๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
พฤษภาคม 15, 2024, 05:28:41 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 3 4 [5] 6 7 8 ... 47
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: GAMES ที่เกี่ยวกับปืนในใจของคุณคือ ?  (อ่าน 183564 ครั้ง)
4FU
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #60 เมื่อ: กรกฎาคม 03, 2008, 06:50:13 PM »

เมื่อวานซื้อแผ่น  Black Hawk Down มาเล่น เล่นไม่รู้เรื่องเลย งงชิบเป๋ง เล่นไปหัวเวียนไป อ๊วกจะแตก เกมที่เห็นแต่มือกับปืน

เลยเล่นเกม Sniper Elite ยังพอทน เพราะเห็นทั้งตัว แต่ก็ไม่รู้เรื่องเหมือนเดิม

อรชุน-รักในหลวง
หมู่โลหิต O
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1599

« ตอบ #61 เมื่อ: กรกฎาคม 03, 2008, 06:56:07 PM »

เมื่อวานซื้อแผ่น  Black Hawk Down มาเล่น เล่นไม่รู้เรื่องเลย งงชิบเป๋ง เล่นไปหัวเวียนไป อ๊วกจะแตก เกมที่เห็นแต่มือกับปืน

เลยเล่นเกม Sniper Elite ยังพอทน เพราะเห็นทั้งตัว แต่ก็ไม่รู้เรื่องเหมือนเดิม

เกมแนวยิงๆแบบนี้มันจะมี หลายแบบครับ Black Hawk มันเป็นแบบ 1st person view ครับก็เลยเห็นแค่ปืน  Grin Grin ไม่รู้เรื่องก็ดูแผนที่ครับ มันจะบอกว่าให้วิ่งไปจุดไหน แล้วทำอะไร
4FU
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #62 เมื่อ: กรกฎาคม 03, 2008, 07:01:32 PM »

เกมแนวยิงๆแบบนี้มันจะมี หลายแบบครับ Black Hawk มันเป็นแบบ 1st person view ครับก็เลยเห็นแค่ปืน  Grin Grin ไม่รู้เรื่องก็ดูแผนที่ครับ มันจะบอกว่าให้วิ่งไปจุดไหน แล้วทำอะไร

นั้นและจ๊ะพ่อ Hydra  ดูแผนที่ก็ไม่รู้เรื่อง ไม่รู้ว่ามันยิงเราจากจุดไหน

เล่นพวกไซเรนฮิล ไบโอ เหมือนเดิมดีกว่า ยอมแพ้แล้วจ้า เกมที่เห็นแต่มือ เวียนหัวมากๆจ๊ะ
อรชุน-รักในหลวง
หมู่โลหิต O
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1599

« ตอบ #63 เมื่อ: กรกฎาคม 03, 2008, 07:16:13 PM »

นั้นและจ๊ะพ่อ Hydra  ดูแผนที่ก็ไม่รู้เรื่อง ไม่รู้ว่ามันยิงเราจากจุดไหน

เล่นพวกไซเรนฮิล ไบโอ เหมือนเดิมดีกว่า ยอมแพ้แล้วจ้า เกมที่เห็นแต่มือ เวียนหัวมากๆจ๊ะ

ไบโอ ผมก็เล่นนะ ชอบอาเจ๊ จิล วาเลนไทน์ อ่ะสวยแต่โหด Grin Grin

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 07, 2008, 02:10:59 PM โดย Hydra » บันทึกการเข้า
B.O.W.
อยู่กับสิ่งที่มี ไม่ใช่สิ่งที่ฝัน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 103

กำลังใจ ที่แรงกล้า คือ ศรัทธาอันสูงส่ง

« ตอบ #64 เมื่อ: กรกฎาคม 06, 2008, 01:44:56 PM »

ไบโอ ผมก็เล่นนะ ชอบอาเจ๊ จิล วาเลนไทน์ อ่ะสวยแต่โหด Grin Grin

ผมก็เล่น ไบโอ เช่นกันครับ
Resident Evil   
 LION ในภาค2 ,              Criss ภาค 1 ,ภาคโค๊ดเวโรดิกา ,ภาค ซีโร และภาค 5     ก็มันส์นะคับ

เกือบลืม เควิน  ในภาค out break  ครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 06, 2008, 01:47:25 PM โดย Niti. » บันทึกการเข้า

" รักษาความไม่ประมาทเสมอชีวิต "
SOAP47 รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 333

« ตอบ #65 เมื่อ: กรกฎาคม 06, 2008, 06:13:55 PM »

เผื่อลมดีๆนะครับ ยิงแม่นๆจะได้เห็น ลูกกระสุนวิ่งไปเจาะข้าศึกสวยมากครับ อ้อ พรางตัวดีๆครับจะได้คะแนนเพิ่มครับ
อีกเกมส์ที่ผมชอบก็คือ sprinter cell กับ Ghost Recon ทุกภาคครับ

THIS IS MY STEYR.
THERE ARE MANY LIKE IT, BUT THIS ONE IS MINE.
WITHOUT MY STEYR,I AM NOTHING.
WITHOUT ME, MY STEYR IS NOTHING.
ThaiLoei
KU 53 /EE
Sr. Member

คะแนน 43

อันตรายที่สุด คือ ความคาดหวัง

« ตอบ #66 เมื่อ: กรกฎาคม 06, 2008, 10:52:12 PM »

