๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 19, 2024, 04:44:49 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2] 3 4 5 ... 9
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: มือใหม่กับปืนใหม่ รุเก้อร์SP101 .38SPACIAL  (อ่าน 50414 ครั้ง)
ท๊อบ.จัน
มีGUNและgunเสมอ
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 8

เรามีเพื่อป้องกัน ชีวิต ทรัพย์สิน และคนที่เรารัก

« ตอบ #15 เมื่อ: กรกฎาคม 06, 2011, 11:43:05 AM »

ไหว้  สวัสดีครับ ขอร่วมเป็นสมาชิกด้วยครับ

ผมสั่งสปริงลดน้ำหนักไก จากเวปเพื่อนบ้านครับ ชุดละ 500 เดี๋ยวลองใส่แล้ว จะมาประชาสัมพันธ์ เผื่อทีพี่ๆสนใจครับ  ของแต่งมีน้อย  ด้ามของพี่สวยมากครับ

ดูแลส่งเสริมสุขภาพ ของชาวบ้าน คืองานของเรา ชาวอนามัย  วสส.ชบ พอ.62 ครับ
HS1BTI
Full Member

คะแนน 30

Get up stand up don't give up the Fight.

« ตอบ #16 เมื่อ: กรกฎาคม 06, 2011, 11:53:38 AM »

ยินดีด้วยครับ...

TOO MANY GUNS. NOT ENOUGH FUNDS !
non123
Jr. Member
**

คะแนน 2

« ตอบ #17 เมื่อ: กรกฎาคม 06, 2011, 12:03:06 PM »

ขอบคุณครับ..ที่แนะนำเรื่องด้ามถูกใจมากๆ จะได้ตามหามาใช้บ้าง... เราชาว sp ร้อยเอ็ด ...ท่านลองใส่สปริงใหม่แล้วมาบอกเพื่อนๆด้วยนะครับ ใช้ดี..สับแตกทุกนัดป่าว..
ท๊อบ.จัน
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 8

เรามีเพื่อป้องกัน ชีวิต ทรัพย์สิน และคนที่เรารัก

« ตอบ #18 เมื่อ: กรกฎาคม 06, 2011, 12:06:09 PM »

ขอบคุณครับ..ที่แนะนำเรื่องด้ามถูกใจมากๆ จะได้ตามหามาใช้บ้าง... เราชาว sp ร้อยเอ็ด ...ท่านลองใส่สปริงใหม่แล้วมาบอกเพื่อนๆด้วยนะครับ ใช้ดี..สับแตกทุกนัดป่าว..

ไหว้  สวัสดีครับ  ชาว   sp 101 ครับ  ตอนได้มา ผมไปซื้อซอง ยังไม่มี เลยครับ  ใช้ซองชั่วคราว ของ สมิธ MP 6 นัด 2 นิ้วครับ
ทางร้านบอกว่า ยังไม่ค่อยมีสั่งเข้ามาเฉพาะ ครับ  เศร้า เศร้า 

เรื่องสปริง แล้วจะมารายงานผมอีกครั้ง ครับพี่  น่าจะรับของประมาณวันจัน ครับ  ไหว้

ดูแลส่งเสริมสุขภาพ ของชาวบ้าน คืองานของเรา ชาวอนามัย  วสส.ชบ พอ.62 ครับ
chew - รักในหลวง
VOTE NO = ไม่เลือกควายตัวไหน และ สัตว์คอกใด ทั้งสิ้น
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1893

เอาแผ่นดินของพ่อหลวงคืนมา เอาคนโกงชาติเข้าคุกไป

« ตอบ #19 เมื่อ: กรกฎาคม 06, 2011, 02:46:31 PM »

ไหว้  สวัสดีครับ  ชาว   sp 101 ครับ  ตอนได้มา ผมไปซื้อซอง ยังไม่มี เลยครับ  ใช้ซองชั่วคราว ของ สมิธ MP 6 นัด 2 นิ้วครับ
ทางร้านบอกว่า ยังไม่ค่อยมีสั่งเข้ามาเฉพาะ ครับ  เศร้า เศร้า 

เรื่องสปริง แล้วจะมารายงานผมอีกครั้ง ครับพี่  น่าจะรับของประมาณวันจัน ครับ  ไหว้
ผมพอมีของ Donhume สนใจมั้ยครับ Smiley
a2521
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 79

« ตอบ #20 เมื่อ: กรกฎาคม 06, 2011, 03:08:15 PM »

