๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
พฤษภาคม 14, 2024, 08:55:21 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 3 [4] 5
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: แถวบ้านผมเองครับ ตบเด็กก่อนอนุบาล > <  (อ่าน 8108 ครั้ง)
ขุนช้าง-รักในหลวงและสมเด็จพระเทพ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1183

« ตอบ #45 เมื่อ: สิงหาคม 01, 2011, 07:31:02 PM »

แหมก็พี่จ้าวออกจะฉลาด คนที่เอาพี่จ้าวอยู่ต้องฉลาดมากไงครับ จูบบบบ จูบบบบ จูบบบบ

ต้องขอบพระคุณพี่จ้าวมากนะครับที่สอนผมหลายๆเรื่องรวมทั้งเรื่องครอบครัว  ไหว้ ไหว้ ไหว้ เวลาเห็นพี่จ้าวคุยเรื่องลูกๆ ผมเห็นแล้วแบบ อยากมีเลย ดูมันมีความสุขมากๆเลยครับ ไหว้ ไหว้ ไหว้

คนโง่ มันทำไม่คิด แต่คนชั่ว มันคิดแล้วจึงทำ จึงเรียกว่า คิดชั่ว //by อ.เหลือง

เกิดเป็นคน ทำดีได้ง่ายกว่าเดรัจฉานตั้งเยอะ แล้วมีเหตุผลอะไรที่จะไม่ทำความดี
SillyOldMan
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1984

ผ่านทะเล เห็นบึงน้ำไร้ความหมาย

« ตอบ #46 เมื่อ: สิงหาคม 01, 2011, 07:33:12 PM »

แอร๋ยยย อวยกันเอง เขิน  คิก คิก

ขอบคุณครับ  หลงรัก

What man is a man , who does not make the world better?
kensiro
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #47 เมื่อ: สิงหาคม 01, 2011, 07:41:57 PM »

อย่าแรกเขา ครู ครับ เขาไม่คู่ควรกับคำนี้

เด็ก ตีพอประมาณ ก็ว่าไปอย่าง นี่ตบสะเด็ก กระเดนเลย

ผมเข้าใจความรู้ สึกนี้ เพราะผมเคยโดน ครับ เลือดออกหู

ต้องลองให้เขา โดนคนที่ตัวตัวกว่าเขา แล้ว ตบดูบ้าง เอาให้กระเดนคามือ

เขาคงจะเข้าใจ  ถ้าตบเปรมแบบนี้  คงต้องคุยกันเป็นการส่วนตัว ยามวิการ ที่บ้านเขาแน่

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 01, 2011, 07:44:17 PM โดย โรจน์ คนพิจิตร--รักในหลวง » บันทึกการเข้า
kensiro
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #48 เมื่อ: สิงหาคม 01, 2011, 07:49:34 PM »

อย่าแรกเขา ครู ครับ เขาไม่คู่ควรกับคำนี้

เด็ก ตีพอประมาณ ก็ว่าไปอย่าง นี่ตบสะเด็ก กระเดนเลย

ผมเข้าใจความรู้ สึกนี้ เพราะผมเคยโดน ครับ เลือดออกหู

ต้องลองให้เขา โดนคนที่ตัวตัวกว่าเขา แล้ว ตบดูบ้าง เอาให้กระเดนคามือ

เขาคงจะเข้าใจ  ถ้าตบเปรมแบบนี้  คงต้องคุยกันเป็นการส่วนตัว ยามวิกาล ที่บ้านเขาแน่

S.V
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 647

เสียชีพ อย่าเสียสัตย์

« ตอบ #49 เมื่อ: สิงหาคม 01, 2011, 08:04:13 PM »

ป่วยครับ น่าสงสารเด็ก...

เห็นแล้วนึกถึงตอนที่ผมเรียนประถม 3 มีวิชานึงต้องเรียนรวมห้องกับห้องอื่น นักเรียนจึงมากขึ้น 2 เท่า  ผมนั่งหลังครูห่างไม่เกิน

2 เมตร เรียนๆอยู่ก็ได้กลิ่นตด ต่างคนต่างมองหน้ากัน ใครตดวะ ใครตดวะ  ผมดันหันไปมองครูแล้วพูดว่า หรือว่า.... แค่นั้นเอง

เพื่อนมันฟ้องครูว่า ผมหาว่าครูตด ... ไม่มีการซักถามอะไรทั้งสิ้น มีแรงโกรธเท่าไหร่ ใส่ที่ตูดผมเต็มๆ ตีแบบไม่รู้ว่าโกรธอะไรนักหนา

