๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
พฤษภาคม 14, 2024, 10:14:39 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 7 8 9 [10] 11
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ยินดี..ต้อนกลับเมืองไทย...  (อ่าน 19976 ครั้ง)
มะขิ่น
Hero Member

คะแนน 2453

"ทหารแก่ไม่มีวันตาย แต่จะค่อยๆเลือนหายไป"

« ตอบ #135 เมื่อ: มีนาคม 14, 2005, 06:51:52 AM »

ดีใจที่กลับถึงบ้านโดยปลอดภัยครับ....ฟังที่เล่า นั่งเครื่องมาราธอนแล้ว เหนื่อยแทนเลย....ของฝากคงถูกใจซิครับ เพราะเข้าบ้านได้แล้ว Grin เพลงที่ฝากนะ ฝากให้ใครเป็นพิเศษหรือเปล่า Grin Grin

ครับผมเข้าบ้านไม่มีปัญหาครับ  Wink 
ผมต้องขอโทษผู้การมะขิ่นครับไม่ได้บอกขอบคุณของฝาก ขอบพระคุณมากครับ Wink มีดจากพี่ตาสีอีกหนึ่งเล่ม กลับถึงบ้านมีรออยู่อีกหนึ่งเล่มของนาย E-Mail ส่งมาให้ขอบคุณมากครับ
อ้า TG นี่คืออะไรครับผู้การสกาย Grin ผบทบ ฝากบอกขอบคุณผ่านผู้การไปยัง ผบทบ ของผู้การด้วยนะครับ  นาย Sum ฝากบอกขอบพระคุณผู้การด้วยครับ ฝากขอบพระคุณ Rigger และ Jump Master ทุกๆท่านด้วยโดยเฉพาะในรูปข้างล่างเพราะวันนั้นทางคณะไม่มีใครนำกระเป๋าตังค์ไปเลยสักคนถึงตอนเที่ยงไม่มีเงิน พี่คนในรูปแกควักกะตังค์ส่งมาให้พันนึงให้ไปซื้ออาหารน้ำใจดีจริงๆ ผู้การถามชื่อแกให้ผมหน่อยนะครับ ผมถามแกแล้วแต่ไม่ได้จดไว้ครับ

กลับไปถึงบ้าน โดนตรวจค้นอะไรหรือเปล่าครับ Grin

ที่บ้านนะครับ ไม่ใช่ ตรวจคนเข้าเมือง :Smiley :Smiley :Smiley

อย่าดึงฟ้าต่ำ  อย่าทำหินแตก  อย่าแยกแผ่นดิน
...GlockGlack™...
โพสท์ถึง 999 ก็พอ
Sr. Member

คะแนน 8

สติหมา ปัญญาหมี

« ตอบ #136 เมื่อ: มีนาคม 14, 2005, 07:45:45 AM »

เสียดายและต้องขอโทษที่ไม่ได้ไปงานเลี้ยงพี่นาจาโทรมาบอกแล้ว  เจ้านายให้เลี้ยงเด็กครับ หัวเราะร่าน้ำตาริน  ดีใจครับที่พี่เดินทางมาและกลับโดยสวัสดิภาพครับ Grin
Embarrassed  ผมล่ะอายจัง  รับปากว่าจะไปกลับไปไม่ได้ ไม่มีใครอยู่เฝ้าบ้าน  Embarrassed

แต่ส่งใจไปให้ครับ  Smiley

วันใดที่อาวุธปืนมีทะเบียนเป็นสิ่งผิดกฎหมาย สุจริตชนจะพ่าย แต่โจรผู้ร้ายกลับชนะ

Success Begins With A Fellow's Will,  It's All In The State Of Mind  Smiley
JarengkaBOW
Dog in Thailand
Hero Member

คะแนน 18

By physically, the object couldn't lit by itself.

« ตอบ #137 เมื่อ: มีนาคม 14, 2005, 08:36:24 AM »

วันนั้นมีแต่คนชมว่าพี่เจษดูสมาร์ทมากๆ เจ้าคะ

I am dying... -*-

coda
None of us is as smart as all of us.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1081

« ตอบ #138 เมื่อ: มีนาคม 14, 2005, 08:53:57 AM »

...เสียดายที่ไม่ได้พบคุณเจษ ครับ  Undecided

Check your monitor:

https://www.facebook.com/StudioCoda

"ยึดปืนคนดี  อัปรีย์จะครองเมือง"
USP40
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #139 เมื่อ: มีนาคม 15, 2005, 12:42:21 AM »

อ้างถึง
กลับไปถึงบ้าน โดนตรวจค้นอะไรหรือเปล่าครับ
จะเหลือหรือครับ Grin
อ้างถึง
...เสียดายที่ไม่ได้พบคุณเจษ ครับ 
อ้างถึง
  ผมล่ะอายจัง  รับปากว่าจะไปกลับไปไม่ได้ ไม่มีใครอยู่เฝ้าบ้าน 

แต่ส่งใจไปให้ครับ 
บ่เป็นหยั๋งครับ คราวหน้ายังมีครับ( แต่คงอีกนาน Grin)
อ้างถึง
มีภาพวันโดดร่ม มาให้ชมบ้างซิครับ...
ผมไม่ถ่ายไว้เลยครับ มีแต่คนอื่นถ่ายเป็นแบบฟิลม์ธรรมดาครับพี่
อ้างถึง
วันนั้นมีแต่คนชมว่าพี่เจษดูสมาร์ทมากๆ เจ้าคะ
ตกใจ ใครหว่านอกจากน้องโบว์แล้วก็มีชายทั้งนั้น ว้าย...ใครกันจ๊ะหล่อไหมฮ้า Grin
boon
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #140 เมื่อ: มีนาคม 15, 2005, 12:53:48 AM »

ใครมีรูปเอามาแบ่งกันดูหน่อยครับ อยากเห็นมักๆๆ
คุณเจษครับ แล้วเสื้อตัวที่เปือนลิปติกส่งร้านซักหรือยังครับ
rute - รักในหลวง
Forgive , But not Forget .
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1990

"ผลิดอกงามแตกกิ่งใบ..."

