๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
พฤษภาคม 14, 2024, 06:24:04 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2] 3 4 5 ... 11
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: นางแบบ อวป. (ต่อ)  (อ่าน 37705 ครั้ง)
51
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #15 เมื่อ: สิงหาคม 30, 2004, 04:44:08 PM »

รายงานตัวครับ Grin

ผมเต็มที่ทุกงานครับผม พาหนะ ถ่ายทำ จัดเลี้ยง ประเมินผล ติดตามสอบถามความพึงพอใจ ฯลฯ

น่าน...มันต้องอย่างงี้ซิ.....
ม่ายงั้น.....เสียชื่อทีมงาน...เอ้ย....ไม่ใช่...เสียชื่อท่าน จนท. โหม้ดดดด...อิ อิ

เชียร์กันสุดใจขาดดิ้น.....ปัด ๆ ๆ

[ไฟล์แนบถูกลบโดยผู้ดำเนินการ]
E_mail
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #16 เมื่อ: สิงหาคม 30, 2004, 06:01:21 PM »

ทั่นมะขิ่นอย่าไปเสียเส้นกับพวกเลื้อยไม่เลือกที่เลือกเวลาอย่างอีตาซับในเลยครับ เรามาปรึกษากันแบบเป็นจริงเป็นจังดีกว่า
ตกลงว่าให้พี่อ๋องเป็นแม่กองเสบียง(เลี้ยงข้าว) ส่วนผมยังจัดว่าด้อยอาวุโส งั้นขอน้อมรับหน้าที่จัดเสื้อผ้า-คอยซับเหงื่อให้นางแบบเองเนอะครับ.......Grin
มะขิ่น
Hero Member

คะแนน 2453

"ทหารแก่ไม่มีวันตาย แต่จะค่อยๆเลือนหายไป"

« ตอบ #17 เมื่อ: สิงหาคม 30, 2004, 07:55:28 PM »

ทั่นมะขิ่นอย่าไปเสียเส้นกับพวกเลื้อยไม่เลือกที่เลือกเวลาอย่างอีตาซับในเลยครับ เรามาปรึกษากันแบบเป็นจริงเป็นจังดีกว่า
ตกลงว่าให้พี่อ๋องเป็นแม่กองเสบียง(เลี้ยงข้าว) ส่วนผมยังจัดว่าด้อยอาวุโส งั้นขอน้อมรับหน้าที่จัดเสื้อผ้า-คอยซับเหงื่อให้นางแบบเองเนอะครับ.......Grin

คุณอีเมล์บอกมาอย่างนี้..................ผมน่ะไม่ปฏิเสธหรอกครับ

แต่คนอื่นผมไม่ทราบ.............

ตกลงกันเองเน้อ.............จุ๊ จุ๊ จุ๊.........ระวังเฮียกล็อกแกล็กแกด้วย Grin Grin Grin

อย่าดึงฟ้าต่ำ  อย่าทำหินแตก  อย่าแยกแผ่นดิน
...GlockGlack™...
โพสท์ถึง 999 ก็พอ
Sr. Member

คะแนน 8

สติหมา ปัญญาหมี

« ตอบ #18 เมื่อ: สิงหาคม 30, 2004, 08:09:43 PM »

คุณอีเมล์บอกมาอย่างนี้..................ผมน่ะไม่ปฏิเสธหรอกครับ

แต่คนอื่นผมไม่ทราบ.............

ตกลงกันเองเน้อ.............จุ๊ จุ๊ จุ๊.........ระวังเฮียกล็อกแกล็กแกด้วย Grin Grin Grin
จุ๊ๆๆๆๆๆ... แหม... ผมล่ะอุตส่าห์สงบปากสงบคำ ไม่พาดพิงถึงสาวกรีก  ไม่พาดพิงถึงสาวข่าว 10 โมงเช้า...

อุตส่าห์ทำตัวเรียบร้อย สงบเสงี่ยมเจียมตัว ไม่คิดจะแข่งขันกะท่านใด  หวังใจว่าเผื่อจะได้เป็นเป้า... เอ้ย... เผื่อท่านมะขิ่นจะแนะนำให้สาวข่าว 10 โมงเช้ารู้จักบ้าง ก็แค่นี้เองแหละคร้าบ  Grin  อิอิอิ

อุตส่าห์เปลี่ยนชื่อให้ดูน่าเอ็นดูแล้วนา  Wink

วันใดที่อาวุธปืนมีทะเบียนเป็นสิ่งผิดกฎหมาย สุจริตชนจะพ่าย แต่โจรผู้ร้ายกลับชนะ

Success Begins With A Fellow's Will,  It's All In The State Of Mind  Smiley
Choltit
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 143

« ตอบ #19 เมื่อ: สิงหาคม 30, 2004, 08:13:06 PM »

เอ....พี่มะขิ่นครับ ผมยังไม่ทราบเลยว่าทาง อวป. เขาตอบรับอย่างไร ?

