เเนะนำปืน9มม.ขนาดคอมเเพ๊คให้หน่อยครับ

(1/7) > >>

eazycompany:
            จริงๆผมมีโครงการจะซื้อปืนมานานเเล้วครับเเต่ไม่ได้รีบร้อนอะไร     เเต่ตอนนี้เเถวบ้านโจรขโมยเยอะมาก   เพราะมีบ่อนการพนันเเละเเหล่งมั่วสุมอยู่กลางซอยบ้านเลย  ผมเลยคิดว่าจะซื้อปืนไว้ซักกระบอก   เเต่มีงบไม่ค่อยมาก   เลยอยากได้คำเเนะนำครับ ::014::

ขนาด...     9มม.ครับ
โครง...       ขนาดคอมเเพ็ค โพลิเมอร์
 ลำกล้อง... ประมาณ4นิ้ว
 ระบบ...      ไกดับเบิ้ล-ซิงเกิ้ล  หรือไม่ก็ระบบของกล็อก
  จุ...           10นัด+
  ราคา...      ซื้อจากร้านทั่วไป    มีงบประมาณ7หมื่น

เท่าที่เล็งไว้ตามลำดับความชอบก็มี    สมิธเอ็มพี9  กล็อก19  ซีเเซดพี07   เเต่ผมไม่ทราบว่าร้านไหนมีบ้างเเละราคาเท่าไร   ตอนนี้ยังไม่ได้ป.3ถ้าโทรไปถามตามร้านเขาจะบอกราคาให้รึเปล่าครับ

ChongKo:
มีปืนกระบอกแรกไว้ติดบ้านเล่นโครงเหล็กเถอะครับ  CZ 75 C0mpact เหล็กล้วน ไกดับเบิ้ล/ซิงเกิ้ล  มีเซฟห้ามไก  งบราว 80000 บาท

rathawit21 @ รักในหลวง:
ชอบพลาสติก ก็เล่นของโหลเลยครับ
กล็อกสิบเก้า

ปืนโหลๆ คุณภาพโหลๆ
และมีคนหลายแสนโหลทั่วโลก
ตัดสินใจเป็นเจ้าของ

แต่ต้องเพิ่มเงินซัก ห้าพันบาท นะครับ

ม ะ ย ม ™ CB:
ขอโหลด้วยคน ...  ::005::  ::014::

visith:
..CZ75DCompact / P-01 75,000.-
..Ruger SR9 / SR9C  78,000.-
..ราคาจากร้านไทยเนฯ ครับ..

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป