๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
พฤษภาคม 01, 2024, 08:52:32 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 3 [4]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: สาวมหาลัยคนเดียว มีคู่อริจะยกพวกดักตบ แฟนที่เป็นตำรวจให้ Colt .22 แม็กนั่ม ใส่กระเป๋าสะพายไว้  (อ่าน 4549 ครั้ง)
ICKILAS
HS 7 VLP
Hero Member

คะแนน -1666

จงกลัวใจตัวเอง แต่อย่ากลัวปืน

« ตอบ #45 เมื่อ: มิถุนายน 30, 2011, 02:49:41 PM »

หรือว่า จขกท. คือแฟนของพวกจะรุมดักตบหรือเปล่าหว่า... แฮ่ๆ...

ไม่ได้เกี่ยวข้องอะไรทั้งนั้นครับ  แค่แฟนของตำรวจเป็นเพื่อนในเฟซบุ๊ก  ก็บอกว่าแฟนหนูสมควรถูกยึดใบอุนญาตทั้งหมดเกี่ยวกับปืน  เท่านั้นแหละ เธอลบผมออกจากเพื่อน   ขำก๊าก

ผู้กำกับภาพยนตร์อิสระ เสรี เหนือสิ่งอื่นใด
naylex
แม้ยากไร้ แต่หาใช่จะตื่นทอง
Sr. Member

คะแนน 72

« ตอบ #46 เมื่อ: มิถุนายน 30, 2011, 03:00:54 PM »

ด้วยความเคารพท่านเจ้าของกระทู้ และทุกๆท่านครับ
ผมเองก็เคยมีความคิดให้ภรรยาพกปืนของผม(ผมไม่ใช่ตำรวจ)
ขณะที่เธอเดินทางไปทำงานในพื้นที่พิเศษ

คิดไปคิดมา เดี๋ยวให้เจ้าหล่อนซื้อมาใช้เองดีกว่า คิก คิก คิก คิก

เรือจ้างกลางไพร
bakaon
Jr. Member
**

คะแนน 8

« ตอบ #47 เมื่อ: มิถุนายน 30, 2011, 04:05:38 PM »

ผมสอนวิธีทีใช้อาวุธเบื้องต้นให้แฟนประจำครับ พาเข้าสนามยิงปืนบ่อย ถ้าผมไม่อยู่ เวลาเกิดเหตุไม่พึงประสงค์เค้าต้องช่วยตัวเองได้ครับ อ้อ แฟนเป็นพยาบาล เดินทางดึกๆประจำ
ckanoon
Full Member

คะแนน 41

« ตอบ #48 เมื่อ: มิถุนายน 30, 2011, 09:25:11 PM »

ไหว้ ไหว้ขอนอกประเด็นหน่อยนะครับ  เจ้าหน้าที่สาธารณสุขกลุ่มที่มีความเสี่ยงอันตรายก็คือผู้ที่รับผิดชอบงานภัยต่อความมั่นคงของชาติเช่นยาเสพ

ติด  (เสพนานๆกลายเป็นโรคจิต) ที่มิใช่ภัยสุขภาพอย่างเดียว หรือพยาบาลก็เป็นกลุ่มเสี่ยงที่ควรดูแลเขาเป็นพิเศษเพราะมีเมตตาจิต  มองโลกในแย่ดีเสมอ 

กลายเป็นจุดอ่อนที่เป็นภัยต่อชีวิตได้  เขาเลยต้องการผู้ที่แข้มแข็งมาช่วยดูแลปกป้องดูแลเขาได้ 

ถามว่าหากคนที่รักจัดอยู่ในกลุ่มเหล่านี้ท่านที่มีอาวุธปืนจะให้เขาฝึกฝนการใช้อาวุธปืนเพื่อป้องกันชีวิตและให้ปืนไปใช้ติดตัวหรือจะให้เขารอเพื่อมีปืนของตน

เองแล้วจึงมองถึงเรื่องความปลอดภัยในชีวิต......  HuhHuh

ถ้าหากแฟน(ที่มิใช่ภรรยา) ถือครองอาวุธปืนของตนไปในการป้องกันตัว(ไม่ควรอย่างยิ่ง) โดยส่วนตัวแล้วไปส่งเขาแล้ว รอรับกลับด้วยน่าจะดีกว่ากันนะ

คะแนนพุ่งปริ๊ดเลยนะนั้น. ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย  หรือรอว่าที่พ่อตาไปส่งลูกสาวเอง  อดแน่แกเอ๋ย..

ด้วยพระเมตตาบารมี  ชุมพรวันนี้สุขร่มเย็น
             สำนึกในพระมหากรุณาธิคุณในหลวงของเรา
หน้า: 1 2 3 [4]
  พิมพ์