๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
พฤษภาคม 11, 2024, 03:21:15 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 11 12 13 [14] 15
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: วันนี้ใครว่างเชิญมาให้กำลังใจน้องvicky นะคร้าบ  (อ่าน 31603 ครั้ง)
สุพินท์ - รักในหลวง
Guns & Games Staff
Hero Member

คะแนน 3539

« ตอบ #195 เมื่อ: ธันวาคม 19, 2005, 07:08:23 PM »

น้องโบว์ได้หัวใจพี่ไปตั้งนานแล้วเหมือนกัน หลงรัก
โห...............คารม ตกใจ

พอผู้คุมกลับไปแล้ว  ก็เห็นแบบนี้กับทุกคน  หลงรัก
NaiMai>รักในหลวง
ไม่ว่าจะมีพร้อมทุกสิ่ง แต่ก็ยังไม่มีสิ่งใดเหนือกว่าความมีสติ
Hero Member

คะแนน 741

นายใหม่ รักหมู่

« ตอบ #196 เมื่อ: ธันวาคม 19, 2005, 07:13:26 PM »

Grin อ่านกระทู้นี้แล้วนึกถึงตาพลายแก้ว Grin

boon
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #197 เมื่อ: ธันวาคม 19, 2005, 07:35:25 PM »

น้องโบว์ได้หัวใจพี่ไปตั้งนานแล้วเหมือนกัน หลงรัก

พอผู้คุมกลับไปแล้ว ก็เห็นแบบนี้กับทุกคน หลงรัก
วันที่โทรมาตามสองรอบแล้วครับ คิดถึงบ้านมากเหมือนกันแต่ยังเกรงใจเพื่อนๆนานๆได้พบกันครั้งหนึ่ง น้องโบว์เธอน้ำใจงามครับ เลยได้ใจผมไปเต็มๆ
coda
None of us is as smart as all of us.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1081

« ตอบ #198 เมื่อ: ธันวาคม 19, 2005, 07:50:53 PM »

พอผู้คุมกลับไปแล้ว ก็เห็นแบบนี้กับทุกคน หลงรัก
วันที่โทรมาตามสองรอบแล้วครับ คิดถึงบ้านมากเหมือนกันแต่ยังเกรงใจเพื่อนๆนานๆได้พบกันครั้งหนึ่ง น้องโบว์เธอน้ำใจงามครับ เลยได้ใจผมไปเต็มๆ

...ซ้ำไปอีกดอก  Grin Grin

Check your monitor:

https://www.facebook.com/StudioCoda

"ยึดปืนคนดี  อัปรีย์จะครองเมือง"
JarengkaBOW
Dog in Thailand
Hero Member

คะแนน 18

By physically, the object couldn't lit by itself.

« ตอบ #199 เมื่อ: ธันวาคม 19, 2005, 09:55:55 PM »

อ้าว...พี่บุญยังอยู่เมืองไทยหรอเจ้าคะ เมื่อวานว่าจะโทร.ไปถามว่าพี่กลับหรือยัง แต่ข้าน้อยอยู่ในลานเบียร์เสียงดัง กลัวจะคุยกันไม่รู้เรื่องเจ้าค่ะ

I am dying... -*-

ขุนช้าง-รักในหลวงและสมเด็จพระเทพ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1183

« ตอบ #200 เมื่อ: ธันวาคม 19, 2005, 10:02:13 PM »

รู้สึกเซริก้าจะโดนปล่อยลมยางล้องานนี้เกิดหน้าเกิดตาเพื่อนๆๆพี่ๆๆน้องๆๆอิอิอิ      เยาะเย้ย เยาะเย้ย เยาะเย้ย   แวะไปทานยำมาหรือยังครับพี่   ยินดีต้อนรับกลับบ้านครับขออภัยนะครับพอดีเพิ่งได้เข้ามาในเวปหลังๆๆนานๆๆเข้าเวปซักทีนึง

คนโง่ มันทำไม่คิด แต่คนชั่ว มันคิดแล้วจึงทำ จึงเรียกว่า คิดชั่ว //by อ.เหลือง

เกิดเป็นคน ทำดีได้ง่ายกว่าเดรัจฉานตั้งเยอะ แล้วมีเหตุผลอะไรที่จะไม่ทำความดี
Choltit
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 143

« ตอบ #201 เมื่อ: ธันวาคม 19, 2005, 10:51:07 PM »

งานนี้เกิดหน้าเกิดตาเพื่อนๆๆพี่ๆๆน้องๆๆอิอิอิ เยาะเย้ย

คงหมายถึงเกินหน้าเกินตา  อิอิอิ Cheesy

JarengkaBOW
Hero Member

คะแนน 18

By physically, the object couldn't lit by itself.

