๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
พฤษภาคม 04, 2024, 06:06:59 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1] 2
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ไปเที่ยวสนามอมตะ  (อ่าน 7630 ครั้ง)
โมโม่153
Hero Member

คะแนน 2013

« เมื่อ: มกราคม 18, 2009, 11:20:35 PM »

เพิ่งมีเวลาได้โพสท์ภาพค่ะ...The Royal Trophy ที่ผ่านมาคงได้เห็นภาพการแข่งกันไปแล้ว...มาดูที่ไม่เห็นกันบ้างดีกว่า... Grin

ได้บัตร VIP มาก็ไปซะหน่อย...ระหว่างรอทีออฟ...ไปหาอะไรทานเล่นที่คลับเฮ้าส์ก่อน...ทานฟรีไม่มีอั้นซะด้วย... น้ำลายหก

อิ่มแล้วก็ไปเดินย่อย...คันนี้รางวัลสำหรับ Hole in One คะ

มัวแต่เดินเค้าแข่งดูจนเพลินไปถึงคลับเฮ้าส์เพื่อทานมื้อกลางวันคนเพียบเลย...งั้นเราไปทานเนื้อแกะกันดีกว่า...นี่ก็ฟรีอีกเช่นกัน อาหารจากโรงแรมเชอราตัน แกรนด์ สุขุมวิท... น้ำลายหก

อิ่มแล้วก็เดินต่อ...เจอกรรมการคู่นี้เอกเขนกเม้าท์กันสบายอารมณ์... Cheesy

เดินตากแดดมากชักเริ่มกลัวดำ หาที่ร่ม ๆ ถ่ายโน่นถ่ายนี้ไปเรื่อย ๆ ดีกว่า...

yod - รักในหลวง ครับ
ความรัก - เริ่ม - จากความรู้สึก หรือ ความคิด กันแน่นะ ..... ประวัติศาสตร์อาจจะย้อนรอยเดิม แต่คนไม่อาจย้อนอดีตได้
Hero Member

คะแนน 1630

« ตอบ #1 เมื่อ: มกราคม 18, 2009, 11:25:25 PM »

เห็นแล้ว อยากกิน

ไม่อั้นด้วย...............

เจ๊ โอ  ไปไหนแล้วล่ะ..........

แว๋บเดียว....
    แลบลิ้น

..สิ่งสำคัญจึงไม่ได้อยู่ที่ว่า...วันนี้เขาอยู่หรือจากไป
สำคัญที่ว่า...ช่วงที่เรามีเวลาอยู่ด้วยกัน
ขอให้มีความทรงจำที่ดี...ก็เพียงพอแล้ว
อย่างน้อย เราก็ยังมีอะไรดีดีให้นึกถึง
และยิ้มให้ความทรงจำนั้นได้ ...

..กรอบใดกักขังแค่กาย แต่ใจอย่าหมายกั้นได้
โซ่ตรวนรัดรึงตรึงไว้  แต่ใจนั้นใฝ่เสรี..
โมโม่153
Hero Member

คะแนน 2013

« ตอบ #2 เมื่อ: มกราคม 18, 2009, 11:36:39 PM »

เห็นพี่เค้ารัวยิกเลย ...จะมีใครถ่ายพี่เค้ามั่งมั๊ยน้อ... Grin

เลนส์พี่ใหญ่กว่าหน้าหนูอีก.... บู่

นี่ก็อีก...

โมโม่153
Hero Member

คะแนน 2013

« ตอบ #3 เมื่อ: มกราคม 18, 2009, 11:47:08 PM »

นี่ก็ไม่อั้นค่ะ...คอเบียร์เปรมเลย...

แฟน Haagen Dazs ก็เปรมเหมือนกันค่ะ... น้ำลายหก

ดูหน้าน้องคนหยิบเบียร์ให้ซะก่อน...แล้วใครจะไม่อยากไปขออีก... หลงรัก

โมโม่153
Hero Member

คะแนน 2013

« ตอบ #4 เมื่อ: มกราคม 19, 2009, 12:03:57 AM »

คลับเฮ้าส์เดิม...ร่มรื่นมากค่ะ...

มุมพักผ่อนข้างในนี้ก็เย็นสบาย...พักผ่อนดูปลาคาร์พว่ายไปว่ายมา

คลับเฮ้าส์ใหม่อยู่ระหว่างก่อสร้าง...มโหฬารกว่าเดิมมาก

โมโม่153
Hero Member

คะแนน 2013

« ตอบ #5 เมื่อ: มกราคม 19, 2009, 12:21:30 AM »

กำลังจะกลับ...คุณพี่คนนี้กำลังแจกลายเซ็นต์อยู่...ขอซะหน่อยตาหวานดีค่ะ..

