๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 27, 2024, 08:32:24 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1] 2
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: รวมปืนหลุดจองจากกระทู้ต่างๆ  (อ่าน 7842 ครั้ง)
lozin
Newbie
*

คะแนน 10

« เมื่อ: กรกฎาคม 10, 2011, 10:12:00 AM »

ผมเพิ่งสนใจปืนอัดลม อยากหามาเล่นสักกระบอก แต่มันกระจายกันเหลือเกิน แต่ละกระทู้ก็หลายสิบหลายร้อยหน้า
อ่านไปอ่านมา ก็งง ว่าสุดท้ายมีแบบไหน รุ่นไหน ที่พอหาเล่นได้ในยามนี้บ้าง เลยอยากรบกวนหลายๆท่านที่อยู่ในกระทู้ต่างๆ มาช่วย
แบ่งปันข้อมูล เผื่อให้มือใหม่อย่างผมและคนอื่นๆ ได้หาข้อมูลได้สะดวกกว่าเดิมสักหน่อย ไม่ทราบว่าจะเหมาะสมหรือไม่ครับ
ขออภัยหากเห็นว่าไม่สมควรนะครับ เพียงแต่ปัจจุบัน ผมพยามยามหาข้อมูลจากกระทู้โน้นที นี้ที จนตอนนี้งงไปหมด ว่ากระทู้ที่เคยอ่านเดิมๆ
อยู่หน้าไหน ในกระทู้ไหนบ้าง เยอะเหลือเกินครับ อ๋อย
Exxx
โดนทุกที่ ยกเว้นตรงที่เล็ง
Hero Member

คะแนน 694

« ตอบ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 10, 2011, 11:25:12 AM »

เรื่องรวมกระทู้อาจจะลำบากครับ เพราะมันไหลไปเรื่อย ที่กางใบเรือออกทะเลก็เยอะ  ยิ้มีเลศนัย
เอาเป็นว่าอัพเดพสถานการณ์แล้วกันนะครับ

เท่าที่ผมทราบ ตอนนี้ยังเหลือ Daystate Air Ranger อีกหนึ่งกระบอกที่ร้าน Hybrid Gun รองติดต่อดูครับ

tui086
Hero Member

คะแนน 1083

« ตอบ #2 เมื่อ: กรกฎาคม 10, 2011, 02:12:13 PM »

นอกนั้น...ไม่มีเหลือครับ....

นับต่อจากนี้ไป ก็เข้ามาอ่านอัพเดท ทุกวันๆๆๆ ครับ.รับรอง ไม่มีตกข่าว..

ย้ำ...โปรดอ่านอีกครั้งหนึ่ง.....ปืนหลุดจอง ทุกรุ่น ทุกแบบ ตอนนี้ ไม่มีครับ......มีที่ร้านไฮบริด กัน  1 กระบอก...ป็นเดย์ สเตท  แอร์ เรนเจอร์  ราคา....บ่ ฮู้..... ลองถามดูครับ.....

หากอยากได้จริงๆ อาจมีบางท่านที่รับไปแล้ว  แต่ต้องการกระบอกใหม่  แล้วงบไม่พอ อาจมีปล่อยครับ... งานนี้ ใครดี ใครไว  ใครก็ได้ไปครับ...5555555
ruger40 years
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #3 เมื่อ: กรกฎาคม 10, 2011, 05:18:04 PM »

