๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 29, 2024, 11:51:50 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1] 2
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: การแข่งขันยิงปืนการกุศล ชิงถ้วยพระราชทานสมเด็จพระเจ้าภคินีเธอ เจ้าฟ้าเพชรรัตนราชสุดา สิริโสภาพัณวดี  (อ่าน 6602 ครั้ง)
ผองพัฒ
Administrator
Hero Member

คะแนน 311

« เมื่อ: กรกฎาคม 03, 2011, 05:52:37 PM »

มณฑลทหารบกที่ ๔๑ และชมรมยิงปืนค่ายวชิราวุธ
ขอเชิญนักกีฬาทุกท่านเข้าร่วมทำการแข่งขันยิงปืนการกุศล
ชิงถ้วยพระราชทานสมเด็จพระเจ้าภคินีเธอ เจ้าฟ้าเพชรรัตนราชสุดา สิริโสภาพัณวดี
วันเสาร์ที่ ๘ และวันอาทิตย์ที่ ๙ ต.ค. ๕๔ ณ สนามยิงปืนกองทัพภาคที่ ๔ จ.นครศรีธรรมราช

๑.ประเภทแม่นยำ
๑.๑ ปืนสั้นแม่นยำ   รวมปืน (LADY)      ระยะ   ๗ เมตร   ๓ รางวัล
๑.๒ ปืนสั้นแม่นยำ   รวมปืน (มือใหม่)      ระยะ   ๑๐ เมตร   ๕ รางวัล
๑.๓ ปืนสั้นแม่นยำ   รวมปืน (มือทั่วไป)      ระยะ   ๑๐ เมตร   ๓ รางวัล
๑.๔ ปืนสั้นแม่นยำ   รวมปืน (มือโปรฯ)      ระยะ   ๑๐ เมตร   ๓ รางวัล (ถ้วยประจำแมท)
๑.๕ ปืนสั้นแม่นยำ   รวมปืน (มือใหม่)      ระยะ   ๑๕ เมตร   ๓ รางวัล
๑.๖ ปืนสั้นแม่นยำ   รวมปืน (มือทั่วไป)      ระยะ   ๑๕ เมตร   ๓ รางวัล
๑.๗ ปืนสั้นแม่นยำ   รวมปืน (มือโปรฯ)      ระยะ   ๑๕ เมตร   ๓ รางวัล
๑.๘ ปืนสั้นแม่นยำ   รวมปืน (มือทั่วไป)      ระยะ   ๒๕ เมตร   ๓ รางวัล
๒. ประเภทปืนสั้นยิงเร็ว ๕ นัด ๘ วินาที
   -ปืนสั้นลูกโม่   ๓ รางวัล
   -ปืนสั้นออโตเมติก   ๓ รางวัล
๓. ประเภท speed event
   - มือใหม่      ๓ รางวัล
   - มือทั่วไป      ๓ รางวัล
๔. ประเภทปืนยาวลูกซองต่อสู้
   - pump action   มือใหม่   ๓ รางวัล
                          มือทั่วไป   ๓ รางวัล
   - automatic      มือใหม่   ๓ รางวัล
                         มือทั่วไป   ๓ รางวัล

- ค่าสมัคร   ชุดยิงละ ๑๐๐ บาท ซื้อ ๕ ชุด แถม ๑ ชุด (ไม่จำกัดชุดยิง)   กระสุนซ้อมราคาพิเศษสำหรับห้วงการแข่งขัน
- พิธีมอบถ้วยรางวัล   ขอเชิญนักกีฬาทุกท่านร่วมรับประทานอาหาร ในวันอาทิตย์ที่ ๙ ต.ค. ๕๔
เวลา ๑๘.๐๐น. ณ สโมสร วีรไทย ค่าวชิราวุธ (หน้ากองบัญชาการมณฑลทหารบดที่ ๔๑)
รายละเอียดสอบถามได้ที่ สนามยิงปืนกองทัพภาคที่ ๔ โทร.๐๗๕-๓๘๓-๒๓๑
พันโท วัลลภ บุญถนอม นายสนามยิงปืนกองทัพภาคที่ ๔ ๐๘๖-๒๗๗-๘๑๕๙
shotgun_trang
ลูกซองรณยุทธ
Hero Member

คะแนน 25

ความเป็นธรรม

« ตอบ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 03, 2011, 10:40:11 PM »

งานการกุศล...ที่..ต้อง..ไป...