ระหว่างทางสาว Heineken ตั้งแถวให้เก็บภาพอยู่พอดี...

coda
None of us is as smart as all of us.
Moderator
Hero Member

คะแนน 1081

« ตอบ #6 เมื่อ: มกราคม 19, 2009, 12:28:30 AM »

...สวยครับน้องโม่ ชอบภาพนี้

...กับภาพนี้

...ส่วนภาพของกิน  น่ากินมากอ้ะ  น้ำลายหก

...การวัดแสงถือว่าเชื่องแล้ว  หลงรัก

Check your monitor:

https://www.facebook.com/StudioCoda

"ยึดปืนคนดี  อัปรีย์จะครองเมือง"
บาร์ท รักในหลวง
หิวดินปืน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 249

Mountain Man

« ตอบ #7 เมื่อ: มกราคม 19, 2009, 12:36:06 AM »

ระหว่างทางสาว Heineken ตั้งแถวให้เก็บภาพอยู่พอดี...

ส่วนผมชอบสองภาพนี้ครับ หลงรัก  ไม่แปลกใจเลย ทำไมไฮเนเก้นรสชาตินุ้มนุ่ม น้ำลายหก

เบิ้ม
"ชีวิตคนนั้นแสนสั้น ความดีนั้นจักคงทน"
Moderator
Hero Member

คะแนน 6424

« ตอบ #8 เมื่อ: มกราคม 19, 2009, 12:37:17 AM »

เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม หลงรัก หลงรัก หลงรัก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก เยี่ยมทุกอย่างครับ  กิ๊วก๊าว

"ศรัทธาของท่าน ความเชื่อของท่าน ก็เป็นของท่าน ความเชื่อของเรา ศรัทธาของเรา ก็เป็นของเรา"
coda
None of us is as smart as all of us.
Moderator
Hero Member

คะแนน 1081

« ตอบ #9 เมื่อ: มกราคม 19, 2009, 12:43:02 AM »

ส่วนผมชอบสองภาพนี้ครับ หลงรัก  ไม่แปลกใจเลย ทำไมไฮเนเก้นรสชาตินุ้มนุ่ม น้ำลายหก

...น้องโม่น่าจะเข้าไปถ่าย portrait เป็นรายบุคคล

Check your monitor:

https://www.facebook.com/StudioCoda

"ยึดปืนคนดี  อัปรีย์จะครองเมือง"
เบิ้ม
"ชีวิตคนนั้นแสนสั้น ความดีนั้นจักคงทน"
Moderator
Hero Member

คะแนน 6424

« ตอบ #10 เมื่อ: มกราคม 19, 2009, 12:50:57 AM »

...น้องโม่น่าจะเข้าไปถ่าย portrait เป็นรายบุคคล

ผมก็คิดเช่นนี้ครับพี่แก้ว คงได้รัวกันเป็นร้อยๆภาพ  หลงรัก

"ศรัทธาของท่าน ความเชื่อของท่าน ก็เป็นของท่าน ความเชื่อของเรา ศรัทธาของเรา ก็เป็นของเรา"
Udomkd
รักษ์ธรรมชาติ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3701

« ตอบ #11 เมื่อ: มกราคม 19, 2009, 07:28:13 AM »

ผมก็คิดเช่นนี้ครับพี่แก้ว คงได้รัวกันเป็นร้อยๆภาพ  หลงรัก

แต่.........พี่ว่าเธอคิดต่อมากกว่าพี่แก้ววะเบิ้ม 55+

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
   รักมิตร รักเพื่อน
โมโม่153
Hero Member

คะแนน 2013

« ตอบ #12 เมื่อ: มกราคม 19, 2009, 08:15:08 AM »

พี่แก้วขา...แค่นี้หนูก้ต้องตบหัวหนุ่ม ๆ ข้างหน้าให้ก้มลงหน่อยแล้วค่ะ..... คิก คิก

Boatski
Sr. Member

คะแนน 83

« ตอบ #13 เมื่อ: มกราคม 19, 2009, 12:51:40 PM »

รถจอดไว้ใกล้ๆหลุม ไม่โดนลูกหลงบ้างเหรอครับ  คิก คิก
Choro - รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 214

« ตอบ #14 เมื่อ: มกราคม 19, 2009, 02:28:09 PM »

อยากกิน Heineken ครับ  Grin

สุดท้ายชีวิตไม่ขอรวย ขอแค่ไม่ป่วยก็พอแล้ว
หน้า: [1] 2
  พิมพ์