๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
พฤษภาคม 13, 2024, 06:16:02 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 ... 10
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ทดสอบ....กระสุน+กระจก+เป้า..  (อ่าน 45085 ครั้ง)
Nakin
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 115

รักทุกคนเลย ......

« ตอบ #30 เมื่อ: กันยายน 14, 2005, 12:21:17 AM »

ขอบคุณครับ ........ แล้ว ไม่ทราบว่า  กระจกแบบ  Laminated  กับแบบ  Tempered  จะมีผลต่างกันอย่างไรครับ  ?

Happy   shooting    ......   

พูดจริง     ก็หาว่า    โกหก     ........     พูดตลก    ก็หาว่า     หลอกลวง
boon
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #31 เมื่อ: กันยายน 14, 2005, 01:10:15 AM »

อยากให้ครูดำทดสอบ แบยิงเร็วยิงฉับพลันครับ เอาแบบเหมือนสถานะการต่อสู้จริงๆ ไม่ต้องปั้นกลุ่ม
noomrider
Hero Member

คะแนน 74

ชีวิตไม่สิ้น ก็ดิ้นกันไป

« ตอบ #32 เมื่อ: กันยายน 14, 2005, 04:23:51 AM »

ขอบคุณครับ ........ แล้ว ไม่ทราบว่า กระจกแบบ Laminated กับแบบ Tempered จะมีผลต่างกันอย่างไรครับ ?

แบบTEMPERED  โดนนัดแรกก็เป็นเม็ดข้าวโพดทั้งบานมองเป้าไม่เห็นเเล้ว  อยู่ในรถเสียเปรียบมือปืนแค่ซ้ำรูเดิมก็โดนเป้าแล้ว  ส่วนเรื่องการหักเหผลคงไม่ต่างกันเท่าไหร่

อย่านอนตื่นสาย   อย่าอายทำกิน   อย่าหมิ่นเงินน้อย  อย่าคอยวาสนา
ครูดำ.
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 1

ครูดำคนเดิม

« ตอบ #33 เมื่อ: กันยายน 14, 2005, 09:18:51 AM »

ขอบคุณ คุณครูดำมากครับ นี่ถ้าร้านปะผุข้างบ้านครูดำใจดี ยกรถเก่าให้ทั้งคัน คงน่าสนุกไม่น้อยนะครับ

กำลังติดต่ออยู่ครับ เป็นชิ้นส่วนรถยนต์ เช่น บานประตู  ฝากระโปรง ครับ

ขอบคุณครับครู Grin
ฝีมือดีจริงๆ ครับกลุ่มแน่ เป็นประโยชน์ต่อแง่คิดในการใช้ต่อสู้ป้องกันตัวดีครับ  .....  อย่าลืมหา HK P9S .45 ให้เปิ้ล ตามสัญญาด้วยนะครับ หลงรัก หลงรัก

ครับพี่เปิ้ล.....ผมยังติดต่อเจ้าของปืนไม่ได้เลยครับ

อยากให้ครูดำทดสอบ แบยิงเร็วยิงฉับพลันครับ เอาแบบเหมือนสถานะการต่อสู้จริงๆ ไม่ต้องปั้นกลุ่ม

ครับพี่บุญ.....จะเป็นการทดสอบครั้งต่อๆ ไปครับ  Smiley

Tiger wut
อาวุธประจำตัวคือ"ขวดนม"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 975

พี่ครับ พี่ครับ เสือมา

« ตอบ #34 เมื่อ: กันยายน 14, 2005, 10:01:30 AM »

Wink  ขอบคุณครับคุณครู...................ดำ Wink

รักดีกินถั่ว   รักชั่วกินเหล้า  รักทั้งดี -ทั้งชั่ว กินถั่วแกล้มเหล้า
Ro@d - รักในหลวง
รักเธอ.. ประเทศไทย
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 4087

1 คัน 1 ชีวิตที่อิสระ มี G23 กาแฟอีก 1 เป็นเพื่อน

« ตอบ #35 เมื่อ: กันยายน 14, 2005, 10:20:37 AM »

Smiley..ขอบคุณมากครับ ครูดำ..  Grin
                        อาวุธปืนคู่นี้ เป็นแบบเดียวกับที่ผมใช้จับคู่ หลัก-รอง เลยครับ.. Cheesy

Zeus-รักในหลวง
อะฮู้.....ไฮยีน่าก็เป็นแมวนะคราบบบ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 817

I'm going to make him an offer that he can't refus

« ตอบ #36 เมื่อ: กันยายน 14, 2005, 12:17:19 PM »

เห็นบททดสอบจะ ๆ แบบนี้ก็ได้ความรู้ขึ้นแยะครับ

“A fear of weapons is a sign of retarded sexual and
emotional maturity.”
- Sigmund Freud

“ความกลัวอาวุธคือสัญญาณของความถดถอยทางเพศและวุฒิภาวะทางอารมณ์”
- ซิกมุนด์ ฟรอยด์
ธำรง
Hero Member

คะแนน 1734

.....รักในหลวง.....

