๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
พฤษภาคม 11, 2024, 12:08:20 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 13 14 15 [16]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: งานเลี้ยงต้อนรับพี่บุญ วันเสาร์ที่ 25 มิถุนายนนี้เจ้าค่ะ  (อ่าน 27193 ครั้ง)
coda
None of us is as smart as all of us.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1081

« ตอบ #225 เมื่อ: มิถุนายน 29, 2005, 07:40:09 AM »

...สำหรับผม ถึงจะสวยก็จำชื่อไม่ได้ครับ จำได้ว่าสวยแต่ชื่ออะไรหว่า  :Smiley :Smiley

Check your monitor:

https://www.facebook.com/StudioCoda

"ยึดปืนคนดี  อัปรีย์จะครองเมือง"
Don Quixote
Only God delivers the judgement, we only deliver the suspects.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 987

,=,"--- X Santiago... !!

« ตอบ #226 เมื่อ: มิถุนายน 29, 2005, 09:22:48 AM »

Alzheimer's Disease? ยังครับ ผมว่าความจำของผมยังไม่เสื่อม "บ้านชายหาด" ก็ไม่ใช่ชื่อธรรมดา ผมว่าสองท่านต้องรู้จักกัน เห็นต้องให้คุณบ้านชายหาดตัวจริงมาเฉลย วันนั้นก็มีอีกคนหนึ่งบอกผมว่าชื่อ Robert ผมนึกว่าคือคุณ Bobby (Robert = Bob) คุณ Law Enforcement บอกว่าชื่อ Peter เป็นเพื่อนนักเรียนกันมา วันนั้นผมตามหาคนหลายคนที่ Posted เข้ามาก่อน Meeting บอกว่า บอกว่าจะไป ผมก็เข้าไปถามท่านเหล่านั้นตรงๆเช่น คุณ "ลูกครึ่ง" ผมก็เข้าไปถามคุณ Peter ว่าใช่ไหม .... ผมชื่อ Robert ครับ มาจากกาญจนบุรี มากับเพื่อนลูกครึ่งญี่ปุ่น .... คุณ"เด็กอายุ 17" ซึ่งกลายเป็นอายุ 33 หน้าตาและรูปร่างเป็นเด็กมากๆ ... คุณ Naja ก็ไป นั่งคุยอยู่กับคุณ Ozero และ คุณมะขิ่นตอนที่ผมเอา Shotshells ไปให้คุณ Ozero คุณ Naja ไปดูเฉยๆวันนั้น
Alzheimer's Disease? ยังครับ ผมว่าความจำของผมยังไม่เสื่อม "บ้านชายหาด" ก็ไม่ใช่ชื่อธรรมดา ผมว่าสองท่านต้องรู้จักกัน เห็นต้องให้คุณบ้านชายหาดตัวจริงมาเฉลย วันนั้นก็มีอีกคนหนึ่งบอกผมว่าชื่อ Robert ผมนึกว่าคือคุณ Bobby (Robert = Bob) คุณ Law Enforcement บอกว่าชื่อ Peter เป็นเพื่อนนักเรียนกันมา วันนั้นผมตามหาคนหลายคนที่ Posted เข้ามาก่อน Meeting บอกว่า บอกว่าจะไป ผมก็เข้าไปถามท่านเหล่านั้นตรงๆเช่น คุณ "ลูกครึ่ง" ผมก็เข้าไปถามคุณ Peter ว่าใช่ไหม .... ผมชื่อ Robert ครับ มาจากกาญจนบุรี มากับเพื่อนลูกครึ่งญี่ปุ่น .... คุณ"เด็กอายุ 17" ซึ่งกลายเป็นอายุ 33 หน้าตาและรูปร่างเป็นเด็กมากๆ ... คุณ Naja ก็ไป นั่งคุยอยู่กับคุณ Ozero และ คุณมะขิ่นตอนที่ผมเอา Shotshells ไปให้คุณ Ozero คุณ Naja ไปดูเฉยๆวันนั้น

อ้าว ถ้าเป็นลูกครึ่งฝรั่งอ้วนมาจากกาญและมากับเพื่อนญี่ปุ่นก็คือตาปีเตอร์เพื่อนผมเองครับ เป็น นร. BCC รุ่น 136 ครับ สงสัยวันนั้นเขาอยากตั้งชื่อใหม่ในวงการนี้.........อิ อิ พี่ Sundance โดนข้อมูลลวงครับ ไม่ใช่จำผิด

Thou shalt have guns.
Thou shalt have tons of ammo.
Thou shalt shoot well.
Thou shalt not rely on help from the stranger.
rute - รักในหลวง
Forgive , But not Forget .
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1990

"ผลิดอกงามแตกกิ่งใบ..."

« ตอบ #227 เมื่อ: มิถุนายน 29, 2005, 11:01:11 AM »

ถ้าคนไข้สวย ๆ ล่ะก็ หมอเขาจำแม่นสุด ๆ
เยาะเย้ย เอาเรื่องจริงมาพูดเรื่อยเลย...เยาะเย้ย
Sundance
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 124

« ตอบ #228 เมื่อ: มิถุนายน 30, 2005, 01:08:37 AM »

ดึงกระทู้ครับ
Don Quixote
Only God delivers the judgement, we only deliver the suspects.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 987

,=,"--- X Santiago... !!

« ตอบ #229 เมื่อ: มิถุนายน 30, 2005, 09:10:01 AM »

นึกออกอีกแล้วครับพี่ Sundance เรื่องนายปีเตอร์เพื่อนผมเนี่ย

สมัยเรียน ป.ตรี มีโฆษณาทีวีฉากเป็นบริษัทประกันภัย แล้วมีฝรั่งคนนึงชื่อโรเบิร์ตไว้หนวดลงมาต่อเคราข้างล่างแบบ De Nero ในเรื่อง Heat ช่วงนั้นนายปีเตอร์คึกไว้หนวดแบบนั้นพอดี เลยมีคนเรียกว่าโรเบิร์ตอยู่พักนึง ตอนนี้นายปีเตอร์ก็ทำงาน บ.ประกันภัยจริงๆ ชื่ออะไรจำไม่ได้อยู่แถว ถ.ราชดำริ ครับ

Thou shalt have guns.
Thou shalt have tons of ammo.
Thou shalt shoot well.
Thou shalt not rely on help from the stranger.
Sundance
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 124

« ตอบ #230 เมื่อ: มิถุนายน 30, 2005, 07:37:47 PM »

ขอบคุณครับ
หน้า: 1 ... 13 14 15 [16]
  พิมพ์