๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
พฤษภาคม 12, 2024, 08:49:03 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2] 3 4 5 ... 15
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: วันนี้ใครว่างเชิญมาให้กำลังใจน้องvicky นะคร้าบ  (อ่าน 31606 ครั้ง)
JarengkaBOW
Dog in Thailand
Hero Member

คะแนน 18

By physically, the object couldn't lit by itself.

« ตอบ #15 เมื่อ: ธันวาคม 14, 2005, 12:14:52 PM »

จะหนีงานไปยังไงดีอะ หัวเราะร่าน้ำตาริน

ปวดท้องไง  Grin Grin Grin

เพิ่งจะลาปวดหัวเมื่อเดือนที่แล้ว เดือนนี้ปวดท้องอีกแล้วหรอ เดือนหน้ามีซองขาวมาให้แน่เลย หัวเราะร่าน้ำตาริน

ชิงยื่นซองตัดหน้าก่อนซิน้อง....ซองกระถินอ่ะชวนเจ้านายทำบุญ Grin

โห...ลำบากใหญ่เลยเจ้าค่ะ เจ้านายเป็นฮ่องกง เดี๋ยวต้องมานั่งอธิบายอีกว่ากระถินคืออะไร ทำทำไม ทำให้ใคร อะไรอย่างไร หัวเราะร่าน้ำตาริน

I am dying... -*-

ครูแอม-ทีมซึมเศร้าฯ
Hero Member

คะแนน 56

......ซึมเศร้าทีม......

« ตอบ #16 เมื่อ: ธันวาคม 14, 2005, 12:17:14 PM »

Wink ส่งกำลังใจไปค่ะ...อยู่ไกล Grin

pimuk
Hero Member

คะแนน 82

« ตอบ #17 เมื่อ: ธันวาคม 14, 2005, 12:34:02 PM »

ระวังทีม สยป.ตร. นิสัยไม่ดีน่ะครับ โดยเฉพาะนายดับเบิ้ลแอลฟ่า  Grin Cheesy
PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #18 เมื่อ: ธันวาคม 14, 2005, 12:37:13 PM »

เดือนกุมภาพันธ์49 รับรองไม่ให้พลาดครับ ต้องเก็บไว้ ต้องเก็บไว้

submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6128

Let us go..!

« ตอบ #19 เมื่อ: ธันวาคม 14, 2005, 12:42:39 PM »

เอ่อ.....อ่า......
วันนี้ช่วงบ่ายๆ มีงานนอกออฟฟิศ
ชิ่งได้ป่าวเนี่ย

ว่าแต่พี่บุญไปด้วยป่าวครับ
อยากคุยกะพี่เค้ามาก

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

JarengkaBOW
Dog in Thailand
Hero Member

คะแนน 18

By physically, the object couldn't lit by itself.

« ตอบ #20 เมื่อ: ธันวาคม 14, 2005, 12:49:14 PM »

เอ่อ.....อ่า......
วันนี้ช่วงบ่ายๆ มีงานนอกออฟฟิศ
ชิ่งได้ป่าวเนี่ย

ว่าแต่พี่บุญไปด้วยป่าวครับ
อยากคุยกะพี่เค้ามาก

พอรู้ว่าคุณซับฯ จะไป พี่บุญคงต้องไปรอรับแน่นอนเจ้าค่ะ Grin

I am dying... -*-

babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #21 เมื่อ: ธันวาคม 14, 2005, 12:58:47 PM »

ว้าวววววววว

แหม ถ้าถ่ายคู่กับ HK ล่ะก้อ สาวก HK คงจะดี๋ด๋ากว่าที่เป็นอยู่...

