๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
พฤษภาคม 05, 2024, 12:03:03 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 4 5 6 [7] 8
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: สุขสันต์วันเกิด แม่นาง JarengkaBOW  (อ่าน 16283 ครั้ง)
submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6128

Let us go..!

« ตอบ #90 เมื่อ: กันยายน 21, 2004, 12:38:10 PM »

5555 เอาเลยครับพี่ coda ได้ข่าวว่ามีพี่ๆหลายท่านอยากเห็นคุณโบว์ตัวเป็นๆ อิอิอิอิ Grin Grin Grin

...มาแล้วครับ ตามคำเรียกร้อง  Grin

ฮ่าๆๆ รุปคุณโบว์ปีที่แล้ว
จำได้ว่างานนั้น ผมวืดไม่ได้ไป เพราะนัดกันในฤดูกาลที่ผมยุ่งๆอยู่

ถึงผ่านไปกี่ปีๆ คุณโบว์ก็ยังคงความน่ารักเหมือนเดิม

ม่ายเหมือนพี่เป็กซ์ อะครับ...... Grin Grin
ปีที่แล้วผมดกนะ...มาปีนี้...เฮ้อ.....

ส่วนท่านพลายเเก้วแววไวย
อืม..ม..ม.........
ไม่เปิดโอกาสให้ผ่านโดยเปล่าประโยชน์เลยนะท่านนะ

ขอบอกอะไรให้ ลองนัดคุณโบว์ไปทานอาหารด้วยกันสิครับ
นัดกันที่ร้านไหน วันและเวลาไหน บอกในเวบด้วย เดี๋ยวจะได้ตามไปกิน

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

พลายแก้ว
Hero Member

คะแนน 5

โอย......อยากยิงปืนใจจะขาดอยู่แล้ว ปัง ปัง ปัง

« ตอบ #91 เมื่อ: กันยายน 21, 2004, 12:45:43 PM »

5555 เอาเลยครับพี่ coda ได้ข่าวว่ามีพี่ๆหลายท่านอยากเห็นคุณโบว์ตัวเป็นๆ อิอิอิอิ Grin Grin Grin

...มาแล้วครับ ตามคำเรียกร้อง  Grin

ฮ่าๆๆ รุปคุณโบว์ปีที่แล้ว
จำได้ว่างานนั้น ผมวืดไม่ได้ไป เพราะนัดกันในฤดูกาลที่ผมยุ่งๆอยู่

ถึงผ่านไปกี่ปีๆ คุณโบว์ก็ยังคงความน่ารักเหมือนเดิม

ม่ายเหมือนพี่เป็กซ์ อะครับ...... Grin Grin
ปีที่แล้วผมดกนะ...มาปีนี้...เฮ้อ.....

ส่วนท่านพลายเเก้วแววไวย
อืม..ม..ม.........
ไม่เปิดโอกาสให้ผ่านโดยเปล่าประโยชน์เลยนะท่านนะ

ขอบอกอะไรให้ ลองนัดคุณโบว์ไปทานอาหารด้วยกันสิครับ
นัดกันที่ร้านไหน วันและเวลาไหน บอกในเวบด้วย เดี๋ยวจะได้ตามไปกิน

ก็ยังนัดครับ แต่ตนเองต้องไปเมืองนอกแล้ว เอาเป็นว่ากลับมาจากนอก ค่อยมิตติ้งสาว อวป.ดีกว่า ขอบคุณครับพี่ซับฯ

ขอพระอวยพรทุกท่านครับผม

ดินปืนส่งกระสุน ควันอุ่นอุ่นตลบอบอวล รีคอยด์แสนนิ่มนวล เสียงโหยหวนของดินปืน นำปืนจับเข้ากริป แนบสนิทตรงง่ามมือ ท่ายืนอย่าได้ฝืน เล็งศูนย์ปืนให้เนียนเนียน วงดำอย่าให้ดิ้น ตั้งใจจริงในการเล็ง วงดำนั้นอย่างเจ๋ง ขึ้นนกเล็งแล้วลั่นไก
libra
Jr. Member
**

คะแนน 0

« ตอบ #92 เมื่อ: กันยายน 21, 2004, 03:02:55 PM »

ฮั่นแน่...น้องโบว์ Grin
เอ๊า...ช่วยน้องเค้าประกาศหาคู่เลยดีกว่า เนื่องจากวันอันเป็นมงคลนี้
โสดค่ะโสด...น้องโบว์โสดสนิท สำหรับคนที่ไม่เคยเห็น(อย่างคุณพลายแก้ว) อธิบายลักษณะให้นึกภาพตามได้ดังนี้
ตัวเล็กผอมบาง ผมสั้น ดัดฟัน...เข้าทางยัง Grin

อย่างนี้พลายแก้วขอสมัครเป็นแฟนได้ไหมครับ ขอกรอกใบสมัครทั้งคุณโบว์และคุณโอชิโร่นั้นแหละครับ สาววัยรุ่นไทย หาคนคอเดียวกัน(ชอบเล่นปืนเหมือนกัน)ยากกกกกกกก มากกกกกกกกก อย่างคุณโบว์และคุณโอชิโร่เนี่ย เหมือนเข็มในมหาสมุทธแอตแลนติดครับผม

Winkหนูโบ  ถ้าจะขายออกแล้ววุ้ย Grin Grin   
JarengkaBOW
Dog in Thailand
Hero Member

คะแนน 18

By physically, the object couldn't lit by itself.