« ตอบ #141 เมื่อ: มีนาคม 15, 2005, 01:50:35 AM »

Grin ต้องขออภัยพี่เจษเป็นอย่างสูงที่มิได้ไปต้อนรับคับ...

เสียดายจริงๆคับ แต่ผมปลีกตัวไปมิได้จริงๆ อยากไปคับ...  Grin
USP40
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #142 เมื่อ: มีนาคม 15, 2005, 08:02:35 AM »

ใครมีรูปเอามาแบ่งกันดูหน่อยครับ อยากเห็นมักๆๆ
คุณเจษครับ แล้วเสื้อตัวที่เปือนลิปติกส่งร้านซักหรือยังครับ

ไม่หรอกครับพี่ ลิปซาติก ติดเสื้อน่ะ มีแต่ติดที่กุงเกงในคร้าบ..... จ๊ากซซซซซ์   Grin Grin พูดเล่นนะพี่ถ้ามีจริงๆป่านนี้ผมเป็นผีไปแล้วเผลอๆโดนจับใส่หม้อดินแล้วถ่วงน้ำอีกต่างหาก Grin  ไม่มีจริงๆพี่หน้าโบราณ ตัวดำๆอย่างผมสาวๆไม่สน ต้องขาวตี๋ ครับ ตัวดำๆตัวโตๆนี่แบบใช้ไถนาแทนควายครับ คนตัวดำอย่างผมกะนายซับก็มีหัวใจนะครับ Embarrassed อิอิอิ  อีกอย่างก็คือมีสาวบอกผมว่า หุ่นอย่างพี่เนี่ยเมืองไทยส่วนมากเป็นเกย์  ตกใจ แหมผมล่ะเสียฟามรู้สึกหมด เกือบจะถามว่าลองไหมล่ะว่าเกย์ หรือป่าวแต่กลัวหล่อน ตอบว่าจะลอง เลยไม่ถาม   Grin ผมมีอะไรตลกๆจะเล่าให้ฟัง หลังจากที่โดดร่มเสร็จ ผมกะเพื่อนทหารชาว สิงค์โปร์ ก็กลับกรุงเทพ เพื่อนเค้าจองโรงแรมไว้แล้วผมก็เลยจะพักกับเค้า พอมาถึงที่โรงแรมก็ check in กัน พนักงาน หญิง ที่ counter เธอก็ถามว่าจองไว้วันที่ 8 นี่ค่ะ ผมก็บอกว่าต้องเปลี่ยนแผนการเลยมาก่อน เธอก็ไม่ได้ว่าอะไร พอทำการ check in เสร็จเธอก็บอกผมกะเพื่อนว่า เตียงเดียว ใช่ไหมค้า ตกใจ ตกใจ ตกใจ ผมก็มองตาอันป้องแป้ว ของเธออยู่เกือบ 1 นาทีถึงรู้ว่าเธอถามจริงๆแฮ้ะ ไม่ได้แกล้งถาม ผมเลยบอกเธอว่าก็ถ้าเตียงเดียวแล้วผมจะนอนตรงไหนล่ะคร้าบ ผมไม่นอนเตียงเดียวกับเพื่อนหรอกไม่ใช่ตุ๊ดนี่ แม่หล่อนงี้หน้าแดงเลย พูดผิดพูดถูกด้วยความเขิ้น...55555 ดันหาว่าเราเป็นตุ๊ดไปซะแล้ว ไปเที่ยวนี้เจอแปลกๆครับพี่ Grin Grin
JarengkaBOW
Dog in Thailand
Hero Member

คะแนน 18

By physically, the object couldn't lit by itself.

« ตอบ #143 เมื่อ: มีนาคม 15, 2005, 08:13:28 AM »

อ้างถึง
ตกใจ ใครหว่านอกจากน้องโบว์แล้วก็มีชายทั้งนั้น ว้าย...ใครกันจ๊ะหล่อไหมฮ้า Grin

พี่อ๋องก็ชม คุณปิ๊กก็ชมเจ้าคะ หรือว่าพี่อ๋องกับคุณปิ๊ก.......... หัวเราะร่าน้ำตาริน

I am dying... -*-

USP40
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #144 เมื่อ: มีนาคม 15, 2005, 08:28:26 AM »

อ้างถึง

พี่อ๋องก็ชม คุณปิ๊กก็ชมเจ้าคะ หรือว่าพี่อ๋องกับคุณปิ๊ก.......... หัวเราะร่าน้ำตาริน
555555555..... เค้าหล่อทั้งสองคนนะฮ้า  หลงรัก
USP40
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #145 เมื่อ: มีนาคม 15, 2005, 09:26:58 AM »

ตะหารเรือครับใครเอ่ยยืนอยู่ข้างหลัง

[ไฟล์แนบถูกลบโดยผู้ดำเนินการ]
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 16, 2005, 12:19:22 AM โดย USP40 » บันทึกการเข้า
USP40
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #146 เมื่อ: มีนาคม 15, 2005, 09:45:24 AM »

RECON BATTALION    RTMC

USP40
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #147 เมื่อ: มีนาคม 15, 2005, 09:46:11 AM »

.

USP40
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #148 เมื่อ: มีนาคม 15, 2005, 09:46:48 AM »

.

USP40
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #149 เมื่อ: มีนาคม 15, 2005, 09:47:43 AM »

.

หน้า: 1 ... 7 8 9 [10] 11
  พิมพ์