๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
พฤษภาคม 11, 2024, 11:24:07 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 ... 11
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: วันดวลเดือด ATOM 99 ATOM -THE OLD SIAM ตอนสิงห์นครบาลผ่านถิ่นภูธร  (อ่าน 24882 ครั้ง)
oncb77
ปีนี้อดซื้อปืน ..เพราะ....
Full Member

คะแนน 49

« ตอบ #30 เมื่อ: กันยายน 24, 2009, 05:57:54 PM »

สำหรับผมคนนี้ไม่คิดเงินอยู่แล้ว ถ้าต้องเอาเครื่องไปดูแลจริงๆที่ร้านผมเองก็จะอาสาให้พี่ใช้ของผมไปก่อน หุๆๆๆเครื่องของผม มีแค่สองคลิป 1.คลิปที่โหลดจาก youtube คลิปยิงปืนทั้งนั้น 2.คลิปอีกอย่างพี่คงรู้ดี hd 320 GB รับรองดูทั้งคืนก็ไม่หมด
    โอ้โห พี่จะให้ผมช่วยเอาหัวใจคืนจากเด็กร้านคาราโอเกะว่าแต่เด็กร้านไหนคับ เชียงใหม่ร้านเยอะมาก ผมเองกว่าจะหลบแฟนเที่ยวได้ผมเองก็ต้องเอาเรื่องงานมาอ้างทุกที หุๆๆๆ

Huh Huh Huh   เรื่องเด็กๆ ชื่อร้านผมก็จำไม่ได้ แต่ไม่ห่างตู้ เอ.ที.เอ็ม....
  เงินในกระเป๋าก็เอาให้หมดแล้ว   ยังแกล้งโอบป๋าพาไปรูดจนได้ ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

อิอิ.... ประวัติพี่นี่.... ร้ายกาจไม่ใช่เล่นเลยครับ .... ชอบครับ ชอบ ... M 4 ได้รัวมั้ยครับพี่ ....
ปล. ขอบคุณมากนะครับ สำหรับ วันดวลอีกแล้ว .... จัดไปครับพี่ทั้งสอง +คนละ 1
ดิ โอลดิ์ สยาม
ขวานทื่อ ต้องฟันให้หนัก
Hero Member

คะแนน 206

« ตอบ #31 เมื่อ: กันยายน 24, 2009, 06:54:20 PM »

วันที่ทดลอง ได้รัวทั้ง 10/22 และ M 4 เลยครับ....สมาชิกที่ไปด้วยกัน ต่างชื่นชอบ หลงรัก หลงรัก หลงรัก
ผมเองคงต้องติดไปรัวอีกหลายเที่ยว  เพราะราคากระสุน เหลือเป็นค่าน้ำมันรถได้ เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม
.....+1 ซึ่งกันและกันครับ   ถ้าท่านยังไม่ไปรับ M 4 รีบเลยนะครับ เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม

อย่าอยู่อย่างอยาก...ถ้าสนองตัณหาไม่ได้ ก็ให้รีบปล่อยวาง
nop-
ชาว อวป.
Jr. Member

คะแนน 8

« ตอบ #32 เมื่อ: กันยายน 24, 2009, 08:05:52 PM »

ฝีมือสูสีกันมากครับ  คราวหน้ามีดวลกันอีกแจ้งล่วงหน้านะครับ 
          ใครต่อ 10:9  ผมรอง   Grin   
atom_99_atom
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 350

« ตอบ #33 เมื่อ: กันยายน 24, 2009, 09:52:40 PM »

ตามมาชมครับ ไปยิงแถวไหนกันเหรอครับ ดูท่าทางน่าสนุกน๊ะ  หลงรัก หลงรัก
คุณลุงไม่เห็นชวนผมไปมั่ง  แลบลิ้น
แต่ก็ต้อง +1 สำหรับบททดสอบครับ  เยี่ยม
Hero Member

คะแนน 206

« ตอบ #34 เมื่อ: กันยายน 25, 2009, 05:21:43 AM »

