๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
พฤษภาคม 14, 2024, 02:14:10 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1] 2 3 4 ... 7
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ดูรูปหนาว ๆ แก้ร้อน  (อ่าน 15939 ครั้ง)
สุพินท์ - รักในหลวง
Guns & Games Staff
Hero Member

คะแนน 3539

« เมื่อ: มกราคม 22, 2010, 09:15:58 AM »

ปีนี้เหลือวันลาพักร้อนเต็มพิกัด  เลยลาไปดูปืนงาน Shot show ที่ลาสเวกัส

เดินไปกินกุ้งที่โรงแรมซีซาร์   ผ่านคลับฮาเลย์

ถึงแล้วครับ   โรงแรมนี้เล่นของ ข่มนักพนันเต็มที่  หน้าโรงแรมมีศาลพระพรหม สไตล์เมืองไทยด้วย

หยุดดูน้ำพุเต้นระบำ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 30, 2010, 05:14:05 AM โดย สุพินท์ » บันทึกการเข้า
Hero Member

คะแนน 3539

« ตอบ #1 เมื่อ: มกราคม 22, 2010, 09:23:06 AM »

ต่อครับ

กุ้งแม่น้ำจากสิงห์บุรี  อ้อไม่ใช่ครับ ล็อบสเตอร์ มาจากรัฐเมน
coda
None of us is as smart as all of us.
Moderator
Hero Member

คะแนน 1081

« ตอบ #2 เมื่อ: มกราคม 22, 2010, 09:28:12 AM »

...Lobster น่าเจี๊ยะมากครับ  น้ำลายหก

Check your monitor:

https://www.facebook.com/StudioCoda

"ยึดปืนคนดี  อัปรีย์จะครองเมือง"
Hero Member

คะแนน 3539

« ตอบ #3 เมื่อ: มกราคม 22, 2010, 09:35:53 AM »

...Lobster น่าเจี๊ยะมากครับ  น้ำลายหก

ครับพี่
เมื่อวานนี้  อาหารจีน  ตามด้วย Lobster กับไวน์ชั้นเยี่ยม
วันนี้ติดฝน  เล่นแม็คโดนัลมาสองมื้อแล้วครับ
ผณิศวร เกิดในรัชกาลที่ ๙
Hero Member

คะแนน 1437

« ตอบ #4 เมื่อ: มกราคม 22, 2010, 10:58:13 AM »

คุณแก้วเชื่อผมดิ... เทียบกับล็อบสเตอร์ ก้ามกรามอร่อยกว่าแยะ  จะสุราษฎร์หรือแม่กลองก็ได้
แต่ถ้ากินที่สิงห์บุรีระวังตะกั่วตกค้างนะครับ  ก้อนเท่าหัว .308 ฝังมาในหัวกุ้ง

ขนาดนี้แค่ 6 ตัว/กิโล ครับ  จะเอาจุใจต้อง 4 ตัวโล
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 22, 2010, 11:03:22 AM โดย ผณิศวร » บันทึกการเข้า

ผมเป็นลูกหลานจีนอพยพ  ทวดแซ่อิ๊ว ตาแซ่เล้า ปู่แซ่อึ๊ง   
เมืองไทยให้โอกาสทุกอย่าง  ไม่มีข้ออ้างเรื่องชนชั้น
ผมได้กราบแทบพระบาทในหลวงเป็นมงคลสูงสุดของชีวิต
ozero++รักในหลวงมากค่ะ++
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1287

มารยาท...มีให้รักษา

« ตอบ #5 เมื่อ: มกราคม 22, 2010, 11:21:27 AM »

ตามกลิ่นกุ้งมาค่ะ...อิอิ น้ำลายหก

ที่อ.เสนา 4ตัวโล โลละ600บ.ค่ะ เยี่ยม

ขอตัดภาพไปที่ลาสเวกัสต่อค่ะ ยิ้มีเลศนัย

เข้ามากด like กันได้นะคะ http://www.facebook.com/OAroi
และ https://www.facebook.com/SiaAke
coda
None of us is as smart as all of us.
Moderator
Hero Member

คะแนน 1081

« ตอบ #6 เมื่อ: มกราคม 22, 2010, 11:50:09 AM »

คุณแก้วเชื่อผมดิ... เทียบกับล็อบสเตอร์ ก้ามกรามอร่อยกว่าแยะ  จะสุราษฎร์หรือแม่กลองก็ได้
แต่ถ้ากินที่สิงห์บุรีระวังตะกั่วตกค้างนะครับ  ก้อนเท่าหัว .308 ฝังมาในหัวกุ้ง

ขนาดนี้แค่ 6 ตัว/กิโล ครับ  จะเอาจุใจต้อง 4 ตัวโล

...ผมว่าอร่อยทั้งคู่แหละครับ  น้ำลายหก

Check your monitor:

https://www.facebook.com/StudioCoda

"ยึดปืนคนดี  อัปรีย์จะครองเมือง"
ป๊อกแมน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 156

« ตอบ #7 เมื่อ: มกราคม 22, 2010, 11:53:01 AM »

โอยได้เวลาหิวเลยครับ

yod - รักในหลวง ครับ
ความรัก - เริ่ม - จากความรู้สึก หรือ ความคิด กันแน่นะ ..... ประวัติศาสตร์อาจจะย้อนรอยเดิม แต่คนไม่อาจย้อนอดีตได้
Hero Member

คะแนน 1630

« ตอบ #8 เมื่อ: มกราคม 22, 2010, 01:33:59 PM »

ขอ มันกุ้ง ขลุกข้าว.......