ทั้งตีทั้งด่า  ยังกับว่าผมไปเผาบ้านใคร หยิกสะดือ ดึงหูขึ้นลงแบบเหมือนไม่ใช่คน..เฮ้อ...นึกขึ้นแล้ววันนี้ก็ไม่มีอะไร อโหสิไปนานแล้ว

ถ้วยหนึ่งนงนุช  สองถ้วยพุทธวาจา  สามถ้วยแกล้วกล้าพูดจาองอาจ  สี่ถ้วยเก่งกาจผ้าขาดไม่รู้ตัว  ห้าถ้วยเมามัวพูดไม่กลัวความผิด  หกถ้วยมีฤกธิ์พูดผิดทุกคำ  เจ็ดถ้วยมืดคล้ำมือคลำหนทาง  แปดถ้วยเอวบางพี่เห็นช้างเท่าหมู  เก้าถ้วยโอ้ว่าโฉมตรูสุดรู้สุดคิด  สิบถ้วยมืดมิดสิ้นฤทธิ์พี่แล้วเจ้าแก้วเอย
plesuk
Jr. Member
**

คะแนน 1

« ตอบ #50 เมื่อ: สิงหาคม 01, 2011, 08:48:27 PM »

เเพะ

ถ้าใช้อาวุธ อย่าใช้อารมณ์
โทน73 -รักในหลวง-
มือปืนกาวช้าง
Hero Member

คะแนน 586

« ตอบ #51 เมื่อ: สิงหาคม 02, 2011, 03:58:21 AM »

ตอนเด็กอนุบาลผมก็เจอครับ  เป็นครูห้องข้างๆผม ผู้ปกครองก็รู้  แต่ก็สอนให้ลูกอดทนไว้ก่อน   
โต มาหน่อยก็เจอ   รายนี้ มีประวัติผู้ปกครองตามมาเอาเรื่องหลายครั้ง แต่ก็ช่วยกันไว้   ด่านักเรียนแต่ละคำมีแต่คำสเพสังวาทสุนัข บุผการี และใต้สะดือ แล้วก็ยังมีนิสัยตบตีอย่างนี้มาตลอด  เป็นผู้หญิงทั้งคู่

ผ่านมาหลายปี  ทั้งสองรายนี้ก็สร้างวีระเวร ไม่หยุด  แต่สภาพทุกวันนี้ผู้ปกครองเขาไม่ยอมเหมือนเมื่อก่อนแล้วครับ  เขาตามไปเอาเรื่อง

....ตามล่า...อีตอแหล
จอยฮันเตอร์
พระรามเก้า 15-28 E23 LLL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 10196

M85.ss

« ตอบ #52 เมื่อ: สิงหาคม 02, 2011, 09:23:43 AM »

สี่แยกไฟแดงที่มีสะพานลอย วัดติดกับที่ทำการอบต.วิชิตไงครับพี่จ้าว  ตกใจ
รร.เทศบาลปล่าวเบิ้ม อ๋อย

เบิ้ม
"ชีวิตคนนั้นแสนสั้น ความดีนั้นจักคงทน"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6424

« ตอบ #53 เมื่อ: สิงหาคม 02, 2011, 11:07:04 AM »

สี่แยกไฟแดงที่มีสะพานลอย วัดติดกับที่ทำการอบต.วิชิตไงครับพี่จ้าว  ตกใจ

น่าจะอยู่ในเครือนะครับพี่จอย รร.วัดครับมีชั้นประถม ส่วนที่เกิดเรื่องเป็นชั้นก่อนอนุบาล  ตกใจหน้าซีด

"ศรัทธาของท่าน ความเชื่อของท่าน ก็เป็นของท่าน ความเชื่อของเรา ศรัทธาของเรา ก็เป็นของเรา"
รักปืน-รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน -68

« ตอบ #54 เมื่อ: สิงหาคม 03, 2011, 03:17:47 PM »

เพิ่งเข้ามาอ่านเลยเพิ่งเกิดอารามย์  ในคลิบเด็กมันโดนตบจนร้องไห้เลยใช่เปล่าครับ  ฟังเสียงซาวเเทรกไม่ค่อยออกครับ

น่าสงสารเด็กน่ะครับ  ครูคนนี้น่าจะส่งไปสอนที่ ยะลา หรือปัตตานี น่าจะเข้าถ้าดีนะครับ เศร้า เศร้า เศร้า
SEEZ ..รักในหลวง..
Hero Member

