๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
พฤษภาคม 05, 2024, 04:04:06 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: อยากยิงรามสูร.....  (อ่าน 6646 ครั้ง)
coda
None of us is as smart as all of us.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1081

« ตอบ #15 เมื่อ: สิงหาคม 31, 2004, 05:40:30 PM »

อ้างถึง
ถ้าจะประหยัด ทำเองก็ได้ครับ  ของเปราะบาง ผมติดเองไว้ทุกตัวเหมือนกัน  แต่ใส่ไว้ข้างใน เป็นสารกึ่งตัวนำชื่อทางการค้าเรียกว่าเซนามิก ราคาไม่ถึงร้อย  ลักษณะคล้ายคาปาซิเตอร์ ตัวขนาดเหรียญบาทถึงเหรียญห้าบาท  ทำงานเหมือนซีเนอร์ไดโอด   คร่อม 220 โวลต์ไว้ ไฟแรงต่ำจะไม่มีผล แต่พอเจอไฟโวลต์สูงมันจะลัดวงจรชอร์ต เข้าตัวมันเอง   ถ้าทนไม่ไหวก็แตก มีกลิ่นออกมาให้ร

...ขอบคุณครับผู้การ ผมจะให้เขาลองดู Smiley

Check your monitor:

https://www.facebook.com/StudioCoda

"ยึดปืนคนดี  อัปรีย์จะครองเมือง"
นาจา™รักในหลวง
คุณธรรม...นำสู่ยุติธรรม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #16 เมื่อ: สิงหาคม 31, 2004, 08:38:23 PM »

....ไปซะแล้ว....เสาวิทยุสื่อสาร ควรมีสายกราวน์ครับ เพราะเวลาฟ้าผ่านี่ไอ้ที่อยุ่สุงกว่าเพื่อนนี่เป็นตัวล่อฟ้าอย่างดีเลยครับ...ดีนะที่ยังไม่เกิดกระแสไฟ ไม่งั้นจะเสียหายมากกว่านี้ครับ Shocked Shocked

...เอ บ้านหลังนี้เพิ่งย้ายเข้าไปอยู่นี่นานายต่อ...ต้องให้อ.กล็อคแกล็ค ไปจับยามสามตาดูให้ซะแล้วมั้ง Huh

อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน
...GlockGlack™...
โพสท์ถึง 999 ก็พอ
Sr. Member

คะแนน 8

สติหมา ปัญญาหมี

« ตอบ #17 เมื่อ: สิงหาคม 31, 2004, 09:11:29 PM »

....ไปซะแล้ว....เสาวิทยุสื่อสาร ควรมีสายกราวน์ครับ เพราะเวลาฟ้าผ่านี่ไอ้ที่อยุ่สุงกว่าเพื่อนนี่เป็นตัวล่อฟ้าอย่างดีเลยครับ...ดีนะที่ยังไม่เกิดกระแสไฟ ไม่งั้นจะเสียหายมากกว่านี้ครับ Shocked Shocked

...เอ บ้านหลังนี้เพิ่งย้ายเข้าไปอยู่นี่นานายต่อ...ต้องให้อ.กล็อคแกล็ค ไปจับยามสามตาดูให้ซะแล้วมั้ง Huh
คิดห้าหมื่นนะเออ  Grin  Grin

วันใดที่อาวุธปืนมีทะเบียนเป็นสิ่งผิดกฎหมาย สุจริตชนจะพ่าย แต่โจรผู้ร้ายกลับชนะ

Success Begins With A Fellow's Will,  It's All In The State Of Mind  Smiley
rute - รักในหลวง
Forgive , But not Forget .
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1990

"ผลิดอกงามแตกกิ่งใบ..."

« ตอบ #18 เมื่อ: กันยายน 01, 2004, 01:41:12 AM »

Smiley ต้องมองว่าเป็นเรื่องดีคับ... เพราะขนาดฟ้าผ่าบ้านยังไม่มีใครเป็นอะไรเลย...

ข้าวของเสียหายชั่งมันเถอะคับ... เพราะถ้าคนเสียหายซ่อมยากกว่ามากคับ...

แล้วต่อไปจะได้ระวังไงคับ... Grin
evil 01
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #19 เมื่อ: กันยายน 02, 2004, 09:55:41 AM »

คิดดูอีกที ยิงราม สูนทิ้งก้อดีนะครับ เมขลาจะใด้ไม่ต้องมาคอยล่อแก้วให้เหนื่อย Grin Grin Grin Grin
visith
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 474

« ตอบ #20 เมื่อ: กันยายน 02, 2004, 04:39:11 PM »

Wink สงสัยคุณตัวต่อ จะแอบไปลักพา นังเมขลา มาแหง๋ๆ รามสูร ถึงได้มาตามถึงที่...ระวัง"เสา" ที่เหลืออยู่ให้ดีเหอะ... Grin

"ร่วมส่งเสริมและพิทักษ์สิทธิการใช้อาวุธปืนของประชาชน"
โก๋ต่อ วังเดิม
*****.40 CLUB ***** HS7UHN
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 70

.40 CLUB

« ตอบ #21 เมื่อ: กันยายน 02, 2004, 05:09:55 PM »

Cheesy Cheesy Cheesy Cheesy 55555  ขอบคุณสำหรับทุกกำลังใจ และทุกความเห็นครับ   ว่าจะตั้งทาวเวอร์ใหม่ ให้สูงกว่าเดิม ก็ยังใจฝ่ออยู่ (กระเป๋าแฟบด้วยแหละ)  ต้องหาวิธีรับมือกับรามสูร ให้ดีก่อนครับ  จะได้ไม่เสียทีอีก  ให้มันรู้กันไป.....

ฉลามวัยสะรุ่น COUNTER TERRORIST 

เกียรติยศ...เป็นของชาติ ภารกิจ...เป็นของข้าฯ

รู้จัก โก๋ต่อ วังเดิม

MAIL ถึง HS7UHN[/EM
หน้า: 1 [2]
  พิมพ์