๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
พฤษภาคม 14, 2024, 12:48:38 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 8 9 10 [11]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: หาปืนไว้แข่ง IPSC  (อ่าน 20960 ครั้ง)
coda
None of us is as smart as all of us.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1081

« ตอบ #150 เมื่อ: มีนาคม 31, 2005, 08:58:39 AM »

...วันที่ 10 ติดธุระไปไม่ได้ครับ อ.เป๊กซ์   Embarrassed

Check your monitor:

https://www.facebook.com/StudioCoda

"ยึดปืนคนดี  อัปรีย์จะครองเมือง"
Choltit
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 143

« ตอบ #151 เมื่อ: มีนาคม 31, 2005, 09:02:28 AM »

เรื่องเริ่มต้องถามพี่อ๋องครับ

เริ่มกี่โมงอยู่ที่ RM กำหนดครับ  ผมไม่รู้ แต่ทั่วไปก็ราว 8:30am

Army - รักในหลวงครับ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 151

« ตอบ #152 เมื่อ: มีนาคม 31, 2005, 01:44:16 PM »

ของผมแต่ง 3.5 มาจากโรงงานเลยครับ เลยไม่มีชุดลั่นไก 5.5 ผมก็เล็งๆเอาตามบอร์ดนี่แหละครับ มีใครไม่ต้องการชุดลั่นไก 5.5 ช่วยบอกด้วย ผมขอเซ้งต่อราคามิตรภาพครับ Grin

แต่งไกเป็น 5.5 เนี่ย หาอุปกรณ์ลำบากนิดนะครับ เพราะว่าร้านส่วนใหญ่มีแต่อุปกรณ์ลด นน.ไก  ส่วนเพิ่มให้เท่ามาตรฐานเนี่ย ต้องหาเพื่อนๆ ที่ซื้อเดิมๆ มาเปลี่ยนเป็น 3.5  แล้วขอซื้อconnect ต่อเค้ามา แต่ถ้าของคุณ Army มี Connector 5.5 อยู่ก็เยี่ยมครับ
Army - รักในหลวงครับ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 151

« ตอบ #153 เมื่อ: มีนาคม 31, 2005, 01:47:19 PM »

โห เจอตัวเลย สงสัยไม่สู้ดีกว่า ผมเน้นถ้วยรางวัลประเภทแต่งกายยอดเยี่ยม อุปกรณ์สวยงาม มารยาทดีเด่นครับ  Cheesy

ถ้าลง production ก็ยังไม่มีการจัด class เจ้าคะ...แต่ถ้าจะลง Std ก็ไม่ต้องห่วงเรื่องไม่มีคนเก่งยิง เพราะตอนนี้หัว GM หน้าตาก็ดี๊ดี ยิงก็เก๊งเก่งเจ้าคะ

ลองดูครับ แล้วจะรู้ว่ายิงได้กี่ % ของที่หนึ่ง  Shocked Shockedหนุก   Shocked Shockedหนาน

แต่คุณน้องนี่ชอบแซวคนไม่เล่นเน็ทจริงน้า 10 นี้พี่แกคงมาแน่ใช่ปะ มีลูกซอง Grin Grin
นาจา™รักในหลวง
คุณธรรม...นำสู่ยุติธรรม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #154 เมื่อ: มีนาคม 31, 2005, 11:59:30 PM »

Grin ไปภูเก็ตกะว่าจะไปแข่งวันเสาร์ พี่อ๋องมีก๊วนที่ว่างไม๊ครับ  เยาะเย้ย

แด๋ววันที่ 10 เจอกัน  หลงรัก

...โปรแกรมวันเสาร์เป็นของกรรมการถูกต้องไหมครับ  เริ่มกี่โมง  :Smiley

เรื่องเริ่มต้องถามพี่อ๋องครับ แต่แม็ทช์กรรมการยิงกันช้ามากๆ เพราะต้องทำการปรับสนามให้เสร็จก่อน เมื่อเสร็จแล้วทำการยิงแล้วจะไม่มีการปรับอีกเพื่อความยุติธรรม  การปรับสนามคือ RO/ CRO ทั้งหลายจะเดินสำรวจสนาม เช็คการแฉลบ แนวกระสุน ความเรียบร้อยของอุปกรณ์ประกอบฉากว่าไม่มีส่วนที่เป็นอันตรายพวกตะปู เสี้ยนไม้ เมื่อเสร็จแล้วก็ทดลองปรีฟและยิงจริง กว่าจะผ่านสนามหนึ่งๆได้ นั่งตอกตะปูเลื่อยไม้ พันเทปกันยาวเลยครับ แต่ก็จะเป็นผลดีเมื่อวันแข่งขันจริงจะได้ไม่มีการแก้ไขอีกและเริ่มแข่งได้ตามเวลาครับ  Grin

แต่วันที่ 10 นี้ พี่แก้วมารึเปล่าครับ  งานนี้ใครวัดกระสุนลูกซองไม่ผ่านนี้อย่ามาโกรษกันเน้อ  Grin  อ้อ...ห้ามขู่ด้วยน๊ะครับข้าแต่ศาลที่เคารพ หลงรัก หลงรัก หลงรัก

ไม่ได้ไป ไม่ขู่หรอกครับ Grin Grin

อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน
coda
None of us is as smart as all of us.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1081

« ตอบ #155 เมื่อ: เมษายน 01, 2005, 07:11:32 PM »

...พยายามจัดคิวแล้ว  มีลุ้นไปภูเก็ตครับ  Grin Grin Cool

Check your monitor:

https://www.facebook.com/StudioCoda

"ยึดปืนคนดี  อัปรีย์จะครองเมือง"
Tonyman
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 59

Best Wishes and Many Fast "A's" to You.

« ตอบ #156 เมื่อ: เมษายน 01, 2005, 07:13:06 PM »

...พยายามจัดคิวแล้ว  มีลุ้นไปภูเก็ตครับ  Grin Grin Cool

Grin Grin Grin

We can either find the way or make one.
หน้า: 1 ... 8 9 10 [11]
  พิมพ์