ผมเพิ่งสนใจปืนอัดลม อยากหามาเล่นสักกระบอก แต่มันกระจายกันเหลือเกิน แต่ละกระทู้ก็หลายสิบหลายร้อยหน้า
อ่านไปอ่านมา ก็งง ว่าสุดท้ายมีแบบไหน รุ่นไหน ที่พอหาเล่นได้ในยามนี้บ้าง เลยอยากรบกวนหลายๆท่านที่อยู่ในกระทู้ต่างๆ มาช่วย
แบ่งปันข้อมูล เผื่อให้มือใหม่อย่างผมและคนอื่นๆ ได้หาข้อมูลได้สะดวกกว่าเดิมสักหน่อย ไม่ทราบว่าจะเหมาะสมหรือไม่ครับ
ขออภัยหากเห็นว่าไม่สมควรนะครับ เพียงแต่ปัจจุบัน ผมพยามยามหาข้อมูลจากกระทู้โน้นที นี้ที จนตอนนี้งงไปหมด ว่ากระทู้ที่เคยอ่านเดิมๆ
อยู่หน้าไหน ในกระทู้ไหนบ้าง เยอะเหลือเกินครับ อ๋อย

...สำหรับมือใหม่และไว้ล่าสัตว์นั้น ต้องเลือก 2ตัวนี้ น่าเหมาะสมที่สุด..ที่ว่างอยู่ของโครงการ 8 ครับ

19.  ว่าง Superlite S510 S/L Carbine FAC .22 Hunter green  พร้อม Magazine อะไหล่

20. ว่าง Superlite S510 S/L Carbine  FAC .22 TRADITIONAL

หากสนใจก็เข้าไปดูที่หัวข้อกระทู้ air arm หน้าที่1 ครับ
123 dog-dog
Hero Member

คะแนน 1138

« ตอบ #4 เมื่อ: กรกฎาคม 10, 2011, 06:01:52 PM »

เรื่องรวมกระทู้อาจจะลำบากครับ เพราะมันไหลไปเรื่อย ที่กางใบเรือออกทะเลก็เยอะ  ยิ้มีเลศนัย
เอาเป็นว่าอัพเดพสถานการณ์แล้วกันนะครับ

เท่าที่ผมทราบ ตอนนี้ยังเหลือ Daystate Air Ranger อีกหนึ่งกระบอกที่ร้าน Hybrid Gun รองติดต่อดูครับ

ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม
123 dog-dog
Hero Member

คะแนน 1138

« ตอบ #5 เมื่อ: กรกฎาคม 10, 2011, 06:03:32 PM »

นอกนั้น...ไม่มีเหลือครับ....

นับต่อจากนี้ไป ก็เข้ามาอ่านอัพเดท ทุกวันๆๆๆ ครับ.รับรอง ไม่มีตกข่าว..

ย้ำ...โปรดอ่านอีกครั้งหนึ่ง.....ปืนหลุดจอง ทุกรุ่น ทุกแบบ ตอนนี้ ไม่มีครับ......มีที่ร้านไฮบริด กัน  1 กระบอก...ป็นเดย์ สเตท  แอร์ เรนเจอร์  ราคา....บ่ ฮู้..... ลองถามดูครับ.....

หากอยากได้จริงๆ อาจมีบางท่านที่รับไปแล้ว  แต่ต้องการกระบอกใหม่  แล้วงบไม่พอ อาจมีปล่อยครับ... งานนี้ ใครดี ใครไว  ใครก็ได้ไปครับ...5555555

...สำหรับมือใหม่และไว้ล่าสัตว์นั้น ต้องเลือก 2ตัวนี้ น่าเหมาะสมที่สุด..ที่ว่างอยู่ของโครงการ 8 ครับ

19.  ว่าง Superlite S510 S/L Carbine FAC .22 Hunter green  พร้อม Magazine อะไหล่

20. ว่าง Superlite S510 S/L Carbine  FAC .22 TRADITIONAL

หากสนใจก็เข้าไปดูที่หัวข้อกระทู้ air arm หน้าที่1 ครับ

ชัดเจนครับ+คนละ1แต้ม เยี่ยม คิก คิก แบร่
nandp
Jr. Member
**

คะแนน 9

« ตอบ #6 เมื่อ: กรกฎาคม 10, 2011, 08:11:12 PM »

เห็นมีลงขายอยู่ ไม่รู้ ไปหรือยัง เป็น Air arm s400 ครับ สวยดี พานท้ายปรับแต่งได้ด้วย