..สิ่งสำคัญจึงไม่ได้อยู่ที่ว่า...วันนี้เขาอยู่หรือจากไป
สำคัญที่ว่า...ช่วงที่เรามีเวลาอยู่ด้วยกัน
ขอให้มีความทรงจำที่ดี...ก็เพียงพอแล้ว
อย่างน้อย เราก็ยังมีอะไรดีดีให้นึกถึง
และยิ้มให้ความทรงจำนั้นได้ ...

..กรอบใดกักขังแค่กาย แต่ใจอย่าหมายกั้นได้
โซ่ตรวนรัดรึงตรึงไว้  แต่ใจนั้นใฝ่เสรี..
R2D2
ท้าเยาะเย้ยทุกข์ยากขวากหนามลำเค็ญ
Hero Member

คะแนน 370

« ตอบ #9 เมื่อ: มกราคม 22, 2010, 02:33:41 PM »

อ.ครับ แล้วที่ ศ.ไพบูลย์ ฯ (ภาคชีววิทยา คณะวิทยาศาสตร์ จุฬาลงกรณมหาวิทยาลัย) ผู้เชี่ยวชาญเรื่องปูอันดับ 1 ของไทยเคยบอกว่าปูทะเลของไทยอร่อยกว่าปูขน(จีน)เยอะนั้นจริงหรือเปล่าครับ ที่เห็น ๆ คือปูขนตัวเล็กกว่า
Hero Member

คะแนน 3539

« ตอบ #10 เมื่อ: มกราคม 22, 2010, 02:39:01 PM »

ปัญหาอยู่ที่ มาตกระกำลำบาก อยู่ที่กันดารแบบผมตอนนี้  มันหากุ้งก้ามกรามกินไม่ได้นะซีครับ
toparm-รักในหลวง
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 9

« ตอบ #11 เมื่อ: มกราคม 22, 2010, 02:46:52 PM »

เห็นเเล้วหิวเลยครับอาจารย์
NOOM 19 รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 495

อดอย่างเสือ ดีกว่าอิ่มอย่างหมา

« ตอบ #12 เมื่อ: มกราคม 22, 2010, 03:09:06 PM »

ปัญหาอยู่ที่ มาตกระกำลำบาก อยู่ที่กันดารแบบผมตอนนี้  มันหากุ้งก้ามกรามกินไม่ได้นะซีครับ

หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน ลาสเวกัส ผู้การบอกว่ากันดาร ผมอยู่ เจสด้า เดินดูดโค๊กกระป๋องอยู่ดีๆตำรวจซาอุมันจะจับผม บอกว่าเดินกินไม่สุภาพ  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

"นี้ไรเฟิลของฉัน"
"มีเหมือนกันหลายกระบอก,แต่กระบอกนี้เป็นของฉัน"
"ถ้าไม่มีไรเฟิล.ฉันก็ไม่มีอะไร"
"ถ้าไม่มีฉัน.ไรเฟิลก็ไม่มีค่าอะไร"

เสียตังค์ทำรถ ..ดีกว่าหมดกับโคโยตี
Don Quixote
Only God delivers the judgement, we only deliver the suspects.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 987

,=,"--- X Santiago... !!

« ตอบ #13 เมื่อ: มกราคม 22, 2010, 03:11:55 PM »

ขอบคุณมากครับท่านผู้การ

ผมว่าถ้ากุ้งที่เวกัสสู้กุ้งไทยไม่ได้ พนักงานสาวเวกัสน่าจะสู้ได้นะครับ

Thou shalt have guns.
Thou shalt have tons of ammo.
Thou shalt shoot well.
Thou shalt not rely on help from the stranger.
Zeus-รักในหลวง
อะฮู้.....ไฮยีน่าก็เป็นแมวนะคราบบบ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 817

I'm going to make him an offer that he can't refus

« ตอบ #14 เมื่อ: มกราคม 22, 2010, 03:48:16 PM »

ปรกติเป็นคนไม่ชอบทานกุ้งทานปู(แกะไม่เป็น หัวเราะร่าน้ำตาริน) ครับ แต่เห็นภาพของผู้การกับอ.ผณิศวร  แล้ว......ผมเปลี่ยนใจทันหรือเปล่าครับเนี่ย น้ำลายหก

“A fear of weapons is a sign of retarded sexual and
emotional maturity.”
- Sigmund Freud

“ความกลัวอาวุธคือสัญญาณของความถดถอยทางเพศและวุฒิภาวะทางอารมณ์”
- ซิกมุนด์ ฟรอยด์
หน้า: [1] 2 3 4 ... 7
  พิมพ์