๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
พฤษภาคม 06, 2024, 12:16:52 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2] 3
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ขอรายชื่อ อาวุธปืนที่ทดสอบในแต่ละฉบับ  (อ่าน 6664 ครั้ง)
coda
None of us is as smart as all of us.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1081

« ตอบ #15 เมื่อ: สิงหาคม 31, 2004, 06:53:26 PM »

...ขอเสนอให้ทำฐานข้อมูลที่สามารถค้นหาได้จากในเว็บ  และมีการ update ข้อมูลทุกฉบับครับ  Cool

Check your monitor:

https://www.facebook.com/StudioCoda

"ยึดปืนคนดี  อัปรีย์จะครองเมือง"
Ninja 19 + รักในหลวง +
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 333

" อยู่อย่างจงรัก ตายอย่างภักดี "

« ตอบ #16 เมื่อ: สิงหาคม 31, 2004, 07:23:16 PM »

...ขอเสนอให้ทำฐานข้อมูลที่สามารถค้นหาได้จากในเว็บ  และมีการ update ข้อมูลทุกฉบับครับ  Cool

.......... Grin...เห็นด้วยกับ พี่โคด้าครับ  ...  อีกอย่าง ผู้การสุพินท์ สนใจ ให้ผมทำสารบัญ ย้อนหลัง ตั้งแต่ปี 29 ลงไปถึงเล่มแรกด้วยไหมครับ..แต่เล่มแรกๆจะเป็นบทความแปล จากต่างประเทศซะมากกว่า ส่วนปืนมักไม่ใช่การทศสอบจิงจัง  แต่เป็นแบบแนะนำให้คนอ่านรู้จักเท่านั้น.. Grin Grin

ปล. เล่มหลัง ปี 25ลงไปผมมีไม่ครบขาดอยู่ 17 เล่ม ..ครับ..โดยเฉพาะ ปี 18 Grin Grin

BLUE ZONE " สิ่งเดียวที่ทำให้คนชั่วได้ชัยชนะ นั้นก็เพราะคนดีๆ นิ่งดูดาย " http://www.youtube.com/watch?v=EfCsNdSTNdQ
สุพินท์ - รักในหลวง
Guns & Games Staff
Hero Member

คะแนน 3539

« ตอบ #17 เมื่อ: สิงหาคม 31, 2004, 07:58:04 PM »

Mail ไปให้ท่านพี่สุพินแล้วนะครับ
ส่งไปแล้ว  เช็คเมล์ดูนะครับ

ครับผม เช็คเมลล์แล้ว ลืมแนบไฟล์มาด้วยหรือเปล่าครับ รบกวนส่งอีกทีครับผม
ส่งไปอีกทั้งสอง Account แต่ของ อวป.ตีกลับมา  ลองเช็คเมล์อีกทีครับ
Hero Member

คะแนน 3539

« ตอบ #18 เมื่อ: สิงหาคม 31, 2004, 08:01:40 PM »

อีกอย่าง ผู้การสุพินท์ สนใจ ให้ผมทำสารบัญ ย้อนหลัง ตั้งแต่ปี 29 ลงไปถึงเล่มแรกด้วยไหมครับ..แต่เล่มแรกๆจะเป็นบทความแปล จากต่างประเทศซะมากกว่า ส่วนปืนมักไม่ใช่การทศสอบจิงจัง  แต่เป็นแบบแนะนำให้คนอ่านรู้จักเท่านั้น.. Grin Grin
 ปล. เล่มหลัง ปี 25ลงไปผมมีไม่ครบขาดอยู่ 17 เล่ม ..ครับ..โดยเฉพาะ ปี 18 Grin Grin
จะเป็นการใช้แรงงานสมาชิกมากไปหรือเปล่าครับ
เว็ปนี้ ปิ๊กเป็นคนดูแลอยู่  ลองปรึกษากับคุณนินจาดูนะครับ
สีอำพัน-รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 258

« ตอบ #19 เมื่อ: สิงหาคม 31, 2004, 09:29:22 PM »