When you have to kill a man it costs nothing to be polite.
--Sir Winston Churchill
ruger40 years
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #7 เมื่อ: กรกฎาคม 10, 2011, 09:57:44 PM »

เห็นมีลงขายอยู่ ไม่รู้ ไปหรือยัง เป็น Air arm s400 ครับ สวยดี พานท้ายปรับแต่งได้ด้วย

...เรียบร้อย..โรงเรียน"ปืน" ไปแล้ว ครับ  คิก คิก คิก คิก ยิ้มีเลศนัย ไหว้
lozin
Newbie
*

คะแนน 10

« ตอบ #8 เมื่อ: กรกฎาคม 11, 2011, 11:21:51 AM »

ไปดูเรียบร้อยครับ แต่ยังไม่ทราบราคาครับหาไม่เจอ
พอแจ้งได้ไหมครับ ราคาเท่าไหร่ ขอบคุณครับ
knight2512
Hero Member

คะแนน 457

« ตอบ #9 เมื่อ: กรกฎาคม 11, 2011, 12:16:35 PM »

ไปดูเรียบร้อยครับ แต่ยังไม่ทราบราคาครับหาไม่เจอ
พอแจ้งได้ไหมครับ ราคาเท่าไหร่ ขอบคุณครับ

ประมาณครับ 48-49Kครับ
xpass
Sr. Member

คะแนน 411

« ตอบ #10 เมื่อ: กรกฎาคม 11, 2011, 02:46:56 PM »

เต็มหมดแล้วครับ

Wanich/Soong
สบาย
Hero Member

คะแนน 799

« ตอบ #11 เมื่อ: กรกฎาคม 11, 2011, 02:53:02 PM »

ranger ก็หมดแล้ว
knight2512
Hero Member

คะแนน 457

« ตอบ #12 เมื่อ: กรกฎาคม 11, 2011, 04:03:51 PM »

อ้าว! ตกข่าว
xpass
Sr. Member

คะแนน 411

« ตอบ #13 เมื่อ: กรกฎาคม 11, 2011, 04:04:26 PM »

ผมจองกระบอกสุดท้ายพอดีครับ ตอนผมโทรไปถามนายห้าง นายห้างบอกว่าเต็มนะครับ
แต่ตอนเอาเงินไปมัดจำ ไม่เห็นชื่อคนจองกระบอกที่19กับ20นะครับ
ยังไงรบกวนนายห้างอัพเดท รายชื่อหน่อยครับ
ไปคุยกับนายห้างที่ร้านเลยชัวร์สุด

ผมเลยจองรุ่นtwiceเลย เกินงบไปเยอะเลย

อ้อพี่ๆลืมtalon กันไปแล้วเหรอครับ เห็นยังมีรายชื่อว่างอยู่นะครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 11, 2011, 05:34:52 PM โดย xpass » บันทึกการเข้า

jukdk
ชมรมคนรักปืนลม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 917

STEYR LG 110 HP HUNTING .22

« ตอบ #14 เมื่อ: กรกฎาคม 11, 2011, 05:56:07 PM »

ผมจองกระบอกสุดท้ายพอดีครับ ตอนผมโทรไปถามนายห้าง นายห้างบอกว่าเต็มนะครับ
แต่ตอนเอาเงินไปมัดจำ ไม่เห็นชื่อคนจองกระบอกที่19กับ20นะครับ
ยังไงรบกวนนายห้างอัพเดท รายชื่อหน่อยครับ
ไปคุยกับนายห้างที่ร้านเลยชัวร์สุด

ผมเลยจองรุ่นtwiceเลย เกินงบไปเยอะเลย

อ้อพี่ๆลืมtalon กันไปแล้วเหรอครับ เห็นยังมีรายชื่อว่างอยู่นะครับ

ใครใด้ลอง PCP แล้วจะติดใจเช่นคุณ  Xpass

สิทธิโชค
     T 0909724872 (รับอัดอากาศ)
หน้า: [1] 2
  พิมพ์