ราคา รูเกอร์ 10/22

<< < (2/3) > >>

Daimyo:
อ้างจาก: Ro@d - รักในหลวง ที่ มิถุนายน 29, 2011, 08:44:02 PM

หลังเลือกตั้ง จะขอ ป.๓ เดี่ยวไรเฟิล .๒๒ ไว้บ้างดีกว่าครับ  ไม่เคยมีปืนขนาดนี้ มาก่อนเลย ครับ  ;D

10/22เลยครับพี่......สต๊อกผมเพียบเลย...ทั้งไม้ ทั้งยาง ทั้งซินเทติค ทั้งอะไรก็ไม่รู้.....ถามคุณชิ้วดูได้

เดี๋ยวไม่ทันใช้นะครับพี่..... ;D

Ro@d - รักในหลวง:
อ้างจาก: mile38super ที่ มิถุนายน 29, 2011, 09:31:56 PM

อ้างจาก: Ro@d - รักในหลวง ที่ มิถุนายน 29, 2011, 08:44:02 PM

หลังเลือกตั้ง จะขอ ป.๓ เดี่ยวไรเฟิล .๒๒ ไว้บ้างดีกว่าครับ  ไม่เคยมีปืนขนาดนี้ มาก่อนเลย ครับ  ;D

ดีใจด้วยครับท่าน ฝ่ายสนับสนุนครับท่าน

อ้างจาก: Daimyo<ผมรักในหลวง> ที่ มิถุนายน 29, 2011, 10:10:58 PM

หลังเลือกตั้ง จะขอ ป.๓ เดี่ยวไรเฟิล .๒๒ ไว้บ้างดีกว่าครับ  ไม่เคยมีปืนขนาดนี้ มาก่อนเลย ครับ  ;D

10/22เลยครับพี่......สต๊อกผมเพียบเลย...ทั้งไม้ ทั้งยาง ทั้งซินเทติค ทั้งอะไรก็ไม่รู้.....ถามคุณชิ้วดูได้

เดี๋ยวไม่ทันใช้นะครับพี่..... ;D

ขอบคุณทั้งสองท่าน มากครับ + ๑ ให้แล้ว  ให้ผ่านเลือกตั้งไปก่อน จะไปยื่นขอ ป.๓  เดี่ยวไรเฟิล .๒๒ และตั้งใจต้อง ๑๐/๒๒  นี่ละครับ  :D

ไรเฟิล .๒๒  ผมเคยขอ ป.๓  ครั้งแรกเมื่อปีราว ๒๕๒๗ แล้วก็ปล่อยขาด และไ่ม่เคยหันมาแลอีกเลย จนเมื่อเกิด พวกถ่อยเผาเมืองนี่ ละ  ::008::

MON042:
ขอบคุณทุกท่านครับ     24-25 k  รับทราบเลย    ไปรับ  ป.3   ก่อน   อภ   บอกว่าเสร็จแล้ว ;D ;D ;D

ขุนช้าง-รักในหลวงและสมเด็จพระเทพ:
ชอบที่มีคนเอามาใส่สต็อค P90ครับ  ;D ;D ;D ;D

submachine -รักในหลวง-:
10/22 ตอนนี้อยู่ระหว่างเปลี่ยนยุค กำลังก้าวข้ามผ่านกาลเวลา
รุ่นเก่าที่Housingชุดลั่นไกเป็นอลูมีเนียมก็มี
รุ่นใหม่ที่Housingชุดลั่นไกเป็นโพลิเมอร์ก็มี
ผมรู้แต่ว่า การเอาโพลิเมอร์มาทำเพื่อลดต้นทุน
แต่ราคาขายดันสูงกว่ารุ่นเก่าราวๆ3-5000 อาจเป็นเพราะร้านค้ากำลังระบายของเก่าอยู่ก็ได้

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว