๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 28, 2024, 11:34:50 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2] 3 4 5 ... 11
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: วันดวลเดือด ATOM 99 ATOM -THE OLD SIAM ตอนสิงห์นครบาลผ่านถิ่นภูธร  (อ่าน 24840 ครั้ง)
ดิ โอลดิ์ สยาม
ขวานทื่อ ต้องฟันให้หนัก
Hero Member

คะแนน 206

« ตอบ #15 เมื่อ: กันยายน 24, 2009, 11:26:59 AM »

Shocked Shocked Shocked ดูมาด คาวบอยแคระ .22LR ครับ ระยะ 15 เมตร::002:: เยี่ยม เยี่ยม

อย่าอยู่อย่างอยาก...ถ้าสนองตัณหาไม่ได้ ก็ให้รีบปล่อยวาง
Hero Member

คะแนน 206

« ตอบ #16 เมื่อ: กันยายน 24, 2009, 11:31:13 AM »

ผลงาน คาวบอย อะตอม

อย่าอยู่อย่างอยาก...ถ้าสนองตัณหาไม่ได้ ก็ให้รีบปล่อยวาง
Hero Member

คะแนน 206

« ตอบ #17 เมื่อ: กันยายน 24, 2009, 11:34:18 AM »

ภาพไม่มา เอาใหม่

Hero Member

คะแนน 206

« ตอบ #18 เมื่อ: กันยายน 24, 2009, 11:44:59 AM »

ดื้อจริงๆ...เอาใหม่

Hero Member

คะแนน 206

« ตอบ #19 เมื่อ: กันยายน 24, 2009, 11:47:17 AM »

คะแนนรวม

Hero Member

คะแนน 206

« ตอบ #20 เมื่อ: กันยายน 24, 2009, 11:53:46 AM »

คอมพ์พิการ คนก็เหนื่อย ขออภัยถ้าไม่ได้อรรถรส..........งั้นจบภาคก่อนดีกว่าครับ

ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

Hero Member

คะแนน 206

« ตอบ #21 เมื่อ: กันยายน 24, 2009, 12:05:43 PM »

ภาพไม่มาดื้อจริงๆ

Hero Member

คะแนน 206

« ตอบ #22 เมื่อ: กันยายน 24, 2009, 12:08:19 PM »

ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย จบจริงๆซะที ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

c.tong - รักในหลวง
Hero Member

คะแนน 205

ป่าต้นน้ำ คือ ชีวิต

« ตอบ #23 เมื่อ: กันยายน 24, 2009, 01:17:51 PM »

สุดยอดทั้งคุณ ดิโอลดิ์ และคุณ อะตอม ครับ

ผมคนหนึ่งที่ติดตามผลงานของทั้ง 2 ท่าน

มาโดยตลอด ขอบวกหนึ่งให้ทั้ง 2 ท่านครับ

ตอนนี้คุณ ดิโอลดิ์ เอาไปก่อน ส่วนคุณ อะตอม

มาแล้วจะบวกให้ เพื่อเป็นกำลังใจ ครับ

" ไม่มีความสุขใด ดีไปกว่าการใช้ชีวิต อย่างพอประมาณ "

รวมพล คนคบ .38 SUPER
http://www.gunsandgames.com/smf/index.php?topic=61789.0
phakhayor
Jr. Member
**

คะแนน 2

« ตอบ #24 เมื่อ: กันยายน 24, 2009, 02:12:59 PM »

เฝ้ารอดูผลงานพี่ตลอด แต่คอมพี่ชอบเกเร ถ้าพี่อยู่แถวๆเชียงใหม่ ผมคนนี้แหละจะดูแลคอมให้พี่ฟรีๆ
Hero Member

คะแนน 206

« ตอบ #25 เมื่อ: กันยายน 24, 2009, 02:15:10 PM »

ไหว้   ขอบคุณ ท่าน c.tong ครับ  +1 แทนการขอบคุณอีกครั้ง ไหว้
       ก็เพื่อความรู้เชิงสันทนาการล่ะครับ สนุกกันไป ตามประสาพี่น้อง   
  เกรงใจท่านที่จริงจังกับชีวิตเหมือนกัน เกรงจะทำให้เจตนารมณ์ของเว็บเพี้ยน
  ภาพชุดนี้ของท่านอะตอมมีเพียบ....แต่ผมชิงตีกินก่อน หมายจะปิดการขายด้วยชัยชนะ
  ทั้งๆที่คอมพ์เกเรต้องใช้ความพยายามอย่างสูง  แต่พอมีเสียงตอบรับก็หายเหนื่อยครับ..
 ......บ้าๆบอๆ ตามประสาคนตกงานน่ะครับ ดีใจจริงๆ มีพยานรับรู้ชัยชนะแล้ว:008:: ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