« ตอบ #202 เมื่อ: ธันวาคม 19, 2005, 10:56:23 PM »

หารูปนานไหมเจ้าคะ Grin

babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #203 เมื่อ: ธันวาคม 20, 2005, 09:57:57 AM »

:Smiley เขาถึงว่า ขิงยิ่งแก่ ยิ่งเผ็ด :Smiley

เมื่อวานได้คุยโทรศัพท์กับพี่บุญ  ผมก็มีความเห็นเช่นเดียวกับลุงรูเกอร์ครับ :Smiley

ว่าแต่พี่บุญสนใจจะมาดูสาว ๆ แถวนี้บ้างไหม ผมเล็ง ๆ ไว้ให้พี่บุญครบ 4 คนแล้ว Grin
boon
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #204 เมื่อ: ธันวาคม 20, 2005, 10:21:59 AM »

:Smiley เขาถึงว่า ขิงยิ่งแก่ ยิ่งเผ็ด :Smiley

เมื่อวานได้คุยโทรศัพท์กับพี่บุญ ผมก็มีความเห็นเช่นเดียวกับลุงรูเกอร์ครับ :Smiley

ว่าแต่พี่บุญสนใจจะมาดูสาว ๆ แถวนี้บ้างไหม ผมเล็ง ๆ ไว้ให้พี่บุญครบ 4 คนแล้ว Grin

ใครไม่รู้จะเข้าใจผิดหาว่าผมเป็นคนเจ้าชู้ ตัวจริงไม่ใช่แบบนั้นนะครับ
ครูเปิ้ลเชิญท่านอาจารย์เป็กดีกว่าครับ ท่านเป็นตัวจริงเสียงจริง
ป - ปั้น-รักในหลวง
ถ้าท้อเป็นเพียงถ่าน ถ้าผ่านจึงเป็นเพชร
Hero Member

คะแนน 90

..พูดดีก็ดีด้วย พูดร้ายก็ร้ายตอบ...

« ตอบ #205 เมื่อ: ธันวาคม 20, 2005, 11:05:18 AM »

.... Cheesy Cheesy Cheesy.....

......พรุ่งนี้ก็สายเสียแล้ว.... 
www.gingamegun.com
coda
None of us is as smart as all of us.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1081

« ตอบ #206 เมื่อ: ธันวาคม 20, 2005, 11:23:58 AM »

...งานนี้ อ.เป๊กซ์รับไป  Grin

Check your monitor:

https://www.facebook.com/StudioCoda

"ยึดปืนคนดี  อัปรีย์จะครองเมือง"
JarengkaBOW
Hero Member

คะแนน 18

« ตอบ #207 เมื่อ: ธันวาคม 20, 2005, 12:25:00 PM »

พี่บุญกลับวันไหนเจ้าคะ

Pex Shotgun-รักในหลวงครับ
เป็ก ครับ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 70

« ตอบ #208 เมื่อ: ธันวาคม 20, 2005, 12:34:31 PM »

...งานนี้ อ.เป๊กซ์รับไป Grin

ผมป่าว  ผมไม่รู้เรื่อง  ผมบริสุทธิ์ ครับ เยาะเย้ย

ปืนที่เรามีเปรียบดังเช่นเครื่องดับเพลิง พวกเราภาวนาว่าไม่ต้องใช้มันในสถานะการณ์จริง

แต่ถ้าเราจำเป็นต้องใช้ ต้องใช้อย่างมีประสิทธิภาพสูงสุด
ozero++รักในหลวงมากค่ะ++
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1287

มารยาท...มีให้รักษา

« ตอบ #209 เมื่อ: ธันวาคม 20, 2005, 01:44:56 PM »

ไม่ได้เข้าเวบ3-4วัน มาเห็นภาพนี้ของตาปิ๊ก...ขำกร๊ากกกกกกเลยค่ะ Grin Grin Grin

ช่วยบอกว่า น่าตกใจ หรือน่าทึ่ง อะไรแบบนั้นไม่ได้เหรอ

ค่ะ...น่าทึ่งค่ะว่ารีเฟล็กซ์มีรุ่นนี้ด้วย Shocked Shocked Shocked

¹éͧâºÇìä´éËÑÇ㨾Õè仵Ñ駹ҹáÅéÇàËÁ×͹¡Ñ¹ หลงรัก
:Smiley à¢Ò¶Ö§ÇèÒ ¢Ô§ÂÔè§á¡è ÂÔè§à¼ç´ :Smiley

àÁ×èÍÇÒ¹ä´é¤ØÂâ·ÃÈѾ·ì¡Ñº¾ÕèºØ­ ¼Á¡çÁÕ¤ÇÒÁàËç¹àªè¹à´ÕÂǡѺÅاÃÙà¡ÍÃì¤ÃѺ :Smiley

ÇèÒáµè¾ÕèºØ­Ê¹ã¨¨ÐÁÒ´ÙÊÒÇ æ á¶Ç¹ÕéºéÒ§äËÁ ¼ÁàÅç§ æ äÇéãËé¾ÕèºØ­¤Ãº 4 ¤¹áÅéÇ Grin

ã¤ÃäÁèÃÙé¨Ðà¢éÒ㨼ԴËÒÇèÒ¼Áà»ç¹¤¹à¨éÒªÙé µÑǨÃÔ§äÁèãªèẺ¹Ñ鹹ФÃѺ
¤ÃÙà»ÔéÅàªÔ­·èÒ¹ÍÒ¨ÒÃÂìà»ç¡´Õ¡ÇèÒ¤ÃѺ ·èÒ¹à»ç¹µÑǨÃÔ§àÊÕ§¨ÃÔ§

พี่บุญไม่ใช่เป็นคนเจ้าชู้ค่ะ โอขอยืนยัน แต่ทำอะไรแล้วเนียนมากๆๆๆๆๆ

เข้ามากด like กันได้นะคะ http://www.facebook.com/OAroi
และ https://www.facebook.com/SiaAke
หน้า: 1 ... 11 12 13 [14] 15
  พิมพ์