ยินดีด้วยครับ.......ปืนสวยมาก โดยเฉพาะด้าม ไหว้
R2D2
ท้าเยาะเย้ยทุกข์ยากขวากหนามลำเค็ญ
Hero Member

คะแนน 370

« ตอบ #21 เมื่อ: กรกฎาคม 06, 2011, 04:55:53 PM »

ขออิจฉาทุก ๆ ท่านที่ครอบครอง SP-101 .38 SPL.
ake_lovegun
Full Member

คะแนน 10

« ตอบ #22 เมื่อ: กรกฎาคม 06, 2011, 06:45:21 PM »

ยินดีด้วยครับ  เยี่ยม เยี่ยม
tawe
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 57

« ตอบ #23 เมื่อ: กรกฎาคม 07, 2011, 04:42:19 AM »

ปืนสวยครับ
ท๊อบ.จัน
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 8

« ตอบ #24 เมื่อ: กรกฎาคม 07, 2011, 09:20:36 AM »

ผมพอมีของ Donhume สนใจมั้ยครับ Smiley

ขอบคุณครับ
สวัสดีครับพี่ เป็นลักษณะแบบไหนครับพี่  ขอชมรูปหน่อยนะครับ

วสี
นัตถิ ปัญญา สมา อาภา
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1178

^_^

« ตอบ #25 เมื่อ: กรกฎาคม 07, 2011, 05:02:57 PM »

ปืนสวย...บึกบึน  คุ้มราคาจริงๆ 

ท๊อบ.จัน
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 8

« ตอบ #26 เมื่อ: กรกฎาคม 08, 2011, 08:59:07 AM »

ไหว้  ไหว้
มาแล้วครับ สปริงลดน้ำหนัก sp101
จากของเดิม
สปริงเดิม14 ปอนด์               อันใหม่              11ปอนด์
สปริงคืนไกเดิม 10 ปอนด์      อันใหม่                8 ปอนด์

ลดแบบสัมผัสได้จริงครับ

เอาสลักออกมา ก็ใส่สปริง ใหม่เข้าไปครับ  ไม่ยาก ครับ ง่ายกว่าของสมิธ อีก  ที่ต้องถอดกันหลายชิ้น  ชอบรูเกอร์จริงๆ

สปริง อัน ใหม่  แถวล่างนะครับ  ตัวนกสับ  จะยาวกว่าของเดิม    และตัวไก  จะสั้นกว่าของเดิมครับ   แฟนรู็เกอร์ ใส่แล้วเบาขึ้นครับ

เหลือทดสอบเป้าอย่างเดียว  และการใช้งานว่าแตกทุกนัดเหลือไม่  แต่น่าจะแตกทุกนัดครัยบ เพราะแรงสับยังหนักแน่นเหมือนเดิม  เพียงแต่ไกเบาขึ้นเท่านั้น  ไหว้  ไหว้

non123
Jr. Member
**

คะแนน 2

« ตอบ #27 เมื่อ: กรกฎาคม 08, 2011, 10:41:48 AM »

ขอบคุณ..คุณท๊อบ.จัน ครับ  กำลังจะสั่งสปริงมาลองบ้างเหมือนกัน  หลงรัก
ท๊อบ.จัน
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 8

« ตอบ #28 เมื่อ: กรกฎาคม 08, 2011, 10:56:57 AM »

ขอบคุณ..คุณท๊อบ.จัน ครับ  กำลังจะสั่งสปริงมาลองบ้างเหมือนกัน  หลงรัก

ไหว้  ครับพี่  500 บ. ผมว่าน่าลองที่เดียวครับ แตกต่าง จริง   ผมยังว่า น่าตัดเล่นอีกหน่อย ให้เบากว่านี้ครับ  Grin Grin

coky1900
Jr. Member
**

คะแนน 8

ทำความดี แม้เพียงเล็กน้อย ก็อย่าละเลย

« ตอบ #29 เมื่อ: กรกฎาคม 09, 2011, 11:42:19 AM »

ใช้รุ่นเดียวกันครับ สวย ทนทานแน่นอน  สปริงลดน้ำหนักใช้แล้วเป็นไงบ้างครับ อยากลองเปลี่ยนเหมือนกัน
ชี้เป้าทาง PM ก็ได้ครับ ขอบคุณมาก รุ่นนี้เริ่มใช้กันเยอะแล้ว  หลงรัก  หลงรัก
หน้า: 1 [2] 3 4 5 ... 9
  พิมพ์