« ตอบ #93 เมื่อ: กันยายน 21, 2004, 03:25:18 PM »

Winkหนูโบ  ถ้าจะขายออกแล้ววุ้ย Grin Grin   

เชียร์กันหน่อย เอ้าเชียร์กันหน่อย

I am dying... -*-

coda
None of us is as smart as all of us.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1081

« ตอบ #94 เมื่อ: กันยายน 21, 2004, 03:41:10 PM »

...ไม่รู้จะเอาใจช่วยใครดี :Smiley Cool Grin

Check your monitor:

https://www.facebook.com/StudioCoda

"ยึดปืนคนดี  อัปรีย์จะครองเมือง"
yakdee
ความดีไม่มีขาย อยากได้ต้องทำเอง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 64

« ตอบ #95 เมื่อ: กันยายน 21, 2004, 03:49:34 PM »

เข้ามาแฮปปี้ ด้วยคน 
ส่วนที่สนทนากัน ตามไม่ทัน  ขอบายก่อน
เวลาน้อยครับ

อย่าไปร้องขอฯจากคนอื่น  ถ้าไม่เคยให้อะไรกับใคร
ทำทุกอย่างต้องจริงใจ  แล้วท่านจะได้..จากใจจริง
ทุก ๆ สิ่งที่ว่าแน่แท้    ยังผันแปร..เปลี่ยนเป็นอื่น
ธรรมชาติไม่อาจฝืน   แต่ควรยืนหยัดอยู่..สู้อธรรม
bobby
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 16

« ตอบ #96 เมื่อ: กันยายน 21, 2004, 06:15:56 PM »

Grin Grin Grin

สุขสันต์วันเกิดครับน้องโบว์

Bird
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 600

Ordinary Man on Earth

« ตอบ #97 เมื่อ: กันยายน 21, 2004, 07:19:33 PM »

Huh  เอ๋....ทำมายมีคนมาชุมนุมอยู่ที่นี่แยะจัง....

Shocked  อ้อ...วันเกิดของคนที่ชื่อ โบว์ นี่เอง

Undecided  อือ...ถ้าเป็นน้องโบว์คนที่น่ารักๆ พูดเก่งๆ เนี่ย...ต้องใช่คนที่ผมรู้จักแน่ๆ

Grin  HBD  สุขสันต์วันเกิด สุขีตลอดไปนะจ๊ะ   Grin

สู้กับผู้อื่นให้น้อยลง ......สู้กับจิตตนให้มากขึ้น
JarengkaBOW
Hero Member

คะแนน 18

By physically, the object couldn't lit by itself.

« ตอบ #98 เมื่อ: กันยายน 21, 2004, 09:22:43 PM »

Huh  เอ๋....ทำมายมีคนมาชุมนุมอยู่ที่นี่แยะจัง....

Shocked  อ้อ...วันเกิดของคนที่ชื่อ โบว์ นี่เอง

Undecided  อือ...ถ้าเป็นน้องโบว์คนที่น่ารักๆ พูดเก่งๆ เนี่ย...ต้องใช่คนที่ผมรู้จักแน่ๆ

Grin  HBD  สุขสันต์วันเกิด สุขีตลอดไปนะจ๊ะ   Grin

หายไปนานเลยนะเจ้าค่ะพี่ Bird Smiley

คงจะเป็นน้องคนที่พูดเก่งๆ คนนั้นแหละเจ้าค่ะ Cheesy

แล้วอย่าบอกว่าสมัครสมาชิกแล้วโพสเพราะกระทู้นี้นะเจ้าค่ะ Shocked (เพราะว่าเห็นโพสเป็นกระทู้แรกเลย) Wink

Zeus-รักในหลวง
อะฮู้.....ไฮยีน่าก็เป็นแมวนะคราบบบ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 817

I'm going to make him an offer that he can't refus

« ตอบ #99 เมื่อ: กันยายน 21, 2004, 09:33:52 PM »

ถ้ามีกิ๊กเป็นร้อยจริง ก็คงได้เลิกกันแฟนที่มีอยู่คนเดียวเจ้าคะ Wink

อย่างนี้แปลว่าคุณปิ๊กเป็นผู้รู้ใจท่านพลายแก้วหรือเจ้าคะ :Smiley

หมายถึงสเป็คสาวในฝันของพี่พลายอะเหรอ ฮุฮุฮุ

ใช่แล้ว ใช่แล้ว แต่................อย่าไปบอกน้องเขานะ อายง่ะ

ยังงี้ต้องมีค่าปิดปากแล้วละพี่ Grin Grin Grin

ได้เลยครับ ถ้างั้น ผมยกปืนที่คุณประกอบให้ผมวันนั้นดีกว่า เป็นน้ำใจสำหรับมิตรภาพ(แต่หากไม่อยากได้ ก็ไม่เป็นไร จะหาอย่างอื่นให้ ) อย่างน้อยก็เอาไปทับกระดาษได้นะ5555555 ขอบคุณครับคุณปิ๊กที่ช่วยเหลือ