ตามมาชมครับ ไปยิงแถวไหนกันเหรอครับ ดูท่าทางน่าสนุกน๊ะ  หลงรัก หลงรัก
คุณลุงไม่เห็นชวนผมไปมั่ง  แลบลิ้น
แต่ก็ต้อง +1 สำหรับบททดสอบครับ  เยี่ยม

Huh Huh Huh  เมื่อคืนเห็นโผล่มาตอบกระทู้ปืนเก่าแป็บหนึ่ง...จึงรู้ว่ายังมีชีวิตอยู่  นั่งลุ้นอยู่พักใหญ่เห็นชื่อหายไปจึงเข้านอน
      ถ้าเล่นมุขเอ๋อ...หวังให้กองเชียร์คิดว่าเป็นตัวโคลนนิ่ง ทั้งที่มีรูปชัดเจน... สงสัยผลการยิงครั้งนี้ต้องสู้กันอีกหลายศาล
      เรื่องอย่างนี้ใครนำเสนอก่อนย่อมเป็นผู้ชนะ..เหมือนชิงแจ้งความยังไงยังงั้น Huh Huh Huhคนงานหมก จะมาสู้คนตกงานได้ไง
      +1 ปลอบใจไปก่อน....ยังตายไม่ได้ ต้องรีดความลับอีกเยอะ....
      ว่างๆก็เอารูปมาให้กองเชียร์ดูบ้าง มีแฟนคลับอยู่ประมาณ 3 แสนสาหัส

อย่าอยู่อย่างอยาก...ถ้าสนองตัณหาไม่ได้ ก็ให้รีบปล่อยวาง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 350

« ตอบ #35 เมื่อ: กันยายน 25, 2009, 05:45:50 AM »

คืนนี้ถ้า 2 ทุ่ม แล้วอะตอมไม่โผล่..... Huh Huh Huh
คงต้องเช็คสายกันให้วุ่น เรื่องแค่นี้อย่าให้ถึงกับชีวิตนะครับป๋าอะตอม..ยังมีไฟต์บังคับ คิก คิก ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

สวัสดีตอนเช้าครับ แหมท่านพี่ก็ไม่หลับไม่นอนมั่งเหรอครับ  Cheesy
เมื่อคืนติดงานเร่งด่วนเลยเวลามีจำกัด คิดว่าท่านพี่คงเหงาก็เลยโผล่มานิด ยังไงก็ปลอดภัยดีครับ  Grin และก็ขอบคุณที่เป็นห่วงครับ  หลงรัก

ลองดูบรรยากาศ ณ ซุ้มอาหารเช้าบ้านท่านพี่ดิโอลดิ์ฯ สำหรับคอปืนตัวจริงครับ

ลงประชาสัมพันธ์สนามหน่อยก็ดีเหมือนกันนะขอรับ เผื่อสมาชิกท่านใดผ่านจะได้แวะดื่มน้ำชากาแฟกัน  Wink

ภาพนี้ท่านป๊อกถ่ายให้เหลือคอแค่นี้ครับ  หัวเราะร่าน้ำตาริน
แต่ก็ได้อรรถรสดีครับ ดูจะเป็นนัดแรกที่เปิดสนาม  Cool
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 25, 2009, 05:47:38 AM โดย atom_99_atom » บันทึกการเข้า
Hero Member

คะแนน 206

« ตอบ #36 เมื่อ: กันยายน 25, 2009, 06:09:52 AM »

เอ้อ...หลักฐานจากภาพแค่นี้ศาลก็รับฟ้องแล้ว เยี่ยม....ว่างเมื่อไร ศาลจะนัดอีกครั้ง..
แต่ว่าอาหารเช้าที่วางบนฟองน้ำน่ะ  ใครรับประทานล่ะครับ แถมผ้ากันเปื้อนดำจัง Huh Huh Huh

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 350

« ตอบ #37 เมื่อ: กันยายน 25, 2009, 06:22:24 AM »

เอ้อ...หลักฐานจากภาพแค่นี้ศาลก็รับฟ้องแล้ว เยี่ยม....ว่างเมื่อไร ศาลจะนัดอีกครั้ง..
แต่ว่าอาหารเช้าที่วางบนฟองน้ำน่ะ  ใครรับประทานล่ะครับ แถมผ้ากันเปื้อนดำจัง Huh Huh Huh