NaiMai>รักในหลวง
ไม่ว่าจะมีพร้อมทุกสิ่ง แต่ก็ยังไม่มีสิ่งใดเหนือกว่าความมีสติ
Hero Member

คะแนน 741

นายใหม่ รักหมู่

« ตอบ #20 เมื่อ: สิงหาคม 30, 2004, 08:14:54 PM »

Cool เก็บข้อมูล Cool

มะขิ่น
Hero Member

คะแนน 2453

"ทหารแก่ไม่มีวันตาย แต่จะค่อยๆเลือนหายไป"

« ตอบ #21 เมื่อ: สิงหาคม 30, 2004, 08:45:12 PM »

เอ....พี่มะขิ่นครับ ผมยังไม่ทราบเลยว่าทาง อวป. เขาตอบรับอย่างไร ?

ตอนนี้ผมยังไม่ได้รับการตอบรับครับ...................โทรไปยังติดต่อไม่ได้

เดี๋ยวก็คงจะจัดคิวมาครับ..............

อย่าดึงฟ้าต่ำ  อย่าทำหินแตก  อย่าแยกแผ่นดิน
นาจา™รักในหลวง
คุณธรรม...นำสู่ยุติธรรม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #22 เมื่อ: สิงหาคม 30, 2004, 08:45:24 PM »

Cool เก็บข้อมูล Cool

Grin Grin Grin หน่วยเสียบ..เก็บ..จัง Grin

อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน
coda
None of us is as smart as all of us.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1081

« ตอบ #23 เมื่อ: สิงหาคม 30, 2004, 08:50:56 PM »

ท่านมะขิ่นครับไม่มีตัวอย่างรูปนางแบบก่อนหรือครับ Grin

...อ้ะ เอาปาย  Grin

Check your monitor:

https://www.facebook.com/StudioCoda

"ยึดปืนคนดี  อัปรีย์จะครองเมือง"
มะขิ่น
Hero Member

คะแนน 2453

« ตอบ #24 เมื่อ: สิงหาคม 30, 2004, 08:53:20 PM »

พี่แก้วนี่.......ยอดเยี่ยมจริงๆ

ว่างๆมาช่วยงาน ปชส.บ้างสิครับ Cheesy Cheesy Cheesy

coda
None of us is as smart as all of us.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1081

« ตอบ #25 เมื่อ: สิงหาคม 30, 2004, 08:58:52 PM »

พี่แก้วนี่.......ยอดเยี่ยมจริงๆ

ว่างๆมาช่วยงาน ปชส.บ้างสิครับ Cheesy Cheesy Cheesy

...ขอบคุณครับ อยากช่วย แต่มันไม่ค่อยจะว่างเลยครับ  Tongue Cool

https://www.facebook.com/StudioCoda

"ยึดปืนคนดี  อัปรีย์จะครองเมือง"
RUGER
ความเกรงใจเป็นสมบัติของผู้ดี ตรองดูซีทุกคนก็มีหัวใจ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1262

ฟ้าลิขิตชีวิตข้า ให้ค้าขาย

« ตอบ #26 เมื่อ: สิงหาคม 30, 2004, 09:00:13 PM »

ท่านมะขิ่นครับไม่มีตัวอย่างรูปนางแบบก่อนหรือครับ Grin

ชื่อ เก๋ หรือ ครับ พี่ แก้ว  Grin Grin Grin

http://www.youtube.com/watch?v=Ci3YXN93QEs
เนื้อร้าย  ต้องตัดทิ้ง  ... 555
coda
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1081

« ตอบ #27 เมื่อ: สิงหาคม 30, 2004, 09:31:19 PM »

อ้างถึง
ชื่อ เก๋ หรือ ครับ พี่ แก้ว

...เอาลิงค์ไปลองหาดูครับ ต้องให้ออกแรงหน่อย อิอิ Cool

http://www.tv5.co.th/newss/presenter.php

rute - รักในหลวง
Forgive , But not Forget .
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1990

"ผลิดอกงามแตกกิ่งใบ..."

« ตอบ #28 เมื่อ: สิงหาคม 30, 2004, 10:07:19 PM »

ผมว่าทีมงานนี้ จะจะ"สลายตัว"ไปแล้วนะ..............

ทะลึ่ง!!!!!!!!

Grin Grin Grin

Cheesy ยังไงมีความคืบหน้าแล้วขอทราบด้วยนะคับ... เผื่อว่างอยากตามไปสังเกตุการณ์หน่ะคับ...  Grin
จอยฮันเตอร์
พระรามเก้า 15-28 E23 LLL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 10196

M85.ss

« ตอบ #29 เมื่อ: สิงหาคม 30, 2004, 10:09:23 PM »

ชื่อ เก๋ หรือ ครับ พี่ แก้ว  Grin Grin Grin
มีปัญหาไม่ทราบสิ่งใด ติดต่อ ท่านโคด้า โทร 1150 อุ๊ยนี้เบอร์ KFC :Smiley

หน้า: 1 [2] 3 4 5 ... 11
  พิมพ์