๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
มีนาคม 28, 2024, 03:24:04 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: รวมปืนหลุดจองจากกระทู้ต่างๆ  (อ่าน 7779 ครั้ง)
tui086
Hero Member

คะแนน 1083

« ตอบ #15 เมื่อ: กรกฎาคม 11, 2011, 09:56:55 PM »

หลงรักเลยหละ...
Exxx
โดนทุกที่ ยกเว้นตรงที่เล็ง
Hero Member

คะแนน 694

« ตอบ #16 เมื่อ: กรกฎาคม 11, 2011, 10:19:02 PM »

ปืน PCP รุ่นใหม่ๆ ทั้งสวย แรง แม่น และราคายุติธรรม ไม่แปลกใจที่ใครได้ลองแล้วก็ต้องติดใจ
เทียบกับปืนสปริงแล้วได้เปรียบทุกประตู ยกเว้นตอนลมหมด

ตอนนี้ถัง Carbon 300 Bar ก็เริ่มมีเยอะขึ้น อีกไม่นานราคาคงจะลดลงมาพอจับจองเป็นเจ้าของกันง่ายขึ้น
ที่นี้ก็หาใบเล็กๆสะพายหลังยิงกันได้ทั้งวัน

สถานการณ์ล่าสุดเรื่องปืนหลุดจอง
เท่าที่ทราบตอนนี้น่าจะหมดแล้ว เนื่องจากกระทู้นี้  ขำก๊าก ขำก๊าก
ต้องรอลุ้นกันอีกทีตอนปืนล็อตใหม่เข้ามานะครับ

ruger40 years
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #17 เมื่อ: กรกฎาคม 11, 2011, 10:25:20 PM »

หลงรักเลยหละ...

...หลงรัก ได้อย่างไร ล่ะครับ พ่อเลี้ยง นั่นปืนอัดลม PCP Power Fac. มันแพง..เชี่ยวน้าครับ ผมไม่เอาด้วยหรอก..ขอ"หลง"อย่างเดียวก็จะ..หมดตูดอยู่แล้ว  หากเพิ่ม"รัก"เข้าไปอีก  สงสัย..สงสัย ตูดบาน ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ไหว้
ruger40 years
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #18 เมื่อ: กรกฎาคม 11, 2011, 10:33:29 PM »

ปืน PCP รุ่นใหม่ๆ ทั้งสวย แรง แม่น และราคายุติธรรม ไม่แปลกใจที่ใครได้ลองแล้วก็ต้องติดใจ
เทียบกับปืนสปริงแล้วได้เปรียบทุกประตู ยกเว้นตอนลมหมด

ตอนนี้ถัง Carbon 300 Bar ก็เริ่มมีเยอะขึ้น อีกไม่นานราคาคงจะลดลงมาพอจับจองเป็นเจ้าของกันง่ายขึ้น
ที่นี้ก็หาใบเล็กๆสะพายหลังยิงกันได้ทั้งวัน

สถานการณ์ล่าสุดเรื่องปืนหลุดจอง
เท่าที่ทราบตอนนี้น่าจะหมดแล้ว เนื่องจากกระทู้นี้  ขำก๊าก ขำก๊าก
ต้องรอลุ้นกันอีกทีตอนปืนล็อตใหม่เข้ามานะครับ

...จู้ จู้ จู้ อย่าเอ็ดไป คุณ 3X ยังเหลือของผมอีก หนี่งปืน ครับ คนสุดท้าย..ของโครงการ 7 ขอรับ คิก คิก คิก คิก ยิ้มีเลศนัย ไหว้
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 11, 2011, 10:35:30 PM โดย ruger40 years » บันทึกการเข้า
lozin
Newbie
*

คะแนน 10

« ตอบ #19 เมื่อ: กรกฎาคม 11, 2011, 11:12:15 PM »

เท่าที่ทราบตอนนี้น่าจะหมดแล้ว เนื่องจากกระทู้นี้  ขำก๊าก ขำก๊าก

เป็นงั้นไป  หัวเราะร่าน้ำตาริน ไม่เป็นไรครับ รอได้ ระหว่างนี้ผมก็อ่านกระทู้เก่าๆ ของพวกพี่ไปก่อนก็ได้ หัวเราะร่าน้ำตาริน
ขอถือคติว่า ถือเงินสดไว้ได้เปรียบ ใครเผลอโดนเสียบ ขำก๊าก ขำก๊าก
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 11, 2011, 11:14:02 PM โดย lozin » บันทึกการเข้า
xpass
Sr. Member