Grin ผมชอบ BF2 ครับ การเลงเเละยิงต้องมีการ เผื่อระยะ สมจริงดีมากๆ
เเต่ถ้าเป็นเกมส์ ที่มมีการ รบเสมือนจริงที่สุก คือเกมส์ ARMA  : ARMAD ASSAULT   เยี่ยม เยี่ยม
ซึ่งเป็นเกมส์ ที่ใช้เทคโนโลยี Virtual Battlespace ที่ใช้ในการฝึกทหารเมกา จริงๆ
โดยมีพื้นที่ ให้ใช้ถึง 400 ตารากิโลเมตร หลงรัก เเต่น่าเสียดาย ที่ไม่มี Server ในไทยไว้ลองรับ
เเละเมื่อโดนยิง จะตายง่ายมาก กล่าวง่ายๆ คือ มันเหมือนจริงเกินไป  หัวเราะร่าน้ำตาริน

แผ่นดิน...มันยังไหว......กรู.......ก็ต้องไหวสิว่ะ......สู้โว้ย...T_T
FF.8
ชาว อวป.
Jr. Member

คะแนน 5

« ตอบ #67 เมื่อ: กรกฎาคม 07, 2008, 10:22:12 AM »

เผื่อลมดีๆนะครับ ยิงแม่นๆจะได้เห็น ลูกกระสุนวิ่งไปเจาะข้าศึกสวยมากครับ อ้อ พรางตัวดีๆครับจะได้คะแนนเพิ่มครับ
อีกเกมส์ที่ผมชอบก็คือ sprinter cell กับ Ghost Recon ทุกภาคครับ

บรรยากาศคล้าย ๆ กับ ในหนังเรื่อง  enemy  at the gate ในฉากที่  วาสลีย์  ส่อง ทหาร นาซีเยอร์มัน  มากเลยครับ

BIG MONSTER OF KILLER
B.O.W.
อยู่กับสิ่งที่มี ไม่ใช่สิ่งที่ฝัน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 103

กำลังใจ ที่แรงกล้า คือ ศรัทธาอันสูงส่ง

« ตอบ #68 เมื่อ: กรกฎาคม 11, 2008, 03:31:28 PM »

นัดละคน  คนละนัด

" รักษาความไม่ประมาทเสมอชีวิต "
FF.8
ชาว อวป.
Jr. Member

คะแนน 5

« ตอบ #69 เมื่อ: กรกฎาคม 11, 2008, 03:51:01 PM »

ผมก็เล่น ไบโอ เช่นกันครับ
Resident Evil   
 LION ในภาค2 ,              Criss ภาค 1 ,ภาคโค๊ดเวโรดิกา ,ภาค ซีโร และภาค 5     ก็มันส์นะคับ

เกือบลืม เควิน  ในภาค out break  ครับ

ลืม  คาลอส ไปหรือเปล่า  ภาค 3 ()กิ๊กจิลล์ ครับ

BIG MONSTER OF KILLER
yakdee
ความดีไม่มีขาย อยากได้ต้องทำเอง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 64

« ตอบ #70 เมื่อ: กรกฎาคม 11, 2008, 05:15:21 PM »

call of duty 4  เล่นแล้วเมื่อยเลย...

อย่าไปร้องขอฯจากคนอื่น  ถ้าไม่เคยให้อะไรกับใคร
ทำทุกอย่างต้องจริงใจ  แล้วท่านจะได้..จากใจจริง
ทุก ๆ สิ่งที่ว่าแน่แท้    ยังผันแปร..เปลี่ยนเป็นอื่น
ธรรมชาติไม่อาจฝืน   แต่ควรยืนหยัดอยู่..สู้อธรรม
xiehua dun
เรารักในหลวง
Hero Member

คะแนน 134

ปัจจุบันวัดความดีของคนที่ กม.

« ตอบ #71 เมื่อ: กรกฎาคม 11, 2008, 08:40:41 PM »

Command & Conquer ครับ...

เล่นมาตั้งแต่สมัยมันยังเป็น Dune, Dune2, Red Alert... จนเดี๋ยวนี้เป็น C&C 3 ครับ...
ชอบemperror of duneด้วยครับ แต่น่าเสียดายที่ผมเล่นได้ไม่เกิน 1 เดือน เกมก็หายไป

เพราะฉันจะไป ด้วยหัวใจดวงนี้ สองขาที่มีจะปีนสู่ภูผา
เพราะฉันจะไป ให้เห็นความสุขแท้มันด้วยตา
เมื่อได้มองลงมาเห็นโลกในมุมอีกมุม     มันคงช่างงดงาม
naajit
Newbie
*

คะแนน 3

« ตอบ #72 เมื่อ: กรกฎาคม 12, 2008, 01:34:51 AM »

SWAT 4 ละครับ เล่นออนไลน์กับฝรั่งเพราะเซิฟไทยไม่มีมั้ง  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน BF ก็เล่นบ้าง
KTTA-50-L
1450 HP (x2)
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 103

Parabellum Card

« ตอบ #73 เมื่อ: กรกฎาคม 12, 2008, 09:53:53 AM »

ตอนนี้รอเล่น Biohazard 5 ครับ  หลงรัก

ตัวอย่างเกมส์ http://www.youtube.com/watch?v=s_A4b1wFdz8

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 12, 2008, 09:55:24 AM โดย KTTA-50-L » บันทึกการเข้า

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง

Tanate(รักในหลวง)
Hero Member

คะแนน 243

« ตอบ #74 เมื่อ: กรกฎาคม 12, 2008, 11:20:12 AM »

เกม Red Orchestra: Ostfront 41-45 ครับ ได้อารมณ์ดี ขับรถถังก็ต้องใช้พลประจำการให้ครบตำแหน่ง  คิก คิก

ถ้าจำไม่ผิดเราสามารถปรับให้เป็นวิวแบบ 3rd person ได้ด้วยครับ

โดนแล้วครับ นายอำเภอใจกับปลัดขิก เบื่อระบบข้าราชการไทย ของดเล่นปืนไปก่อนนะครับ
หน้า: 1 2 3 4 [5] 6 7 8 ... 47
  พิมพ์