๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
พฤษภาคม 15, 2024, 01:47:32 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2] 3 4 5 ... 11
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: Meeting เสาร์ที่ 9 ตุลาคมเจ้าค่ะ  (อ่าน 22163 ครั้ง)
NaiMai>รักในหลวง
ไม่ว่าจะมีพร้อมทุกสิ่ง แต่ก็ยังไม่มีสิ่งใดเหนือกว่าความมีสติ
Hero Member

คะแนน 741

นายใหม่ รักหมู่

« ตอบ #15 เมื่อ: ตุลาคม 02, 2004, 04:01:14 PM »

โห ตั้ง counter เลยเรอะ  Cheesy

วันที่9จะเปิดรับสมัครกันเลยนะคะ...555

Grin งั้นผมเปิดรับสมัครมั่งดิเจ้ พ่อร้างติดเรือพ่วงอ่ะเจ้ ได้ป่ะ Grin

::G30::
GLOCK30 My friend he is
Jr. Member
**

คะแนน 1

« ตอบ #16 เมื่อ: ตุลาคม 02, 2004, 04:05:20 PM »

รบกวนขอเจียดสัก 1 ที่นะครับ Smiley ครั้งแรกคงเก้ๆกังๆน่าดู  Tongue
เรื่องสติ๊กเกอร์ป้ายชื่อนี่ผมพอจะอาสาได้นะครับ ที่บริษัทมีเศษสติ๊กเกอร์อยู่พอสมควร
แต่ถ้าใช้มือเขียนไม่ได้พิมพ์ไม่ทราบว่าจะรังเกียจมั๊ยครับ

ความยุติธรรมในโลกนี้มีอยู่สองสิ่งคือ เวลาและอากาศ...!!!
ozero++รักในหลวงมากค่ะ++
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1287

มารยาท...มีให้รักษา

« ตอบ #17 เมื่อ: ตุลาคม 02, 2004, 04:06:16 PM »

โห ตั้ง counter เลยเรอะ  Cheesy

วันที่9จะเปิดรับสมัครกันเลยนะคะ...555

Grin งั้นผมเปิดรับสมัครมั่งดิเจ้ พ่อร้างติดเรือพ่วงอ่ะเจ้ ได้ป่ะ Grin

โอ๊ย...สำหรับนายใหม่เนี่ยให้คิวแรกเลยจ๊า...คนขับรถนะ...555ล้อเล่นน่า :-*

เข้ามากด like กันได้นะคะ http://www.facebook.com/OAroi
และ https://www.facebook.com/SiaAke
coda
None of us is as smart as all of us.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1081

« ตอบ #18 เมื่อ: ตุลาคม 02, 2004, 04:55:00 PM »

รบกวนขอเจียดสัก 1 ที่นะครับ Smiley ครั้งแรกคงเก้ๆกังๆน่าดู  Tongue
เรื่องสติ๊กเกอร์ป้ายชื่อนี่ผมพอจะอาสาได้นะครับ ที่บริษัทมีเศษสติ๊กเกอร์อยู่พอสมควร
แต่ถ้าใช้มือเขียนไม่ได้พิมพ์ไม่ทราบว่าจะรังเกียจมั๊ยครับ

...เอามาเลยครับ  มีเหลือดีกว่าไม่พอใช้  เรื่องเก้ๆ กังๆ ผมยังไม่เคยเห็นคนในเว็บมาครั้งแรกแล้วมีอาการอย่างนั้นสักคน  พอรู้ว่าใครเป็นใครก็คุยกันจน(เกือบ)ไม่มีคนฟังทุกทีสิน่า  Grin

Check your monitor:

https://www.facebook.com/StudioCoda

"ยึดปืนคนดี  อัปรีย์จะครองเมือง"
JC
...พรุ่งนี้ก็สายเสียแล้ว...
Sr. Member

คะแนน 12

« ตอบ #19 เมื่อ: ตุลาคม 02, 2004, 05:02:36 PM »

meeting นี้ผมยังไม่รู้จักใครเลยไม่ทราบว่าจะตามไปด้วยได้หรือเปล่าครับ

ด้วยความเคารพอย่างสูงครับ....JC
NaiMai>รักในหลวง
ไม่ว่าจะมีพร้อมทุกสิ่ง แต่ก็ยังไม่มีสิ่งใดเหนือกว่าความมีสติ
Hero Member

คะแนน 741

นายใหม่ รักหมู่

« ตอบ #20 เมื่อ: ตุลาคม 02, 2004, 06:00:11 PM »

โอ๊ย...สำหรับนายใหม่เนี่ยให้คิวแรกเลยจ๊า...คนขับรถนะ...555ล้อเล่นน่า :-*
Grin ไม่ได้หมายความผมสมัครกะเจ้นะ หยั่งเจอน่ะผมไม่สมัครหรอก ผมกลัววววววววววววววว 555 Grin
 Grin หมายความว่าผมจะเปิดรับสมัครมั่งน่ะ Grin

ผองพัฒ
Administrator
Hero Member

คะแนน 311

« ตอบ #21 เมื่อ: ตุลาคม 02, 2004, 06:08:21 PM »