จัด..ลูกซองไอพี..เล่น..มินิ..สัก..สามสนาม ดีไหม..พี่..วัลลภ   ไหว้

รู้รัก สามัคคี ทำดี เพื่อความดี
neunang-นิ้วนาง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 278

« ตอบ #2 เมื่อ: กรกฎาคม 03, 2011, 11:22:35 PM »

ไปด้วยจ้า

logo maker" border="0
M.Suchat
ผูกมิตร ดีกว่าสร้างศัตรู
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 7

« ตอบ #3 เมื่อ: กรกฎาคม 04, 2011, 05:46:55 PM »

จัด..ลูกซองไอพี..เล่น..มินิ..สัก..สามสนาม ดีไหม..พี่..วัลลภ   ไหว้

บวก...++++10
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 278

« ตอบ #4 เมื่อ: กรกฎาคม 05, 2011, 02:20:13 PM »

ผมไปด้วยครับ

nara0827
Jr. Member
**

คะแนน 3

« ตอบ #5 เมื่อ: กรกฎาคม 05, 2011, 02:29:05 PM »

ขอไปช่วยงานด้วยครับ
yo.k
Target Sport (Thailand)
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 79

target sport (Thailand) 089-162-1990, 081-938-1990

« ตอบ #6 เมื่อ: กรกฎาคม 05, 2011, 06:59:47 PM »

ลูกกรดไอพีใช้สนามเดียวกับลูกซองก็ดีนะครับ.....หรือว่าไงโกเพ้ง หลงรัก

New Hybrid Ruger 10/22 Stock 2 in 1, เป้า และ อุปกรณ์เพื่อการแข่งขันกีฬายิงปืน , หลอดต่อ, คอมป์ลดแรงรีคอยล์ สนับสนุนการแข่งขันกีฬายิงปืนทั่วประเทศ, ชมรมไรเฟิลรณยุทธ์(ประเทศไทย)
S.Malin
Website Sponsor
Hero Member

คะแนน 48

nothing krubbbbb >_<

« ตอบ #7 เมื่อ: กรกฎาคม 06, 2011, 08:33:47 AM »

มีอะไรให้ช้วย...บอกมานะคะพี่วัลลภ.. ยังไม่ได้ไปช่วยพี่่เลย..

...ปืนยังคงเป็นมิตรแท้..เสมอ ไม่เคยทิ้งเรา ตราบเท่าที่เราไม่ทิ้งมัน...
Hero Member

คะแนน 25

« ตอบ #8 เมื่อ: กรกฎาคม 06, 2011, 10:53:02 AM »

ลูกกรดไอพีใช้สนามเดียวกับลูกซองก็ดีนะครับ.....หรือว่าไงโกเพ้ง หลงรัก

พี่..วัลลภ  +  น้องโป้ง???.....เตรียม..ไป..ถึง..ไหน..แล้ว..ครับ..

ใคร..อยากเล่น..มินิ..ลูกซองไอพี..สัก..2 สนา่ม...ช่วย..โหวต..ให้..พี่..วัลลภ..หน่อย..ครับ...พี่..น้อง.. 

เอา..ขำๆ...

รู้รัก สามัคคี ทำดี เพื่อความดี
Pick-UP
Jr. Member
**

คะแนน 3

« ตอบ #9 เมื่อ: กรกฎาคม 07, 2011, 08:09:25 PM »

ทีมลูกซองPPSC เพชรฯ&ประจวบฯ โหวตสนับสนุนจัดมินิลูกซองเต็มที่ครับ
จะได้ขนกันไปร่วมสนุกสักสิบคนครับ Grin Grin Grin  ไหว้

Hero Member

คะแนน 25

« ตอบ #10 เมื่อ: กรกฎาคม 07, 2011, 09:24:07 PM »

เหอๆๆ....เอา..เรย..น้า....อิอิ..

พี่..วัลลภ..คง  ปวด...ขมับ...น่าดู.......น้องโป้ง..ว่า..ไง..คับ...อิอิ..

somdat1835
Full Member

คะแนน 7

« ตอบ #11 เมื่อ: กรกฎาคม 08, 2011, 08:49:40 AM »

ผมก็ไปดว้ยครับ พี่วัลลภน่ารักอย่างนี้ไม่ไปใด้ใง
แอ๊ด('-')รักในหลวง
ชาว อวป
Full Member

คะแนน 48

« ตอบ #12 เมื่อ: กรกฎาคม 09, 2011, 10:31:56 AM »

ไหว้รางวัลนี้นักกีฬาถ้ามีโอกาสน่าสะสมเก็บไว้เป็นที่ชื่นชมครับ ไหว้ ไหว้
somdat1835
Full Member

คะแนน 7

« ตอบ #13 เมื่อ: กรกฎาคม 13, 2011, 10:20:29 PM »

นครมีประเพณีชิงเปรตและงานบุญเดือนสิบเพื่อนๆมากันเยอะๆนะครับ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 278

« ตอบ #14 เมื่อ: กรกฎาคม 14, 2011, 12:08:37 PM »

บอกพี่ลภจองโรงแรมเผื่อกันเฮ้อ !!!!เหม็ดฉาดหลาวและ

หน้า: [1] 2
  พิมพ์