๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
พฤษภาคม 12, 2024, 02:32:15 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2] 3 4 5 ... 16
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: กระดานซื้อ - ขาย หายไปใหนครับ  (อ่าน 72084 ครั้ง)
RUGER
ความเกรงใจเป็นสมบัติของผู้ดี ตรองดูซีทุกคนก็มีหัวใจ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1262

ฟ้าลิขิตชีวิตข้า ให้ค้าขาย

« ตอบ #15 เมื่อ: เมษายน 01, 2006, 12:32:03 PM »

จากกระทู้ http://www.gunsandgames.com/smf/index.php/topic,14645.0.html
อ้างถึง
ชื่อ:  ChainaGun
ตำแหน่ง:  Newbie
ใช้งานล่าสุด:  ตลอดไป

--------------------------------------------------------------------------------

MSN:   
YIM:   
อีเมล์:  ซ่อน 
เว็บไซต์:   
สถานะปัจจุบัน:   ออฟไลน์ 

--------------------------------------------------------------------------------

เวลาท้องถิ่น: เมษายน 01, 2006, 12:29:59 PM

.... Huh

http://www.youtube.com/watch?v=Ci3YXN93QEs
เนื้อร้าย  ต้องตัดทิ้ง  ... 555
โจ ™
สมาชิกลำดับที่: 41
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 220

« ตอบ #16 เมื่อ: เมษายน 01, 2006, 12:33:30 PM »

หน้าซื้อขายหาย ผมไม่ร้อนใจเท่าหน้า สนทนา และหลังแนวยิง หายไปครับ

ดอนเมือง​1
Zeus-รักในหลวง
อะฮู้.....ไฮยีน่าก็เป็นแมวนะคราบบบ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 817

I'm going to make him an offer that he can't refus

« ตอบ #17 เมื่อ: เมษายน 01, 2006, 03:30:26 PM »

Grinผมก็ว่าหน้าซื้อขายหายไปหรือขลุกขลักก็ไม่เห็นเป็นไรไม่มีก็ไม่แปลก ผมเข้ามาบอร์ด อวป.ก็เพื่อ ศึกษาหาความรู้ปรึกษาพูดคุย มาแสดงความเห็น มาเฮฮา กับเพื่อน ๆ  พี่ ๆ น้อง ๆ พอรู้จักกันเรื่องอื่น ๆ ก็ตามมา(ซื้อขาย กินเหล้า เที่ยว ยิงปืนด้วยกัน หรือ ฯลฯ)  ไม่สิเคยประกาศขาย น้องโบ๊ะมีทะเบียนอยู่กระบอก แต่ก็ขายไม่ได้ ก็ไม่เดือนร้อนอะไร :Smileyหรือว่าผมไม่ใช้คนที่กะเข้ามาหากินในหน้าซื้อขายก็ไม่รู้นะครับ Huh Grin

“A fear of weapons is a sign of retarded sexual and
emotional maturity.”
- Sigmund Freud

“ความกลัวอาวุธคือสัญญาณของความถดถอยทางเพศและวุฒิภาวะทางอารมณ์”
- ซิกมุนด์ ฟรอยด์
Rongchai
ไร่ปุญญพัฒน์อยู่ทางเข้าน้ำตกทีลอซู
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 8

ส้มสายน้ำผึ้ง ไร่ปุญญพัฒน์ อ.อุ้มผาง จ.ตาก

« ตอบ #18 เมื่อ: เมษายน 01, 2006, 08:51:39 PM »

ผมก็หาไม่เจอครับ กระดานซื้อขายไปอยู่ที่ไหนครับ

ยินดีต้อนรับทุกๆท่านที่เดินทางผ่านไป เชิญชม เชิญชิมส้มสายน้ำผึ้งสดๆจากไร่ ณ ดินแดนดอยลอยฟ้า อ.อุ้มผาง จ.ตาก
1911_Shooting
Jr. Member
**

คะแนน 0

« ตอบ #19 เมื่อ: เมษายน 01, 2006, 10:15:31 PM »