Mail ไปให้ท่านพี่สุพินแล้วนะครับ
ส่งไปแล้ว  เช็คเมล์ดูนะครับ

ครับผม เช็คเมลล์แล้ว ลืมแนบไฟล์มาด้วยหรือเปล่าครับ รบกวนส่งอีกทีครับผม
ส่งไปอีกทั้งสอง Account แต่ของ อวป.ตีกลับมา  ลองเช็คเมล์อีกทีครับ

ผมก็ไม่เข้าใจครับ เปิด และรับ ไฟล์ไม่ได้ มันฟ้องโดน บล็อคไว้เพราะมีไวรัสมาด้วยหรือเปล่า มันฟ้องว่าอย่างนี้ครับ
Hotmail has permanently blocked the following potentially unsafe attachment(s): G_G1.MDB (0.30 MB) More Info...
สรุปว่า ผมก็ยังไม่ได้ไฟล์ครับ เอ  ทำไงดี

อันวันใดไม่สำคัญเท่าวันนี้ เป็นวันที่สำคัญกว่าวันไหน
อันวันนี้สำคัญกว่าวันใด  วันไหนไหนไม่สำคัญเท่าวันนี้
Hero Member

คะแนน 3539

« ตอบ #20 เมื่อ: สิงหาคม 31, 2004, 09:54:36 PM »

จะลองส่งไฟล์เก่า สมัยเป็น Access 97 ไปให้อีกที
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 333

" อยู่อย่างจงรัก ตายอย่างภักดี "

« ตอบ #21 เมื่อ: กันยายน 01, 2004, 01:16:19 PM »

จะเป็นการใช้แรงงานสมาชิกมากไปหรือเปล่าครับ
เว็ปนี้ ปิ๊กเป็นคนดูแลอยู่  ลองปรึกษากับคุณนินจาดูนะครับ

.............. Grin Grin..เดี๋ยวผมจะลองคุณกับคุณปิ๊ก ดูครับ  ถ้าจะทำก็คงต้องแบบค่อยๆทำไปครับ ....ไม่ถือว่าใช้แรงงานหรอกครับ...แบบว่าอยากให้เพื่อนๆในเวบมีสารบัญทดสอบปืน ไว้หาข้อมูลกันครับ.. Grin Grin

BLUE ZONE " สิ่งเดียวที่ทำให้คนชั่วได้ชัยชนะ นั้นก็เพราะคนดีๆ นิ่งดูดาย " http://www.youtube.com/watch?v=EfCsNdSTNdQ
Jumboo
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #22 เมื่อ: กันยายน 01, 2004, 02:10:22 PM »

คุณหมอ RUTE ครับ CZ97    ทดสอบเมื่อฉบับไหนครับ  หรือท่านอื่นที่ทราบ.......ว่าทดสอบฉบับไหนรบกวนบอกด้วยครับ.......ขอบคุณครับ.....
krudam
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #23 เมื่อ: กันยายน 01, 2004, 02:38:03 PM »

คุณหมอ RUTE ครับ CZ97    ทดสอบเมื่อฉบับไหนครับ  หรือท่านอื่นที่ทราบ.......ว่าทดสอบฉบับไหนรบกวนบอกด้วยครับ.......ขอบคุณครับ.....

ฉบับที่ 289 เดือน พฤศจิกายน 2541 ครับ  Cheesy
ผองพัฒ
Administrator
Hero Member

คะแนน 311

« ตอบ #24 เมื่อ: กันยายน 01, 2004, 03:49:46 PM »

.............. Grin Grin..เดี๋ยวผมจะลองคุณกับคุณปิ๊ก ดูครับ  ถ้าจะทำก็คงต้องแบบค่อยๆทำไปครับ ....ไม่ถือว่าใช้แรงงานหรอกครับ...แบบว่าอยากให้เพื่อนๆในเวบมีสารบัญทดสอบปืน ไว้หาข้อมูลกันครับ.. Grin Grin

รบกวนพี่นินจาช่วย forward file ให้ผมด้วยนะครับ ผมจะได้นำไป update ครับ Smiley Smiley Smiley
RUGER
ความเกรงใจเป็นสมบัติของผู้ดี ตรองดูซีทุกคนก็มีหัวใจ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1262