คะแนน 108

« ตอบ #55 เมื่อ: สิงหาคม 03, 2011, 03:34:44 PM »

เพิ่งเข้ามาอ่านเลยเพิ่งเกิดอารามย์  ในคลิบเด็กมันโดนตบจนร้องไห้เลยใช่เปล่าครับ  ฟังเสียงซาวเเทรกไม่ค่อยออกครับ

น่าสงสารเด็กน่ะครับ  ครูคนนี้น่าจะส่งไปสอนที่ ยะลา หรือปัตตานี น่าจะเข้าถ้าดีนะครับ เศร้า เศร้า เศร้า
อย่าส่งไปเลยครับ เดี๋ยวไปสร้างวีรกรรมไว้ที่นั้น  แล้วโดนผู้ปกครองฟิวส์ขาดทำอะไรเข้า  จะกลายเป็นถูก ขจก.ทำร้าย 
กลายเป็นได้ความดีความชอบอีก แลบลิ้น แลบลิ้น
JUNGLE
ดีชั่วอยู่ที่ตัวทำ สูงต่ำอยู่ที่ทำตัว
Hero Member

คะแนน 1208

การต่อสู้คือชัยชนะ

« ตอบ #56 เมื่อ: สิงหาคม 03, 2011, 03:36:29 PM »

เพิ่งเข้ามาอ่านเลยเพิ่งเกิดอารามย์  ในคลิบเด็กมันโดนตบจนร้องไห้เลยใช่เปล่าครับ  ฟังเสียงซาวเเทรกไม่ค่อยออกครับ

น่าสงสารเด็กน่ะครับ  ครูคนนี้น่าจะส่งไปสอนที่ ยะลา หรือปัตตานี น่าจะเข้าถ้าดีนะครับ เศร้า เศร้า เศร้า

แถวนั้นลำบากมากพอแล้วครับ... อย่าส่งไปเลย...

...คนแบบนี้... รัฐบาลต้องลงทุนหน่อยครับ... ขแมร์มันมาสร้างวัดในพื้นที่ทับซ้อนได้... เราก็สร้างโรงเรียนได้... แล้วให้นังครูโหดนี่ไปประจำคนเดียว... ส่งไปตบกระโหลกเด็กๆ เขมร... ดูซิว่าจะรอดพ้นอาก้าไปได้ซักกี่วัน... ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

ไหว้

รักปืน-รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน -68

« ตอบ #57 เมื่อ: สิงหาคม 04, 2011, 09:06:49 AM »

อย่าส่งไปเลยครับ เดี๋ยวไปสร้างวีรกรรมไว้ที่นั้น  แล้วโดนผู้ปกครองฟิวส์ขาดทำอะไรเข้า  จะกลายเป็นถูก ขจก.ทำร้าย 
กลายเป็นได้ความดีความชอบอีก แลบลิ้น แลบลิ้น

เอาแบบนี้ก็ได้ครับ Grin Grin

แถวนั้นลำบากมากพอแล้วครับ... อย่าส่งไปเลย...

...คนแบบนี้... รัฐบาลต้องลงทุนหน่อยครับ... ขแมร์มันมาสร้างวัดในพื้นที่ทับซ้อนได้... เราก็สร้างโรงเรียนได้... แล้วให้นังครูโหดนี่ไปประจำคนเดียว... ส่งไปตบกระโหลกเด็กๆ เขมร... ดูซิว่าจะรอดพ้นอาก้าไปได้ซักกี่วัน... ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

ไหว้

เข้าท่าดีเหมือนกันครับ  เป็นความคิดที่ดีครับ ไหว้
จอยฮันเตอร์
พระรามเก้า 15-28 E23 LLL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 10196

M85.ss

« ตอบ #58 เมื่อ: สิงหาคม 04, 2011, 09:13:35 AM »

น่าจะอยู่ในเครือนะครับพี่จอย รร.วัดครับมีชั้นประถม ส่วนที่เกิดเรื่องเป็นชั้นก่อนอนุบาล  ตกใจหน้าซีด
ใช่โรงเรียนที่อยู่ปากทางเข้าบ้านพี่สาวพี่หรือปล่าว(ม.แคริฟอร์เนีย)

PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #59 เมื่อ: สิงหาคม 04, 2011, 09:15:24 AM »

แถวนั้นแหละน้าจอย  ตรงข้ามซอยเทพอนุสรณ์   เป็นศูนย์พัฒนาเด็กเล็กของ อบต.วิชิตน่ะ

หน้า: 1 2 3 [4] 5
  พิมพ์