๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
พฤษภาคม 03, 2024, 03:30:00 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 [3]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ปืนหมด  (อ่าน 6609 ครั้ง)
coda
None of us is as smart as all of us.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1081

« ตอบ #30 เมื่อ: กันยายน 16, 2004, 11:05:34 PM »

......... Grin..ตอนนี้ก็เห็นมีผ่อนเหมือนกัน..แต่ต้องเป็นบัตรเคดิส ครับ  เรื่องนี้ต้องถามพี่โคด้า เพราะพี่ท่านลองมาแล้ว เห็นว่าดอกเบี้ยกระฉูด ....เห็ยว่ากลายเป็นซื้อปืนแพงกว่าราคาปรกติไปเยอะเลย..ครับ.. Shocked

...เอ ผมลองอะไรเหรอครับ ชักจะงงนะครับ  :Smiley

Check your monitor:

https://www.facebook.com/StudioCoda

"ยึดปืนคนดี  อัปรีย์จะครองเมือง"
พลายแก้ว
Hero Member

คะแนน 5

โอย......อยากยิงปืนใจจะขาดอยู่แล้ว ปัง ปัง ปัง

« ตอบ #31 เมื่อ: กันยายน 16, 2004, 11:08:04 PM »

โอ้.....พี่ naiyoksot ก็เป็นคริสต์หรือครับ Smiley Smiley Smiley ดีใจจังเลย เจอพี่น้องในพระคริสต์ ที่ชอบเล่นปืนเหมือนกัน(ถึงแม้คนละนิกายกัน ไม่เป็นปัญหาอยู่แล้วครับ) อ้อ......วันนี้(16กย.2004)มีความสุขมากเลยครับ มิได้เล่นไอซ์สเกตมานานมากแล้ว สนุกจริงๆ ส่วนที่พี่บอกว่าเหมือนยากูซ่านั้น ผมว่าดูเข้มอีกออกครับ ดูดีไปอีกแบบครับผม

อ้อ...........พี่อยู่คริสตจักร(โบสถ์)ไหนครับ โปรแตสแตนด์นิกายใดครับ แบ๊บติสด์,เพรสไบทีเรียน,เพ็นตาคอส,ลูเธอร์แรน,ฯลฯ ส่วนผมปกติแล้วไปวัดโรมันคาทอลิกที่ดินแดง ชื่อวัดแม่พระฟาติมาครับ หากตื่นสายก็จะไปวัดพระมหาไถ่ ดีใจครับพี่นอกจากจะเชื่อในพระคริสต์เหมือนกันแล้ว ยังหลงใหลปืนและกระสุน เช่นเดียวกันด้วยดีใจครับ

ส่วนเรื่องสินเชื่อเงินสดนั้น เดี่ยวผมลองถามคนที่กู้ซื้อปืนบีบีกันสำเร็จว่า เขาทำอย่างไร อ้างเหตุผลใด ทำเรื่องกู้กับองค์กรธุรกิจอันไหน(จะได้ไปกู้บ้าง) คงต้องสักพักหนึ่งครับผม

ขอพระอวยพรพี่ naiyoksot และทุกท่านครับผม

ดินปืนส่งกระสุน ควันอุ่นอุ่นตลบอบอวล รีคอยด์แสนนิ่มนวล เสียงโหยหวนของดินปืน นำปืนจับเข้ากริป แนบสนิทตรงง่ามมือ ท่ายืนอย่าได้ฝืน เล็งศูนย์ปืนให้เนียนเนียน วงดำอย่าให้ดิ้น ตั้งใจจริงในการเล็ง วงดำนั้นอย่างเจ๋ง ขึ้นนกเล็งแล้วลั่นไก
หน้า: 1 2 [3]
  พิมพ์