ต้องมากินเหล้ากับสมาชิกครบสิบครั้งให้เห็นหน้าเห็นตากันก่อนแน่เลยถึงจะเปิดหน้าซื้อขายให้ใช้ได้ จริงไม๊คราบบจ้าวววนายยยยย. . . .
NPD
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #20 เมื่อ: เมษายน 01, 2006, 11:36:53 PM »

ต้องมากินเหล้ากับสมาชิกครบสิบครั้งให้เห็นหน้าเห็นตากันก่อนแน่เลยถึงจะเปิดหน้าซื้อขายให้ใช้ได้ จริงไม๊คราบบจ้าวววนายยยยย. . . .
  ไม่ต้องถึงขนาดนั้นกระมังครับ  หน้าซื้อขายเข้าไม่ได้ อาจเป็นเรื่องขลุกขลักทางเทคนิค เห็นท่านสมาชิกหลายท่านบอกว่ากำลังอยู่ในช่วงปรับปรุง ....มาคุยกันหน้า สนทนาภาษาปืน หรือ หลังแนวยิง ก่อนก็ได้ คนคอเดียว Grin Grin Grin
Tik
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 17

« ตอบ #21 เมื่อ: เมษายน 02, 2006, 12:49:31 AM »

ผมสังเกตดู เห็นว่าผู้ที่เห็นหน้ากระดานซื้อ-ขาย จะเป็นผู้ที่เป็น Hero member เท่านั้นหรือเปล่าครับ ส่วน Jr.member และ Newbie จะมองไม่เห็น
ไม่ทราบว่าผมเข้าใจถูกหรือเปล่าครับ

-- 1911 Parts Website --

http://1911parts.tripod.com
PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #22 เมื่อ: เมษายน 02, 2006, 03:16:17 AM »

ผมสังเกตดู เห็นว่าผู้ที่เห็นหน้ากระดานซื้อ-ขาย จะเป็นผู้ที่เป็น Hero member เท่านั้นหรือเปล่าครับ ส่วน Jr.member และ Newbie จะมองไม่เห็น
ไม่ทราบว่าผมเข้าใจถูกหรือเปล่าครับ

เข้าใจผิดมังครับ  ความจริงแล้วเวปนี้เน้นเรื่องคุยกันประสาผู้ที่ชอบอาวุธปืนที่ถูกต้องตามกฎหมาย และอาจไปคลายเครียดกันหน่อยด้วยเรื่องสัพเพเหระในหน้าหลังแนวยิง อย่าไปเน้นการทำธุรกิจที่นี่กันเลย มาคุยกันทั่วๆไปแบบที่ท่าน natjoe และหลายท่าน ว่าไว้ดีกว่า
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 02, 2006, 08:28:38 AM โดย PU45 » บันทึกการเข้า

Dan wesson
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #23 เมื่อ: เมษายน 02, 2006, 07:54:05 AM »

จากกระทู้ http://www.gunsandgames.com/smf/index.php/topic,14645.0.html
อ้างถึง
ชื่อ:  ChainaGun
ตำแหน่ง:  Newbie

Wink Wink Wink   อย่าเครียด   กริ๊ง...กริ๊ง   Grin Grin Grin
coda
None of us is as smart as all of us.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1081

« ตอบ #24 เมื่อ: เมษายน 02, 2006, 10:04:20 AM »

ในความเห็นส่วนตัวไม่ค่อยเห็นด้วยกับที่บางคนตั้งตั้งหน้าตั้งตาหากำใรจากการซื้อขายเป็นที่ตั้งอย่างเดียว โดยไม่สนกระทู้ ไม่ตั้งไม่ตอบตอบ ถ้าเป็นการแบ่งกันใช้แลกเปลื่ยนเป็นอีกเรื่องหนึ่ง ขออภัยในความเห็นที่อาจไม่ถูกใจใครบางคน เวปอื่นมีปัญหามามากแล้วไม่อยากให้ที่นี่เป็นอย่างนั้นอีก ที่นี่มีคนรักและนิยมปืนรวมตัวมากที่สุดในประเทศไทย เป็นเวปที่มีคุณภาพมากที่สุด และคิดว่าที่นี่มีสมาชิกที่มีคุณภาพมากที่สุด. Smiley

