 เมื่อ: พฤษภาคม 08, 2013, 04:15:23 PM »

เกือบ 2 ปีแระ  เบื่อยัง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 335

« ตอบ #81 เมื่อ: พฤษภาคม 08, 2013, 04:54:05 PM »

เกือบ 2 ปีแระ  เบื่อยัง

ไม่ใช่ของผมครับพี่ chew  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

ถ้าเป็นของผม รับรองไม่มีเบื่อครับ  คิก คิก

koaod
Jr. Member
**

คะแนน 9

« ตอบ #82 เมื่อ: พฤษภาคม 09, 2013, 11:35:04 PM »

เหนือคำบรรยายครับ ปืนสวยมาก กลุ่มแน่น ถ่ายภาพฝีมือมากๆครับ สวยคมทุกมิติ  น้ำลายยืดเลยครับเห็นภาพชุดนี้
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 335

« ตอบ #83 เมื่อ: พฤษภาคม 21, 2013, 12:37:04 PM »

ขอบคุณครับ Cheesy

japan2506
Jr. Member
**

คะแนน 6

« ตอบ #84 เมื่อ: มิถุนายน 02, 2013, 05:51:58 AM »

แม่นมากมาย  Grin

หนุ่มภูไท+รักในหลวง
Hero Member

คะแนน 288

ซ่ำเมีย เซาย้านแล้วเด้อ

« ตอบ #85 เมื่อ: มิถุนายน 09, 2013, 01:22:21 PM »

ประเดิมด้วยท่านเจ้าของปืนครับ  Grin

ตัวใหญ่ไม่เบา ...

นี่ก็มาชมความงาม...สัมผัสผิวเนียน... คิก คิก

เจ้าของปืน ดูคุ้นๆ นะ เสี่ยแห่งเมืองอุดร

จากหนองห้าง บัวขาวเมืองเกิด เตลิดมาหากิน ถิ่นนครพนม
หน้า: 1 ... 3 4 5 [6]
  พิมพ์