« ตอบ #37 เมื่อ: กันยายน 14, 2005, 12:20:57 PM »

ขอบคุณคุณครูดำ. เอาข้อมูลมาให้เป็นวิทยาทาน

มีข้อสงสัยเล็กๆว่าถ้าเป็นกระจกรถยนต์บนตัวรถจริงๆที่จะมีความเอียงของกระจกทำมุมกับแนวยิง
จะมีผลให้เกิดการหักเหของแนวกระสุนหรือไม่ นะครับ Cheesy
K@RN # รักในหลวง
ของถูกและดีไม่มีในโลก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 166

SUPER BLACKBIRD

« ตอบ #38 เมื่อ: กันยายน 14, 2005, 12:25:05 PM »

ทดสอยอย่างนี้ดีเหมือนกันครับ ดูแล้วได้Feelingดีครับ

ครูดำ.
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 1

ครูดำคนเดิม

« ตอบ #39 เมื่อ: กันยายน 14, 2005, 12:54:22 PM »

Smiley..ขอบคุณมากครับ ครูดำ.. Grin
 อาวุธปืนคู่นี้ เป็นแบบเดียวกับที่ผมใช้จับคู่ หลัก-รอง เลยครับ.. Cheesy

ครับพี่  ...ปืนคู่นี้ถูกใจผมมากเข้ากั๊น เข้ากัน   Wink

ขอบคุณคุณครูดำ. เอาข้อมูลมาให้เป็นวิทยาทาน

มีข้อสงสัยเล็กๆว่าถ้าเป็นกระจกรถยนต์บนตัวรถจริงๆที่จะมีความเอียงของกระจกทำมุมกับแนวยิง
จะมีผลให้เกิดการหักเหของแนวกระสุนหรือไม่ นะครับ Cheesy

...ไม่หักเหแน่นอนครับ  ไม่เชื่อทดสอบดู  Smiley

ป - ปั้น-รักในหลวง
ถ้าท้อเป็นเพียงถ่าน ถ้าผ่านจึงเป็นเพชร
Hero Member

คะแนน 90

..พูดดีก็ดีด้วย พูดร้ายก็ร้ายตอบ...

« ตอบ #40 เมื่อ: กันยายน 14, 2005, 01:34:23 PM »

.......ยิงจากภายนอกผ่านกระจกไปหาคนนั่ง   ถ้ากระสุนพลาดเป้า แต่อาจทำให้ตาบอดจากเศษกระจกได้  เสียว
  ขอบคุณครับ .........

......พรุ่งนี้ก็สายเสียแล้ว.... 
www.gingamegun.com
mb154cm
ชอบบรรยากาศที่อบอวลด้วยมิตรภาพ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 4

« ตอบ #41 เมื่อ: กันยายน 14, 2005, 01:35:46 PM »

ใช้อ้างอิงได้เลยครับ Smiley

golf
การล่มสลายของอำนาจ คือการที่ ผู้นำเห็นแก่ประโยชน์ของตน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 69

"ไม่มีความหายนะใด เลวร้ายไปกว่า ความโลภ"

« ตอบ #42 เมื่อ: กันยายน 14, 2005, 01:40:09 PM »

ผมก็มีคู่ที่ครูดำมีอยู่ครับ  .45 คอมมานเดอร์ GLOCK19 เจ๋ง ครูดำทำอะไรมีแต่คนสนใจมีสมาชิกติดตามกระทู้ ยอดฮิต ต้องครูดำ

boon
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #43 เมื่อ: กันยายน 14, 2005, 01:43:45 PM »

ครั้งต่อไปอยากให้คุณซับร่วมทดสอบด้วยครับ หวังว่าคุณซับท่านคงทราบหน้าที่ดีนะครับ ว่าควรทำอะไร อยู่ตรงไหน หลงรัก
coda
None of us is as smart as all of us.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1081

« ตอบ #44 เมื่อ: กันยายน 14, 2005, 02:19:52 PM »

ขอบคุณ คุณครูดำมากครับ  นี่ถ้าร้านปะผุข้างบ้านครูดำใจดี ยกรถเก่าให้ทั้งคัน คงน่าสนุกไม่น้อยนะครับ

...ผลคงจะเป็นแบบนี้ครับ  Grin

[ไฟล์แนบถูกลบโดยผู้ดำเนินการ]
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 15, 2005, 03:14:41 PM โดย coda » บันทึกการเข้า

Check your monitor:

https://www.facebook.com/StudioCoda

"ยึดปืนคนดี  อัปรีย์จะครองเมือง"
หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 ... 10
  พิมพ์