เดี๋ยวขากลับ  คิก คิก คิก คิก แวะไปดื่มกาแฟอีกถ้วยน๊ะครับ

ตัวนี้ ครั้งแรกยิงเพลทเหล็กขนาด 4" ระยะ 20 เมตร เอ..กระสุนหายไปไหนหมด  หัวเราะร่าน้ำตาริน ต้องตั้งสติกันยกใหญ่กว่าจะเข้าหลักเข้าเกณฑ์  น้ำลายหก

ส่วนเจ้าหัวรู ตัวนี้เยี่ยมเลยครับ แม่นจับวางได้

ฺเบื้องหลังกองถ่ายทำครับ ทั้งผู้เขียนบท ผู้กำกับ และพระเอกตัวจริง ว่าแต่เรื่องต่อไปควรมีนางเอกด้วยก็ดีนะขอรับท่านพี่  หลงรัก หลงรัก

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 350

« ตอบ #38 เมื่อ: กันยายน 25, 2009, 06:29:53 AM »

ฺเบื้องหลังกองถ่ายทำครับ ทั้งผู้เขียนบท ผู้กำกับ และพระเอกตัวจริง ว่าแต่เรื่องต่อไปควรมีนางเอกและตัวประกอบด้วยก็ดีนะขอรับท่านพี่  หลงรัก หลงรัก

ส่วนที่เห็นหลังแว๊ปๆ นั่นลุงจอห์นครับ  หลงรัก หลงรัก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 350

« ตอบ #39 เมื่อ: กันยายน 25, 2009, 06:34:00 AM »

ท่านพี่ครับ ผมชอบภาพนี้มากกว่าน๊ะ เบื้องหลังกองถ่ายทำจริงๆ ครับ  หลงรัก หลงรัก
Hero Member

คะแนน 206

« ตอบ #40 เมื่อ: กันยายน 25, 2009, 06:35:13 AM »

หลงรัก นางเอกน่ะพอหาได้ แต่ถ้าเมียมาเปิดดู ใครจะรับผิดชอบล่ะตาอะตอม ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

Hero Member

คะแนน 206

« ตอบ #41 เมื่อ: กันยายน 25, 2009, 06:37:33 AM »

ท่านพี่ครับ ผมชอบภาพนี้มากกว่าน๊ะ เบื้องหลังกองถ่ายทำจริงๆ ครับ  หลงรัก หลงรัก

แต่เบื้องหน้าคงดูไม่จืด ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 350

« ตอบ #42 เมื่อ: กันยายน 25, 2009, 06:48:34 AM »

หลงรัก นางเอกน่ะพอหาได้ แต่ถ้าเมียมาเปิดดู ใครจะรับผิดชอบล่ะตาอะตอม ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

คงต้องอธิบายกันยาวหน่อย  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน
ว่าเรื่องงานสร้างหนังกับชีวิตจริงมันต่างกันนะเธอ  หลงรัก หลงรัก
คงพอจะเข้าใจนะ  คิก คิก
Hero Member

คะแนน 206

« ตอบ #43 เมื่อ: กันยายน 25, 2009, 08:30:22 AM »

ฝีมือสูสีกันมากครับ  คราวหน้ามีดวลกันอีกแจ้งล่วงหน้านะครับ 
          ใครต่อ 10:9  ผมรอง   Grin  

ไหว้    สวัสดีครับคุณ nop จะเอาใครต่อแล้วเอาใครลองล่ะ  ระวังมวยล้มต้มคนดูนะครับ...ฮิๆ ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

PockZA
Full Member

คะแนน 21

สติ 1... 2... 3...

« ตอบ #44 เมื่อ: กันยายน 25, 2009, 03:55:50 PM »

เวลาพี่น้องเรายิงปืนด้วยกันเป็นช่วงเวลาที่ดีที่สุดครับ  Wink  Grin เยี่ยม

มิตรภาพ ศรัทธา เชื่อมั่น แบ่งปัน จริงใจ
หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 ... 11
  พิมพ์