ฟ้าลิขิตชีวิตข้า ให้ค้าขาย

« ตอบ #25 เมื่อ: กันยายน 01, 2004, 06:23:21 PM »

.......... Grin...เห็นด้วยกับ พี่โคด้าครับ  ...  อีกอย่าง ผู้การสุพินท์ สนใจ ให้ผมทำสารบัญ ย้อนหลัง ตั้งแต่ปี 29 ลงไปถึงเล่มแรกด้วยไหมครับ..แต่เล่มแรกๆจะเป็นบทความแปล จากต่างประเทศซะมากกว่า ส่วนปืนมักไม่ใช่การทศสอบจิงจัง  แต่เป็นแบบแนะนำให้คนอ่านรู้จักเท่านั้น.. Grin Grin

พี่ ninja-19ขาดฉบับไหนครับ ผม มีเก็บไว้บ้าง เหมือนกันครับ
เผื่อ เป็น ฉบับ ที่ผม มี จะได้ เอาข้อมูล ให้ครับ Grin

http://www.youtube.com/watch?v=Ci3YXN93QEs
เนื้อร้าย  ต้องตัดทิ้ง  ... 555
สีอำพัน-รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 258

« ตอบ #26 เมื่อ: กันยายน 01, 2004, 06:40:23 PM »

ถ้างั้นผมขออนุญาต ถอยนะครับ เพราะติดขัดเรื่องข้อมูลอีกอย่างอยู่ไกลกว่าพี่ๆ แต่ถ้ามีอะไรจะให้ช่วยบอกได้นะครับ
ไม่ต้องเกรงใจครับผม

อันวันใดไม่สำคัญเท่าวันนี้ เป็นวันที่สำคัญกว่าวันไหน
อันวันนี้สำคัญกว่าวันใด  วันไหนไหนไม่สำคัญเท่าวันนี้
rute - รักในหลวง
Forgive , But not Forget .
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1990

"ผลิดอกงามแตกกิ่งใบ..."

« ตอบ #27 เมื่อ: กันยายน 01, 2004, 11:18:33 PM »

Grin ขอบคุณคุณครูดำที่ช่วยตอบให้คับ...  Grin
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 333

« ตอบ #28 เมื่อ: กันยายน 02, 2004, 06:47:07 PM »

พี่ ninja-19ขาดฉบับไหนครับ ผม มีเก็บไว้บ้าง เหมือนกันครับ
เผื่อ เป็น ฉบับ ที่ผม มี จะได้ เอาข้อมูล ให้ครับ Grin

........... Grin Grin..เดี๋ยงผมจะส่ง ข้อมูลว่าเล่มไหนขาดไปให้ ทางข้อความส่วนตัวนะครับ..

รบกวนพี่นินจาช่วย forward file ให้ผมด้วยนะครับ ผมจะได้นำไป update ครับ Smiley Smiley Smiley

.......... Grin Grin..เดี๋ยวผมว่างแล้วจะค่อยๆจัดทำและทยอย จัดส่งให้ครับ.. Grin Grin

...GlockGlack™...
โพสท์ถึง 999 ก็พอ
Sr. Member

คะแนน 8

สติหมา ปัญญาหมี

« ตอบ #29 เมื่อ: กันยายน 02, 2004, 07:35:28 PM »

ฉบับที่ 289 เดือน พฤศจิกายน 2541 ครับ  Cheesy
ผมก็ว่าผ่านตา  ไปค้นดู เจอเหมือนกะที่คุณครูดำบอก และพบที่แปลจากบทความ อยู่ในฉบับที่ 279 เดือนมกราคม 2541 ด้วยแหละครับ  Smiley

วันใดที่อาวุธปืนมีทะเบียนเป็นสิ่งผิดกฎหมาย สุจริตชนจะพ่าย แต่โจรผู้ร้ายกลับชนะ

Success Begins With A Fellow's Will,  It's All In The State Of Mind  Smiley
หน้า: 1 [2] 3
  พิมพ์