Hero Member

คะแนน 206

« ตอบ #26 เมื่อ: กันยายน 24, 2009, 02:23:31 PM »

เฝ้ารอดูผลงานพี่ตลอด แต่คอมพี่ชอบเกเร ถ้าพี่อยู่แถวๆเชียงใหม่ ผมคนนี้แหละจะดูแลคอมให้พี่ฟรีๆ
ไหว้ ไหว้ ไหว้ ขอบคุณในน้ำใจครับ...+1 สำหรับความปรารถนาดี ไหว้
       ที่นี่มีน้องดูแลให้เหมือนกัน แต่เขาไม่ค่อยคิดเงินก็เลยเกรงใจเขา...เอาเครื่องเราไป แล้วคืนนี้เราจะอยู่ยังไง Huh
       หลงรัก อยู่แถวเชียงใหม่ ช่วยเอาหัวใจคืนจากเด็กร้านคาราโอเกะมาให้ผมจะดีกว่า  ฮิๆๆ
       ใจหายไปเกือบ 2 ปีแล้ว......ไปประชุมครั้งใด หัวใจเจ็บช้ำทุกที Cry Cry Cry

Hero Member

คะแนน 206

« ตอบ #27 เมื่อ: กันยายน 24, 2009, 02:29:41 PM »

คืนนี้ถ้า 2 ทุ่ม แล้วอะตอมไม่โผล่..... Huh Huh Huh
คงต้องเช็คสายกันให้วุ่น เรื่องแค่นี้อย่าให้ถึงกับชีวิตนะครับป๋าอะตอม..ยังมีไฟต์บังคับ คิก คิก ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

phakhayor
Jr. Member
**

คะแนน 2

« ตอบ #28 เมื่อ: กันยายน 24, 2009, 03:09:22 PM »

ขอบคุณในน้ำใจครับ...+1 สำหรับความปรารถนาดี
       ที่นี่มีน้องดูแลให้เหมือนกัน แต่เขาไม่ค่อยคิดเงินก็เลยเกรงใจเขา...เอาเครื่องเราไป แล้วคืนนี้เราจะอยู่ยังไง
        อยู่แถวเชียงใหม่ ช่วยเอาหัวใจคืนจากเด็กร้านคาราโอเกะมาให้ผมจะดีกว่า  ฮิๆๆ
       ใจหายไปเกือบ 2 ปีแล้ว......ไปประชุมครั้งใด หัวใจเจ็บช้ำทุกที   

สำหรับผมคนนี้ไม่คิดเงินอยู่แล้ว ถ้าต้องเอาเครื่องไปดูแลจริงๆที่ร้านผมเองก็จะอาสาให้พี่ใช้ของผมไปก่อน หุๆๆๆเครื่องของผม มีแค่สองคลิป 1.คลิปที่โหลดจาก youtube คลิปยิงปืนทั้งนั้น 2.คลิปอีกอย่างพี่คงรู้ดี hd 320 GB รับรองดูทั้งคืนก็ไม่หมด
    โอ้โห พี่จะให้ผมช่วยเอาหัวใจคืนจากเด็กร้านคาราโอเกะว่าแต่เด็กร้านไหนคับ เชียงใหม่ร้านเยอะมาก ผมเองกว่าจะหลบแฟนเที่ยวได้ผมเองก็ต้องเอาเรื่องงานมาอ้างทุกที หุๆๆๆ
Hero Member

คะแนน 206

« ตอบ #29 เมื่อ: กันยายน 24, 2009, 03:49:23 PM »

สำหรับผมคนนี้ไม่คิดเงินอยู่แล้ว ถ้าต้องเอาเครื่องไปดูแลจริงๆที่ร้านผมเองก็จะอาสาให้พี่ใช้ของผมไปก่อน หุๆๆๆเครื่องของผม มีแค่สองคลิป 1.คลิปที่โหลดจาก youtube คลิปยิงปืนทั้งนั้น 2.คลิปอีกอย่างพี่คงรู้ดี hd 320 GB รับรองดูทั้งคืนก็ไม่หมด
    โอ้โห พี่จะให้ผมช่วยเอาหัวใจคืนจากเด็กร้านคาราโอเกะว่าแต่เด็กร้านไหนคับ เชียงใหม่ร้านเยอะมาก ผมเองกว่าจะหลบแฟนเที่ยวได้ผมเองก็ต้องเอาเรื่องงานมาอ้างทุกที หุๆๆๆ

Huh Huh Huh   เรื่องเด็กๆ ชื่อร้านผมก็จำไม่ได้ แต่ไม่ห่างตู้ เอ.ที.เอ็ม....
  เงินในกระเป๋าก็เอาให้หมดแล้ว   ยังแกล้งโอบป๋าพาไปรูดจนได้ ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

หน้า: 1 [2] 3 4 5 ... 11
  พิมพ์