คะแนน 411

« ตอบ #20 เมื่อ: กรกฎาคม 12, 2011, 07:11:10 PM »

ไปจองหน้าร้านเลยครับชัวร์สุด

lozin
Newbie
*

คะแนน 10

« ตอบ #21 เมื่อ: กรกฎาคม 13, 2011, 11:08:24 AM »

อ่านไปอ่านมา ชักอยากจะลองนำเข้ามาเองแล้วสิครับ
Exxx
โดนทุกที่ ยกเว้นตรงที่เล็ง
Hero Member

คะแนน 694

« ตอบ #22 เมื่อ: กรกฎาคม 13, 2011, 11:27:14 AM »

อ่านไปอ่านมา ชักอยากจะลองนำเข้ามาเองแล้วสิครับ

ลองอ่านกระทู้นี้ดูครับ ฮาๆขำๆแต่แฝงไว้ด้วยข้อมูลเรื่องการนำเข้า
http://www.gunsandgames.com/smf/index.php?topic=77505.0

lozin
Newbie
*

คะแนน 10

« ตอบ #23 เมื่อ: กรกฎาคม 16, 2011, 02:45:21 PM »

ลองอ่านกระทู้นี้ดูครับ ฮาๆขำๆแต่แฝงไว้ด้วยข้อมูลเรื่องการนำเข้า
http://www.gunsandgames.com/smf/index.php?topic=77505.0
ขอบคุณมากๆ ครับ ตอนนี้ผมได้ลองเริ่มกระบวนการแล้ว โดยไปยื่นขอ ป2 เมื่อวานซืนนี้ ก็ได้ข้อมูลจากที่พี่แนะนำมานี่แหล่ะ ว่าจะลองดูสักตั้ง เลยขอที 3 กระบอกเลย สั้น 2 ยาว 1 กะว่าถ้าต้องเหนื่อยก็ทีเดียวให้คุ้มเลยครับ  Grin รอลุ้นต่อไปครับ
montri.7
Anschutz 2025
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 889

« ตอบ #24 เมื่อ: กรกฎาคม 16, 2011, 03:53:31 PM »

ขอบคุณมากๆ ครับ ตอนนี้ผมได้ลองเริ่มกระบวนการแล้ว โดยไปยื่นขอ ป2 เมื่อวานซืนนี้ ก็ได้ข้อมูลจากที่พี่แนะนำมานี่แหล่ะ ว่าจะลองดูสักตั้ง เลยขอที 3 กระบอกเลย สั้น 2 ยาว 1 กะว่าถ้าต้องเหนื่อยก็ทีเดียวให้คุ้มเลยครับ  Grin รอลุ้นต่อไปครับ

สั่งยี่ห้ออะไรเข้ามาบ้างครับ

lozin
Newbie
*

คะแนน 10

« ตอบ #25 เมื่อ: กรกฎาคม 17, 2011, 11:06:08 AM »

สั่งยี่ห้ออะไรเข้ามาบ้างครับ
ที่ขอไว้คือสั้น ไบคาล IZH 46M กับ DIANA และปืนยาว DIANA เบอร์ 2 ครับ
ตอนนี้รอลุ้น ป.2 อย่างเดียว ว่าจะผ่านหรือเปล่า เพราะวันที่ไปขอ คนรับเรื่องให้ไปคุยเรื่องการบริจาคเงินกับหัวหน้าเขาอีกคนนึง แต่ไม่อยู่ เลยยังไม่ได้คุย (สรุปก็จะเรียกเงินนั่นแหล่ะครับ ขนาดใน กทม.นะเนี่ย)
xpass
Sr. Member

คะแนน 411

« ตอบ #26 เมื่อ: กรกฎาคม 18, 2011, 06:28:41 PM »

ไบคาล IZH 46M. อยากได้อยู่เหมือนกัน. หาร้านนำเข้าไม่ได้เลย
ปืนสวย

หน้า: 1 [2]
  พิมพ์