เดี๋ยวไปบอกที่ร้านค้าก่อน ว่าจองไว้ 1 เล่ม ห้ามพลาด...
fasty
รักธรรมชาติ ให้เท่ากับรักชีวิต
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 1

« ตอบ #22 เมื่อ: ธันวาคม 14, 2005, 01:39:31 PM »

เป็นกำลังใจให้จ้า Grin Grin

รักษาธรรมชาติ  รักษาชีวิต
S.V
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 647

เสียชีพ อย่าเสียสัตย์

« ตอบ #23 เมื่อ: ธันวาคม 14, 2005, 01:44:51 PM »

ยอดขายพ่งกระฉูดแน่นอนครับ... หลงรัก

ถ้วยหนึ่งนงนุช  สองถ้วยพุทธวาจา  สามถ้วยแกล้วกล้าพูดจาองอาจ  สี่ถ้วยเก่งกาจผ้าขาดไม่รู้ตัว  ห้าถ้วยเมามัวพูดไม่กลัวความผิด  หกถ้วยมีฤกธิ์พูดผิดทุกคำ  เจ็ดถ้วยมืดคล้ำมือคลำหนทาง  แปดถ้วยเอวบางพี่เห็นช้างเท่าหมู  เก้าถ้วยโอ้ว่าโฉมตรูสุดรู้สุดคิด  สิบถ้วยมืดมิดสิ้นฤทธิ์พี่แล้วเจ้าแก้วเอย
Mr_Watt
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #24 เมื่อ: ธันวาคม 14, 2005, 02:11:28 PM »

ว้าวววววววว

แหม ถ้าถ่ายคู่กับ HK ล่ะก้อ สาวก HK คงจะดี๋ด๋ากว่าที่เป็นอยู่...

เดี๋ยวไปบอกที่ร้านค้าก่อน ว่าจองไว้ 1 เล่ม ห้ามพลาด...

Grinนั้นสิเห็นด้วยกับครูครับ....อิอิ
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #25 เมื่อ: ธันวาคม 14, 2005, 02:27:48 PM »

ว้าวววววววว

Grinนั้นสิเห็นด้วยกับครูครับ....อิอิ

สาวก HK ช่วยกันเชียร์หน่อยเร็ว  Grin พี่ Watt นำเชียร์แล้ว หลงรัก
PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #26 เมื่อ: ธันวาคม 14, 2005, 02:32:25 PM »

ว้าวววววววว
สาวก HK ช่วยกันเชียร์หน่อยเร็ว Grin พี่ Watt นำเชียร์แล้ว หลงรัก

เอาใหญ่ เด๋วฟ้องเด็กทีนราฯเอง

coda
None of us is as smart as all of us.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1081

« ตอบ #27 เมื่อ: ธันวาคม 14, 2005, 02:34:10 PM »

...น่ารักอย่างหลานสาวผม  ต้องขึ้นปกครับ  ไม่งั้นไม่ยอมจริงๆ  Cool Cool

Check your monitor:

https://www.facebook.com/StudioCoda

"ยึดปืนคนดี  อัปรีย์จะครองเมือง"
Dhong
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #28 เมื่อ: ธันวาคม 14, 2005, 02:34:26 PM »

ว้าวววววววว

สาวก HK ช่วยกันเชียร์หน่อยเร็ว Grin พี่ Watt นำเชียร์แล้ว หลงรัก
เอ้าเชียด้วยคนครับ หลงรัก
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #29 เมื่อ: ธันวาคม 14, 2005, 02:36:08 PM »

ว้าวววววววว

เอาใหญ่ เด๋วฟ้องเด็กทีนราฯเอง

จ๊ากกกกกก  ผมแอบเล่นเน็ตอยู๋นิ อย่าเสียงดังพี่

...น่ารักอย่างหลานสาวผม ต้องขึ้นปกครับ ไม่งั้นไม่ยอมจริงๆ Cool Cool

ใช่ครับ  ต้องให้น้องสาวผมขึ้นปก ไม่งั้นไม่ยอมด้วยอีกคน Cool Cool
หน้า: 1 [2] 3 4 5 ... 15
  พิมพ์