ว่าแต่ปิดปากคุณปิ๊กคนเดียวหรือครับ....หึ.หึ Coolเดี่ยวผมก็แฉสะหรอก Grin Grin

“A fear of weapons is a sign of retarded sexual and
emotional maturity.”
- Sigmund Freud

“ความกลัวอาวุธคือสัญญาณของความถดถอยทางเพศและวุฒิภาวะทางอารมณ์”
- ซิกมุนด์ ฟรอยด์
Jono
รักในหลวง
Jr. Member
**

คะแนน 8

« ตอบ #100 เมื่อ: กันยายน 21, 2004, 10:24:57 PM »

:DHAPPY AND HAPPY BIRTHDAY ครับถึงแม้ไม่เคยเจอคุณโบ และไม่รู้จัก แต่ก็ขอส่งความปรารถนาดีมาให้ครับ  สุขสันต์วันเกิดครับ

รักในหลวง
ozero++รักในหลวงมากค่ะ++
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1287

มารยาท...มีให้รักษา

« ตอบ #101 เมื่อ: กันยายน 21, 2004, 11:33:31 PM »

ฮั่นแน่...น้องโบว์ Grin
เอ๊า...ช่วยน้องเค้าประกาศหาคู่เลยดีกว่า เนื่องจากวันอันเป็นมงคลนี้
โสดค่ะโสด...น้องโบว์โสดสนิท สำหรับคนที่ไม่เคยเห็น(อย่างคุณพลายแก้ว) อธิบายลักษณะให้นึกภาพตามได้ดังนี้
ตัวเล็กผอมบาง ผมสั้น ดัดฟัน...เข้าทางยัง Grin

อย่างนี้พลายแก้วขอสมัครเป็นแฟนได้ไหมครับ ขอกรอกใบสมัครทั้งคุณโบว์และคุณโอชิโร่นั้นแหละครับ สาววัยรุ่นไทย หาคนคอเดียวกัน(ชอบเล่นปืนเหมือนกัน)ยากกกกกกกก มากกกกกกกกก อย่างคุณโบว์และคุณโอชิโร่เนี่ย เหมือนเข็มในมหาสมุทธแอตแลนติดครับผม

ถ้าจะสมัครเป็นแฟน...คิวของคุณพลายแก้วเนี่ย...น่าจะอยู่ที่คิว...............โอย......หลายคิวค่ะ แถมใบสมัครหมดแล้วด้วย สั่งโรงพิมพ์ๆอยู่อ่ะค่ะ...อิๆ Cheesy

แต่ถ้าจะสมัครของนู๋โบว์เนี่ย เดี๋ยวโอใช้เส้นลัดคิวให้...555 Grin

เข้ามากด like กันได้นะคะ http://www.facebook.com/OAroi
และ https://www.facebook.com/SiaAke
สุกรจากโลกันต์
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 68

« ตอบ #102 เมื่อ: กันยายน 22, 2004, 05:44:33 AM »

Happy Birthday

สีใหนก็ช่าง ถึงยังไงก็เป็นคนไทย อยู่ใต้เบื้องพระยุคลบาท
ถือเป็นมงคลแห่งชีวิต
ยังรักสาวขเมร จะเจ็บอีกกี่ทีก็ยอม
JarengkaBOW
Hero Member

คะแนน 18

« ตอบ #103 เมื่อ: กันยายน 22, 2004, 09:49:53 AM »

ถ้าจะสมัครเป็นแฟน...คิวของคุณพลายแก้วเนี่ย...น่าจะอยู่ที่คิว...............โอย......หลายคิวค่ะ แถมใบสมัครหมดแล้วด้วย สั่งโรงพิมพ์ๆอยู่อ่ะค่ะ...อิๆ Cheesy

แต่ถ้าจะสมัครของนู๋โบว์เนี่ย เดี๋ยวโอใช้เส้นลัดคิวให้...555 Grin

มีใต้โต๊ะกันด้วยหรอเจ้าค่ะ :Smiley

ozero++รักในหลวงมากค่ะ++
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1287

มารยาท...มีให้รักษา

« ตอบ #104 เมื่อ: กันยายน 22, 2004, 10:20:49 AM »

มีใต้โต๊ะกันด้วยหรอเจ้าค่ะ :Smiley

จุ๊ๆๆๆอย่าเอ็ดไป Grin Wink Grin Wink Grin Wink

เข้ามากด like กันได้นะคะ http://www.facebook.com/OAroi
และ https://www.facebook.com/SiaAke
หน้า: 1 ... 4 5 6 [7] 8
  พิมพ์