ปักหมุดแล้วคร้าบ
coda
None of us is as smart as all of us.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1081

« ตอบ #22 เมื่อ: ตุลาคม 02, 2004, 06:10:32 PM »

meeting นี้ผมยังไม่รู้จักใครเลยไม่ทราบว่าจะตามไปด้วยได้หรือเปล่าครับ

...ได้สิครับ มาแล้วเดี๋ยวก็รู้จักเอง Wink

https://www.facebook.com/StudioCoda

"ยึดปืนคนดี  อัปรีย์จะครองเมือง"
นาจา™รักในหลวง
คุณธรรม...นำสู่ยุติธรรม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #23 เมื่อ: ตุลาคม 02, 2004, 07:34:11 PM »

...ได้สิครับ มาแล้วเดี๋ยวก็รู้จักเอง Wink

พี่แก้วตอบ ท่าทางเหมือนจะมา Huh

อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน
coda
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1081

« ตอบ #24 เมื่อ: ตุลาคม 02, 2004, 08:15:26 PM »

พี่แก้วตอบ ท่าทางเหมือนจะมา Huh

...555 มาหรือไม่มาก็ช่วยกันต้อนรับขับสู้่ครับ  Grin

มะขิ่น
Hero Member

คะแนน 2453

"ทหารแก่ไม่มีวันตาย แต่จะค่อยๆเลือนหายไป"

« ตอบ #25 เมื่อ: ตุลาคม 02, 2004, 08:19:26 PM »

ผมจอง 2 ที่ครับ..................

แล้วที่ว่า จะนัด รวมพล .22 กันก่อนนี่...........จะรวมพลไหมครับ? แล้วที่ไหนดี

หมายเลข14
ยืนยันครับ
ไปแน่ๆ
(งานนี้ น่ามีการจัดเวรยามหน้าห้องนะ
ใครเหน็บลูกโดดไป ห้ามเข้า....ผมม่ายชอบลูกโดดง่ะ)
 Grin Grin

หึ หึ Huh...............งั้นผมบอกไว้ล่วงหน้าเลยว่า เอาลูกโดดไปแน่ๆ.......ช่วยบอกยามไว้ด้วย Huh

บางทีอาจมี .38 +P silvertip ด้วย

อย่าดึงฟ้าต่ำ  อย่าทำหินแตก  อย่าแยกแผ่นดิน
::G30::
GLOCK30 My friend he is
Jr. Member
**

คะแนน 1

« ตอบ #26 เมื่อ: ตุลาคม 02, 2004, 08:45:53 PM »

...เอามาเลยครับ  มีเหลือดีกว่าไม่พอใช้  เรื่องเก้ๆ กังๆ ผมยังไม่เคยเห็นคนในเว็บมาครั้งแรกแล้วมีอาการอย่างนั้นสักคน  พอรู้ว่าใครเป็นใครก็คุยกันจน(เกือบ)ไม่มีคนฟังทุกทีสิน่า  Grin
ได้เลยครับพี่โคด้า Wink และหวังว่าคงได้เจอพี่ด้วยนะครับ

ความยุติธรรมในโลกนี้มีอยู่สองสิ่งคือ เวลาและอากาศ...!!!
coda
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1081

« ตอบ #27 เมื่อ: ตุลาคม 02, 2004, 08:50:15 PM »

ได้เลยครับพี่โคด้า Wink และหวังว่าคงได้เจอพี่ด้วยนะครับ

...ผมก็หวังว่าจะไปได้เช่นกันครับ   Wink

JC
...พรุ่งนี้ก็สายเสียแล้ว...
Sr. Member

คะแนน 12

« ตอบ #28 เมื่อ: ตุลาคม 02, 2004, 08:53:29 PM »

Wink....ผมพอจะเห็นหน้าพี่ๆบางท่านในเวปครับ Cool Cool Cool... ผมจะตามไปแนะนำตัวครับ

ด้วยความเคารพอย่างสูงครับ....JC
...GlockGlack™...
โพสท์ถึง 999 ก็พอ
Sr. Member

คะแนน 8

สติหมา ปัญญาหมี

« ตอบ #29 เมื่อ: ตุลาคม 02, 2004, 09:10:04 PM »

แหะแหะ  ท่านที่มีกล้องถ่ายรูป  อย่าลืมติดมือไปด้วยนะครับ  ของผมถูกยึดไปแล้ว  ไปมือเปล่า  Grin

สติ๊กเกอร์สำหรับเขียนชื่อนั้น ก็เพื่อสมาชิกใหม่เก่าจะได้รู้จักกันครับ  ไม่งั้นจะงงกันเนอะครับ  Wink

วันใดที่อาวุธปืนมีทะเบียนเป็นสิ่งผิดกฎหมาย สุจริตชนจะพ่าย แต่โจรผู้ร้ายกลับชนะ

Success Begins With A Fellow's Will,  It's All In The State Of Mind  Smiley
หน้า: 1 [2] 3 4 5 ... 11
  พิมพ์