...เห็นด้วยครับ  Smiley

Check your monitor:

https://www.facebook.com/StudioCoda

"ยึดปืนคนดี  อัปรีย์จะครองเมือง"
joekung
Newbie
*

คะแนน 0

« ตอบ #25 เมื่อ: เมษายน 02, 2006, 10:11:22 AM »

ตกใจเป็นสมาชิกใหม่ครับ เพื่อนแนะนำมา เพิ่งเริ่มสนใจเรื่องปืนอ่ะครับ
 แต่ไม่ได้โพสข้อความ (ความรู้น้อย) เข้ามาดูบอร์ดซื้อ-ขาย ทุกวัน
เผื่อมีที่อยากได้ (ถ้ามีปัญญาซื้อด้วย) น่าจาให้ทุกคนเห็นบอร์ดนี้นะครับ
มะขิ่น
Hero Member

คะแนน 2453

"ทหารแก่ไม่มีวันตาย แต่จะค่อยๆเลือนหายไป"

« ตอบ #26 เมื่อ: เมษายน 02, 2006, 10:17:27 AM »

ในความเห็นส่วนตัวไม่ค่อยเห็นด้วยกับที่บางคนตั้งตั้งหน้าตั้งตาหากำใรจากการซื้อขายเป็นที่ตั้งอย่างเดียว โดยไม่สนกระทู้ ไม่ตั้งไม่ตอบตอบ ถ้าเป็นการแบ่งกันใช้แลกเปลื่ยนเป็นอีกเรื่องหนึ่ง ขออภัยในความเห็นที่อาจไม่ถูกใจใครบางคน เวปอื่นมีปัญหามามากแล้วไม่อยากให้ที่นี่เป็นอย่างนั้นอีก ที่นี่มีคนรักและนิยมปืนรวมตัวมากที่สุดในประเทศไทย เป็นเวปที่มีคุณภาพมากที่สุด และคิดว่าที่นี่มีสมาชิกที่มีคุณภาพมากที่สุด. Smiley

...เห็นด้วยครับ Smiley

เห็นด้วยครับ Cheesy

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 02, 2006, 10:19:15 AM โดย มะขิ่น » บันทึกการเข้า

อย่าดึงฟ้าต่ำ  อย่าทำหินแตก  อย่าแยกแผ่นดิน
USP40
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #27 เมื่อ: เมษายน 02, 2006, 10:24:34 AM »

เก็บตังค์ค่าใช้บริการขายโลด 
ป - ปั้น-รักในหลวง
ถ้าท้อเป็นเพียงถ่าน ถ้าผ่านจึงเป็นเพชร
Hero Member

คะแนน 90

..พูดดีก็ดีด้วย พูดร้ายก็ร้ายตอบ...

« ตอบ #28 เมื่อ: เมษายน 02, 2006, 11:01:23 AM »

...เป็นค่าบำรุงเว็ป......เข้าท่าดี Cheesy

......พรุ่งนี้ก็สายเสียแล้ว.... 
www.gingamegun.com
วัฒน์
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 4114

เนรเทศยกโคตรดีกว่านิรโทษยกเข่ง

« ตอบ #29 เมื่อ: เมษายน 02, 2006, 11:04:02 AM »

...เป็นค่าบำรุงเว็ป......เข้าท่าดี Cheesy

Cheesy เห็นด้วยครับ
- ซื้อ-ขาย ได้ผลประโยชน์ ทั้งคนซื้อ กับคนขาย แต่เวปบอร์ดไม่ได้อะไร น่าจะหักสัก 5-10% ช่วยบำรุงเวป

ฟ้าและดินไม่เห็นไม่เป็นไร ไม่ได้หวังให้ใครจดจำ
แม้ยากเย็นแค่ไหน ไม่เคยบ่นสักคำ ไม่มีใครจดจำ แต่เราก็ยังภูมิใจ

จะปิดทองหลังองค์พระปฏิมา จะยอมรับโชคชะตาไม่ว่าดีร้าย
ไม่มีใครอยู่ค้ำฟ้า ถึงเวลาก็ต้องไป เหลือไว้แต่คุณงามความดี
หน้า: 1 [2] 3 4 5 ... 16
  พิมพ์