๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
พฤษภาคม 03, 2024, 01:13:16 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 [3]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ขอถามแปลกๆ  (อ่าน 13016 ครั้ง)
visith
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 474

« ตอบ #30 เมื่อ: สิงหาคม 06, 2004, 10:03:56 PM »

แล้วแบบน้องพลายแก้ว  กับน้องสาวของคุณ E_mail นี่จะเข้าข่าย ไกลเกินเอื้อมไหมครับ  คุณ E_mail ฮ่า ๆ

ลุง Sundance ครับ พี่มะขิ่น กับพี่ Coda แก่จะกล้าเข้ากับสมาคมผู้สูงอายุด้วยหรือครับ  ผมว่าน่าจะเปลี่ยนเป็นชมรมคนรักปืนดีกว่าครับ  จะได้ไม่มีอายุเป็นขวากหนามครับ ฮ่า ๆ

ถ้านับกันตาม พ.ศ. แล้วล่ะก็  ผมน่ะยังครับ................แต่ถ้าพี่แก้วล่ะก็...................ไม่แน่.55555555555

...หึหึ ไม่มีปัญหาครับผู้การ ผมคิดว่าการที่ได้อยู่จนเป็นคนแก่ที่มีความสุขได้ นับเป็นโชคอย่างหนึ่ง ผมสงสารแต่คนที่ไม่มีโอกาสแก่น่ะสิครับ Grin

Wink ...ข้าน้อยขอคารวะท่านผู้อาวุโส.... Wink

"ร่วมส่งเสริมและพิทักษ์สิทธิการใช้อาวุธปืนของประชาชน"
coda
None of us is as smart as all of us.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1081

« ตอบ #31 เมื่อ: สิงหาคม 07, 2004, 06:12:57 PM »

แล้วแบบน้องพลายแก้ว  กับน้องสาวของคุณ E_mail นี่จะเข้าข่าย ไกลเกินเอื้อมไหมครับ  คุณ E_mail ฮ่า ๆ

ลุง Sundance ครับ พี่มะขิ่น กับพี่ Coda แก่จะกล้าเข้ากับสมาคมผู้สูงอายุด้วยหรือครับ  ผมว่าน่าจะเปลี่ยนเป็นชมรมคนรักปืนดีกว่าครับ  จะได้ไม่มีอายุเป็นขวากหนามครับ ฮ่า ๆ

ถ้านับกันตาม พ.ศ. แล้วล่ะก็  ผมน่ะยังครับ................แต่ถ้าพี่แก้วล่ะก็...................ไม่แน่.55555555555

...หึหึ ไม่มีปัญหาครับผู้การ ผมคิดว่าการที่ได้อยู่จนเป็นคนแก่ที่มีความสุขได้ นับเป็นโชคอย่างหนึ่ง ผมสงสารแต่คนที่ไม่มีโอกาสแก่น่ะสิครับ Grin

Wink ...ข้าน้อยขอคารวะท่านผู้อาวุโส.... Wink

...อิอิ แปลอีกทีว่า ถ้าโชคดีจะมีโอกาสแก่ครับ Grin Grin

Check your monitor:

https://www.facebook.com/StudioCoda

"ยึดปืนคนดี  อัปรีย์จะครองเมือง"
เสนัด...
............
Sr. Member

คะแนน 4

ลั่นไก 1911

« ตอบ #32 เมื่อ: สิงหาคม 07, 2004, 07:53:26 PM »

ขิงยิ่งแก่ยิ่งเผ็ดนะครับบบบ แต่เด็ก(สาว)หลายๆคนไม่ชอบทานขิง...Grin ล่อเล่นครับ Wink ผมไม่เคยมองว่าพี่ๆแก่แต่มองว่ามีประสบการความรู้มาแบ่งปันน้องๆมากวกว่าครับ.. Wink

คนเรามีชีวิตอยู่ได้แค่ สองหมื่นกว่าวัน อย่าปล่อยชีวิตให้.............
มะขิ่น
Hero Member

คะแนน 2453

"ทหารแก่ไม่มีวันตาย แต่จะค่อยๆเลือนหายไป"

« ตอบ #33 เมื่อ: สิงหาคม 07, 2004, 08:02:25 PM »

Grin Grin Grin Grin Grin

อย่าดึงฟ้าต่ำ  อย่าทำหินแตก  อย่าแยกแผ่นดิน
rute - รักในหลวง
Forgive , But not Forget .
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1990

"ผลิดอกงามแตกกิ่งใบ..."

