๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
พฤษภาคม 13, 2024, 02:24:39 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 3 4 5 [6]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ทริป BB Guns ที่หนองบัวลำภู  (อ่าน 13533 ครั้ง)
Skynavy
Serve navy with pride
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 537

Old sailor never dies

« ตอบ #75 เมื่อ: มีนาคม 05, 2009, 12:50:28 PM »

...ความเห็นผมสำหรับเกม บีบี ที่เข้าไปสัมผัสผิวเผินไม่กี่ชั่วโมง
1. เป็นเกมที่สนุก อารมณ์เดียวกับการเล่นเกม Counter Strike  แบ่งข้างยิงกันด้วยอาวุธสงคราม ที่ยิงไม่ตาย ไม่เจ็บ (มาก)
2. เป็นเกมที่ไม่ง่าย เพราะที่กำบังแยะมากๆ ปัญหาใหญ่อย่างหนึ่งคือ หาฝ่ายตรงข้ามไม่เจอ "ยิงมาจากไหน" "ไม่รู้ว่ะ"
3. ใช้เวลา session ละ 10 นาที ใครโดนยิง (clear) ออกไปมากกว่าเป็นฝ่ายแพ้ (มีรายละเอียดการให้คะแนนแต่ผมไม่ทราบ)
4. มีกรรมการในสนามคอยดูว่าใครโดนยิง กรรมการจะสังเกตุเห็นไม่ยาก
5. เป็นเกมใหม่ที่ยังมีปัญหาเรื่องกติกาอยู่บ้างพอสมควร แต่ก็เล่นกันได้เพราะน้ำใจนักกีฬา
6. แต่งตัวเท่ นักกีฬาบางคนที่มาเล่นบอกผมว่าชอบเพราะแต่งตัวเท่ดี ปืนก็เท่ หุหุ

เป็นสิ่งสำคัญสำหรับนักกีฬาทุกประเภทเลยจริงๆครับ เยี่ยม

ชัยบึงกาฬ รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1991

ต้องรู้ให้ถึงแก่น...

« ตอบ #76 เมื่อ: มีนาคม 06, 2009, 01:23:32 PM »

ต้องฝากตัวเป็นลูกศิษย์พี่แก้วทั้งปืนและกล้องละครับ...
coda
None of us is as smart as all of us.
Moderator
Hero Member

คะแนน 1081

« ตอบ #77 เมื่อ: มีนาคม 06, 2009, 02:23:36 PM »

ต้องฝากตัวเป็นลูกศิษย์พี่แก้วทั้งปืนและกล้องละครับ...

...ผมไม่เก่งขนาดนั้นครับ พอถูไถเท่านั้นเอง  Grin

Check your monitor:

https://www.facebook.com/StudioCoda

"ยึดปืนคนดี  อัปรีย์จะครองเมือง"
K@RN # รักในหลวง
ของถูกและดีไม่มีในโลก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 166

SUPER BLACKBIRD

« ตอบ #78 เมื่อ: มีนาคม 07, 2009, 08:50:46 AM »

Smiley ถ่ายรูปสวยได้อารมณ์ในการเล่นมากเลยครับ ภาพคมชัดสวยมากครับ  หลงรัก

coda
None of us is as smart as all of us.
Moderator
Hero Member

คะแนน 1081

« ตอบ #79 เมื่อ: มีนาคม 07, 2009, 09:58:07 AM »

Smiley ถ่ายรูปสวยได้อารมณ์ในการเล่นมากเลยครับ ภาพคมชัดสวยมากครับ  หลงรัก

...ขอบคุณครับ งานนี้ก่อนจะได้ภาพสวยต้องลงทุนเจ็บตัว โดนกลางหลัง 2 เม็ดครับ  ยี๊

Check your monitor:

https://www.facebook.com/StudioCoda

"ยึดปืนคนดี  อัปรีย์จะครองเมือง"
K@RN # รักในหลวง
ของถูกและดีไม่มีในโลก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 166

SUPER BLACKBIRD

« ตอบ #80 เมื่อ: มีนาคม 08, 2009, 12:08:36 AM »

...ขอบคุณครับ งานนี้ก่อนจะได้ภาพสวยต้องลงทุนเจ็บตัว โดนกลางหลัง 2 เม็ดครับ  ยี๊

Cheesy ยังไงระวังเลนส์ด้วยน่ะครับ อิอิ Cheesy

หน้า: 1 ... 3 4 5 [6]
  พิมพ์