« ตอบ #34 เมื่อ: สิงหาคม 08, 2004, 12:16:01 AM »

Wink คารมคมคายนะคับพี่แก้ว... เห็นฟิตตัวอยู่อย่างนี้จะยอมแก่หรือคับ...  Grin
coda
None of us is as smart as all of us.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1081

« ตอบ #35 เมื่อ: สิงหาคม 08, 2004, 12:21:16 AM »

...Being young at heart ครับคุณหมอ ต้องพยายามฟิตก็เพราะต้องการให้สังขารมันอยู่ได้นานๆ ไม่ทรมานตัวเองมากเกินไปครับ Undecided Grin Grin
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 08, 2004, 12:30:10 AM โดย coda » บันทึกการเข้า

Check your monitor:

https://www.facebook.com/StudioCoda

"ยึดปืนคนดี  อัปรีย์จะครองเมือง"
พลายแก้ว
Hero Member

คะแนน 5

โอย......อยากยิงปืนใจจะขาดอยู่แล้ว ปัง ปัง ปัง

« ตอบ #36 เมื่อ: สิงหาคม 08, 2004, 12:37:19 AM »

อันนี้พลายแก้วคงตอบมิได้ดอก มองแลเห็นภาพนางฟ้าน่าแลชม ก็สุขสมอุราร่ำรืนใจ ไม่หวังไกลถึงขั้นมาใกล้ชิด แนบสนิทชิดใกล้ดังใจฝัน ขอแค่เพียงเมียงมองฝันถึงกัน แก้วสุขสันเปี่ยมล้นรินดวงใจ

พลายแก้วนั้นรักจริงและหวังแต่ง แต่ตัวแปรนั้นคืออดชิดใกล้ แก้วก็ร่ำร้องเรียกเสียงหัวใจ สู่ดวงใจน้องนางฟ้าสองคนเอย

จริงๆแล้ว(เอาแบบพูดธรรมดาดีกว่าเนอะ)พี่อีเมล์ครับ แค่ผมได้เห็นรูปน้องสาวพี่ ผ่านรูปแสดงคาเร็กเตอร์ของพีนั้น ผมก็สุขใจแล้วครับ ความรักคือการให้ ความรักแท้คือการได้เห็นคนที่เรารักมีความสุข ความรักมิได้มีความหมายว่าเราจะต้องครอบครองสิ่งที่เรารักเสมอไป ขอแต่เพียงเห็นเขามีความสุข เป็นรอยยิ้มในรูปถ่ายที่นำมาเสนอกัน ผมว่าผมก็ได้เห็นนางฟ้าแล้วละ

นางฟ้าคนขวามือ ชอบรอยยิ้มมากเลย นางฟ้าไม่จำเป็นต้องใส่ชฎา หรือใส่ชุดขาวมีปีกขาวเหมือนในหนังฝรั่ง แค่เพียงรอยยิ้มอย่างสดชื่นในวัยสาว และผมอันสลวยของเธอนั้น ก็คือนางฟ้าที่พลายแก้วแลเห็นได้ด้วยตาทั้งสองข้าง(ผ่านจอคอมฯ)อย่างซาบซึ้งสี่ห้องหัวใจเลยทีเดียว

รู้ว่าไม่มีวาสนา รู้ว่าไม่มีบุญ รู้แต่เพียงรอยยิ้มอันอ่อนหวาน สีหน้าอันสดชื่น ผมอันสลวยชวนฝัน คือเทพทิดาอันงดงามในใจของชายชื่อพลายแก้ว ขอบคุณครับผม

ขอพระอวยพรพี่อีเมล์ รวมทั้งนางฟ้าสองคน(โดยเฉพาะอย่างยิ่งคนขวา)และพี่น้องทุกท่านครับผม

ดินปืนส่งกระสุน ควันอุ่นอุ่นตลบอบอวล รีคอยด์แสนนิ่มนวล เสียงโหยหวนของดินปืน นำปืนจับเข้ากริป แนบสนิทตรงง่ามมือ ท่ายืนอย่าได้ฝืน เล็งศูนย์ปืนให้เนียนเนียน วงดำอย่าให้ดิ้น ตั้งใจจริงในการเล็ง วงดำนั้นอย่างเจ๋ง ขึ้นนกเล็งแล้วลั่นไก
visith
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 474

« ตอบ #37 เมื่อ: สิงหาคม 08, 2004, 12:37:40 AM »

...Being young at heart ครับคุณหมอ ต้องพยายามฟิตก็เพราะต้องการให้สังขารมันอยู่ได้นานๆ ไม่ทรมานตัวเองมากเกินไปครับ Undecided Grin Grin
Wink ...อย่าหักโหมมากนะคร้าบ เดี๋ยวจะปั๊มหัวใจไม่ทัน... Grin

"ร่วมส่งเสริมและพิทักษ์สิทธิการใช้อาวุธปืนของประชาชน"
หน้า: 1 2 [3]
  พิมพ์